ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาลูกหมามาให้ชมครับ
    082-1122344
    ไฟล์แนบ
    P7060630.jpg 53K
  • อีกภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    P7060643.jpg 52K
  • พ่อ + แม่ ครับ (BUG BONE + AMAGEDON)
    ไฟล์แนบ
    20100323212515_P3171686[1]-crop-horz.jpg 104K
  • :063::063::063::063::063:
  • พ่อของ BUG BONE ( OMEN )
    ไฟล์แนบ
    omensitgrass[1].jpg 125K
  • ภาพ SAVAGE ครับ
    ไฟล์แนบ
    s1[1].jpg 117K
  • สวยคับ
  • นี่ก็ 1 ในลูกของเจ้า บักโบน + อมาเกดอน ชื่อ " ชิมิ ชิมิ "
    ไฟล์แนบ
    P7050611.jpg 106K
  • แจ่มมมจริง ๆ ...
  • สวยมากเลยครับ
  • ราคาถ้าทางไม่เบา
  • ของดีๆ เมืองไทยก็มีครับ. งามแต้ๆ..... รักษาสุขภาพด้วยนะพี่. [ Tae. ] พิโลก.
  • ภาพนี้ ไม่ควรทำเลย พยายามสื่ออะไร
    http://www.ipitbulldog.com/webboard/download/file.php?id=5484
  • :060:หมาของผมกับผมเล่นกันปะจำ จะว่าผมเล่นเท้ากับหมาใช่มัย ไม่ต้องคิดมากหรอก หมามันมีมือเล่นกับผมที่ไหน ก็มองดูแล้วเห็นภาพอะไร ก็เห็นตีนผมกับตีนหมาไงว่าใหญ่แค่ไหน 082 1122344 แล้วที่พูดเพื่ออะไร:060:
  • ภาพที่ว่า ผมว่าไม่เห็นมันจะผิดตรงไหน หยอกล้อกันระหว่างนายกับป่าว ถูกแล้วครับ เราต้องเป็นนายมัน ไม่ใช่เลี้ยงให้มันมาเป็นนายเรา
  • :m001:ตัวนี้ไปรึยังคุณอ้วน:m038:
    ไฟล์แนบ
    P70606432.jpg 32K
  • มาช่วยเชียร์ครับ บูลลี่เจ้านี้สวยครับแล้วอีกชุดหมดแล้วหรือครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่น้องที่เข้าใจ คนเรามันไม่เหมือนกันนะครับ กว่าจะเป็นแบบนี้คุณรู้มัยว่าเหนื่อยแค่ไหน ต้องทำอะไรบ้าง ก็ดีแต่ทำลายกันเองอยู่นี้ไง ปะเทศถึงได้เจริญฮวบ ฮวบอยู่นี่ไง
  • หยาบจริงๆ ถ่ายรูปตีนมาลงให้คนอื่นเค้าดูได้ แล้วดูเจ้าหมาดิ ท่าจะกลัวเจ้าของจัด สงสัยคงเลี้ยงด้วยลำแข้ง พอจะขายหมาก็มาทำว่าเล่นกับมันบ่อย เคยถามมันมั้ยว่า ที่มรึงทำอะ มันใช่เล่นมั้ย
  • โดยส่วนตัวภาพที่เห็น ผมว่าเจ้าของหมาเปิดเผย ถ้าเค้าทารุณหมาเค้าจะกล้าเอามาลงไหม

ลองคิดเอาเองมันไม่ใช่เรื่องใหญ่อะไรเลย ลองดูที่ตัวหมาที่เค้าทำขึ้นมาดีกว่ามันดีรึไม่ดี

ดีกว่าจะมานั่งจ้องจับผิดว่าทำไมถึงเอาตีนเหยียบหมา เล่นกับหมาเป็นเรื่องปกติเพียงแต่รูปอาจไม่โดนใจใครบ้างคนที่คุณอ้วนเอาตีนเหยียบ ถ้าจูบปากหมาดูดปากแลกลิ้นกับหมาคงถูกใจน้าผีหลายๆๆๆๆท่านนะ...........5555

กรูก็ผีที่สงสารคนที่ตั้งใจทำหมา
  • เฉยๆครับ.....ส่งเเสริมการขายหมาที่ถูกต้อง..ลูกหมาสวยครับ......:m091:
  • ผมว่ามันเป็นเรื่องปกติครับ การที่เจ้าของหมาจะใช้ตีนเล่นกับหมาโดยทั่วไปเกือบทุกคนก็ใช้ตีนเล่นกับหมา เเต่ผมว่าคุณอิจฉาคุณอ้วนมากกว่า เลยทำมาเป็นว่ามันเป็นเรื่องใหญ่
  • :m041:ชิมิๆ

