ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o001:คุณโต้งเรียนเชิญพี่น้องพิทบูลพิโลก....เรามีงานมิทติ้งเล็กๆที่ร้านคุณโต้ง....เหล้า/เบีย...เพียบๆๆๆ...เชิญประธานอีเพรชด้วยนะครับคุณโต้งเหงามากๆๆๆจัดให้น้องหน่อยครับ...:o004:
  • เรียน คุณ เต เต้ ด้วย ว่า ไอ้คุณ น้อง โต๊ง มัน ก็ หา เรื่อง กิน ตาม ระเบียบ 555+

ยังไง ก็ เมา ไม่ ขับ นะ พี่ น้อง เมา หลับ กลับ เช้า จัด ไป อิอิ

.............................................................................................................:o065:
  • เหล้า เบียร์ เพียบ.คัฟ..

แต่ ผม มั้ย รับ ประ ทาน คัฟ...อิอิ

นั่ง เปง เพื่อน ดั้ย ยู่.......55+

เมา มั้ย ขับ นะ คัฟ......

มี แต่ เมา แล้ว หนี กลับ..อิอิ..(พี่เพรช ทำ ประจำ).......55+
  • ได้ ข่าว ว่า เพื่อน บูม.....มี หมา เทพๆๆๆ มา ไว้ ใน ครอบ ครอง!!

แหะๆๆ ว่างๆๆ จะ แวะ ปัย ชม คัฟ..55+
  • มาได้ทุกเพลาคับ เพื่อน โต้ง ก็พูดเกินไปคับ เทพเทิพที่ไหนมาดูก่อนแล้วค่อยชมนะคับ :o013:

ขอบคุน ทุกคน ที่ชมหมาผมคับ ( ถ้ามันไม่เทพเขาก็คงไม่ชมนะคับผมว่า ) :o028:

ยังไงก็แวะมาเที่ยวหา ดีเซล บ้างนะคับ คุนโต้ง บูมยินดีต้อนรับ พี่น้อง เรา ทุกคนคับ :o034:
  • :020:สวัดดีพี่ๆครับผมเด็กใหม่รายงานตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02279.jpg 22K
    DSC02278.jpg 21K
    DSC02284.jpg 19K
  • วันศุกร์ผมน่าจะว่างนะ แต่วีซ่าจะผ่านรึป่าวนี่ซิ..? (ลุ้นหนัก)

คือไม่ใช่อะไรครับ แค่อยากไปเจอพี่ๆน้องๆพิดโลกครับ

และที่สำคัญ คือไอ้ร้านเล็กๆเหล้าเบียร์เพียบ ของท่านโต้งเนี่ย

มันอยู่แถวไหนครับ น่าสนใจมั๊ก มั๊ก ....!!!!
  • แหะๆ ๆ ๆ ....

สน ใจ มา ดั้ย ทุก เวลา คัฟ พี่ เติ้ล!!...

ยู่ อ.กงไกรลาศ คัฟ.....

ไม่ ใกล้ ไม่ ไกล.........อิอิ...

เมื่อ คืน เมา มั๊ค ค ๆ ๆ ๆ ..55+
  • :o001:วัดดีคับไม่ได้มาซะนานเลย ใครมีธุระอะไรที่ไม่ใช่เรื่องหมา ท่าพี่ช้วยได้พี่ก่อจะช้วนนะคับต่อตรงถึงพี่เลย พี่เป็นคนกันเองทุกคนทุกเรื่อง 055-252475 085-5934744 เรื่องปีนนะต้องมาคุยกับพี่เองนะแต่มีหลายกระบอกอยู่ต้องมาคุยด้วยตัวเองจึงจะรู้เรื่อง ของพี่มี .22 อยู่ ก่อจะขาย ปล.มาหาที่ร้านได้เลยนะคับ พี่น้อง พิดบลูพิด,โลก ทุดคน:o001:
  • พี่ บอย ยืม ตังร์ น่อย ดิ พี่...อิอิ.

