ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ขอบคุนมากครับพี่หล้า คับ ที่ให้คำแนะนำคับ ผมเดินมาแบบนี้ พวก พี่ เห็นด้วยผมก็ดีใจคับ:o040:

ผมเลี้ยงหมาผมต้องการหาสิ่งที่ผมหามานาน และก็ได้เจอสิ่งที่ไช่คับ และก็ขอขอบคุน พี่เพรชมาก ที่ให้คำแนะนำทุกอย่างกับผมคับ:o040:

และอีกไม่นานผมก็จะมีเซอร์ไพ็ พี่เพรชนะคับ และพี่น้องเราทุกคนคับ:o001:
  • พิดโลก เมื่อไรจะมีงานกับเขามั่งนี่
  • นั่นดิครับป๋า...เห็นด้วยกับป๋าทุกประการครับ:066::066::066:

อยากไปพิดโลก..จนฉี่เหนียวแล้วเนี่ยยยยยย....!!!!!:032::032:
  • :004:ฝากให้พี่น้องพิทบูลพิษณุโลก ทุกท่านครับ เชิญร่วมงานนะครับ:004:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • ถ้า พิดโลก จัดงาน ป๋ามาร์ค มาเป็นประธานเปิดงานได้เปล่าคับ จะเป็นเกียรติ กับกลุ่ม พิดโลกมากคับ ป๋า

แต่นะตอนนี้ กลุ่มยังไม่แข็งแรงเลยคับ คงอีกนานละคับที่จะจัด เพราะต้องให้พร้อมที่สุด ถึงจะมีวันนั้นได้คับ:o061:

ขอขอบคุน ทุกท่านที่เข้ามาคุยกันนะคับ ที่ยังคอยให้กำลังใจกลุ่ม พิดโลกคับ:o030:
    :o030::o030:
  • :063::063::063::063::006:บูมพูดได้ดีมากครับ ตรงประเด็น ...
    สามัคคีเมื่อไหร่กลุ่มแข็งแรงแน่นอน....
  • แล้วเมื่อไรละน้องๆเอ๊ย....หุๆๆๆ
  • ใจเยนนนนนนนนนนนนนนนคร้าบ....พี่แมท

ของงี้ต้องใจเย็นเยนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน:o039::o039::o044:
  • มากกว่าความสามัคคีคือความเข้าใจและการยอมรับของสมาชิก.............ครับพี่น้อง
  • ถ้าว่างไม่ติดอะไร ใครเชิญมาก็ไปหมดทุกงานละครับท่าน
  • ก่อนอื่นขอขอบคุนทุกกำลังใจที่ส่งให้ กลุ่ม พิดโลกตลอดนะคับ ขอบคุน ป๋า มาร์ค มากคับผม:o030:

ผมดูอีกอย่างเราก็เลี้ยงแบบใครมันก็ได้นะคับผม แต่เวลามีไรก็มาปรึกษากัน มันจะได้ดูกว้างกับทุกคน เพราะเราทุกคนมีหน้าที่ การงานกันหมด

แต่อย่างน้อยเราก็ คน พิทบูล พิดโลก นะคับ :o001: มีพิท มี เพื่อนคับ หวังว่าพี่ น้องเราอ่านแล้วคงเข้าใจนะคับผม นี้เป็น ทางออกที่ดีคับ

เพราะตอนนี้ผมเดินมาไกลมากแล้วคับ และจะไปให้ได้ดั่งใจหวังคับ รักพี่น้องเราทุกคนคับ:o010:
  • พี่ออมครับ แล้วเมื่อไหร่จะมาเอาชุดรัดอกละคร้าบบบบบพี่:015::015::015:
  • ฝากไว้ก่อน กำลังเห่อชุดลาก
  • พี่น้องเราวันนี้วันหยุดมาคุยกันมั่งนะคับ โขทัย เป็นไงมั่งคับ พี่บอย อาก้า ลูกเขยผมเป็นไงมมั่งคับ:o013:

