ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • หมาคร้าบพี่ นิสนึงคร้าบบบบบบบบบบบบ:o003:
  • นอนดึกน่ะเราอะ
    เอาถ้วยไปอวด
    ไฟล์แนบ
    P10201432.JPG 95K
  • ฮึ่มมมมมมมมมม......รู้ว่าอิจฉายังเอามาอวดอีก พี่แมทนะพี่แมท:o016:
    ทำงี้มาพิดโลกอดแซนวิสนะ...เอ้า:o019:
  • แก้ไข ลบ ถาวร
    มาไม่เห็นบอก น้องบ้างเลยนะคับ พี่เติ้ล ขอให้มาจิงๆเถอะคับ ผมจะทัมให้ดีเหมือนที่ พี่ๆ ตะพานหิน ดูแลผมคับ

ไป พัทยา อย่าลืมชวน ผมไปด้วยคนนะคับ ขอน้องตัวเล็กๆ ติดรถไปด้วยคนนะคับ:o040:

มันน่าเคือง พี่เติ้ล อย่างคับ มาไม่เห็นบอกน้องเลย หรือ มาทามไรคับ :o028:
  • 2 ตัว 5 ถ้วย สุดยอด เลย พี่น้อง

...............................................................:o010:
  • แล้วถ้าขนไปซัก 7-8 ตัว จะได้ซักกี่ถ้วยกันล่ะคราวนี้....
  • นี่ตะพานหินกวาดถ้วยไปขนาดนี้เลยรึนี่พี่เติ้ล วันนั้นมัวแต่ยุ่งๆเลยไม่เห็นเลยว่าพี่ๆกลับกันเมื่อไหร่ งานหาดใหญ่ไปป่าวพี่
  • ก็อยู่จนงานเลิกนั่นแหละครับคุณเตย ขอโทษที่ไม่ได้ร่ำลาครับ (เมาโคตร)

มัวแต่เก็บของจะรีบกลับกลัวจะดึก ที่ไหนได้ถึงบ้านตีห้าพอดี

หาดใหญ่คงไม่ได้ไปครับ ทางเรายังไม่พร้อมอีกหลายๆอย่าง

คงขนสุนัขไปลำบาก ถ้าไปแต่ตัวทีมก็ไม่สมบูรณ์ ถึงไปก็คงไม่สนุกครับ

อยากให้ทุกๆคนในทีมได้รับประสบการณ์ดีๆจากแต่ละงานที่เราไป ด้วยกันทุกคนครับ....
  • ปีนี้เราจะมีขุนพลของตะพานหิน เจนเนอร์เรชั่นใหม่ทยอยลงมาสู้ในทุกสนามครับ

และถ้างานไม่ไกลเกินไปทีมตะพานหินเวอร์ชั่น2010 ส่งเด็กๆลงครบทุกรุ่นแน่นอนครับ

เพาะเอง เลี้ยงเอง เห็นกันมาตั้งแต่เกิด ถึงแพ้ก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าชนะคงโคตรภูมิใจเลยครับ....
  • :063:ถูกต้องครับ งันผม ตามไป เชียร์ อีแบน นะ พี่ เติ้น 55+
  • อย่าเพิ่งงอนนะเว้ย..!! ไปธุระจริงๆไปส่งน้องเรียนที่ ท.พ.ล.(ที่เพาะลูก)

รีบไปรีบกลับไม่ได้แวะไหนเลย เป็นห่วงลูกบลูม่า ตอนนี้กำลังซนเลย

ถ้าคราวหน้าไปพิดโลกอีกจะบอกบูมคนแรกเลยนะ (เร็วๆนี้)

แต่กับข้าวไม่เอา ขอแต่กับแกล้มนะไอ้น้อง...

ตอนนี้ไม่รู้อากาศที่พิดโลกเป็นงัยบ้าง อากาศขาววววววมากมั้ย..?

ถ้าขาวมากจะรีบไป....!!!!!!
  • มาให้ได้เลยคับ พี่เติ้ล ทั้งขาวทั้ง อวบ ลมที่นี้นะคับ โยกเยกเก่งมากคับ:o02
    อย่าลืมถ่ายรูป ลูกสาวผมมาอัฟ ให้ พี่น้องเราได้ดูมั่งนะคับ พี่เติ้ล โทไปหา ป๋า แล้ว ป๋าเจี้ยบบอกว่า ต้องให้ พี่เติ้ลทามให้คับ:o034:

อย่าลืมนะคับ อยากเห็น ลูกสาวคับ พี่เติ้ล :o030::o030::o030:
  • พี่เติ้ลหูเน่าทำงัยดีมันอักเสบเยอะเลยอ่ะ
  • พาไปหาหมอใกล้ๆบ้านก่อนเลย
  • หาหมอด่วนที่สุดครับ
  • รูปน้องลูกวัว
    ไฟล์แนบ
    rt copy.gif 87K
  • แล้วหูเป็นงัยมั่งครับ
  • รายงานผลการ ใช้ Bully Whey บ้างนะครับ..แมททิว

ตอนนี้พี่-น้อง MJ. เป็นหมูปีศาจ กันหมดแล้ววววววว...!!
    ไฟล์แนบ
    1113.jpg 107K
  • แวะ มา ทัก ทาย วัย รุ่น พานหิน คัฟ...

