ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • สวัสดีครับ วันนี้เอาหมาแดงชายทะเลมาให้ชมกันเล่นๆๆ
    เอาเจ้า โรเบิร์ทก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    434.jpg 38K
    261.jpg 42K
    190.jpg 49K
  • ตามมาด้วย นังจูเลีย ที่เห็นดำๆๆน่ะลูกสาวครับ 555555
    ไฟล์แนบ
    711.jpg 38K
    621.jpg 44K
    528.jpg 38K
  • :066:066::066:หวัดดีครับ ชาวชลบุรีพิทบูลทุกคน

ไม่ได้เข้ามมานาน ตามข่าวไม่ทันเลย 5555555555

พี่แต็กคับ วันเสาร์ผมมีเรียน สงสัยจะไม่ว่าง:024::002::003:

ขอรบกวนครั้งหน้าเป็นวันอาทิตย์นะคับพี่

ไว้ว่าง ๆ จะเอารูป นาโน มาอัพได้ดูกานนะครับ:061::061::013:
  • :019::019:ลูกพิทหมดยังคับพี่แต๊ก

เปิดราคาเท่าไรคับ แพงป่ะ

จะซื้อไปให้ลุงคับพี่ เอาไปเฝ้าสวนซะหน่อย

ขโมยเยอะมาก :067::067:ได้ไปซักตัวคงดีขึ้น

รบกวนขอดูรูปตัวที่ยังเหลือด้วยนะคับพี่:061::061:
  • พี่ว่า มันจะไปเล่นกับขโมยน้าาาา
    เฝ้าสวน บอกลุงเลี้ยงพวก ร็อตดีกว่าไหม 555
    พิทบลู พี่ว่ามันจะเฝ้าได้เป็นบางตัวอ่ะสิ

ดูที่กระทู้ นี้เลยครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15806&page=1
  • วัดดีพี่ๆชลบุรีทั้งหลาย
    เป็นไงกันบ้างคับ
    พี่แต็ก,พี่คล,พี่แย่ว,พี่แจ็ก
    และท่านอื่นๆสบายดีบ่
    ไม่ค่อยได้เข้ามามีข่าวสาร
    อะไรบอกบ้างนะคับ
  • ท่านแต็ก ถ้าเลี้ยงเฝ้าบ้านเฝ้าสวน ต้องเรดโนสเลยครับ
    ขอบอก แถวบ้านขนหัวลุกกันหมดแล้ว
  • หุหุ

ไม่ต้องร็อตหรอคับคุณเเต๊ก

เรดโนสเนี่ยเเหละ ดุจิ๊งจิง

เเค่เห็นโจรก็กลัวเเล้วมั้งคับ+มันกัดด้วยอะดิ

{อยู๋ที่การเลี้ยงเเละสั่งสอนมันด้วยอะคับ}
  • -*- เรดโน๊ตผมนี่เล่นมันซะทุกคน สวัสดีคับทุกท่าน อิอิ เมื่อไหร่จามิตติ้งอีกละเนี่ย อยากเมาแล้ว
  • มุก หมาน่ารักดี จองไว้ให้ลูกชายได้ไหม (บูบู้) หมั้นไว้ก่อน 555 ^ ^

เดวลองไปชม คอกพี่ แต๊ก ก่อน เห็นเขาบอกเมาๆแล้วจะให้ฟรี ต้องไปนั่งมอม 55555 ตะกี้โทรมากำลัง ลุ้นบอลอยู่เรย โดนไปซะ 7-0 ไม่ได้เตะบอลแล้วมั่ง - -"

เห็นหมาแดงก็น่าลองเลี้ยง ^ ^
  • คร้าบบบบ แต่มันไม่ได้เป็นทุกตัวน่ะสิ
    ของผมนี่แปลกหน้า เห่าไม่เลิกแต่ถ้าลองเรียกชื่อมันทีนี่

โอ้โห แทบจะพาเค้ามาในบ้านเลย 5555
    โหดได้แต่หน้าตาครับ
  • golf นานๆจะเข้ามาสักทีนึง ดูเด่ะวันนี้ฝนตกเลย

