ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • :o055:ต้อง โปร ตุเกตุ สิ พี่ เต็ก 55+:o010:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0022.jpg 54K
  • น้องเตย พี่ติดงานเรยต้องเปลี่ยนการเดินทางอย่างชัดเจน เสียดายมากขอใน้องเตยสนุกมากที่สุดเรยนะ ใครรังแกขอให้บอก
    เด๋วพี่จะได้ไปสมทบกับเค้า เอิ๊กๆๆ ล้อเล่นนะ เอาเปนว่ามีความสุขสนุกนะน้องเตยที่น่ารัก

พี่เต็ก สวัสดีคะ เปนไงบ้างคะ ภาพอ้ายเบิกพักหลังนี่งามกู๊ฮูปเรยเจ้า ยัง งง วันนั้น ทำไมเราไม่ได้ถ่ายคู่อ้ายเบิกเรย
    คงเพราะแก้วที่รีสอร์ท ใหญมาก เรยกินไม่หมดซะที ฮ่าๆๆๆๆ เงินลงไปหมดแล้วคะ ว่าจะขอกู้พี่เต็กอยู่นะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • สาวบ้านนอกอย่างเจ้าชิวๆไปประกวดงานที่อิมแพคเสียดายน่าจะจบไทยแชมป์ ดันฮีทมาเลยได้ลงวันเดียวแต่ก็สุดคุ้มกับผลงาน เอ้าเชียงใหม่เงียบเหงาหาเรื่องกินเหล้ากันซักวันไหมพี่น้อง เฮ้ยเตยถ้าไม่รบกวนxl ซักตัวดิน้องเดี๋ยวค่อยมาเก็บตังเด้อ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8155_resize.jpg 43K
  • กลับมาเชียงใหม่เมื่อไรเสร็จพี่lukyแน่ๆน้องชิวๆเอ๋ย
    ไฟล์แนบ
    ลักกี้2.JPG 100K
    ลักกี้.JPG 98K
  • :m001:สำหรับท่านที่ชอบหมาแบบประกวดที่:m011:โทรมาสอบถามเรื่องลูกของชิวๆหลังจากพลาดชุดที่แล้วรอพี่เจ้าของใหม่มาอัพเดตข่าวแล้วกันครับเพราะผมได้มอบเจ้าชิวๆให้พี่ที่เขารักการประกวดไปดูแลแล้วครับยังไงก็ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่โทรมาสอบถามนะครับ :m012:โปรแกรมบรีดของเจ้าชิวๆชุดต่อไปคงเป็นที่ชื่นชอบของคนรักการประกวดสุนัขครับ ฟู่เตรียมฟิตลัคกี้ไว้รอเลยเด้อ
  • :o023:ไข้ได้ซักตั๋วครับอ้ายแม๊ก พี่ฟู่
  • โย่วๆๆพี่น้องล้านนาหมาแดงที่รักทุกท่าน ใครว่างช่วยมานำทางข้าเจ้าปิ๊กบ้านที หาดใหญ่จัดหนักเรยยย
  • เวลาพี่ไปต่างประเทศเจ้าเบิกมันไม่ค่อยกินไม่ค่อยเล่นครับน้องวา แต่ตอนนี้กับมาเบิกบาน
    งามเหมือนเดิมแล้ว ไปถ่ายรูปคู่กับหมาพี่ทําไม ถ่ายคู่เจ้าของดีกว่า เก็บไว้ดูยังไงก็ไม่เบื่อ...:015:
  • Germany - England (4-1) :o042: วันนี้หมดอารมณ์ทำงานเลย.....

แต่ใครดูเมื่อคืนน่าจะ 2-2 ในครึ่งแรกเน้อะ .... แต่เอาเหอะไปเชียร์ทีมอื่นต่อดีกว่า :o070:

