ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

------THE BEST IN SHOW AT BULLY EXPO vs ถ้วยพระราชทานครับ------
  • THE BEST!!!! BUFFALOBONE BLOODLINE
    BB.CREW
    KEEP IT BULLIES
    ไฟล์แนบ
    ZZ31.jpg 120K
  • :059:
    ไฟล์แนบ
    ZZ33.jpg 124K
    ไฟล์แนบ
    zz28.jpg 92K
    ไฟล์แนบ
    zz27.jpg 113K
  • that is what i am talking about !!! from 2002-2010 .... Keep it bully !!!!

nothing come close to BUFfalobone !!!! just let some newbie talking ..and we don give a f-u-ck

BULLY ALL DAY ALL NIGHT .... BUFALOBONE BREW !!!
  • ไอ้ตัวแสบ ROBIN HOOD!!!! THE BEST PUPPY IN SHOW:059:
    ไฟล์แนบ
    zz24.jpg 100K
  • แจ่มมาก buffalobone crew ...

p lek มาป่าวเนี่ย หาดใหญ่ +++++
  • ตัวนี้ จิ๊กกี๋ได้ที่ 2 สิบเดือนครึ่งครับ:059:
    ไฟล์แนบ
    zz18.jpg 110K
  • ไปอยู๋แล้วก๊อฟ ว่าแต่พนักงานต้อนรับเจ๋งป่าว:030:
    ไฟล์แนบ
    zz26.jpg 105K
  • ดีใจจังที่ไม่ได้ไปดู...เพื่อนๆโทรมาเล่าให้ฟังว่าโชคดีที่ผมไม่ได้ไปดู งง แต่ the fuck ไม่ได้ ขอเปนกำลังใจให้ the fuck ด้วยนะคับ ฟุตบอลกรรมการยังเป่าพลาดนับภาษาไรก่ะการประกวดที่อาจจะพลาดเพราะจงใจ:020: ไม่ได้ว่าใครนะคับขอออกตัวก่อนแค่เปรียบเทียบเปนประโยคอุปมาอุปมัยเท่านั้นนะคับ ขอเป็นกำลังใจให้น้องหมาทุกตัวนะคับที่พลาดรางวัล โอกาสหน้าสู้ๆนะคับ ขอแสดงความยินดีก่ะน้องหมาและเจ้าของที่ได้รางวัลด้วยนะคับ ขอให้รักษามาตรฐานเพื่อวงการนี้กันต่อไปนะคับทุกท่าน ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านนะคับ:006:
  • คุณ tonaor เสียใจกับ the fuck ด้วย ... the fuck เป็นสุนัขที่สวย แต่การประกวดสุนัขก็มีแพ้มีชนะครับ เวลาพวกเราประกวดและก็ไม่ได้รางวัล พวกเราก็ไม่เคยเสียใจเลย เพราะเวลาประกวดสุนัข ...ในสนามนั้นก็มีสุนัขหลายตัว และคนดูเค้าก็ตัดสินตามไปด้วยครับ อันนี้ต้องทำความเข้าใจก่อน คนดูอาจจะไม่ได้ชอบสุนัขในสไตล์ที่ได้รางวัลก็ได้ครับ เหมือนกับที่อเมริกา ยอดผสมของสุนัขที่ไม่เคยได้รางวัล ทิ้งขาด สุนัขที่กวาดรางวัลมาเพียบหรือเป็นแชมป์ ถมเถไป

การประกวดสุนัขเราต้องความเข้าใจ เพราะบูลลี่มันมีหลายสไตล์มาก เพราะฉนั้น กติกา อย่างนึง ความชอบส่วนตัวของกรรมการอีกอย่างนึง เราต้องทำความเข้าใจกันตรงนี้ก่อนครับ ส่วนคนดูข้างสนามเค้าก็มีความชอบแตกต่างไป และตัดสินของเค้าในใจอยู่แล้ว
  • มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มากกกกกกกกกกกกกกกกก ^^
  • - ขอบคุณคุณ tonaor24 มากนะคับ ที่เป็นกำลังใจให้ด้วยดีมาตลอด " อย่างที่ท่านกอล์ฟกล่าวคับ เราไปร่วมด้วยช่วยกันเพื่อหารายได้เข้าวัดคับ อย่าไปซีเรียจ " ยังดีนะได้ที่ 3 รุ่น 2 ปีขึ้นไปมาครอง และ ลูกๆ ก็ยังได้ที่ 2 มาอีก 2ตัว ไม่มือเปล่าคับ อิๆ

