ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอขายลูกสุนัขไทยหลังอานครับ
  • เป็นลูกหมาของพี่ที่รู้จักครับ พี่เค้าฝากขาย...อยากให้ช่วยอนุรักษ์สุนักไทยแท้ๆกันบ้างนะครับ..ขอบคุณครับ
  • หมาสีแดงเม็ดมะขาม ปากดำ มีประวัติและทะเบียนพ่อแม่ เปิดกล้องดูหมาได้ 0819989661 d_gudee@hotmail.com

สายเลือดดี หมาสวยดันประกวดได้เลย จัดส่งทั่วประเทศครับ ตัวละ3500บาท ราคาถูกที่สุด สำหรับราคาหมาหลังอานทะเบียนเต็ม

นายดนัย วงค์ไชยเดช หลังอานลำปาง มีอานโบลิ่งและอานเทพนม
    ไฟล์แนบ
    244.jpg 120K
    175.jpg 114K
  • ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครัผม
    ไฟล์แนบ
    429.jpg 122K
    334.jpg 124K
  • นี่มันพื้นที่ของชาวพิทบูลไม่ใช่เหรอ (แต่ก็เอาใจช่วยให้ขายได้นะ)
  • ชาวพิทบูลนี่เลี้ยงอย่างอื่น ทำอย่างอื่น คุยเรื่องอื่นไม่เป็นหรือครับ คุยกันแต่เรื่องเดิมๆ ไม่เบื่อหรือครับ ใจกว้างๆครับ ถ้าคิดท่องเน็ตหามิตร คิดบวก ก็จะกันคุยได้ทุกเรื่อง ยกเว้นตั้งท่ามาหาเรื่องนั่นแหละ ไปไหนก็มีแต่เรื่อง สักวันไม่มีใครคุยกันเรื่องอื่น .. นอกจาก พิทบูลผมติชมหน่อย พิทบูลผมตัดหูแล้ว พิทบูลผมแท้ไหม พิทบูลผม6เดือนแล้วน้ำหนักน้อยไปไหม พิทบูลผมทำไงให้ดุ
    ขายรถ ขายมอไซค์ ไม่มีใครว่า ขายหมาพันธ์อี่นโดนกดดัน เสียกำลังใจนะครับ
    ...เรื่องพิทบูลที่อยากคุย อยากรู้ ว่ากันจริงๆแล้วคุณ SEARCH หาข้อมูลในนี้ได้เลยไม่ต้องตั้งคำถามแล้ว ไม่มีอะไรใหม่ๆแล้วครับ ยกเว้นโฆษณา...เปิดตา เปิดใจให้กว้าง โลกนี้ไม้ได้มีแต่ พิทบูลที่น่าสนใจหรอกครับ ...เอาใจช่วย จขกท.
  • เห็นด้วยกับน้าผีครับ เราชอบพิตบูล แต่ก็ไม่ควรปิดกั้นตัวเราเองนะครับ เว็บนีเสรีเปิดกว้างแก่ทุกคนครับ

โลกนี้มีอะไรอีกมากมายให้เราเรียนรู้และศึกษา มีเพื่อนในสังคมอื่นๆกันบ้างดีกว่าครับ

ขอให้ขายได้เร็วๆครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คกับน้าผีครับผม...คืออ้นเลี๊ยงพิทบลูอยู้แล้วครับแต่นี่พี่ที่รู้จักเค้าฝากขายอ้นเห็นเว็ปนี้คนเข้าชมเยอะครับไม่ได้คิดจะตั้งกระทู้...ให้รกเล่นนะครับอ้นเห็นว่าบางท่านยังเอา รถมาขายกันแต่นี่เป็นน้องหมาด้วยกันคงไม่เป็นไรมาก..ไงก็ขอบคุณทุกท่านครับผม
  • บางที่การพิมพ์ข้อความอะไรที่สั้นๆและไม่ได้ขยายความมันก็อาจกลายเป็นด้านลบได้เหมือนกัน กรณีนี้ ผมหมายถึงบอร์ดนี้เป็นบอร์ดพิทบูล ความหมายผมคือเขาซื้อขายพิทบูลกันเป็นหลัก และน้องเขานำไทยหลังอานมาขายมันจะขายยากนะ น่าจะลองไปขายบอร์ดที่เขาซื้อขายเฉพาะไทยหลังอานน่าจะขายได้ง่ายและเร็วกว่านะ นี่คือความหมายผมไม่ได้ต่อว่าอะไรเลยและยังตบท้ายด้วยว่า (แต่ก็เอาใจช่วยให้ขายได้นะ) แบบนี้ผิดไหม กรณีนี้ไม่ได้หมายถึงการตีกรอบด้านความคิดเลยแน่นอนผมเห็นด้วยอยู่แล้วกับการเปิดโลกกว้างคุยกันทุกเรื่อง แต่นี่มันชัดเจนไม่ใช่หรือน้องเขาตั้งใจมาขายสุนัข ไม่ได้ตั้งกระทู้เรื่องทั่วไป หวังว่าคงเข้าใจนะครับ
  • ขอบคุณในความหวังดีครับผม^^
  • งั้นผมขอประกาศขายเมีย แก่ สภาพ 40เปอเซน มีใครสนใจมั้ยคับ :032:
  • สับแล้วห่อใส่ถุง แยกน้ำจิ๋มให้ด้วย
  • ชอบมากๆครับ

บ้านหมาอยู่ลำปางเหรอครับ

ว่าจะไปเร็วๆนี้

ถ้ารับถึงที่ ลดราคาได้หรือเปล่าครับ

ผมขอดูรูปพ่อแม่หมาหน่อยสิครับ

แล้วก็รบกวนถ่ายรูปหมาเพศเมียที่มี ให้ด้วยได้หรือเปล่าครับ

ขอหลายๆมุมหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนติดต่อทาง xp_professional@thaimail.com
  • ลองโทรไปคุยกับพี่เค้าโดยตรงเลยดีกว่านะครับ
  • เป็นสายพันธุ์หนึ่งที่ชอบ หามานานแต่ก็ไม่เคยใด้ สุดท้ายก็จบที่พิท สรุป ถูกใจสุดๆลงตัว
    ขอให้ขายหมดไวๆนะครับ หมาสวยมาก
    ไฟล์แนบ
    IMG4-1254214590.gif 79K
  • ผมก็เลี๊ยงพิทไปแล้วครับรักมากๆ...แต่พี่ที่รู้จักเค้าฝากโพวครับใครสนใจลองโทรคุยดูนะครับ...แท้แน่นอนครับ
  • ขายไปหมดแล้วค่ะ ขอบคุณทุกพื้นที่ในเวปไซด์ด้วยค่ะ