ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำด้วยครับ
  • พอดีจะเอาไปตัดหูนะครับ....หน้าแบบนี้ควรใส่หูแบบไหนให้เข้ากับใบหน้าดีครับ...
    ไฟล์แนบ
    Picture 009.jpg 115K
  • อยากได้ความเห็นจากเพื่อนสมาชิกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0102.jpg 108K
  • อุ่ย..เหมือนรูปปั้นเลย ^^
  • สวยงานมากครับ
    ไม่ทราบจำผมได้ไหมครับ
  • อย่าไปตัดหูมันจะดีกว่าไหมครับ หน้าตาประมาณว่าหาเรื่อง ยียวน กวนมากๆ ไปตัดหูมันเข้าเดี๋ยวมันก็กัดเข้าให้ จะหาว่าไม่เตือนนะครับ 555+ ขำขำ
  • ผมว่าทรงแบบตัวข้างหลังก็เหมาะนะคับ
  • ขาวได้อีก น่ารักมากมาย
  • ขอบคุณครับ.........ใจตอนนี้ก็แบบตัวหลังละครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 012.jpg 122K
  • หน้าตากวนรมณ์ดีแฮ่ะ ... หุหุหุ
  • น่ารักดี
  • ตาตี่แบบนี้
    ต้องสั้นเกรียนเลยค่ะ ^^
  • ผมว่าตัวนี้หัวใหญ่แน่ๆๆ
  • ขอคุณครับ...ใจก็อยากได้แบบสั้นเกรียนเหมือนกันครับแต่กลัวน้ำ...มันเข้าหูเขานะครับ
  • ผมว่าเจาะหูแล้วใส่ต่างหู(แบบห่วง)ดีกว่าไม่เหมือนใคร เท่ห์นะพิทบูลผมยังจะเจาะเลย
  • แล้วหูไม่เน่าเหลอครับ