ไนท์ถ้าพรุ่งนี้ จะมา โทบอกด้วยนะ จะตั้งวงรอ

ใครจะมาเที่ยว บ้างไหมครับ ถือซะว่ามาเที่ยวบ้านบึงเล่นๆ

คลว่าไง พี่แจ๊ค กอล์ฟ สนไหม น้องบิ๊ก มาเร็ววววๆๆๆ

พี่หนึง โอโห้มีลูกโตขนาดนี้แล้วหรอครับ เนี่ยะ แสดงว่าท่านน่าจะอายุพอสมควรนะเนี่ยะ 5555 ล้อเล่นนะพี่
  • :o020:หวัดดีสมาชิกชลบุรีหน้าตาดีทุกคน อิอิอิ
    มีใครเห็นพี่หนวด พี่ยุทธ น้องที น้องเก่ง น้องน้ำ พี่แหย๋ว กันบ้างไม๊น๊า......
    หายไปไหนกันหมดหว่า โดนเฉพาะพี่หนวดนี่ คิดถึงมั่กมั่ก ไม่รู้โดนศรีภรรยาห้ามเข้าบอร์ดหรือป่าวนิ
    อิอิอิ แต๊กมีมิตติ้งเมื่อไหร่อ่ะ ไม่เห็นแจ้งแบบเป็นทางการเลยอ่ะ รอฟังข่าวอยู่นะโว๊ยยยยยยยย

แหมพี่หนึ่ง สำเนาถูกต้องมาเลยนะ เอ อ้วนทั้งหมาทั้งคนอ่ะ สงสัยน้องนาวจะกินเก่งแน่ๆเลย
    นี่กะขุนทั้งบ้านเลยป่ะเนี่ย:o028:
  • อ้าวเจ๊ บ้านติดเน็ทแล้วหรอครับ เจริญแล้ววววว เย้

น้องมุก ลูกสาวน่ารักจ้า สีบลูด้วย แต่ปลอกคอแหววไปป่าววว

ส่วนมิตติ้ง จัดไปเสาร์ที่ 10 เดือนหน้า ห้ามมีใครเบี้ยว ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง

เพราะเราจะพาไป the sea กัน พร้อมกับเล่นน้ำ และทำกิจกรรม กันนะครับ

ใครที่ยังไม่เคยมาสักครั้ง ครั้งนี้เราให้โอกาสคุณมาโชว์ตัวแล้วนะครับ
    เพื่อนๆ รอเจอหน้าพวกคุณ อยู่นะครับ ไม่ต้องเขินอายนะครับ
    ครั้งแรก ก็ยังงี้แหล่ะ เดี๋ยวอีกหน่อยก็ชินเอง ฮ่าาาา ๆๆ

ปล นัดล่วงหน้านานๆ จะได้อ้างกันไม่ได้ 5555 ว่าไม่ว่าง เตรียมน้องหมาให้ฟิตๆไว้นะครับ
  • เฮี้ยวววววเองครับ ใครไม่ไปเดี๋ยวผมไปแง่มถึงบ้านนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_83412.jpg 75K
  • เอาน้องใหม่ล่าสุดมาให้ชม น้องซีซ่าร์
    ไฟล์แนบ
    193.jpg 40K
  • ถึง แต๊กน้องรัก
    พี่เปลี่ยนเบอร์ใหม่แล้วและอยากกลับเข้าสู่วงการอีกครั้งไม่รู้เค้ายังจะจำพี่กันได้รึเปล่า
    เห็นชื่อใหม่ๆหน้าแปลกๆก็เยอะ ลูกหมาแต๊กชุดนี้สวยนะมากด้วยขอราคาพิเศษได้ป่ะแบบ
    ว่าแพงกว่าปกติอ่ะ (พอดีเงินเหลือเยอะ) มีmeetingที่ไหนก็โทรบอกบ้างนะ(089-5432737)

คิดถึงเสมอ
    พี่ตาล

ปล.ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบบบบ
  • 555 พี่ตาล
    บ้านหลังนี้ ต้อนรับทุกคนเสมอครับ
    ในบ้านหลังนี้ ทุกคนเป็นพี่ เป็นน้องกันครับ
    ไม่ต้องห่วงหรอกพี่ meeting กันทีไรก็มีแต่คนถามถึงพี่อยู่เสมอครับ

Welcome back home krub,
  • พี่น้องครับ ท่าน enzo11 คือ พี่ตาลเองครับ
    เป็นพี่ที่ผมรู้จักคนแรกๆในการ meeting เลย
    นิสัยดีมากๆครับ

