ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกเรดโนส ไซค์ใหญ่ มี3 ตัว
  • ลูกสุนัข ทั้งหมด 8 ตัว ครับ มีคนในกลุ่มหมาลาก จองไปบ้างแล้ว ตอนนี้เหลือแค่ ตัวผู้ 3 ตัว ถ่ายตอน 35 วัน ครับ
    แม่หมา ก็ใหญ่ ดูดีครับ เป็นของพี่ ที่รู้จักกัน ฝากมาลงครับ สนใจ ติดต่อที่ 084-6775197 พี่ท่าน ติดงาน บางครั้ง ไม่สะดวกรับสายครับ
    ส่วนผม ว๊าง ว่าง หรือ สอบถามข้อมูล เพิ่มเติมที่ coke3241@live.com
  • แม่หมาครับ Pizza
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx22.jpg 31K
  • พ่อ Hunter
    ไฟล์แนบ
    Hunter 1.JPG 33K
  • ส่วน นี่ก็ ที่เหลือครับ 3 ตัว เพศผู้ ถ่ายตอน 35 วัน ครับ
    084-6775197 ครับ
    ไฟล์แนบ
    m410.jpg 32K
    m315.jpg 31K
    m117.jpg 27K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ อยู่จ.ไรครับ
  • ขอรายละเอียดด้วยคับ
    ขอรูปหลายๆมุมหน่อย
    ราคา มีใบไหม ส่งหรือป่าว
    หมาอยู่ที่ไหน
    จาขายของต้องมีรายละเอียดกานหน่อย เพื่อการตัดสินใจคับ
    เพ่น้องงงงงงงง
  • :004:M1 พี่ตีหัวมันปะ คับ ดูหัวมันโตเกินไป แบบเกินหน้าเกินตา นะ
    หน้าตา คบไม่ได้ด้วย ตัวนี้ ผมว่า ส่งมาที่สุวรรณภูมิ น่าจะดีนะ 5 5 5...
  • รบกวนขอทราบราคาด้วยคับ
    un.never.die@hotmail.com
    **ขอบคุณคับ**
  • M1 6000 M3-M4 5000 บาทครับ มีส่ง ครับ
    ลูกหมาอยู่อุดรครับ
    ฝากรูปให้คุณ หนุ่มนะครับ M1 ถ่ายตอน 30 วันครับ
    ไฟล์แนบ
    000_0116.jpg 22K
  • แม่หมา วันที่เอามาผสมครับ ประมาณนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.aspx3.jpg 42K
  • ส่วนสายเลือดก็ ดูจาก เพ็ดออนไลน์ แล้วกันนะครับ ไม่มีใบ ให้นะครับ เหอๆ
  • ตัวนี้รอ โอนจองวันนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    m2.22.jpg 30K
  • m2 ไมไม่มี อ่ะคับ มีแต่ m4
    ขอราคา m4 ด้วย คับ
    สนใจอยู่คับ ผมอยู่ อุดรธานี
    ขอราคาด้วย คับผม
  • M 2 ถูกจองไว้แล้วครับ รอการโอนตังค์ ยืนยันวันนี้ ถ้า มีไรผิดพลาด สนใจแล้วค่อยคุยกันนะครับ
    อยู่อุดร ถ้า ไปทำหมาลาก แล้วก็ยังไม่มี พิทเลี้ยง ก็คุยกันครับ
  • หายไปนานนะพี่ COKE ช่วงนี้อุดรมีอะไร up เปล่าครับ
  • ของดีราคาถูกมาอีกแล้วนะครับ พี่โค้ก:o036:
  • M 2 โอนจองแล้วครับ
  • หวัดดีครับ น่าจะน้องผีนะ กับน้อง โจ หรือเปล่า ไม่เห็น อัพรูป BJ ให้ดูเลย พอจะมี รูป พ่อของ BJ ไหม มีคนอยากเห็นตาของเด็กๆ ครับ
    ส่วนน้องผี ช่วงนี้ อุดรก็ คล้ายๆจะมี ชมรมหมาลาก อุดร ครับ แต่ดูไปดูมา ถ้าจะลงตัวยาก เฮ้อ ทำกัน น้อยๆคนไม่มีปัญหาอะไร
    พอคนเยอะต่างคนก็ต่างความคิด สงสัย งานพี่จะเข้าอีกละ พอดี อยากขัดสนิมพอดีเลย เหอๆ
  • แม่หมาครอกเดียวกับ บีเจ เหรอพี่:o027:
  • ช่าย ครับ ตัวนี้ เป็นตัว เมีย ตัวสุดท้าย ตัวเล็กกว่าเพื่อนเลย มาเจอตอนเอามาผสม หัวแบ่งครึ่งมาเลย 55555 เป็นชุดแรก ของเธอครับ
    ลูกหมาก็โครงสร้าง น่าจะใหญ่ ครับ เพราะใหญ่มาตั้งกะรุ่นๆปู่ รุ่นตากันเลย แต่ เรื่อง สี คงติดทางตามาเยอะไปหน่อย เหอะๆ
    อยากเห็นตัว first ของชุดนี้ แต่ติดต่อไม่ได้ครับ
  • สวัสดีคับพี่โค๊ก จัดทีเด็ดมาอีกแล้วนะพี่ สบายดีนะคับ รู้สึกเดือนหน้าผมมีธุระที่อุดร หากมีโอกาศเด๋วมาปรัปเมากันซักนิดนะพี่....
    ด้วยความเคารพคับ:063::063::063:
  • ได้เลย Netkk จะมาปรับกันต่อนไหน ก็ยินดีครับ บอกล่วงหน้าสักวันก่อนนะ จะได้หาไรไปจำนำ ค่าปรับเหล้า 555555
  • ราคาก็โอเค.....

