ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้านหลังใหม่เจ้าครูส
  • เจ้าครูส มาอยู่บ้านหลังใหม่แล้ว อากาศอำนวย สกลนคร
    ไฟล์แนบ
    kruz7.jpg 48K
    kruz32.jpg 39K
    kruz52.jpg 56K
  • เพื่อนใหม่เจ้าครูส เข้ากันได้ดีไม่มีปัญหา
    ไฟล์แนบ
    chokandkruz12.jpg 47K
    chokandkruz.jpg 72K
  • ยินดีด้วยคับ ว่างๆๆๆจะไปเยี่ยมนะคับ
  • ม้ากับหมา..แต่ชอบม้านะลำตัวเงาเลย
    ม้าขี่ได้ไหมครับ
  • สวยงามมากครับ ^ ^
  • ม้าตัวนี้เพิ่งอายุ 2ขวบ ยังไม่ขี่ครับแค่ทาบหลังเล่นๆ อายุ 3 ขวบฝึกขี่ติวเข้มครับ มะก่อนเลี้ยง 4-5 ตัวเดี๋ยวนี้เหลือตัวเดียว เวลาไม่พอที่จะดูแลครับ ม้าจะเลี้ยงไว้ขี่เล่นครับออกกำลังกายดีใครเคยขี่ม้าจะรู้ว่ามันสุดยอดจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    09062006(003).jpg 76K
    cowboy.jpg 72K
  • เท่ดีครับ ขี่ม้า

ช๊อบชอบ

เพราะเกิดปี มะเมีย
  • แอ่น....แอน......แอ๊น.....ต่อจากนี้ไปเจ้าครูสจะกลายเป็นนักกล้าม5555555+
  • แหล่มเลยครับอาจารย์:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    13264.jpg 53K
    5698.jpg 45K
  • สวัสดีคะอาจารย์จำสายฝนได้ไหมค่ะลูกศิษย์คะ...ลูกศิษย์ค่ะตอนนี้ทำงานที่ หนองบัวลำภู แต่งงานแล้ว...พอดีสามีเป็นสมาชิกเวบนี้...เลี้ยงพิบูลเหมือนกันค่ะสองตัว...
  • สายฝน ฟองอ่อน สายฝน เรียนพยาบาลใช่ป่ะ
    ดีๆกลับบ้านเอาพิบูลมาดูด้วยนะ
  • ใช่คะแต่เปลี่ยนนามสกุลแล้วคะ...จริงๆแฟนฝนอยากพามันไปเล่นด้วยที่สกล..แต่กลัวมันกัดหมาที่บ้านค่ะอาจารย์เดี๋ยวจะเหมือนเจ้าร๊อทไวเลอร์อ่อ..ฝนลืมบอกไปว่าร๊อทไวเลอร์ก้อมีตัวนึงคะ...มันกัดกันจนคอเจ้าร๊อทไวเลอร์มีแผลฉกรร เลย..อ่อ...เจ้าร๊อทก้อไม่ใช่ตัวเล็กๆเลยนะค่ะ...ข้างบ้านเค้าก้อเลี้ยง..แต่ตัวไม่ใหญ่เท่าที่บ้านค่ะ...
  • กะลังมองหาคู่ให่เจ้า ครูส