โต้ง ไม่เข้ามาเลยนะ เพื่อน พี่หล้า ไปไหน ป๋า บอยไปไหนคับ เข้ามาคุยกันมั่งนะคับ คิดถึงทุกคน :o027:

วันนี้เป็นวันดีคับ ขอให้พี่น้องเรา มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาใน ชีวิตนะคับ:o030:

รักพี่น้องผมทุกคนคับ
  • อาก้าตัวเปียกอยู่ ไปว่ายน้ำมาพึ่งกลับ
  • วันอาทิตย์นี้มีใครว่างมั่งครับ..
    กะว่าจะพาลูกสาว กับลูกชายไปว่ายน้ำที่ริมน้ำ.
    ใครว่างมาคุยกันมั่งนะ......
    บูมเอาไอ้หมอกมาเล่นด้วยกันดิ...ตาบอยพาไอ้แม็คมาออกกำลังกายมั่งนะ
    ไอ้เคนมันจะอ้วนนะตาเพชรพามาเดินมั่งนะ
    ตาบอยหวันโลกเป็นงัยมั่งครับ
    ใครว่างก็มานะครับ:o060:
  • ได้คับผม :o051::o052:
  • ไปด้วยได้ป่ะ
    ไฟล์แนบ
    654.jpg 28K
  • นางแบบ ป๋า เจี้ยบถ้าได้นอนด้วยวักคืนคงดีนะคับ มาสิคับ ป๋า มาเที่ยวหามั่งนะคับ:o060:

ได้ข่าวว่าจะมาดูหมา เทพ ไม่ไช่หรือคับ ป๋า :o028::o028::o028:
  • หมาเทพมัน ที่ ว่า มัน ตัวไหน อะ บูม เพราะ มันหลายตัว เหลือเกิน :m042:555+
  • หมาเทพอยู่พานหินครับคุณเพชร คุณบูม..อิๆๆ
  • จัด มิตติ้ง เล็กๆๆ เมื่อ ไหร่ บอก ดั้ว นร้า คัฟ....(หมายถึงแถวร้านนม อ่ะ)..อยาก ปัย.....

พี่ เพรช คัฟ.....ว่างๆๆ โท หา มั้ง ก้อ ดั้ย!!

มี ลม หาย จัย ยู่ ป่าว...55+
  • ว้าาา..เพิ่งแอบไปพิดโลกมาเมื่อคืนนี้เอง

เดี๋ยวหาเวลาย่องไปอีกดีกว่าอิ..อิ..
    ไฟล์แนบ
    111101.jpg 31K
  • ตอนนี้ขั้นเทพแล้วคับ พี่เพรช :o028: พี่แมท ระวังนะคับหมาเทพนะ ทั้งพี่เติ้ลและใครๆเขาจ้องจะล้ม หมาเทพอยู่นะคับ:o008:

ถ้าวันไหน พี่ๆ ตะพานหินมาเที่ยว พิดโลก ก็แวะมากินข้าวแกงผมมั่งนะคับ ยินดีต้อนรับคับ:o060:

ป่าเจี้ยบ อย่าลืมมาดูหมาเทพนะคับ:o001::o030:
  • ร้านบูมอยู่ตรงไหนอ่ะ
  • อยู่ตรงข้าม ตลาด ไนร์ บาซ่า คับเลยคับ เลยตงที่เคยจัดงานมิตติ่งมานิดเดียวคับ:o001:

ถ้าจะมาโทมาก่อนก็ได้นะคับ พี่บอย ยินดีต้อนรับิพี่น้องเราทุกคนคับ :o030:

085 5325390 ( boom ) ถ้าถามแล้วต้องมานะคับ พี่บอย:o034:
  • มีกับแกล้มมั้ยอ่ะบูม จะได้หิ้วเหล้าไป กินกับข้าวกลัวติดคอ

