ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปวดใจเรื่องรักสามเส้าทำงัยดี
  • เออ ดูแล้ว ก็ปวดใจจิงๆ

ไอ้แว่น ได้หน้าลืมหลัง เลยโดนสอย เลยเป็นทั้งผัวและเมีย
    แต่อีหนูเนี่ย ท่าทาง อีคงชอบแซนวิช ซักวันคงโดนทั้งหน้าและหลัง
    และเพื่อนรักชายโฉดเนี่ย ท่าทางมันคงได้หลายประตู เลย..............

นึงไม่ถึง ป๋าจะมีเพื่อนแบบนี้

ขอโทษเพศหญิง
    กระทู้นี้ หนุ่มๆ เค้าคุยกัน
  • แถม เกิดมาทั้งที อย่าให้เสียชาติเกิด เสียชีพ อย่าเสียเกียรติ

ต้องตายอบ่างชายชาติทหาร มันถึงจะมีศักดิ์ศรี

จำไว้นะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    A1-1.jpg 115K
    A1-2.jpg 111K
    A1-3.jpg 104K
    a1-4.jpg 108K
  • พวกนักวิชาการ รักตัวกลัวตาย ไร้ศักดิ์ศรี

ส่วนชายชาติทหาร รักศักดิ์ศรี ไม่กลัวตาย

ชาวพิตบูล อย่างเรา จะเลือกอะไร ระหว่าง ศักดิ์ศรี หรือ มีชีวิตรอด
    ไฟล์แนบ
    A1-5.jpg 63K
    A1-6.jpg 111K
    A1-7.jpg 71K
    A1-8.jpg 117K
  • ขอบคุณน้องอ้อยบุรีรัมย์ครับ ก๊ากกกๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ ฮิ้วๆๆๆ

ใครอยากโดนอูบุ้นตู้ ยกมือขึ้น
  • เผ่าใหนเนี่ย? >>> อูบุ้นตู้ น่ากัวมาก ฮ่าๆๆ น้ำตาใหลอีกแล้ว
  • อะจ๊ากกก พิธีอะไรเนี่ย อูบุ้นตู้ :m117:
  • :o017: พิธีบ้าไรฟะ
  • :013:555+อูบุ้นตู้
  • :004:อะเจิ๊กกกก:o026:
  • :031:มาหาดใหญ่เดี๋ยวพาไป ถ้าพี่มาร์คอยากจะอูบุนตู้
  • โหพี่มาร์คยังงัยก้อต้องตายอยู่ดีแหละพี่5555++++
  • 5555เอิ๊กๆๆๆ:005:
  • ไอ่ดรีม วันหน้าพี่ไปกินเหล้าแล้วขัดใจ เอ็งเจอไอ้บูล อูบุนตู้แน่ ฮ่าๆๆ