ชื่อ นี้เจ๋งเลยคับๆๆๆ
  • สุดๆครับ คุณอ้วน ไม่ทราบว่า เปิดเท่าไหร่ ครับ พอจะบอกได้มั้ย
  • ตัวเองยังไม่เปิดเผยเลยครับ แต่ติยั่งนั้นยั่งนี้ เราต้องช้วยกันนะพี่น้องอย่าให้คนอย่างนี้มันออกมาทำให้คนที่ตั้งใจทำต้องท้อแท้ ใครทำอะไรกูว่าห่วยหมด กูกัดหมามันไม่ได้กูก็เล่นแบบนี้แหละ ภูมิใจจังเลย ไอ้กากตด คนแบบนี้ทำได้ทุกอย่างดูมันไปลากกะทู่มาก็รู้ว่ามันทนเห็นไม่ได้ที่หมาผมดูดี แล้วก็ขายดีกว่าหมามัน กูจะบอกมึงให้ว่าคนเราบางที่ต้องยอมรับความจริงบ้าง จริงมัย
  • เป็นเรื่องธรรมดามากครับ หมาเป็นสัตว์ที่ไม่ถือในเรื่องแบบนี้ หมาบ้านผม
    นอนอยู่แค่สองที่ ไม่ตรงเท้าผมก็ที่เก็บรองเท้า ได้กลิ่นเจ้านายมันยิ่งชอบ
    ด้วยซํ้าไป เพียงแค่รูปอาจจะไม่สุภาพสําหรับคนที่ได้เห็น แต่ถ้าคนรัก
    พิทบูลจริงๆ ผมว่าต้องรับได้แน่นอน สู้ต่อไปครับคุณอ้วน...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02149.JPG 62K
  • คนเรา ถ้าคนเรามองโลก ในแง่ร้าย ผลลัพธ์ ก็ออกมาแง่ลบครับ ถ้าเรามองโลกแง่ดี ผลก็ออกมาด้านบวกครับ
    :036::033::033: สำหรับผมแล้ว ธรรมดามากครับ เรื่องแบบนี้

:063::063:ลูกหมาสวยครับ พี่อ้วน ขอดู สายเลือด บักโบนหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    gloryglory_golf@hotmail.com
    ไฟล์แนบ
    DSC_2123.JPG 123K
  • :003:ผมดีใจมากครับว่ายังมีเพื่อนพี่น้องออกมา พูดในนี้เสดงว่าสังคมเรายังมีคนรักในความถูกต้องอยู่ครับ คนดีให้ไปครับความเกรงใจ ตรงกันข้าม คนจังไรอย่าไปเกรงใจมันเลยครับพี่น้อง มันจะเหมือนเราสนับสนุนเขา ผมว่ายังไม่สายครับถ้าเราออกมาช่วยกัน คนไทย:003:
  • เออกูว่ามึงเอาเวลาไปคิดเรื่องอื่นเถอะวะปกติไม่เสือกมั่วซั่วแต่เรื่องนี้มันเกินไปแปลกตรงไหนวะ
    ก็เจ้าของเค้าเล่นของเค้าเมิงเป็นไรมากปะ สงสัยหมาที่บ้านเมิงคงนั่งร่วมโต๊ะแดกข้าวกะมึงละสิไอ่ควาย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0018.JPG 27K
  • สวยมากๆๆเลยครับ:063::063:
  • เมื่อไรจะมีวาสนาได้ แม่พันธ์งาม ๆ จากคุณอ้วนอีกหนอ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • เรื่องแค่นี้ก็กลายเป็นประเด็นขึ้นมาจนได้

เฮ้ออออ
  • มันเป็นอะไร ผมรู้ครับมันหาเรื่องติหมาผมไม่ได้ มันก็มีความมานะไปรากกะทู้มาโจมตีผม ผมว่าเอาวิธีใหม่ดีกว่าเช่นทำหมาที่มันมีอยู่นี่ให้มันดีมีเวลาให้หมาตัวเอง ดีกว่าโม้สายนั้นสายนี้ สายอะไรก็ไม่สวยไปได้ท่าเจ้าของไม่ดูแรเอาใจใส่ แล้วผมก็มั่นใจว่าคนอย่างนี้มันเลียงหมาไม่นานมันก็เลิกไปเอง เพราะจิตใจมันคับแคบ จนถึงวันหนึ่งมันก็จะเหลือแต่ตัวของมันนั้นแหละ
  • อย่าคิดมากเลยครับพี่อ้วนหมาสวยมีทั้งคนชอบและคนอิจฉามันเป็นเรื่องธรรมดาของมนุษย์ปุตุชนขี้เหม็นทั้งหลายครับ เรื่องแค่ใช้เท้าเล่นกับหมาแค่นี้มันก็เอามาเป็นประเด็นได้ ของผมเมื่อก่อนดื้อมากกระดาษม้วนแล้วตีเอาไม่อยู่ไม่ฟังผมก็แตะเลยครับ พิทบูลมันต้องควบคุมให้ได้(การแตะได้มาจากพี่ๆในบอร์ดไม่รู้ว่าพี่เขาพูดเล่นหรือพูดจริงแต่ผมแตะจริงครับ555)ตอนนี้ไม่ต้องแตะมันแล้วครับรู้เรื่องขึ้นเยอะ ไอ้พวกนี้สงสัยถ้าเจอหมาดื้อคงไล่แจกชาวบ้านแน่เลย
  • ฮ่าๆๆๆ เสริมโปรตีน

พูดเล่นครับ อย่าไปทำนะครับ
    หากเราดุแล้วมันฟังก็พอแค่ตรงนั้น
    หากไม่ฟังก็คงมีบ้าง ฮา.............
  • หมาสวยจัดเลยครับ เจ๋งดี
  • ใช้ว่าเอาตีนเล่นกับมันแล้ว จะรักมันน้อย ซะที่ไหนละ ที่รัก :o027::o027::o027:
  • CommentAuthorX_club999 ตัวนี้ไปรึยังคุณอ้วน

มาพำนักที่เฝ้าไร่แว้ว นู๋ Vodka น่าหม่ำมาก

ลายเสือเลย