ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูด็อก แลกกับพิทบลูตัวผู้
  • อยากได้พิทบูลอีก สนใจโทรมานะคับ 087 2225678
    มีอยู่แร้วแต่มันไม่ดุ 1ปีสามเดือนแร้ว
    จะได้เอาไว้เฝ้าบ้าน ผมไม่ค่อยได้อยู่บ้าน
    ตัวที่มีอยู่มันไม่ค่อยเห่าเลย เวลาคนแปลกหน้ามา จะทำไงดีล่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อย
    ขอบคุนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC027092.JPG 85K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ001.JPG 45K
  • อยากเลี้ยงหมาไว้เฝ้าบ้านก็เลี้ยง ร๊อตไวเลอร์ เลยครับ พิตบลู ไม่ได้เกิดมาเพื่อเฝ้าบ้าน แต่ก็มีบางตัวที่เฝ้าได้ครับ
  • ผมก็ไม่เคยได้ยินมันเห่าเลยสักแอะ มันจะกรรโชก แล้วกัดอย่างเดียว
  • พิทบูลไม่ค่อยเห่าหรอกค่ะ ถ้าอยากได้เห่าต้องล็อตเลยค่ะ เพราะล็อตที่บ้านเห่าจนโดนวางยาเลยค่ะ
  • สงสารบลูด๊อก ขอให้เจอเจ้าของใหม่ไวไว
    อย่าอยู่กับคนแบบนี้เลย... สมเพศเจ้าของ
  • หล่อมากเจ้าบลูด้อก
  • บูลด๊อกออกจะน่ารัก อืม...
  • น่ารัก ดีครับ ได้บ้านใหม่ ไวๆ
  • น้องหมาบลูด็อกน่ารักจังค่ะ อยากได้ชอบๆ คือที่บ้านยุ้ยมีพิต อ่ะค่ะ ทั้งเห่า ทั้งดื้อ แต่แลกไม่ได้อ่ะ รักมันแล้ว ยังไง ก็ขอให้ได้เจ้าของใหม่มาแลกนะคะ
  • น่ารักมากค่ะ
    ขอแนะนำให้เลี้ยงร็อตไวเลอร์ดีกว่านะค่ะเห่าจริงดุจริง
    ที่บ้านมีพิทบูลค่ะ5เดืินแล้ว
    ทั้งน่ารักทั้งซนแต่ติดสบาย
    แต่คงแลหไม่ได้หรอค่ะ
    เพราะลงทุนทำห้องติดแอร์ให้เลยค่ะ
    รักมาหๆค่ะ ยังไงก็ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไวๆนะค่ะ
  • บลูด็อก ก็อยากได้นะ แต่รักพิทมากกว่าครับ รักแล้วรักเลยซะด้วยสิ............
    ไฟล์แนบ
    010.jpg 68K
  • มันไม่เห่าหรอ ไม่ดุหรอ อูบุนตู้แมงเลย 5 5 5
    อยากแลกเหมือนกันแต่รอหน่อยได้ไหมละ ลูกหมาตัวผู้ ของผมยังไม่โตอะ
    เพิงเกิดได้ 20วัน เดี๋ยวอับรูปให้ดูนะ ถ้า พี่สนใจนะคับตอบกับด้วย
    ดูเวฟนี้ทุกวัน
  • ทำไมไม่คิดที่จะหาหมาเฝ้าบ้านก่อนหละ เอาเค้ามาเลี้ยงไม่รักไม่สงสารเค้าหรอถ้าจะเอาหมาเฝ้าบ้านนะแนะนำบางแก้วรับลองไม่มีคนเข้ามาหยิบจับของในบ้านคุณได้เลย อย่าเอาพิทไปทำให้มันดุเพื่อเอาไว้เฝ้าบ้านเลย"พิทไม่ใช้หมาเฝ้าบ้าน"
  • ขอบคุนคับ ทุกความคิดเหน
    ไฟล์แนบ
    614.jpg 96K
  • ของผมมีอยู่ 1 ตัว
    อย่างดุสอใจโทรคุยได้ 0838088014
  • ท่านเจ้าของกระทู้ ใช้ 525i หรือครับ แล้วไม่ทราบว่า เล่นอยู่เวป บีเอ็ม เวปไหนครับ.
  • ซื้อต่อขายไหมคับ
  • ใช้525iคับพี่ แต่ไม่ได้มีเวปบีเอ็ม พี่tee_mustang มีเวปหรือคับ
  • เอา เรด โนส ไซค์ ประมาณ ร๊อต พอไหวไหมครับ เห่าไม่เห่า กัดไม่กัด อยู่ที่การเลี้ยง ว่าเราอยากให้เป็นแบบไหน
  • ขายเท่าไรคับ
  • เคยไปดูตามเวปคลับของ บีเอ็ม น่ะครับ มีหลายเวปนะพี่ พี่ลอง หาในกูเกิ้ลนะครับ.พี่ รู้เรื่อง บีเอ็ม มากมั๊ยครับ.
  • เลี้ยงไปเถอะครับ ไม่มีพิทบูลตัวไหนในโลกไม่ดุหรอก มันยังไม่ถึงเวลา (บางตัวดุช้าบางตัวดุไว) แต่ถ้าถึง2ขวบแล้วจะต้องเปลี่ยนความคิดว่าจะทำยังไงให้มันดุน้อยลง 55