และดีใจกับพี่เรก และทีมงาน บีบี ทุกท่านคับที่ชนะใจกรรมการและผู้ชมทั้งสนาม งานนี้พี่เรกกวาดเกินไปถ้วยนึงนะพี่ ฮ่าๆๆ ไหนบอกเอาแค่ถ้วยเดียวไง อิๆๆ เยี่ยมคับพี่ :063::063::063:
  • ยินดีด้วยครับน้าเรก
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความยินดีอีกครั้งครับพี่เรก และพี่น้อง BB ทุกท่าน ......:063:
  • สรุปงานนี้สนุกครับ ดีกว่าที่คิดเอาไว้มาก.

ส่วนเรื่องประกวดมีแพ้-ชนะเป็นเรื่องธรรมดา ผมชอบตอนหลังงานประกวดมากกว่า มาฟฟฟ มาก
    พี่หมอตั้ม / ตาเอ้ อุดร / และกลุ่มเลือดใหม่ทางนครปฐม ปาร์ตี้เมื่อคืนหวังว่าทุกคนคงสนุกนะครับ..
  • เมื่อก่อนผมเลี้ยงสุนัขประกวด ได้รางวัลมากมาย รางวัลสูงสุดที่ได้คือ RESERVES BEST IN SHOW ( ทั้งงานสวยเป็นอันดับสอง ) วันนั้นแพ้ เจ้า ROTTWEILER มีอยู่วันหนึ่งผมประกวดอีกสนาม กรรมการบอกว่าสุนัขของผมเวลาวิ่งหางตั้งขึ้นบน ทำให้ไม่ได้รางวัลอะไรเลย ตกรอบแรก .... หลังจากนั้นผมจึงหยุดประกวดสุนัขและหันมาให้ความสำคัญกับตัวสุนัขจริงๆ ผมไม่ได้ว่าการประกวดสุนัขไม่ดีนะครับ แต่ต้องยกมาตรฐานความคิด เปิดกว้าง และมุมมองของคนก่อน อย่างงานใหญ่ที่แข่งขันกันเอาเป็นเอาตายไม่ใช่ว่าไม่สนับสนุน อย่างงาน westminster สุนัขที่มาจากทัวประเทศ พอแข่งขันเสร็จจบงานก็เป็นเพื่อนกันเหมือนเดิม อันนี้น้ำใจสำคัญ ...ส่วนงานบ้านเราผมสังเกตุเห็นว่า งานเล็กๆ เฉพาะกลุ่มก็ยังทะเลาะกันได้ ...^^

งานจบเราก็รักกันเหมือนเดิม แล้วกันนะครับ พี่ๆ น้อง ๆ เพื่อนๆ กัน เลี้ยงพิทบูล ทุกวันนี้สนุกดีอยู่ ให้การประกวดเป็นเรื่องสนุกๆไปก่อนแล้วกันนะครับ สำหรับเมืองไทยของเรา ^^
  • สวัสดี big chill / ท่านพี่ มาร์ค พี่เอก พี่วี และ ท่าน อ๊อฟ ด้วย
  • คุณเมาอีกแล้วเหรอว่ะบิกชิว .. เผื่อไว้งานเค้ามั่งนะ
  • :004: งานจบรักกันเหมือนเดิม ชอบคำนี้จัง :004:

