ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REST IN PEACE สู่สุขคตินะไอ้เขี้ยวเงิน
  • หลับให้สบายนะไอ้ลูกรัก ข้าจะคิดคิงเอ็งทุกคืนวัน เอ็งจะอยู่ในใจข้าตลอดไป

ขอโทษเพื่อนด้วยทีไม่ได้โทรบอก โคตรเซ็งเลยครับเพื่อน:022::022::022:
    ไฟล์แนบ
    DSC04818.jpg 45K
    A11738.jpg 41K
    a417557.jpg 65K
    Ad-Dog-3.jpg 17K
  • เสียใจด้วยนะครับ

หลับให้สบายนะ เขี้ยวเิงิน

:039::039::039::039::039:
  • ผมขอถือโอกาศนี้ขอเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านขอลาบวชเลย สิ่งใดที่ผมเคยล่วงเกินใครๆในบอร์ดนี้ไม่ว่าจะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจ ก็ขออโหสิกรรมทุกๆอย่าง

ปล.เพื่อนกอล์ฟทำใจดีๆ อย่าเศร้ามากแล้วกัน :022::022::022::022::022::022::022::022::022::022::022::022::022::022:
    ไฟล์แนบ
    killermachine.jpg 65K
    A11739.jpg 45K
  • โคตรคิดถึงมันเลยเศร้ากันหมด เป็นหมาพิทบูลที่น่ารักที่สุดเท่าที่เคยเจอมาเข้าได้กับทุกตัวไม่เคยไม่เคยกัดใคร

หลับให้สบายเขี้ยวเงิน ไปเกิดในที่ดีๆๆ :039::039:
    ไฟล์แนบ
    mo4.jpg 61K
    mo3.jpg 57K
  • เสียใจด้วยครับ T T
  • เสียใจด้วย และขออนุโมทนาบุญด้วยครับผม ^^
  • ขอแสดงความเสียใจ
    และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะคะ เสียใจด้วยจริงๆ แต่เชื่อเทอะคะ ทุกครั้งที่คุณคิดถึงเขา เขี้ยวเงินจะสัมผัสได้เอง คะ แล้ววันหนึ่ง คุณจะลืมความรู้สึกนี้ได้ และเก็บความทรงจำระหว่างเราเอาไว้จนกว่าเราจะตาย......

สู้นะคะ ถึงแม้ว่ายากที่จะลืม
    :062::062::062::062:
  • เสียใจ ด้วยครับ

เขี้ยว เงิน ได้รับ กุศล ที่ พี่ บวช แน่ ครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วย ครับ พี่ หรั่ง พี่ ก๊อป ไอ้เงิน น่ารักมาก พี่ วันก่อน ยังคุย กะ พี่ก๊อป ถึงมัน อยู่ เลย หลับให้สบายนะ ไอ้เขี้ยวเงิน :039:

....................................................................................................................................................
  • :024:ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ส่งที่รักจากไป มันเป็นเรื่องที่เจ็บปวดเสมอ

ขอเป็นกำลังใจให้ความเข้มแข็งของพี่กลับมาในเร็ววันนะครับ
  • เสียใจด้วย หรั่ง กล์อฟ น้าแ๊อ็ด ไอ้เงินมันไปสบายแล้วแหละ
    ไฟล์แนบ
    RIP-1311083248.jpg 11K
  • เสียใจด้วยครับพี่กอล์ฟ.....:o030:
  • หลับให้สบายครับ..เขี้ยวเงิน:039::039::039:
    ขออนุโมทนาด้วยครับผม
    สู้ต่อไปนะครับ..สักวันมันอาจจะกลับมาในนามนักรับอีกตัวก็ได้:062::062::062::062:
  • R.I.P. เขี้ยวเงิน.เสียใจด้วย ก๊อฟ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

จากไปเพียงร่างกาย แต่ความประทับใจยังอยู่ในความทรงจำครับ
  • ...เสียใจด้วยค่ะ...
    ...หลับให้สบายนะเจ้า เขี้ยวเงิน...
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..
    R.I.P. Silver Fang
  • เสียใจด้วยคับ ก๊อฟ
    ไอ่เงิน มันเป็นบูลลี่ในสไตล์ที่พี่ชอบมากๆ พี่จะจำมันไว้:039:
  • มันเป็นวันที่คนรักหมาหวาดกลัวมากที่สุดและไม่อยากที่จะมีวันนั้น

