ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นหมาสายกัด
  • อะไรครับ จะขายหรือจะ ซื้อครับ งงๆ
  • มึงอ่านไม่ออกหรือไงเค้าแค่อยากเห็น
    กูเห็นมึงเสือกทุกกระทู้เลยไอ้.....tutie
  • กูเองก็อยากจะด่าเหมือนกัน
    เหี้ยอะไร จะขอรูป เสือกตั้ง หมวด ขาย หรือซื้อ มร฿งบ้าเปล่า ว๊ะ หรือเพิ่งหัดเล่นบร์อดนี้ ควาย สาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • แม่งเสียอารมณ์ จริงๆ
    นึกว่าจะขายหมา อะไรของมึงว๊ะ ไอ้ ghostt
  • จะว่าไปแล้วพวกเราด่ากันในนี้ก็ขำดีน่ะครับ HARD CORE ดี เว๊บพิตต้องโหดนิดๆเถื่อนหน่อยๆ เว๊บร้อนแรงดี
  • อะไร ว๊ะ ตั้งกะทู้ไร้สาระจริงๆ ลองค้นหาดูบ้างซิครับ
    แล้วโปรดเลือกหมวดใหถูกต้องด้วยนะคับ
    ผีตัวแรกคงเป็นเจ้าของกะทู้แน่นอน คับคุณ tutie
  • ที่นี่เลยสายกัดพันธ์แท้ http://www.meeboard.com/list.asp?user=pitbullhouse96&uid=457&groupid=1
  • tutie จอมเสือกทุกเรื่อง
  • :016:ใช่ กูกว่าก็ว่างั้น ไอ้ tutie จอมเสือก ทุกเรื่อง แม่ง เอ๋ย อย่าให้เจอนะ มึง ไอ้ tutie เดี๋ยวเจอตีน ไอ้สัตว์

คุณผีคับ แต่ผมว่า ไอ้ แม่ง tutie

มันไม่ได้มีเจตนาอะไร หรอก ครับ ผมคิดว่ามันคงจะงง เหมือน กัน ไอ้ เหี้ย tutie มึงอย่างง นะ ไอ้เปรต

you ok !:030:
  • เอ้าคุณ ghostt น้าผี เค้าหาให้แล้ว คับ ผมต้องขอโทษ ด้วย นะคับ ถ้า ผมตอบกะทู้ แรก ทำให้คุณไม่พอใจ
    ผมไม่เจตนา อะไรหรอก คับ เวลาเสือก ในกะทู้ คนอื่น ก็เสือก ในเชิงสร้างสรรค์ นอกจาก ว่า ไม่เห็นด้วยจริงๆ
    ต้องขอโทษจริงๆ

แต่ถ้ายังไม่มีลองดู กะทู้ ข้างล่าง มีพี่ เค้าบอกขาย นะครับ สายเลือดดี ด้วยนะคับ:006::013:
  • ตั้งกะทู้หัวควย ไรว่ะ เซ็งเป็ด
  • จัด หั้ย คร้าฟฟฟฟฟ...
    ไฟล์แนบ
    sam_thumb[1].jpg 21K
    aka_jr_02_thumb[1].jpg 18K
    Buddy_thumb[1].jpg 19K
  • :031:
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3copy-3[1].jpg 66K