............ฝัล ดี คัฟ....พี่ น้อง พิด โลก....
  • นักเลงหว่ะ...อิอิ...ซื้อ m 79 .2 ,กระบอกดิ................:o003::o003:.....
  • แบ่งคนละ กระบอกนะพี่ หล้า เดียวยังไงเดียวเข้าไปคุยที่บ้านนะคับ พี่ บอย

ไอ้เราก็นึกว่า เป็นไรไม่เข้า กระทู้ซะนาน ที่ไหนได้ ไปหาเด็ก :o028:

คนเราถ้า ทำดี ก็ได้ดีคับ แต่ถ้าทำไม่ดี เดียวเวรกรรม ก็ตามสนองคับ:o001:

เดียวเราพี่น้อง พิดโลก ทุกคนจะมีข่าวดีคับ หลังงาน พัทยา เราจะมี มิ้ตติ้ง เล็กๆสำหรับ พี่น้องเราคับ:o013:

พี่บอยเห็นว่าไงคับ ถ้าเรายังอยู่แบบนี้ เราคงไปไม่ได้ดั่งที่เราตั้งใจใว้นะพี่ ผมขอสัญญากับพี่น้องเราทุกคนว่า

ผมจะทำ พิดบูล พิดโลก ให้แฟนๆ พิดบูล ได้ ซี้ด กันแน่คับ แต่พี่บอยเป็น หัวเรือใหญ่นะคับ ผมจะใช้ สมองผมเองคับ:o028:
  • :m000:ขอเป็นที่ปรึกษาก็พอ คับ แต่ท่ามีงานก็จะพยามจะไปทุกงานนะ ไม่ชอบออกน้า เดียวน้าแหก :m000:
  • ถ้า พี่บอยไม่ออกแล้วใครจะออกละ มีพี่นี้ ละที่ใจถึง เรื่องที่ผ่านมาก้ให้มันผ่านไป ใครทำอะไรย่อมรู้อยู่ว่าทำอะไร:o058:

ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานคับ เรามาร่วมมือร่วมใจกันอีกสักคราดีเปล่าคับ พี่บอย :o061:

ยังมีพี่หล้าที่คอยสนับสนุนนะคับ เรามาทำให้คนที่ ดูถูกเรา เห็นว่า เรานี้ละทำได้แว้ว:o001:

เดียวยังไงเราต้องคุยกัน มีหลายเรื่องที่จะมาหารือกัน ว่างวันไหนลอง คิดดูนะพี่บอย ยังมีหลายคนที่คอยให้กำลังใจ พี่นะพี่บอย:o010:
  • :m109:ใครอยากเจอ บมู คลังแสง สงสัย ต่อไป คงต้อง เข้าคิว พบ ซะแล้ว 555+

................................................................................................... :m087:
  • เพรช พี่สอบถามไรหน่อย พี่อยากได้แม่หมาที่เอามาทับกับไอ้แมคได้เลย หรือ แม่ที่ทำมาแล้วนะขอเป็นหมาแดงนะ
  • ลองดู พี่ ถ้ามีใคร มี หมา จมูกแดง ตัวเมีย อายุ 18 เดือน ขึ้นไป อยากผสม กะ หมาพี่ ก็ลองตกลงกัน ดู ครับ

หรือ ถ้า พี่ อยาก ลองผสม เอง ก็ คง ต้อง หา ซื้อ ตัวเมีย จมูกแดง ที่ พี่ ถูกใจ ลอง เอา มา ผสม ดู ครับ

ส่วนตัว ผม ตอนนี้ ไม่มี แม่หมา จมูกแดง เลยครับ

...................................................................................................................................
  • พี่ เพรชก็พูดเกินไปคับ พี่ บอยตั้งกระทู้เองเลยคับว่าอยากได้ หรือซื้อ แม่หมาเลยคับ:o019:
  • คติประจำใจของ พิทบลู พิด,โลก น้องชายเข้าบอกมา ..............มี พิด มี เพื่อน ............... ได้ใจ
  • งวดน้าท่าใครจัดงาน จะได้ออกงานนะคับ
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 86K
  • เห้ย .......เจ๋ง ว๊ พี่