ใจแอบเชียร์ Netherlands อยู่นะเนี้ย
  • Netherlands เหมือนกันครับ คืนนี้สามทุ่มแพ้ชนะยังไงก็ต้องเมา...:041::041::041:
  • หมดโอกาศว่ะปรายแม่งยังไม่ผสมเลยมีคนจองแล้ว4ตัวกลุ้มว่ะขอลูกตัวนึงแทนค่าผสมพี่แกก็ไม่ยอมจะจ่ายตังอย่างเดียวเลย :012:
  • :001:เฮอะๆๆๆไม่ขายให้ก็ขโมยแม่งลยฟู่ ฮ่าๆๆๆๆ:m021:ตอนผสมบีบไข่แม่งเลย(ล้อเล่น)อยากได้จริงๆรอมันโผล่ออกมาก่อนเดี๋ยวคุยให้น้องรัก ปรายสบายดีนะน้อง :m024:เห้ยเตยกลับมาถึงยังวะ
  • เสียบไปดอกนึงแล้วพี่แม็กเมื่อเย็นนี้เอง พี่เอ็ดมันเอาไปเช็คฮีดมาหมอบอกผสมได้เลยเลยจัดให้ตามต้องการ ผมว่าพี่เอ็ดมันไม่ยอมแน่พี่ ผมเสือกเอาลูกชุดที่แล้วที่ลุกค้าเอามาฝากเลี้ยงมาโชว์ ตะลึงกันทั้งก๊ก แอบคิดในใจกูจะเอามาโชว์มันทําไมวะเนี้ย.....
  • มีไรมาฝากพี่บ้างป่าววะเตย...:005::005::005:
  • ช่วงนี้เริ่มหายเหนื่อยจากการงานแล้วครับ นัดสังสรรค์กันซักรอบมั้ยครับพี่ๆ อยากได้แบบไส้ย่างปลาเผาเหล้าหวาน งี๊:m075:

พี่ฟู่ อ้ายแม็ก พอจะรู้พ่อพันธุ์ตัวนี้ไหมครับ :m032: โทรไปเปลี่ยนเบอร์ไปแหล่ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_63043.jpg 114K
  • เคยเห็นผ่านอะปราย:o023:(ตกลงมันหมีแพนด้หรือแรคคูนเนี่ย)สนใจเหรอ ฟู่พอดีได้รูปลูกไอ่ชิวมาให้ดูตัวนี้อยู่ประทุมธานีเป็นไงพอใช้ได้ไหมสามเดือนกว่าๆ
    ไฟล์แนบ
    dog62.jpg 88K
  • เตยกลับมาแล้วววพี่น้อง เพิ่งถึงเมื่อเช้านี้เอง มันส์ชิบเลยว่ะพี่ฟู่ ของฝากไม่มีอ่ะ งานนี้ไม่มีเดินซื้อของฝากเพราะเราเมากันอย่างเดียว เสียใจด้วยที่ท่านพลาด 555+
  • เหมือนตัวที่อยู่กับผมยังกับแกะเลยพี่แม็ก แม่ีงจ่ายลูกดีชิหายเลยอีนี่ ความผิดครั้งนี้ผมไม่ให้อภัยพี่ตลอดชีวิต:002::002::002:
    ปรายหมาเชียงรายรึป่าววะ ถ้าใช่ตามไม่น่ายาก แล้วพร้อมเมาเมื่อไรวะบอกมาเลย ที่บ้านพี่ก็ได้นะโว้ยเอาแม่งหน้าคอกหมาเลยกว้างดีลมเย็นๆพระจันทร์สวยๆดวงดาวเต็มฟ้า ป๊าดโธ่ท่าจะม่วนขนาด:005:
    เตยน้องรักไปต่างถิ่นต่างแดนเสือกไปเมาเดี๋ยวป่ะเหนี่ยวฮาจะฟ้องลูกพี่คิง แต่ถ้ามันด่าก็บอกว่าเมาเผื่อฮาเน้อ..55555:013::013::013::013::013:
  • หมาตัวนี้ของน้องมิ้ง เจียงฮายเจ้า บ้านอยู่ใกล้บ้านป้าพร ที่เจียงฮาย ทางขึ้นพระธาตุดอยเขาควายแก้ว

น้องเค้านิสัยดีมั่กๆ 089-1617183 โทรไปเบอร์นี้ก็ได้ ชื่อมิ้ง
    ไฟล์แนบ
    panda.jpg 114K
    มิ้ง.jpg 75K
    แพนด้า.jpg 106K
    มิ้ง2.jpg 114K
  • พฤหัสนี้พาลูกสมุนไปเล่นน้ำกันมั๊ยพี่น้องที่รัก ห้วยตึงเฒ่าที่เก่าเวลาเดิม ไปป่ะๆๆ
  • ขอบคุณคร้าบป้าพร อ้ายแม๊ก พี่ฟู่ อั้นเดียวโทรนัดแนะวันเวลาแหมกำเน้อออ