แต่คุณภาพ...แม่งติดโรค

เรื่องที่ว่า...กุอยากจะเล่นกับมึงเหมือนกัน

ไอ้สัส....อวดแต่รถควาย.....
  • อ้าวไอ้นี่ เล่นข้ามบอร์ดเลยนะมึง มึงจะเอาจริงเปล่าละ ก็ออกตัวมาดิวะ อย่าตุ๊ด
  • เฮ้ย..... ทำไมทำอย่างนี้วะ สรุปจะอยากมีปัญหาจากเรื่องแค่นี้เหรอ อย่าให้เอ่ย....นะว่าใคร แม่งเสียความรู้สึกหวะ
    กูเกลียดที่สุดพวก ลอบกัด เด็กมันอ้อนแล้วมั๊งพี่โค๊ก......:064::064::064:
  • สงสัยคงต้องจัด อย่างว่า ครับ
    เพิ่ง พิมพ์ ไปหยกๆ ว่า ไม่ใส่ใจ จบ ให้อภัย ดูมันทำ ก็แล้วกัน มันน่าไหมละ
  • มาช้าไปหน่อย ... พอดีซื้อมาและ

น่าเสียดาย ...
  • m4 มีผู้ใดจองไปแล้วหรือยังครับ อยากเห็นรูปของพ่อเด็กๆหลายๆมุมหน่อยครับ ถ้าเจ้าm4 ยังว่างรบกวนติดต่อกลับหน่อยนะครับ 087-4447877,0881166005 ขอคุณครับ
  • ต้อง ขออภัย เมื่อคืน งานเข้าครับ ไม่ได้นอนทั้งคืน กลางวันนอนทั้งวัน เลยไม่ได้รับโทรศัพท์ เลย
    M 4 ก็ยังเหลืออยู่ครับ
  • หารูป ไม่เจอ เดี๋ยวจะหามาลงครับ พอดีใช้คอม อีกตัวนึง ไม่มีรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    270420105362.jpg 43K
  • coke_
    หวัดดีครับ น่าจะน้องผีนะ กับน้อง โจ หรือเปล่า ไม่เห็น อัพรูป BJ ให้ดูเลย พอจะมี รูป พ่อของ BJ ไหม มีคนอยากเห็นตาของเด็กๆ ครับ
    ส่วนน้องผี ช่วงนี้ อุดรก็ คล้ายๆจะมี ชมรมหมาลาก อุดร ครับ แต่ดูไปดูมา ถ้าจะลงตัวยาก เฮ้อ ทำกัน น้อยๆคนไม่มีปัญหาอะไร
    พอคนเยอะต่างคนก็ต่างความคิด สงสัย งานพี่จะเข้าอีกละ พอดี อยากขัดสนิมพอดีเลย เหอๆ
    _________________________________________________________________________________