มี.......พิท.........มี.........เพื่อน

ko. อัฐ สั่ง เลย 1 ตัว เอา เบอร์ XXL น๊

ได้ วัน ไหน คร๊าฟ เดี๋ยว พรุ้ง นี้ เข้า ไป หา น๊ พี่ ....
  • เสื้อสวยมาก..พี่ โหวตๆๆๆๆๆๆ
    เท่าไหร่...m 1 ตัว L1 ตัว:o002:
  • จัดงาน อืมมมมมมมมม...:o013:.
    น่าหว่ะบูม..........วัน เวลา ว่ามา แต่ว่างานเล็กๆนะ
    แบบว่ามีไรจะได้ทั่วถึง:o037:
    ร่วมด้วยช่วยอีกแรงงงงงงงงงงงง:o037:
  • เสื้อสวย คัฟ พี่..

มี งาน เมื่อ ไหร่ บอก ด่วน......

ร่วม ดั้ว คน คัฟ..
  • :o061:เสื้อที่จะทำเนีย พี่ จะผ้าดีๆๆเลย แล้วใช้ปักเอาจะได้อยู่ทนๆๆใช้ได้นานๆ เดอราคาคงจะสูงสักหน่อยนะคับ พี่น้องแต่รับประกัน พี่ไม่เอากำไลสักบาดเดียว:o061:
  • :o058:แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการ:o058:
  • เสื้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากได้อ่ะ:o002::o002::o002::o002::o002::o002:
  • :o018:รอมีงานก่อนไง......รึจะทำเลย:o018:
  • ผมดีใจที่เห็น พี่น้องเราทุกคน กับมามีแรงใจอีกครั้ง :o061: เรามาร่วมเริ่มต้นกันใหม่นะคับ
    สิ่งที่แล้วมาคือให้แล้วไป ผมจะทำให้ พิดโลก กับมาอีกครั้งคับ:o051::o052:
    แต่ พี่น้องเราต้องช่วยกันนะคับ เราคือ พิดบูล พิดโลกคับ และพี่น้องเราทาง โขทัยด้วยคับ :o060:
    ถ้าใครเห็นว่าจะจัดงานวันไหน ลองให้ความคิดเห็นได้เลยคับ ตอนนี้ผมเดินมาเต็มตัวแล้วคับ และจะเดินให้ถึงที่สุดคับ :o028:
    ความสามัคคี อยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั้นคับ ถ้าจัดงานก็คงเป็นงาน เล็กๆ สำหรับ พี่น้องเราทุกคนคับ
    ถ้างานเกิดขึ้นจิง ผมเป็นเจ้าภาพ ขนมจีนนะคับ กับแกงเขียวหวานนะคับ :o060:
    พี่บอย พี่หล้า เห็นว่าไงคับ และพี่น้องเราทุกคนเห็นว่าไง ก็ลงความเห็นมาเลย ทุกเสียงคือ กำลังใจของ พวกเราทุกคนคับ:o051::o052:
  • รองานก่อนดีกว่า จะได้เอาแบบให้พี่น้องเราดู แล้วมาดูว่าแบบไหนถูกใจพี่น้องเราที่สุดคับ:o001:

ใจเย็นๆคับ พี่หล้า :o028: ยังก็ช่วยกระจายข่าวกันมั่งนะคับ:o030:

โครตดีใจเลยที่เรากับมารวมกันได้อีกครั้ง:o061:
  • ใครเป็นคนออกแบบเสื้อ สวยฉิบหายเลย ผมชอบหน้าล่างวะพี่ ถ้าให้เลือกนะ แต่รอดูพี่น้องเราก่อน

ว่าชอบแบบไหน งานนี้ก็ต้องเสียตังกันหน่อยนะคับ ค่าเสื้อ ผมจอง สองตัว ให้ แฟนด้วยคับ :o001:
  • :o030:ผมเองคับพี่ คนออกแบบ มีไรให้รับใช่ก้บอกได้นะคับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 114K
    36.jpg 116K
    24.jpg 111K
    Backup_of_Backup_of_Backup_of_Backup_of_โลโก้สมาคม.jpg 112K
  • เอาเป็น ไทย หมดเลย ไม่เอา ประกิต ได้เปล่าคับ
  • จัดไปปปปปปปปปปปปปปป
  • :o008:นายแบบอาจจะไม่หล่อ แต่ โลโก้ สุดยอก:o008:
    ไฟล์แนบ
    Graphic12.jpg 111K
  • เหยห้ามเบรค นะเฟย
    ไฟล์แนบ
    Graphic13.jpg 73K
  • :m104:หล่อซะ อิๆๆๆๆ ต้อนเป็นหนุ่มๆๆๆ:m104:
  • :o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028:
  • เสื้อนะเป็นงาน ปัก สวยมาก
  • นายแบบ โคตรเท่เลย..:o010:อิอิ แต่เสียดายมีลูกมีเมียแล้ววว 5555555++++++++++++.:o028::o028::o028:
  • เอาวะ เอางัยเอากัน...
    ร่วมด้วยช่วยอีกคนวุ้ยยยยยยยยยยยย
    มีงาน ผมเหมือนเดิม เบียร์ครับท่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนน.....:o065:
  • ตะกี๊เข้าไปหาตาบอยมา ดันนอนหลับซะอีก
    จะคุยเรื่องเสื้อซะหน่อย พี่รู้ป่าวผมอยากทำแบบปักมานานแล้ว
    พี่ออกแบบมาโดนใจพ้มเรยครับทั่น...:063::063::063:
  • ยังไงก็กระจายข่าวกันดูนะคับว่า พี่น้องเราพร้อมกันวันไหน พานหินอาจจะมาก็ได้นะคับ

เต็มที่กับ ชีวิตคับ :o051::o052:
  • วันนี้น้อง อัฐ เขาใจดีมาช้วยเลี้ยงหมา
    ไฟล์แนบ
    DSC05926.JPG 120K
    DSC06119.JPG 118K
  • โดนไอ้แมคเล่นซะ อัปเดชรูปมาให้ดูกันเล่นๆๆนะจะพี่น้อง ปล.ต้องขอบคุณน้อง อัฐ ที่มาช้วยเลี้ยงหมาด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    38.jpg 112K
    26.jpg 91K
    16.jpg 114K
    43.jpg 107K
  • :o018:มันไม่ให้เราหากินเลย หล้า น้องให้พี่หากินบ้างก็ได้ เสื้อนะเดียวจัดให้ 3 ตัวใช้ไหม เอ แล้วตัวที่ 3 เอาไปให้ใครเนอ:o018:
  • เอาเป็นเสื้ออย่างดีเลยนะ หล้า คงไม่หรือบากกว่าแรง เฮีย ตลาดนัดไปได้หลอก
  • พ้มเอา 2 ตัวคร้าบ ไม่ใช่ 3 โถ่เด๋วก็มีงานศพหรอกคร้าบพี่คร้าบบบบบบบบบบบบ
    พ้มเกียมัวคร้าบบบบบบบบบบ:o045::o030:
  • :o061:พิด,โลกต้องรักกันไว้นะคับหนักนิดเบาหน่อยก็อภัยให้กันอย่ามาแกร่งกันเลย....เดินไปด้วยกันอย่างไงก็ดีกว่าเดินคนเดียว:o061:
  • ไว้อาลัยแก่การหานไปของหมาของ อัฐ
    ไฟล์แนบ
    326.jpg 12K