ลีโอมันเจอทีเด็ดแน่นอนครับบูม ชมทีเด็ดได้ที่งานพัทยาเลยน้อง
  • พรุ่งนี้จะผ่านพิดโลก แวะทักทายน้องหล้า เข้าไปดูแรมโบ้ด้วย จะย้ายไปทำงานที่แพร่
    ไฟล์แนบ
    WfYgra8xo2rvfbkc-ZKX5A.jpg 109K
  • มาเลยพี่ออม.....:o020:วันนี้เพิ่งไปเจอกับพี่เพชรมาที่สวนชมน่าน...
    เกือบหนีฝนไม่ทันคร้าบบบบบบบบบบบบบ:o008:
    พรุ่งงี้มากี่โมงโทรบอกด้วยนะครับ ผมจะรอออออออออออออ:o048:
  • ฝากรูบน้องหมาของน้องที่บ้านครับ
    ลูกของเต้าหู้กับลีโอ ครับชื่อเต้าฮวย เผื่อน้องโต้งจะจำพี่น้องได้...ขอบอกว่าเป็นหมา 8 เดือนที่ใหญ่มากครับ

พี่น้องอีกตัววันนี้เพิ่งไปถ่ายรูปมาเด๋วจะลงวันหลังครับ
    ไฟล์แนบ
    0034.jpg 82K
    0023.jpg 82K
  • ตอนนี้ บอมเบ 13 เดือนละนะคร้าบบบ พี่น้องงงงงงงงงงงงงง
    ไฟล์แนบ
    015.jpg 70K
    011.jpg 63K
    009.jpg 83K
    0102.jpg 68K
  • นานๆมาทีขอ นังพอใจ อีกนีสสส นึงนะ
    ไฟล์แนบ
    0052.jpg 94K
    0062.jpg 96K
    007.jpg 98K
    008.jpg 95K
    0013.jpg 97K
  • เด๋วนี้นอกจากสปริงโพล นังพอใจมีกิจกรรมเพิ่มคือปีนต้นไม้คาบบอลครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    0043.jpg 89K
  • ยามว่าง:o001:หาอะไรให้ตัวโปรดมันทำกันมั่งนะพี่น้อง..........อย่ามัวแต่หลีสาวกันล่ะ อิอิ:o003:

ด้วยความปราถนาดีจาก:o010: คนรักครอบครัว(จาตายยยยยยยย)55555555++++++++++ฮิ้วววววววว:o063:
    ไฟล์แนบ
    หล้า.jpg 65K
  • ล่า ถ้าจัดงานเมือไรเดียวจะเอาทีมสตั้นKSRไปเรียกความมันนะ หาที่ให้ด้วยนะจะได้สนุกๆเจอกันคับ KSR สตั้นหลังศูนย์ทุกวัน มาดูได้คับ ชาวพิดโลก ทุกวัน
  • เยี่ยมเลยครับต้อง:065:

เราเห็นแล้วยังอยากลองเลย...ชอบครับ

เด๋วยังงัยรอจังหวะดีๆ งานมีแน่ครับ:015:
  • เจ๋งๆๆ อยากดูสตั๊น ชอบมาก
  • มาไม่เห็นบอกน้องบ้างเลยนะคับ พี่เติ้ล ขอให้มาจิงๆเถอะคับ ผมจะทัมให้ดีเหมือนที่ พี่ๆ ตะพานหิน ดูแลผมคับ

ไป พัทยา อย่าลืมชวน ผมไปด้วยคนนะคับ ขอน้องตัวเล็กๆ ติดรถไปด้วยคนนะคับ:o040:

มันน่าเคือง พี่เติ้ล อย่างคับ มาไม่เห็นบอกน้องเลย หรือ มาทามไรคับ :o028:
  • เฮ้ย....บูม มะวานไหนบอกว่าจะไปสวนชมน่านงัย...
    ปล่อยให้พี่กะ พี่เพชร หนีฝนกัน 2 คนเองนะ..........:063::063::063:
  • พา หมา ไป ว่ายน้ำ แต่ คน เปียก ด้วย เซ็งเป็ด :055::056::055:

