ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาสามัญประจำบ้าน
  • เจนรบครับอายุ 7 เดือนแล้ว เชียงราย
    ไฟล์แนบ
    DSC020631.jpg 68K
  • เพิ่มเติม ครับ สมัยยามเด็กกับตอนโต
    ไฟล์แนบ
    DSC020831.jpg 81K
    jenrob.jpg 78K
  • ซื้อมาเท่าไหร่ มือใหม่อยากรู้ราคา กำลังหาอยู่
  • :005: ฮ่าๆ อ่านตอนแรกนึกว่า ยาสามัญประจำบ้าน น่ารักมากๆเลยครับ มีรุ่นน้องเลี้ยงหมาพิทบูลด้วย ดีใจครับ มีคนใกล้ตัวเลี้ยงเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
  • แหมน้าผี ตัวนี้ซื้อมา4 พัน ตอนอายุ 6 เดือน
  • คู่หูเจ้าเจนรบ ไม่รู้ว่ามันแท้รึเปล่า เพราะเห็นแต่แม่มันตอนที่เอามา แม่เป้นสายกัด แต่ไม่เห็นพ่อ หมา
    ไฟล์แนบ
    DSC020641.jpg 111K
  • เจนรบตอนเล็กกับตอนโตแววตาผิดกันจังเลยน้า แต่ก็หล่อดี
  • ตอนนี้มันชอบทำตาหวานใส่ทุกคน เพื่อที่จะเล่นกับกินขนม
  • น่ารักดีครับ
  • อยู่เจียงฮาย ตั๊ดใดเจ๊า

ป้าพรไปเจียงฮาย จะแว่ หาเน้อ
    ไฟล์แนบ
    reddiamond2.JPG 26K
  • อยุ๋เชียงราย สันต้นเปาซอย 8 ครับ
  • ป้าพร เป็นคนเหนือรึป่าวคับ:015:
  • เจนรบ มาอยู่เหนือแล้วเหรอ ส่วนเจ้านี่ บูบู้ พี่น้องท้องเีดียวกันอยู่เชียงใหม่:062:
    ไฟล์แนบ
    PICT1663.JPG 75K
  • หน้าตาเหมือนกันเลย เจนรบเกิดอุดร โต กทม กำลังย้ายมาอยุ๋เชียงราย สักเดือนแล้ว ยินดีที่เจอ บูบู้
  • อ้อ ลืมบอก ชุดนี้เกิด ต.ค.52 อายุได้ 8 เดือนแล้ว
    อ่ะขออีกซักภาพแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    PICT1661.JPG 83K
  • ตา เหลือง ดู ดุดันทั้งคู่เลยครับ
    ถ้าถึงขวบ นี่ หน้าจะโหดกว่านี้อีก เห็นแล้ว ชุดนี้ ดูๆจะออกแนวเตี้ยๆ นะครับ ไม่รู้ตัวจริงเตี้ยเปล่า
  • สูงยังไม่ถึง 22 นิ้วครับ
  • CommentAuthorsanfong007 CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | June 25, 2010, 9:53 am
    ป้าพร เป็นคนเหนือรึป่าวคับ

เกิดเจียงฮายเจ้า แต่ปัจจุบันอยู่ กทม. กะ ลพบุรี จ้า