พร้อมเมาครับท่าน!!!! :o023:
  • :o037:
    ไฟล์แนบ
    SDC10863_resize.JPG 77K
  • ไอ่ปราย ไอ่น้องตัวแสบ เอารูปไรมาลงฟะเนี่ย อายเค้ามั้งเห๊อะ
  • พรุ่งนี้ตกลงเจอกันกี่โมงดีครับ เดี๋ยวเอาปีศาจแดง(ฝูงเล็ก)ไปซาส์กันหน่อย
  • อยากไปด้วยจัง:o002:
  • โดนซะละ.........
    ไฟล์แนบ
    IMAG0837_resize.jpg 111K
    IMAG0836_resize.jpg 109K
  • :m024:ยินดีต้อนรับท่านเอ็ดแมนสู่พิทบลูเจียงใหม่คับ:m074:
  • ฮอลแลนด์ vs. บราซิล

12 ปีแห่งการรอคอย พรุ่งนี้ได้เวลาล้างแค้นแล้ว!!!
    ไฟล์แนบ
    arjen-robben-wallpaper.jpg 52K
  • พี่เต็ก ไม่อยากขัดคอนะครับ
    เสมอ 90 ได้ ก็เก่งละพี่ 5555
    :m073:
  • มาทําให้เสียความมั่นใจซะงั้น...:001:

ไม่แน่นะครับ มีสองชาติที่ทําให้บอลบราซิลเล่นไม่ออกเลย
    ทีมแรกฝรั่งเศษ ชาติที่สองก็ฮอลแลนด์นี่ล่ะครับ บอลโลก
    ปี 1998 เกมส์ฮอลแลนด์ก็เหนือกว่าบราซิลตลอด แต่แพทริค ไคล์เวิร์ท
    ไปทําเสียลูกหลุดเดี่ยวตั้งหลายหน เลยต้องไปดวลกันที่จุดโทษ
    ไม่ค่อยมีใครชนะบราซิลในการดวลลูกโทษอยู่แล้วครับ แต่ปีนี้อัศวินสีส้ม สู้!!!
    ไฟล์แนบ
    19980707_GoalBrazil.jpg 42K
    1998_1a.jpg 45K
  • เอ้.....
    เป็นแมตท์ที่ โรนัลโด้ยิงลอดขาฟานเดอร์ซาร์ใช่มั้ยคับเนี้ย
    :o037:
  • เอ้า!!! ดันมาตอกย้ำกันอีก...:012:
  • หวัดดีชาวล้านนา เรื่องงานลากน้ำหนักไปถึงไหน
    ตอนนี้กลุ่มหาดใหญ่เขาจะทำสนามลากกันแล้วครับ

อีกหน่อยขึ้นเหนือ ล่องใต้ เพลินละตู
  • ขึ้นมาตามหาอะไรหรือเปล่าป๋าอิอิอิอิอิอิ:m021:
    บอลก็จะดูกำลังมันเน็ตก็จะเล่นอีกงงหมด555555:m074::m074::m074:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1978.jpg 121K
    IMG_1977.jpg 83K
  • อัสวินสีส้มวันนี้นายแน่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก:m001:
  • 12 ปีแห่งการรอคอย ฮอลแลนด์ล้างแค้นได้สําเร็จ ได้อย่างสะใจด้วย...:024:
    ไฟล์แนบ
    netherlandsceleb20100702_576x324.jpg 60K
  • น่ารักจังเลย แฟนใครคับเนี่ย 55+
  • คุณเตย เป็นยังไงบ้าง คราวหน้าจะมาอีกเปล่างานหาดใหญ่ อ่ะ 55+
  • ใช่แล้วครับคุณเก่ง อัศวินสีส้มครึ่งหลังสุดยอดสุดๆ
    เต็งหนึ่งโดนโค่นแล้ว เส้นทางชิงแชมป์ก็สบายมาก
    อย่างนี้ต้องเมาๆ ๆ...:027:
  • สุดๆ จริงๆ
    ทีม ส้มแป้น ของพี่เต็ก 55+
  • ครับคุณตี้ ถนนเส้นเล็กๆ ทั่วฮอลแลนด์ตอนนี้รับรองว่ามีแต่คนขี้เมาเดิน
    เบียดกันตะโกนร้องเพลงกันลั่นเมืองเลย...:041::041::041::041::041:
    ไฟล์แนบ
    DSC05510.JPG 104K
  • น้องคนนี้ถ้าจําไม่ผิดเลี้ยงพิทบูลอยู่ล้านนาเหมือนกันครับ
    ตัวจริงน่ารักมาก โดยเฉพาะแววตาประกายเหมือนเพชรนํ้าหนึ่ง
    สาวเหนือเลี้ยงพิทบูลรับประกันความงามครับคุณตี้...:039:
    ไฟล์แนบ
    IMG-5380.JPG 42K
  • เห็นที ต้องไปมีทติ้ง เหนือบ้างแล้วพี่:o049:
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวล้านนา

มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค

หมายเหตุ หากใครเก็บหัวใจผมไว้แล้วดูแลไม่ดี โปรดนำมาคืนในวันนี้ด้วยครับ :030:
  • ฮอลแลนด์ชุดนี้ครบเครื่อง โดยเฉพาะ 3 ประสานแนวรุก ถ้าปีนี้ทำได้แค่รองแชมป์ถือว่าโชว์ผลงานเป็นที่ผิดหวัง เชียร์ฮอลแลนด์ชิงกับอาเจนติน่าน่าจะมันดี (เป็นแฟน2ทีมนี้ มา 20 ปีแล้วชอบเสือเตี้ยอยากเห็นเค้าวิ่งแก้ผ้ารอบเมือง) ตาท่าจะลายมองเกมส์ไม่ทันเล่นเร็วทั้ง 2 ทีม!! ว่าที่เปิดร้านใหม่เมาก่อนจ่ายตอนสร่างได้มั้ยป๋า!!
  • ฟู่ ฟู่ พี่ไม่ไปจิ้มดอก 3 ละ.......... ชิว ชิว วันก่อนโดนลัคกี้ไป มันระบม พอแล้วดีกว่า...เอารูปน้องชิวมาฝาก ..... ตกลงว่างานพันธ์ทิพย์ไปหรือป่าวงะ จองก่อนรถเต็ม!!!!!!!!!!!! 555555
    ไฟล์แนบ
    ชิว ชิว.jpg 99K
  • อ้าว! ท่านเล็กก็แฟนฮอลแลนด์เหมือนกันหรือเนี่ย ดีครับจะได้มีเพื่อนเชียร์
    3 ประสานแนวรุกอันสุดยอด มีสไนเดอร์อยู่กลางคอยเหนี่ยวไกล กองหลังที่แข็งแกร่ง
    และตัวสําลองกองหน้าอย่างฮันติรา วานเดอร์วาต์ และบาร์เบว สุดยอดครับปีนี้
    ถ้าเล็กเป็นแฟนพันธุ์แท้ต้องจําภาพนี้ได้แน่นอน เบิร์กแคมป์ทําผมกะโดดดีใจสุดๆ...

เหมือนพี่ Mark เรามีอดีตแสนหวานที่ยังน่าจดจําที่เชียงใหม่ซะแล้ว...:020:
    ไฟล์แนบ
    Bergkamp-Holland-1998.jpg 38K
  • น้องเตยไปใหนหว่า วันนี้ทีสำนักงาน bb bullrock เค้ามีปาร์ตี้อะ สนปะ....
    ไฟล์แนบ
    1013222.jpg 99K
  • พี่เอ็ดรูปชิวๆงามโคตร ยืนโพสสุดติ่งเจงๆ โดนชุดใหญ่ไปถึงกับเป๋เลยชิวๆสุดสวย
    งานพันทิพย์ไปด้วยเน้อจะเอาเฟรนบลูด็อกลูกค้าไปลง แถมถ่ายรูปกับ NEW CHAMPION ชิวชิวอีกต่างหาก อ้ายแม็กไปตวยกันก่อ....:005::005:
  • เชียร์ตั้งแต่สมัยรุท กุลริท แฟรงค์ ไรท์การ์ด แล้วมาเชียร์เบิร์กแคม และมาชุดนี้ชไนเดอร์ อาเยน เรบเบน(แฝดผม) ฟานเดอซี ไม่ได้แชมป์เลิกเชียร์แล้ว