ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชื่อ ขี้โม้คับ Kemo ลูก Gundam คับวันนี้ครบ62วัน หนัก5.2 กก. มาอัพเดทให้ดู เพื่อนๆพี่ๆติชมหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    kemo54วัน (5)12.jpg 72K
    kemo54วัน (6) 13.jpg 72K
    DSC0000901.jpg 104K
    54วัน (5)12.jpg 68K
  • กินแล้วนอนคับ นอนได้ทั้งวัน ชอบเล่นแรงๆ กัดผ้าแล้วดึงกระชาก จะชอบมาก กินวันละ 4 คาบ เช้า กลางวัน เย็น และดึก ช่วยติชมหน่อยคับ แล้วจะอัพเดทมาให้ดูบ่อยๆ ขอบคุณมากคับ
  • สีสวยจังครับ.น่ารักดีครับถ่ายพยาธิรึยังครับพอดีของผมถ่ายพยาธิไปแล้ว อายุ65วันหนัก8.2เลย อิอิ
  • เลี้ยงยังไงอ่ะคับ65วัน หนัก8.2อ่ะ บอกเคล็ดลับหน่อยได้ป่าวคับ เราว่าเราอ้วนแล้วนะ เจออ้วนกว่าีอีก 55555
  • ก็ำไม่มีไรมากน่ะครับช่วงเช้าก็ให้ เนื้อซีซ่าคลุกรวมกับอาหารเม็ดครับ...ส่วนตอนกลางวันเป็นอาหารเสริมของเพ็ทดีกรีครับ...ตอนเย็นพาเค้าเดินเล่นในหมู่บ้านให้เค้าเจอกับผู้คนและสุนัขตัวอื่นๆพาเดินเส็ดก็ให้ข้าวสวยกับตับคลุกรวมกันแล้วเอาอาหารเม็ดผสมอีกครับ
    อีกประมาณเดือนหน้าก็จะให้ทานF1ละครับ
    ไฟล์แนบ
    11115.jpg 125K
  • กินตับมากๆ ไม่:018:ดีนะคับ
  • ครับ อิอิ ให้ไม่บ่อยครับบจะเน้นอาหารเสริมมากกว่าา
  • น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกก
  • หุหุหุ
  • ชื่อน่ารักจัง
  • ชื่อเหมือนไอ้คนกระทูู้้บนเลย
  • น่ารักดีครับ ขึ้โม้อย่างเดี่ยวเหรอ แล้วขึ้เหม็นป่าว ฮิ ฮิ
  • น่ารักดี
  • ตัวนี้ขี้โม้ แล้วมีตัวอื่นชื่อขี้อวด ขี้คุยหรือป่าว ถ้าไม่มีเอาไปตั้งได้เลยพี่น้อง ชื่อมันกวน....ดี
  • ขี้โม้ น่ารักจัง
  • www.baanit.com มี Source code php โปรแกรม php ฐานข้อมูล Mysql ทั้งระบบ ราคาย่อมเยาว์ โปรแกรม อาทิเช่น
    โปรแกรมหนังสือเวียน โปรแกรมบันทึกข้อมูลคอมพิวเตอร์ โปรแกรมบริหารความเสี่ยง โปรแกรมบันทึกการอบรม โปรแกรมร้านขายสินค้า โปรแกรมขายสินค้าออนไลน์ โปรแกรมจัดเก็บเอกสารดิจิตอล โปรแกรมจัดหางานออนไลน์ โปรแกรมจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ โปรแกรมตวจสอบผลนักเรียน โปรแกรมเรียกคิว โปรแกรมบันทึกวันลาหยุด โปรแกรมห้องสมุด โปรแกรมเบิกพัสดุออนไลน์ โปรแกรมจองห้องประชุม โปรแกรมจองบ้านพัก จองรีสอร์ท โปรแกรมบันทึกข้อมูลลูกค้า ซ่อมคอมพิวเตอร์ออนไลน์ จองคิวออนไลน์ ทะเบียนคุมวัคซีน เป็นต้น