ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • จะไปเดินวอร์คกิ้งดูสาวๆก่อน:m041:แล้วเดี๋ยวจะมาใหม่:m073:
  • 17 ครับ

beebie บีบี้ นะพี่แต๊ก

โอ้ยวันนี้ เบลอๆ + ไม่สบาย เซง
  • พามะหมาไปเที่ยวมาวันนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_9897.JPG 78K
    IMG_9901.JPG 69K
  • ที่นี่บรรยากาศดีมากๆครับ แถวๆบ้านบึงนี่เอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_9912.JPG 72K
    IMG_9908.JPG 79K
    IMG_9905.JPG 74K
  • ไนท์เอารูปบีบี้มาฝาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_9683.JPG 72K
  • เด็กๆน่ารักจังเลยคับ
  • จ้ำม้ำดีแท้ ^ ^
  • หน้ารักมากเลยครับพี่
  • ขอบคุณทุกๆคนครับ

วันนี้ เชียร์บอลทีมอะไรกันบ้างครับ ส่วนผม อินทรีเหล็ก เยอรมัน ที่สอย สิงโตไปเมื่อวานครับ

ว่าแต่ว่า สาวๆในนี้ หายไปไหนกันหมดเนี่ยะ
  • บลาซิล วันนี้แหล่มมากกกกกกกกก พาน้องหมาไปเล่นตรงไหนของบึงหว่า
  • มันเป็นสนาม กีฬาและสวนสาธารณะ ครับคล
    บรรยากาศดีมากๆ มีสระไว้ให้น้องหมาโดดน้ำได้ด้วย

เดี๋ยวเอาไว้สักวันจะมาจัดงาน meeting ที่นี่ (ใกล้บ้านดี 555)
  • แต๊ก ขอดูตัวสีน้ำตาล+หัวขาวชัดๆได้ป่าว
  • ตกลงว่าไงกันครับ
    ผมนัดเป็นวันที่ 18 เลยล่ะกัน ณ ริมทะเล ระยอง หาดทรายสวย น้ำใส (แถวๆสวนสน)
    พร้อมกับนั่ง รับประทาน BBQ - ส้มตำ ไก่ย่าง -ลาบ -ข้าวเหนียว and drinking เอ๊ะ มันเข้ากันไหมเนี่ยะ

ว่ายังไง รบกวนแจ้งด้วยนะครับ จะได้แจกแจงถูกว่าใคร น่าจะเอาอะไรมาบ้าง
    สำหรับ สมาชิกใหม่ ถ้ายังไม่ได้โพสเบอร์โทรไว้ เชิญเลยนะครับ
    ผมจะได้โทไป หลอกหลอนพวกท่าน 555

แต๊ก (คนรับใช้) + คนใช้ที่บ้าน 2 คนครับ พร้อมหมาอีก 1 ตัวสุดจี๊ด CONFIRM
    ไฟล์แนบ
    P3060762 (Medium).JPG 99K
  • บ้านนี้ไร้ชีวิตชีวาจริงๆ ไปเชียงใหม่หรือหาดใหญ่ดีหว่า
  • เวปเสียเหรอทำไมผมเห็น แปลกๆ
  • อ๋อ ใช้ Google Chrome เลยเห็นเวปแปลกๆ แต่เข้าเวปจาก Iphone ก็ เ้ข้าเวปไม่ได้นะครับ

internet explorer ก็มีปัญหาเห็นภาพเวปบอรด์เพี้ยน ไหลลงมายาวเลย

จบที่ Firefox ปกติสุด - - ใช้หลายตัวครับ บางตัวมันไวดี ^ ^
  • :o035:บ้านเราเหงาจังว๊า.........
  • นั่นดิครับ สงสัยต้องหาสาวๆ มาเข้าแก๊งเพิ่มซะแล้ว
    เพราะช่วงนี้ เจ๊ใหญ่เราหายบ่อย

ป๋านี่ ไปที่ไหนเอาใจไปทิ้งไว้ทุกที่เลย ฮ่า ๆๆ แซวเล่นนะแคร่บบบบบ

สงสัยต้องโทไป หลอกหลอนกันซะหน่อยแล้ววว
  • :o037:ไม่ได้หายว๊อยยยย มาดูทุกวันแหล่ะย่ะ

ป๋าเค้าเอาใจไปทิ้งไว้เชียงใหม่โน่น ทิ้งไว้กะน้องอาไรน๊า...แม้วๆแม๋วๆ ไรนี่แหล่ะ อิอิอิ
    เฮ้อออออออออ หล่อเลือกได้ก้องี้....:o016:
  • เสาร์ อาทิตย์นี้ เพื่อนๆมีโปรแกรม ไปไหนกันบ้างครับ
  • วัดดีคับชาวน่าต่าดีทั้งหลาย จะไปไหนกันแจ้งด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03945.jpg 110K
    DSC03949.jpg 109K
  • พิทบูล หมานักกล้ามจริงๆ

เสาอาทิยยังไม่รู้ไปไหน

แต่วันศุกร์ยังไงครับ 555

เมื่อวานพาหมากลับบ้านพัทยามา เจ้าบูบู้ดีใจมาก วิ่งเล่นใหญ่เลย แต่ปัญหาก็เกิดขึ้นจนได้ เมื่อ สุนัขบางแก้ว กัด เจ้าบูบู้ผม ขากระเพลก เลย เจ้าบูบู้ไม่สู้เลยนะมัน งง มากัดมันทำไมวะ ทั้งๆที่ตอนแรกมันก็เล่นกันปกติ

อายุก็ไล่ๆกัน บูบู้ 5 เดือน บางแก้ว 6 เดือน พอมันกัดๆฟัดๆกันแป๊บๆไม่รู้เพราะยืนดูหรืออ่ะไรมันก็ หยุด แต่ บูบู้เดินกระเพลก นิดๆตอนนี้หายแระ

ส่วนวันนี้ ผมก็ลูบหัวเล่นกับเจ้าบางแก้ว อยู่ดีๆหมาดัลเมเชี่ยล เดินเข้ามาหาผม บางแก้วมันก็หวงไรมันไม่รู้กัด ดัลเมเชี่ยล ดัลเมเชี่ยล มันไม่เหมือนบูบู้ มันแก่้กว่ามันก็กัดสู้อ่ะดิ ทีนี้ไม่กล้าห้ามกลัวมันแว๊บมากัดมือเรา มีโดเบอแมนตัวใหญ่ตัวนึง เลี้ยงบางแก้วโตมากับมัน โดเบอแมนช้วยเจ้าบางแก้วกัด ดัลเมเชี่ยลใหญ่เลยทีนี้ ปวดหัวครับ 3 ตัว ง๊องๆแง๊งๆกันใหญ่ เราก็เลยตวาดเสียงดังๆมันก็หยุดนะ

ที่เล่าให้ฟังเพราะผมเริ่มเกิดความสงสัย บางแก้วมันเป็นแบบนี้มันปกติไหมหว่า หรือว่ามันจิตประสาทไม่ดี หรือมัน ดุแบบนี้ อยู่แล้วหว่า แล้วไก่ที่บ้าน พี่แกเล่นเหมาๆเป็นเล้าๆ ขังไก่อย่างดี พี่แกก็หาทางกัดได้ประจำ

เวลาออกไปไหนต้องแยกไว้ประจำไม่ไว้ใจเจ้าบางแก้วเลย เดวรอบูบู้ 1 ขวบก่อนเห๊อะ 555 บูบู้แรงเยอะกว่านะแต่มันไม่สู้ บูบู้ตัวผู้บางแก้วตัวเมีย

เด็กๆเลี้ยงมันมาด้วยกันนะพิทบูล ช่วง 2 เดือน - 4 เดือน เลี้ยงมากับบางแก้วเลย เพิ่งมาห่างๆกันช่วง 4 - 5 เดือน แต่ก็มาหากันทุกอาทิตย์ปล่อยมาเจอแรกๆไม่กัดหรอกวิ่งเล่นกันแต่พอเล่นได้ซักพักบางแก้วจะเริ่มข่มพยายามขี่พิทบูลแล้วก็ไม่พอใจไรก็กัดเห็นบ่อยแระ แต่ไม่กี่วันที่ผ่านมาอยู่ดีๆก็วิ่งเข้าไปกัดไอบูบู้มันก็อยู่ในสนามหญ้าของมันเฉยๆ

ปัจจุบันเลี้ยง พิทบูล อยู่กับพื้นลื่นๆจะมีปัญหาไรมากไหมครับไม่มีพื้นที่จริงๆมีวิธีแก้อย่างไรบ้าง เลี้ยงตัวเดียวนะครับพื้นลื่นๆแต่กลับพัทยาทีก็พาไปเล่นกับบางแก้วโดเบอแมนดัลเมเชี่ยลที ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^ ^:001:
  • ไนท์บางแก้ว ไมมันโหดจังครับ
    ปวดหัวแน่นอน ดีนะบางแก้วยังเป็นตัวเมีย

แต่อนาคต ไนท์เอ้ยยย ปวดกบาลเลยยังงี้
    มีแต่หมาโหด ๆ ด้วย ทางที่ดีพี่ว่าจับแยกเลยครับ
    ถ้าจะปล่อยด้วยกันก็ต้องอยู่ในสายตานิดนึง
    แล้วปล่อยด้วยกัน ก็ควรจะสัก 2 ตัวก็พอ
    ไม่งั้น พอตัวไหนขึ้น แล้วตัวอื่นมันขึ้นตาม
    พี่ว่า อย่าปล่อยบางแก้ว กับตัวอื่น ให้ปล่อยมันตัวเดียวดีกว่ามั้ง
    เพราะมันชอบเป็นต้นเหตุ

พี่แจ๊ค เอางี้สักตัวดิพี่ กร่างมากๆ
  • หน้าตาดุได้ใจเลยพี่แจ๊ค เดินอย่างงี้กวนTeenสุดๆน่าเลี้ยงนะนี่ 5555+
  • แวะมาบอกพิทชลคนน่ารัก นอนหลับฝันดีกันทุกคนนะจ๊ะ
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวชลบุรี ศรีตะวันออก

มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค
  • ร้านอยู่แถวไหนหรอพี่มารค์ เที่ยงถึงเช้าป่ะพี่งานเนี่ย หึหึ
  • ไปด้วยคร้าบบว่าแต่มันอยู่ตรงไหนหว่า

พอจับมันผูกมันเห็นตัวอื่นเขาเล่นกันก็ร้องหงิ๋งๆสงสาร 555

แต่ตอนนี้ไม่ได้เลี้ยงด้วยกันแล้วครับ ถ้าปล่อยก็ต้องอยู่ในสายตาจริงๆแหละ กลัวเหมือนกัน

ขอบคุณที่ชี้แนะนะคร้าบบบ อีกไม่กี่วันคงได้เจอเจ้า บีบี้ แล้วสิ ^ ^:006:
  • ดูที่กระทู้ พิตบูลคาเฟ่ครับ

โชคชัยสี่ ซอย 52/1 เข้าซอย 20 เมตรซ้ายมือ
  • ไนท์ เอารูปเจ้า บีบี้ มาฝาก ครับ
    กำลังหลับเลย
    ไฟล์แนบ
    CIMG5248.JPG 45K
  • คร้าบบพี่ มารค์

พี่แต๊ก เห็นว่าเข้าไปเอาได้วันที่ 10 เหรอครับจะขอไปคุยราคาอีกรอบได้ไม๊ ช่วงนี้ช๊อตจริงพี่ :012:
  • ไม่เหนเอาจูเนียร์มาลงให้เลย งอล แล้วพี่แต๊กอะ
  • พอดีวันนี้ฝนตก เลยไม่ได้พาเด็ก ถ่ายรูปครับ
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าอากาศดี ๆ พี่จัดให้นะน้องบิ๊ก

จูเนียร์ฝากบอก คิดถึง นะ ไม่มาเยี่ยมเลยยย 555+
  • หมาสวยดีนะคับ

คุณเเต๊ก
  • พี่แต๊กการ์ฟิวมันเป็นไรไม่รู้ตอนเช้ามันก็เล่นอยู่ดีๆพอตอนบ่ายมันซึมอาหารก็ไม่กินแล้วมันก็อ๊วกเป็นฟองๆมีแต่น้ำลายแล้วก็ถ่ายเป็นน้ำใครรู้ช่วยบอกทีนะคับ...
  • แหะๆขอเอาบูบู้มาให้ติชมกันครับ มันไม่ยอมยืนให้ถ่ายรูปเลยขี้เกียจ + ง่วงนอน :001:
  • ขอบคุณมากครับ คุณแม็ก

คุณไผ่ครับ เบื้องต้นเลยครับ หาคุณหมอด่วนเลย ไม่ต้องรอครับ
    อย่างน้อยมันสบายใจเราดีครับ หายไวๆ นะครับ อาจจะเป็นอาการท้องเสีย เนื่องจากมันไปกินอะไรที่ผิดปกติมา
    แล้วอาจจะไปกินหญ้า หรือ อะไรเพื่อทำให้ตัวเองอ๊วกออกมา

เฮ้ยไนท์ปลอกคอ บูบู้ เหมือนที่บ้านพี่เลยอ่ะ ขโมยไปตอนไหนหว่า เหอะๆๆๆ
    ท่าทางมันจะง่วงนอนว่ะ ไนท์ หน้าบูดเชียว
  • ลูกหมาสวยน่ารักดีคับแต็ก ใครมองหาอยู่โดนเลยสวยคับ
  • ขอบคุณครับ golf
    ลูก 911 เมื่อไหร่เนี่ยะ รอชมอยู่นะครับ
    เห็นลูก 911 หลายตัวล่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน แหล่มแน่ๆ
    :021::021::021:
  • พี่น้องคร้าบบ น้องใหม่ เจ้าบีบี้ ยังกับลูกครับ ร้องทั้งคืน เล่นเอาไม่ได้นอนเลย 555
  • ลูกหมาสวยๆมั้งนั้นเลยนะครับ พี่แต๊ก จ้ำม้ำจริงๆๆแต่ละตัว
  • เอาสมาชิกใหม่ บีบี้ + บูบู้ มาให้ชม 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7549.jpg 41K
    IMG_7543.jpg 32K
    IMG_7534.jpg 34K
    IMG_7572.jpg 42K
  • เงียบเหงาจิ๊งจิง
  • อีกหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7555.jpg 40K
    IMG_7565.jpg 33K
  • ขอบคุณนะไนท์ เห็นยังงี้แล้วสบายใจดี
    อบู่กับไนท์ ไม่ผิดหวังจริงๆ

เป็นธรรมดา ครับ เคยอยู่มีเพื่อนนอนหลายตัว
    แต่ต้องนอนตัวเดียว คงเหงา

ไนท์ ระวังเรื่องขามันด้วยนะ พื้นมันลื่นกลัวขามันจะเสีย ครับ
  • ขายดี ขายดี ฮุฮุฮุ
    อาทิตย์นี้พี่จะเข้าไปคลังแสงของเพื่อนสนใจป่ะ
  • ดีคับชาวน่าตาดีทั้งหลาย แต็กคับลูกหมายังไม่รู้หมู่หรือจ่า
    ต้องรอชมกัน มีตัวหนึงผึ้งได้มาใหม่ เห็นมันกวนทีนดี
    :020:
    ไฟล์แนบ
    DSC03960.jpg 104K
    DSC03979.jpg 107K
    DSC03973.jpg 91K
    DSC03970.jpg 117K
  • ลูกเต้าเหล่าใครครับ กอล์ฟ
    อาทิตย์นี้ว่างป่าววว

มีำพี่ตาล ชวนไปดูหมา สนไหมครับ
    ทั้งวันเสาร์และอาทิตย์เลยครับ

ไปด้วยครับ พี่ตาล กี่โมงโทรบอกด้วยนะครับ
  • ว่าจะปูพรมให้มัน

อยู่ห้องพยายามไม่ให้มันวิ่งเล่นให้เดินธรรมดา ถ้าเดินธรรมดาพอเดินได้แต่ถ้าวิ่งมีฟรีทิ้ง

จะให้มันเดินเล่นวิ่งเล่นต้องพาไปนอกห้องหรือพาไปเดินที่บ้านเอา
  • เพื่อนกอล์ฟฮะ
    หมาตัวใหม่เจ๊งอ่ะ

ฟังชั่นเป็นไงบ้าง
    ใกล้ยัง