ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากร้านอาบน้ำตัดขนด้วยค่ะ
  • บริการ อาบน้ำ ตัดขน แปรงฟัน อาบกำจัดเห็บหมัด
    ร้านอยู่ในปั้มปตท.ประชาชื่น ระหว่างซ.ประชาชื่น 31 และ 32
    ใกล้รพ.เกษมราษฏร์ หาง่าย จอดรถสะดวก ร้านอยู่ด้านในสุด ถัดจากร้าน 7-11
    ร้านสะอาด ปราศจากเห็บหมัด

เปิดบริการ ทุกวันอังคาร - วันอาทิตย์ เวลา 10.00 - 19.00 น.

สอบถาม 02-9759385
  • แผนที่ร้านค่ะ
    ไฟล์แนบ
    map_resize2.jpg 45K
  • รูปลูกค้าส่วนนึงที่มาใช้บริการที่ร้านค่ะ
    ไฟล์แนบ
    customerA.jpg 42K
  • ยินดีด้วยครับ

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองครับผม
  • อยู่ไกลเกิ๊น
  • ถ้าอยู่แถวบ้าน จะเอา พิต ไปตัดขนซะหน่อย หุหุ
  • ช่างถนัดแต่พันธ์เล็ก ๆ อ่ะจ้า...
  • ใกล้บ้านเลย ตัดขนปอมเท่าไหรครับ
  • ตัดขนปอม.. 400 - 500 บาท ค่ะ ระบุแน่นอนไม่ได้ ต้องดูไซส์ด้วยค่ะ
    ช่างที่ถนัดตัดขนปอม เข้าวันพุธ และ วันศุกร์ ค่ะ
    โทรถามก่อนได้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    0032.jpg 41K
  • up up up up...

ใครเลี้ยงสุนัขพันธ์เล็ก เชิญเลยนะค่ะ..
    ทางร้านลงครีมบำรุงขนให้ด้วยทุกตัวเลยค่ะ..

หอมกลับไปทุกตัวจ้า...