มันทําให้ผู้ชายที่เข้มแข็งต้องเข่าอ่อนเพราะไม่สามารถทําอะไรได้

แต่ถ้ามองกลับไปในอดีตท่านจะเห็นสิ่งงดงามที่สุดแบบที่ไม่มีวันลืม

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC00996.JPG 115K
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่หรั่ง พี่กอล์ฟ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ถึงเพื่อนรักเราจะจากไป แต่มันยังอยู่ในใจเราเสมอ เชื่อครับว่ามันก็คิดถึงเรา
  • เพื่อนที่รักจากไป..โดยที่มันบอกลาเราไม่ได้สักคำ

เสียใจด้วยนะคะ
  • :039::039::039:เสียใจด้วย:039::039::039:
  • R.I.P ไอ้เขียวเงิน สุดหล่อ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ

สิ่งที่ยังคงเหลืออยู่คือความทรงจำและความประทับใจที่ร่วมทำกัน
    ไม่ว่าจะความสุขหรือความทุกข์
    ขอให้เก็บมันไว้เพื่อวันหนึ่งว่าอาจจะจำมันไม่ได้แล้ว
  • เสียใจด้วยครับ
  • :m009:เสียใจด้วยครับผม
  • เสียใจด้วยนะที่ต้องสูญเสียสิ่งที่รักไปแต่ด้วยเหตุผลอะไรก็ตาม มันก็จะอยุ่ในใจเราเสมอ

หล่อจิงๆคุณเขี้ยวเงิน ขอให้ไปดีและมีความสุขให้เหมือนตอนอยุ่กับเจ้านายอันเป็นที่รักนะ
  • เสียใจด้วยคับ มันไปสบายแล้ว ไม่ต้องคิดมากนะ เพื่อน...... พร้อมเมื่อไหร่ก็โทรมา แล้วจะพาไป หาความสำราญ
  • ขอแสดงเสียใจด้วยนะครับ
  • :039:R.I.P.

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของเจ้าเงินด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ
  • หลับให้สบายไอ้หนู
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ
    แล้วคงจะได้กลับมาพบ
    กลับมาอยู่ด้วยกันใหม่สักวัน
  • :002:ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ เงินน่ารักมากหลับให้สบายนะเงิน:031::045::045::045:
  • ถึงเค้าจะจากพี่ไปแต่เค้าก็คงยังไม่ไปไหนเพราะเค้ายังอยู่ในใจพี่
  • ขอบคุณทุกท่านมากครับ
    ไฟล์แนบ
    dYbk2s016529-01.jpg 4K
    killermachine2.jpg 65K
  • แหมพี่เต็กหมาเขาตายพี่ย๊างจะเอารูปตัวเองมาลงแอ๊คสุดจะเท่อีกนะพี่ จิงๆเล๊ยยย

RIP ครับเขี้ยวเงิน
  • ไอ้ลาวโกเต็กหนุ่มมั่น ไม่หวั่นแม้วันมามาก หล่อตายห่า
    กูว่าสวยอยู่นะ รูปดอกไม้อ่ะ แต่พอมีหน้ามึงมาอยู่ด้วย หมองไปเลย
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยน่ะครับ มันจะอยู่ในใจเราเสมอครับ เราจะไม่มีวันลืมมันเลย นี่แหละพิทบูลพระเอกในดวงใจ
  • ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่งกับการจากไปของคุณเขี้ยวเงิน ความตายอาจพาร่างกายเขาไปแต่ไม่อาจเอาความสัมพันธ์ระหว่างเขากับเราไปได้
  • :004:ลาก่อนเขี้ยวเงิน:004:
  • ไปเเต่ตัว เเต่ยังคงเหลือความทรงจำดีๆไว้ให้เราจดจำ

ไปสู่สุขตินะ ไอ้เขี้ยวเงิน
  • เสียใจด้วย เข้าใจความรู้สึกครับ
  • มันไปสบายแล้ว หลับให้สบายนะเขี้ยวเงิน เสียใจด้วย จากลพบุรี