ได้เลย พี่ ออม เจอ กัน ครับ :o032:
  • เห็นแล้ว ก้อ คิ ถึง กาก้า คัฟ............ขอบ คุณ พี่ หล้า ที่ เอา รูป พี่ น้อง มา หั้ย ดู คัฟ:o030:
    ไฟล์แนบ
    afj4b3247614-02.jpg 36K
  • ความรู้สึก ดีๆ ก็ เก็บไว้ในใจ น้อง

แต่ ชีวิต ก็ ต้อง เดินต่อไป น้อง พี่รอดู อยู่ นะ หมาลาก ของ โต๊ง อะ 555+ ว่าจะ ลาก เจ้าของ ไป ต่อ ได้ ป่าว อิอิ
  • หมาไม่อยู้แล้ว ไม่เป็นไรน้องงงงง สู้ต่อไปไอ้มดแดงงงงงงงงงงง

ว่าแต่ รถ สวยมาก....ชอบบบบบบบบบบบบ:o036::o049::o040:
  • ตอบ พี่ เพรช= เรื่อง หมา แดง ดั้ย แน่ นอน คัฟ..รอ ดู ล่ะ กัล..55+

ตอบพี่ หล้า= รถ น้อง อ่ะ คัฟ พี่...มั้ย ไช่ ของ ผม หรอก..55+
  • ไปธุระครับ รีบไปรีบกลับเลยไม่ได้บอกใคร ไป6โมงเย็นกลับเที่ยงคืน

เอ่อ..ถ้าพัทยาทางนู้นคงต้องเตรียมรถไปด้วยมั้งครับน้อง

เพราะเพิ่งคุยกันเมื่อคืนนี้เอง ว่ารถคงเต็มไม่รู้ลูกๆจะได้ไปด้วยรึป่าวเลย

เพราะงานพัทยาเที่ยวนี้ตะพานหินจะขนหมาไป 7-8 ตัวเลยครับบูม

ที่แน่ๆก็มี ลีโอ,นูเบี้ยน,C9,แฟตบอย,บลูม่า,เซ็กบอม,รูนี่ และยังรอตัดสินใจอีก2-3ตัว

คงต้องถอดเบาะออกสองแถว และจะทำให้เหลือที่นั่งน้อยลงอีก คงเข้าใจนะครับ
  • สวัสดีพี่น้อง พิษณุโลกทุกท่านค่ะ ไม่ได้เข้ามาชมซะนานยังคึกคักกันเหมือนเดิม งานที่หาดใหญ่ไปกันป่าวค่ะ เผื่อจะได้ไปจัดกันซักเมา
  • มันไกลนะครับ....:001:ถ้าเอารถไปคงนั่งเมื่อยแน่ๆ(16-17ชม.)พิดโลก-สงขลา
    ค่าต๋วเครื่องบินก็หลายตังค์อยู่:014:
  • :062::062:เหอๆๆเชียงใหม่สู้ตาย:062::062:
  • อดไปแน่ๆเลยคับ พี่เติ้ล :022: เดียวผมจะเอา ซาเล๋ง ไปคับ :o028: ผมว่า พานหินน่าจะซื้อ หกล้อนะคับ:o028:

หมาเยอะจังคับ:o060: วันหน้าถ้ามา บอกบ้างนะคับ

ป๋า เจี้ยบ เงียบเลยนะคับ ขอเสียงหน่อยคับ:o062:
  • วันศุกร์นี้..พอจะมีใครว่างมั่งครับ
    พาหมาไปเดินออกกำลังกายกันมั่ง:o055::o056: ดีมั้ยครับ...

สวนชมน่าน...ใครว่างไม่ว่างก็ว่ากันไปกันไปครับ:o060: