ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หน้าเว๊บบอร์ดแสดงผลหน้าจอไม่ปกติ
  • ของเพื่อนๆเป็นไหมครับแก้ไขยังไงครับ ขอบคุณครับ
  • เข้าเวบบอร์ดก็ไม่ค่อยได้ บางครั้งได้บางครั้งไม่ได้ เป็นตลอด
  • ใช้ Browser ของอะไรอยู่ครับ
    ลอง upgrade version ดูครับ เช่น IE6 เป็น IE7
    แต่ถ้าเป็น version ใหม่ อยู่แล้ว ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ
    รอคำตอบท่านอื่นครับ...
  • ใช้google chromeหรือเปล่าครับ
    ผมเปลี่ยนเป็น IE แล้วหายครับ
  • ใช้IE ใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
  • แต่ Google Chrome ยังใช้ม่ะได้เย้ย
  • ใช้ firefox ดีม่ะมีปัญหาเลย
  • ใช้ firefox ครับพี่น้องงงงงงง:063::063: