ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกมจับผิดเชิญสมาชิกช่วยกันดูครับ
  • :004:ไทยรัฐ
    ไฟล์แนบ
    Image.2.3950849460.jpg 74K
  • :004:เดลินิวส์
    ไฟล์แนบ
    Image.3.3950849460.jpg 60K
  • :002:มาจากอีเมลครับ
  • เรื่องจริงเป็นไง ไม่ทราบรายละเอียดครับ
  • รูปพ่อหายไปไหน
  • ส่วนใหญ่หนังสือพิมพ์ก็เป็นทาสนายเหลี่ยมหมดแหละครับแต่ช่วงหลังเพื่อนๆตัวเองโดนยิงบ้างตอนไปทำข่าวก็เลยเขียนข่าวเป็นคนขึ้นมาบ้าง
    ส่วนในภาพจริงๆแล้วน่าจะมีรูปภาพที่นักศึกษาถืออยู่เป็นภาพจริง ดูจากการทำมือของนักศึกษาคนที่ถืออยู่ก็ได้ แต่ถ้าสีแดงมาเห็นคงเถียงแบบไม่ลืมหูลืมตา
  • ข่าวเก่ามากเลยเพ่

แต่เจตนาดี เอาไป 5 กะโหลกก ..
  • อิอิ โทษทีเก่าไปหน่อย
  • เก่าสำหรับคนเล่นคอมมานานแล้ว ใหม่สำหรับคนพึ่งเล่น เหมือนเด็กๆป.1ท่องสูตรคูณเป็นสิ่งใหม่สำหรับเขาวันนี้ แต่เก่าสำหรับคุณ
  • เฮ่ออออออออออออออออออออออ....................
  • 10กะโหลกเลยครับ
  • :004:สิ่งที่อยากจะสื่อก็คือ การที่เราจะรับข่าวสารต่างๆ บางครั้งก็จำเป็นต้องวิเคราะห์ และอย่าได้เชื่อ ในสิ่งต่างๆที่ ได้รับ ได้เห็น ได้อ่าน หรือฟังมา ก่อนที่จะได้ใช้ปัญญาศึกษาให้รู้จริง
    ตามคำสอนของพระพุทธเจ้า:004:
  • เรื่อง นี้ ไทยรัฐ โดนต่อว่า มาแล้ว คับ บิดเบือน ข่าวสาร
  • พี่ โดมเป็นไง ไป โซตัส หนุก บ่
    :001:ผม แค่ นั้งที่บ้าน ก็เกือบ ไป ทำงาน ไม่รอด ซะ แล้ว ถ้าไปด้วย เสร็จเลยงานนี้5555+