ปล นึกว่าจะงานยุ่งจนไม่เข้ามาแล้ว
  • พี่แต๊กไม่รู้ว่ามุกจะได้ไปรึป่าวน้า ดูใกล้ๆก่อนเผื่อติดธุระ ยังไงใกล้ๆ ขอกำหนดการด้วยจ้า
    ส่วนลูกสาว อิอิ ปลอกคอมันเป็นสีโปรดของมุกค่ะ เลยแอบหวานนี๊ดดนึง
  • หวัดดีคร๊าบบบบบพี่น้องชลบุรีหน้าตาดีทุกคนนนนนนนนน
    จะนอนแล้วเลยแวะมาเม้นก่อน เด๋วแต๊กมันแช่งเอาอีก อิอิอิ
    นอนหลับฝันดีกันทุกคนนะคร๊าบบบบบบบ:o038:
  • เจ๊ ไม่ค่อยได้เจอกันเลยนะ

เป็นไงครับ เมาไปวันนี้
    น้องบิ๊กเล่นพาสาวนักศึกษา มาเต็มเลย
    เพื่อนๆพี่ตกใจกันหมดเลย

หมูย่าง บ้านบึงเป็นไง อร่อยป่าวววววว
  • อร่อยงับ ขอบคุณพี่แต๊กมากเลยที่เลี้ยง เกงใจจังเลยอิอิ อยากอยู่นานๆๆกว่านี้นะ แต่แม่โทรมาลูกร้อง
  • แหม่น้อง มิเนเจอร์ นอนเร็วจัง เหนื่อยเหรอ หรือแก่แล้ว
  • 5555
    พี่ต้น ไมเรียกเจ๊พร อย่างนั้นล่ะครับ ฮาาาาาดี

ผมว่า ชิวาว่า นะ พี่

ไม่เป็นไรครับ บิ๊ก ไม่ต้องเกรงใจ พี่หาเรื่องกินเหล้าไปงั้นแหล่ะ 555

สงสัย ไนท์มันจะแฮงค์ ว่ะ ยังไม่ตื่นเลยมั้ง
  • จะชวนผมไปเที่ยวอาืทิตย์ไหนครับ พี่แจ๊ค
    บอกด้วยนะครับ จะได้วางแผนถูกครับ

เจ๊ พรอย่าคิดมากนะครับ ไม่่เครียด ๆ
  • โมดิฟายคอมเพิ่งเสร็จ

ก่อนอื่นขอบคุณอาหารมื้อนั้นด้วยครับพี่

ว่างๆไปรบกวนบ่อยๆได้ไหมพี่ อยากแวะไปดู F2 บ่อยๆจองแล้วน่าอย่าให้ใครนะพี่ ดูแลพิเศษเหมือนหมา อายไลเนอร์ ด้วยนะครับ :013:

แหลมฉบังรถติดมากกำลังก่อสร้างทำทาง
  • แจ็ควันที่26นี้ไปสนามพีระด้วยกันป่าวครับ...ไปดูเอาสนุกๆครับมีใครสนใจไปด้วยกันเปล่า:m001::m001::m001::m001:
    เบอร์ผมครับ...081-4525151:m083::m083::m071::m071:
    ไฟล์แนบ
    DSC_4932-1.JPG 92K
  • ดีคับ...เรียบร้อยคับเจ้าการ์ฟิวดันไปแย่งที่นอนโดนหมาที่บ้านงับที่ชี่โครงเป็นแผลเลย
  • RadioHead อยากลองขี่มอไซ พี่ ^ ^
  • โอโห้ มากันแต่เช้าเลย

พี่แหย๋ว ผมบอกพี่แล้วว่า อย่าเอารูป แบรดพิต มาลง
    พี่ก็ไม่ยอมเชื่อ ไม่ยอมเอารูปตัวเองมาลงสักที
    อาทิตย์นี้เดี๋ยวผมโทหานะ ครับ

ว่าไงครับ คุณไผ่ เจ้าตัวเล็กโดนงับ หรอครับ
    เป็นอะไรมากไหมครับ พาไปหาหมอรึยัง ระวังมันจะแค้นฝังหุ่นนะครับ
    โตขึ้นมา มันเอาคืนแน่เลย

ไนท์ ไม่ต้องห่วง ทุกตัวเลี้ยงเท่ากันหมด กินดีอยู่ดีแน่นอนครับ
    ตกลงแล้วใช่ไหม เพราะมีพี่คนหนึ่งจากหัวหินเลย บอกจะมาดูไอ้ F2 นี่แหละ
    โทมาบอกด้วยนะครับ ไนท์
  • ดีคับทุกคน

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลยครับ

งานยุ่งมาก
  • กรูว่าแล้ว แมร่งหดไปสองนิ้วจิงๆด้วย
  • 555 ป๋าหายไปสองเลยหรอครับ
    นึกว่าจะไม่มาเยี่ยมเยียนบ้านนี้ซะแล้ววววว
  • เอาโลโก้ ที่เพื่อนผมทำมาให้ดูเล่น ๆนะครับ
    พอดีร้านป้าย มันงานน้อยเลยว่างๆช่วงนี้