จากกระทู้นี้นะพี่
    มีแค่นี้แหละ รูป พ่อ บีเจ อะ....อิอิอิ
    ส่วนรูป บี้เจ

ผมโจ นะครับ ใช้ไอดี enjoy_joeza
    ส่วนไอดี Hartdog00 นี่ไอดีพี่ผมเอง ชื่อ เดี่ยว อยู่ลำปางเหมือนกัน จร้า
    ไฟล์แนบ
    ลองๆ13.jpg 104K
    IMG_09232.jpg 92K
    DSC03471.JPG 101K
    พ่อบีเจ.jpg 15K
    ประวัตื บีเจ3.JPG 44K
  • ต่ออีกนิด...อิอิอิ มีรูปผลงานบีเจ ด้วยนะพี่ ใชได้ปะ 5 เดือนละ จับถ่ายยากมากมันซน จะเล่นอย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    ลองๆ5 เดือน.jpg 119K
    ลองๆIMG_3546.jpg 115K
    ลองๆIMG_3348.jpg 112K
    ลองๆre-IMG_3242.jpg 84K
    ลองๆ22.jpg 109K
  • ขอบคุณ ครับน้อง โจ ใช่จริงๆ ด้วย สับสนๆ ก็อยู่ในกลุ่ม ฮาร์ดด๊อก อะนะ
    ลูกหมาโครงสร้างใหญ่ดี ชุดนี้ ของพี่ ที่ทำก็หลุดออกมาสีจืด เหมือนกัน แต่โครงสร้าง ตัวจริงๆสุดๆ เลย
    คงมากับโซโล ยีันส์มาออก เอารุ่นหลาน
    ตอนนั้น Yuri สีแดงเข้ม เลย ไม่หลุด
    สรุปก็คือ เรื่องโครงสร้างนี่ ใหญ่กันมา ทั้งนั้นหละ แต่สี ถ้าจะทำรุ่น Pizza หรือ BJ ต้องหาตัวขึ้นที่ดึงสี ได้ ว่างั้นครับ
  • อยากให้ลงรูปเด็กๆ ปัจจุบันหน่อยครับ...
  • อยากได้ขนาดสูงใหญ่แบบนี้อีกสักตัว(มีแล้วหนึ่งตัว)ราคานี้ กำลังหาสีเทาบลู หรือ ลายเสือ หายากจัง
  • รอชมรูปอยู่ครับ...
  • ต้อง ขออภัย บางท่าน โทรเข้ามาไม่ติด ลงประกาศไว้แล้ว โทรศัพท์ หาย ต้อง ขอใช้เบอร์เดิม ตอนนี้ได้ เบอร์เดิมแล้วครับ
    ส่วนรูป ลูกสุนัข ตอนนี้ รอคนที่จอง ไว้ เค้าบอก ไม่แน่ใจว่าจะ ได้ เอาไหม ถ้า ติด ไม่สามารถ เอาไปได้ อาจมี มาให้เลือกเพิ่ม อีก ครับ ราคา อาจลงนิดหน่อย เพราะ เค้าให้เงินมัดจำ ครับ
  • หรือ ยังไง ก็ ส่ง ไปทาง เมล์ก็ได้นะครับ coke3241@live.com มีกี่ตัว เดี๋ยวส่งทั้งหมดให้ดูครับ
  • ทำวัคซีนยังครับ..อยากเห็นรูป
  • ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้าง อัพรเดตรูปหน่อยครับ
  • มึงขายหมาติดโรคเหรอว่ะ ไอ้โค้ก
  • หลอกขายเขา..ฟันมาเท่าไหร่ล่ะ