ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกม หา pitbull ให้เจอ
  • เอาเกม หา pitbull ให้เจอ มาให้เล่นกันคลายเครียดกันเน้อ

ผมเชื่อว่าทุกท่านคงดูออกว่าตัวไหนเป็น APBT อยู่ แล้ว

แต่ต้องยอมรับว่าถ้าดูผ่านๆ หมาหลายๆสายพันธ์ ก็ใกล้เคียงนะ เช่น Dog Argenteno, Alpha Blue Blood Bulldog, Ca De Bou..... (และอีกหลายสายพันธ์ที่พึ่งเคยได้ยินครับ) :m102:

Click ที่รูปหมาตาม link เพื่อให้ดูว่าเป็นสายพันธ์อะไรกันนะครับ

http://www.pitbullsontheweb.com/petbull/findpit.html
  • ทามเอา คนหาพิทเสียหมาเลย
    อิอิอิอิอิ
  • แล้วแบบนี้เราจะรู้ได้ไงครับว่าที่เราเลี้ยงกันอยู่เป็นพิทบูลแท้ๆอะครับพี่เพราะที่ดูมีหลายพันธ์เลยที่คล้ายพิทบูลมากๆถ้าไม่ใช่ผู้รู้จริงๆนี่ผมว่าแยกไม่ออกอะครับ:001:
  • Oh.....ที่ เลงๆ ไว้ผิดหมดเลย... :m004:
  • จิ้ม ตั้งนานกว่าจะเจอ เอิ๊ก ๆ
  • ซัดไปครั้งที่ 7 อิอิ
  • จิ้มเกือบหมดกว่าจะเจอ = ="
  • เหอๆ..จิ้มซะ 13 ดอกกว่าจะโดน เฮ่อ:o062:..อิอิ:o003::o003:
  • จิ้ม ครั้ง ที่2 คับ
  • จิ้มแม่งหมดเลย เหมือนกันซะ
  • ผมจิ้มไป 5 ที เลือกแรก ๆ ที่หน้าตามันคิดว่าใช่ ก็คือไม่ใช่
    หลัง ๆ เริ่มเดาไอ้ตัวที่ไม่ค่อยน่าจะใช่ เสือกใช่
    ยอมรับครับ แยกไม่ออกเว้ย...
  • 3 ครั้งครับ
    เหมือนมากคือรูป 3,24
  • จิ้มหลายครั้งเหมือนกันค่ะ
    กว่าจะเจอ
    55
  • โดน Argentino กับ Alapha หลอกกัดซะเสียไปสองแต้ม
    นายแน่มาก...................................................
    คราวหน้าขอ ด้านข้าง หรือ สะโพกส่วนท้าย รับรองเกิน 10 !!!!!!!!!!!!!
  • 5 ที ไปโดน Dogo Argentino หลอกไป 2 ที 5555
  • ไม่ได้โม้นะครับ ทีเดียวเลย ฮิๆๆๆ(แต่ก็มองอยู่นานเหมือนกันตาแทบแตก)
  • ไอ้ตัวที่เจออย่างขี้เหล่

แทงครั้งที่ 2 กว่าจะเจอ

ตอนแรกแทง ลายเสือก่อนเลยเสือกผิด
  • เทอเรียสายเดิม
  • ครั้งที่ 8 ที่ คิดว่า ใช่ กลับ ไม่ใช่