เพื่อนๆมี ไอเดียอะไรกันบ้างไหมครับ
    ผมอยากจะเปลี่ยนชื่อในแบบ จาก pitbull BB.FC
    เป็น Immortal pit

ใครมีความเห็นอย่างไร เชิญเลยนะครับ ค่อยๆปรับแบบกัน
    ไฟล์แนบ
    pittbull-fc resize.gif 35K
  • เฮ้ย! แต็ก มันคล้ายๆ กะ

ชลบุรี FC. เลยอ่ะ ครับ

แต่ก็ดีนะ
  • 555 ก็เพื่อนมัน copy แบบมาจากชลบุรีนั่นแหละ
    เดี๋ยวรอแบบใหม่ก่อน จะโหดขึ้นอีกนิด

ใครมีชื่ออะไร น่าสนใจบอกมาได้เลยนะครับ แล้วเราจะมาโหวตกัน
    พี่มาร์ค ขอสักชื่อ หนึ่งสิครับ
    1.Immortal pit
    2.........?
  • โลโก้เรามันดูเหม์อนชลบุรี fcเลยหว่า พี่เหย๋วละไม่ไปแข่งรถกะเค้าด้วยหรอ พี่แจ๊คจะพาไปดูต้นสายไอ้ตัวเล็กหรอนี่
  • ช่วงนี้อาจขาดเช็คชื่อบ่อยไปหน่อย
    พอดีกระแสบอลโลกกำลังแรง ส่วนเรื่องชื่อกลุ่มขอเสนอ SHARK PIT
    โลโก้หัวเป็นพิทบูล ส่วนตัวเป็นปลาฉลาม มีข้าวหลามอยู่ข้างหน้า แล้วน้ำลายไหล 2ติ๋ง.....รับรองเกิด ฝรั่งเห็นแมร่ง งง เชื่อพี่
  • :m102:ให้หมอมาทำแผลแล้วก็ฉีดยาแล้วคับบวมเป็นก้อนเลยเพราะมันอักเสบ
    :m025:แต่การ์ฟิวมันก็เล่นปกติรอให้โตก่อนจะเอาคืนชุดใหญ่:m060:
  • :o001:ขอเสนอ
    ...chonburi pitbull thailand...
    เชยไปมั้ยเนี่ย:o008:
  • chonburi american pitbull of thailand
  • Pitbull Chonburi F.C.

:)
  • ขอเสนอ เมืองแห่งดั๊กแด้ ฮ่าๆๆ
  • เรียกน้องมุกกะพังพอนมาดับซ่าส์ ป๋า หน่อยซิ

พอทีกะสาวๆอะ ทำอ่อนโยน ....
  • คุณยุทธเอาเป็น ข้าวหลาม short แบบของโน๊ตอุดม ม่ะน่าจะเท่
  • มุกชอบ chonburi american pitbull of thailand ของคุณ bonus314
    FULL ดีค่ะ โหวต 1 เสียง
    พี่มาร์คไม่ค่อยแวะมาบอร์ดนี้เลยนะคะ ตั้งแต่กลับจากงานที่เชียงใหม่
    ลืมสาวชลบุรีหมดเลยน๊า ....^_^

ตกลงเรื่องมีตติ้งนี่วันไหนหรอคะ พี่แต๊ก พอดีมีพี่ที่รู้จักเค้าอยากไปกับลูกชาย(พิทบูล)เค้าด้วยอ่ะค่ะ
  • วันที่ 10 ที่จะถึงพอดีผมติดงานอ่ะครับ

ขอเป็น วันที่ 17-18 แทนได้ไหมครับ บอกกันไว้ยาวๆ เลย

ตกลง นะครับ ใครติดอะไรแจ้งด้วย นะ

น้องมุก ชวนมาเลยครับ ไปกันเยอะๆสนุกดี

ชื่อนี้ก้อดีนะครับ chonburi american pitbull of thailand เต็มยศดี
  • หายไปไหนกันหมดครับ พีัี่น้องชลบุรี
  • ขอบคุณคุณมุกกับคุณแต็กที่โหวตให้คับ...หมอที่กรมปศุสัตว์มาทำแผลวันก่อนทำแผลไม่ดีเลยอ่ะเป็นหนองเต็มเลย
    วันนี้เลยพาลูกชายไปทำแผลมาร้องลั่นคลินิกเลย