:008: ยินดีด้วยนะคร้าบบ ทีมงาน BB :008:
  • ยินดีด้วยครับ ทุกท่าน
    ถ้วยพระราชทาน คือรางวัลที่ยิ่งใหญ่ครับ
  • ยินดีด้วยครับ
  • ทางเราทีมงาน BB.CREW ขอขอบคุณ tonaor24 ,OFFshokunkungfu ,Mafia ,เอกสุ1000 ,WeeSu1000 ,Hammer_Hadyai ,yut_scubapit ,noomnim ,มากๆครับ:059:
    ไฟล์แนบ
    zz.14.jpg 112K
  • BLACK STAR 10 MONTH and HALF กับ2รางวัลถ้วยพระราชทาน
    : THE BEST FEMALE 6-12 MONTH
    : THE BEAT FEMALE EXTREAM 6-12 MONTH
    :LOL!!!:059:
    ไฟล์แนบ
    ZZ16.jpg 121K
  • ยินดีด้วยนะครับน้าเรก เอาหมามา 2 ตัว กวาดรางวัลไป 3 ถ้วยเลยนะครับพี่ เยี่ยมจริงๆ:063:
  • ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่เรก:m001::m001::m001:
  • นอนกอดถ้วยรางวัลเพลินเลยนะพี่เรกดีใจด้วยคับ

แล้วว่างๆเจอกันนะพี่สุดยอด
  • ของเขาดีจริงๆ :o061:
  • *** โฮ้บิ๊กชิวยังไปเมาต่อได้อีกเรอะนั้น ขั้ขเทพจิงๆๆๆพี่ชาย

กว่าจะถึงบ้าน4ทุ่มกว่าๆๆๆอย่าเพลีย.....ฮีทสโตกขึ้น......***
    ไฟล์แนบ
    29090_130557540293991_100000192376653_357430_5560083_n.jpg 104K
  • พี่คิน ฮีทสโตกขึ้นนั่นมันหมาผมแล้วพี่ ๕๕๕ เกือบตาย T_T
  • ยินดีด้วยครับพี่เรก ปาร์ตี้เมื่อคืนสนุกมากครับต้องขอขอบคุณเฮี่ยวิลลี่ และพี่บิวมือกีตาร์ขั้นเทพ:063::063::063:
  • ยินดีด้วยครับ พี่เรก พี่บิว เสียดายกลับก่อน
    เลยไม่ได้ดูตอนประกวดเลย

สำหรับตัวผมชอบเจ้า จิ๊กกี๋ มากครับ
    ว่าแล้วต้องมีรางวัล กลับบ้าน แน่นอน ยินดีกับเจ้าของด้วยนะครับ

พี่ยุทธ --พี่บิวเค้าแซวพี่อ่ะ เค้าบอกพี่ไม่มาเพราะเข้าวัด ไม่ได้ 555 --
  • :006::006::006::063::063::063::006:
  • ขอแสดงความยินดีกับ Buffalo Bone ด้วยครับ ถ้วยรางวัลที่สูงส่งกว่านี้ในประเทศคงไม่มีแล้ว

เป็นกําลังใจให้มีงานประกวดดีๆอย่างนี้ต่อไป ถ้ามีขื้นอีก ผมกับเจ้าเบิกไม่พลาดแน่...
    ไฟล์แนบ
    DSC04923.JPG 106K
  • สุดยอดไปเลย BB ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    zz_14.jpg 112K
  • ขอแสดงความยินดี กับ ท่านพี่ บิว ท่านพี่ เรก และทุกท่าน ด้วยคร๊าบ ส่วนท่านที่พลาด ก็ โอกาสหน้า ลองใหม่นะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ. :060: :063: :062:
  • เหมาะสมแล้วที่ได้รับรางวัลครับท่าน
  • กลับมาบ้านมือเจ็บระบมเลยกรู มือกีตาร์ขั้นเทพ นี่เอง..!!! 5555+
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ:059:
    ไฟล์แนบ
    zz.20.jpg 86K
  • พี่เรกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก จองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ตั๋ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว ได้แล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!!
  • กองกำลังไม่ทราบฝ่าย จากยุโรปกำลังจะเดินทางอีก 1 ชุด หลังจาก บิ๊กเบน กลับวันนี้...จะเอาไปดีไม๊วะ..!!
  • เมื่อคืนประชุมกันมา นับคร่าวๆ เฉพาะที่นี่ประมาณ 50 คน เพราะฉนั้นถ้ารวมกันจริงไม่น่าจะต่ำกว่าร้อยคน

บิกชิว บอกบิกเบนว่ากรรมการยังหาไม่ได้ในรุ่นบูลลี่ ถ้ามาได้จะเป็นการดีมาก !!