ตื่น กัล ดั้ย แล้ว คร้าฟฟฟ....

ผม ชื่อ โต้ง คัฟ ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย คัฟ....

ฅน..โขทัย..คัฟ
  • คน โขทัย มาทำไรที่ พานหินคับนี้ หรือจะมาจีบหมาแดง พานหินคับผม

เพื่อนโต้ง
  • ของไอ้เสี่ยแมทมันคงไม่ค่อยเห็นผลเท่าไหร่หรอกครับน้าบิว....??

ปกติหมามันก็เหมือนหมูอยู่แล้ว ให้แดรกซะขนาดนั้น บางทีผมยังไปขโมยลูกชิ้นหมูของหมามันมาทำกับแกล้มเลยครับ

ถ้าให้เห็นผล ต้องนังจิดริดของผมซิครับเห็นผลชัวร์100% เพิ่งใช้ได้ไม่นาน ตอนนี้มันกลายเป็นนังหมูสีสวาทไปแล้ว

เดี๋ยวว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ:008::008:พ่อแม่พี่น้องครับBully wheyของน้าบิวเค้าเจ๋งจริงๆ(แผลบ..แผลบ..)

ตอนนี้ของก็ใกล้หมดแล้ว โปรโมทให้ซะขนาดนี้ เที่ยวหน้าขอราคาพิเศษนะครับน้าบิว..ขอบคุณครับ..:029::029::029:
  • แล้วพวกตะพานหินมันมัวไปเมากันอยู่ที่ไหนหมดว่ะเนี่ย...???

พี่น้องจากทั้งสุโขทัย ทั้งพิดโลกเค้ามาเยี่ยมบ้านเรากันใหญ่แล้ว

มาทักทายเพื่อนๆกันหน่อย
  • เอ่อ..ตอนนี้เรามีโปรเจ็คใหญ่พี่น้องสุโขทัยสนใจมั้ยครับท่าน

ถ้าสนใจก็ลองมาคุยกัน (อยากไปจริงๆ ไอ้ร้านเล็กๆเหล้าเบียร์เพียบเนี่ย)

ตั้งแต่อกหักจากงานลอยกระทง ก็ไม่ได้ไปสุโขทัยมานานเป็นสิบปีแล้วซิเรา...
  • วันนี้เมื่อยๆงัยไม่รุ พี่ๆพานหินพ่งงี้ใครว่างๆ
    ไปนวดคลายเส้นเป็นเพื่อนมั่งดิพี่:o037:

อิอิ........:o003:.รร.ราชพฤกษ์..สาวเหนือ ขาวจั๊วววววววววว.....:o036::o024::o039::o038:
  • พี่ๆพานหิน พอจะว่างเดินทางมาพูดคุย (มิทติ้งเล็กๆ)ได้ประมาณวันไหนครับ

อยากจะคุยเรื่องโปรเจ็คใหญ่ที่จะมีร่วมกันน่ะครับ:o030:
  • กลุ่มหินอ่อน ไปได้ทุกงานครับ เอาเหล้า กับแกล้มมาล่อไป โม๊ดดด

แต่อย่าเอาสาวๆมาล่อนะครับ วีซ่า ขาดทันที ฮ่าๆๆ
  • เบอร์ บูม คับ พี่เติ้ล 085 5325390 คับผม
  • แหม ป๋าก็พูดเกินไป ขอเป็นเบียร์เย็นๆก็พอ ฮิๆๆ
  • พระเจ้า....ถึงป๋ามาร์คจะอยู่ไกล...

แต่ที่ป๋าวิเคราะห์มามันเจาะลึกตรงประเด็นจริงๆครับ

แต่ยังมีอีกอย่างที่สำคัญครับป๋า "เพราะทุกๆที่ ที่ไปมีพิทบูลครับ"
  • มันมาอีกแล้ว ไวจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 27K
  • สวยมากคับ พี่เหน่ง ชอบเลย

สวัดดี พี่ๆน้าๆ ตะพานหินคับ คิดถึง ป๋าเจี้ยบจัง เมื่อวานก่อนมา พิดโลก ก็ไม่ได้เจอกัน

เพราะมากับลูกค้า พี่เติ้ล ผมอยากเห็น ลูกสาวผมมมากคับ วันงานจะมาได้เปล่าคับ (ลูกสาวผม)

ขอขอบคุนพี่เติ้ลมากคับ ที่คอยให้กำลังใจคับ และที่ขาดไม่ได้เลย พี่ๆน้าๆ ตะพานหิน คับ :o030::o030::o030:
  • ป๋าเจี๋ยบเอารูปหมาแดงมาอับเดทหน่อย อย่าซุ่มครับ
  • ตอนนี้หูเค้าก็ค่อยๆดีขึ้นเรื่อย2-3วันก้พาไปหาหมอทีนึง
    ตอนนี้ผมกังวนอยู่อย่างเดียวเรื่องหูกลัวหูไม่สวย
    ถ้าแผลหายดีแล้วดามหูใหม่ได้มั๊ยพี่??????????
    เดี๋ยวจะถ่ายรูปแผลให้ดู
  • ...สวัสดีพี่ ๆ ชาวตะพานหิน...
    ...เป๋าเอาลูกสาวมาให้ติชมกันนะค่ะ...
    ...2 เดือนกับ 3 วันค่ะ...
    ...ชื่อน้องน้ำหวาน...
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 65K
    DSC020144.JPG 122K
    DSC020114.JPG 121K
    DSC020083.JPG 125K
    DSC020033.JPG 113K
  • น้องน้ำหวานน่ารักดีครับ

สงสัยได้ความน่ารักมาจากเจ้าของแน่ๆเลย

เมื่อไหร่ลพบุรีจะมีงานอีกนะ ไม่ได้เจอคุณเป๋านานแล้วซิ
  • :019:
    ไฟล์แนบ
    untitled2.jpg 20K
  • ถะ ถะ ถะ ถูกต้องครับน้าเหน่ง...

น้าเหน่งได้ของรึยังครับ

ถ้าน้าได้ลองใช้แล้วมันจะใหญ่ขึ้นแน่นอนครับ..???
  • ใหญ่ขึ้นจริงๆนะ อยากให้มันใหญ่ๆอ่ะ:018:
  • ใหญ่ซิครับน้า ตอนนี้ของผมนี่อย่างเขื่องเลยนะ ใครเห็นก็ตกใจ!!!!

เดี๋ยวน้ามาพานหินแล้วจะงัดออกมาให้ชมเป็นขวัญตา

เห็นแล้วอย่าตกใจนะฮึ..ฮึ..ฮึ..
  • เสี่ยแม๊ท ยังไม่เห็นของท่านประธานเหรอว่าใหญ่ขึ้นแค่ไหนแล้ว

คราวนี้จะได้สมปราถนาแล้วเรา ฮิ ฮิ ฮิ
  • ดึกแล้ว..ยังไม่นอนอีกรึน้า (คงตื่นเต้น!!)

แค่ครั้งเดียวมันไม่เห็นผลหรอกครับ

ของแบบนี้มันต้องดูกันยาวๆ รีบนอนเถอะ

พรุ่งนี้ตื่นขึ้นมา รับรองมันใหญ่กว่าวันนี้แน่ครับน้า
  • อ่านแล้วก็ทำให้คิดนะนี้ คุยอะไรกันคับ ใหญ่ๆ สาวๆมาอ่านอาจเกิดอาการ......................
  • ..น่าจะช่วงปลายปีคะ...
    ...พี่ ๆ เค้าอยากจัดประกวดด้วย แต่เรายังไม่มีประสบการเลย...
    ...เลยอยากขอคำแนะนำพวกพี่ ๆ หน่อยนะค่ะ..
    ...ถ้าไม่เป็นการลบกวน
  • ได้เลยครับ..ยินดีเป็นอย่างยิ่ง
  • ขอเรียนเชิญ ป๋าเจี้ยบ ป๋าบาส พี่เติ้ล พี่แมท พี่สัก และทีมงาน พิทบูล ตะพานหิน

มางานมิ้ตติ้งเล็กๆ ของพี่น้อง พิดบูล พิษณุโลกคับ งานจะมีวันที่ 27 มิถุนายน นี้นะคับ

กราบเรียนเชิญแขกผู้มีเกียติ ที่เคารพรักของผมเป็นอย่างยิ่งคับ (จากใจบูมเลยคับ):o030::o030::o030:
  • พี่เติ้ล////หูมันเยิ้มอยู่ตลอดพี่พอจะมียาอารัยดีๆบ้างมั๊ยช่วยแนะนำหน่อย
    -ผมอยากให้มันหายไวไวผมสงสารมันอ่ะพี่
    -น้องลูกวัวดีขึ้นเรื่อยๆแผลเห้งแล้ว
    -ส่วนอีกตัวเจ้าไทตั้นมันดื้อแผลมันไม่ค่อยจะดีสักเท่าไรแผลมันเยิ้มตลอด
    -มีวิธีไหนดีๆช่วยบอกผมหน่อยนะค๊าปปปปปปปปปปปปปปปป
  • อรุณสวัส คัฟ หนุ่มๆๆๆ พานหิน!!
    ไฟล์แนบ
    imagesCAV4AAZ5.jpg 5K
  • สวัสดียามเช้าครับท่านโต้ง