ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • :020:ดีคับชาวน่าตาดีมากมาย
    ขอเปิดพ่อพันธ์รับผสมคับ
    เจ้า REMYLINE 911 คับ
    ต้อนนี้เจ้านี้อยู่ พนัสนิคม
    โทรมาคุยได้คับ
    0831204488
    ไฟล์แนบ
    a464353[1].jpg 67K
    DSC00267[1].jpg 80K
  • ว้าวๆ นึกว่าไปอยู่ไหน เจ้า 911

มาอยู่ในรั้ว สมาชิกบ้านเรานี่เอง

ต้องขอไปชมตัวจริงซะแล้วววววว :006::006::006:
  • เอาไงดีน้องแต็กเย็นนี้
  • บ้านเราเงียบเหงาจิงจิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง:o004:
  • วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หลับกันยัง เจ๊เป็นไรไปเหรอ ฮีตมาแค่นี้ทำเศร้า555555555555
  • แหมมม พี่แจ๊คไม่ได้หายไปไหนหรอกแอบดูเนื่อยๆแหละ เอ้าวันที่18ว่าไงกันเนี่ยไปไหนดี อยากเมาละ
  • คีคับชาวหล่อ สวย แหมพี่คลพี่แจ็ก
    เจอกันต้องเป็นได้เมาทุกT555555
    ช่วงนี้จะไปไหนกันหรอคับ (เมา)
  • หวัดดี น้อง พร ครับ ส้มเช้ง เป็น สาว แล้ว เร็วจริงๆ

ยังไง ก็ อัป รูป ให้ พี่ ดู บ่อยๆ นะ ครับ

ปล . ตอนนี้ ก็ ระวัง ตัวผู้ ให้ ดี นะ ครับ เดียว จะ เสียสาว ก็ วัย อัน ควร 555+

มีอะไร ก็ โทร มา นะ ตลอด เวลา ครับ
  • ไปดูตัวจริงมาแล้วครับ 911
    สวยมากๆ หนาจริง ๆ

สมาชิกชาวพิทชล เอาไงกันดีครับ เราจะเจอกันช่วงไหนดี
    ช่วงนี้ เงียบเหงากันมานานมากแล้ว
  • ไหนว่าจะมาระยองไงล่ะท่าน แต็ก 5555555555
  • หวัดดี พี่แต็ก พี่พอน ...พี่ทุกคน

ทักทาย พิทบลู ชลบุรีทุกคนครับ

มาแอบดูบ่อย แต่มะเคยมาเม้นซักที ฮิฮิ

ช่วงนี้ งานเยอะ จะจบละ ต้องทำโปรเจคจบอะ

มีแต่น้องหมาน่ารักทั้งนั้นเลย ......อยากได้ 555

พี่พอนส้มเช้ง เฮกเตอร์เปนไงบ้าง ....
  • พี่พอน ขอเมลหน่อยคับ

เมลผม howmany_live@hotmail.com
  • หายไปนานเลยนะครับ น้องทีใช่ไหมเนี่ยะ
    เป็นไงบ้าง จบเมื่อไหร่ล่ะครับ มาบ้า pit กันเหมือนเดิมนะน้อง
    ******************************************************************************
    มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟังครับ
    สำหรับผู้ที่คิดจะเลี้ยงหลายตัว เมื่อวันก่่อนผมไปดูหมามาที่นึง
    แล้วเกิดอุบัติเหตุ หมาหลุดไปกัดกัน ตัวผู้กับตัวผู้ ซัดกัน
    ถ้าใครเห็นเหมือนที่ผมเห็นแล้ว จะสยองมาก ๆ
    มันโหดกันมากๆ เลย ขนาดเป็น bully นะนั่น
    ที่เล่าให้ฟัง ก็เพราะอยากให้เพื่อนๆ ที่คิดอยากได้หมามาเพิ่ม
    ลองคิดไตร่ตรองกันให้ดี ก่ิอนที่จะรับสมาชิกใหม่เข้าบ้านมา
    เน้นนะครับ ตัวผู้กับตัวผู้ รับรองว่ายังไงก็กัดกันแน่นอน
    ถ้าเป็นตัวเมีย ยังโอเคกว่า
    ตอนนี้มีโปรแกรม จะฟิตหมาของตัวเองบ้าง (เห็นกระทู้พี่มาร์ค แล้วอยากทำให้ได้บ้าง )

ส่วนเรื่องจัดมิตติ้ง ยังไม่ชัดเจนว่าเมื่อไหร่ ขอเลื่อนออกไปเรื่อยๆก่อนนะครับ
    หรือถ้ามีใครที่ว่าง เป็นคนจัด นัดรวมตัว ยังไง ผมไปแน่นอนครับ (ช่วงนี้ ไ่ม่ค่อยว่างเลย)
  • บีบี้ ปัญหามาแล้ว ตรงขาหน้าเหมือนขามันด้านๆไม่รู้เป็นไรครับตรงข้อขาหรือเป็นแบบนี้อยู่แล้วไม่รู้

มีเรื่องเล่า พอดีร้านผมทำเกี่ยวกับธุรกิจการท่องเที่ยว วันๆเจอกับชาวต่างชาติมากมาย

พอดีมีลูกค้าท่านนึงซื้อ สุนัขพิทบูลมาเลี้ยงสายไรไม่ทราบแต่ผอมแห้ง 2 เดือนหล่ะเดวว่างๆเอารูปมาให้ดู เขาจะเอากลับประเทศบ้านเขา คูเวตแต่กลับไม่ได้จึงบอกว่าให้ที่ร้านผมเลี้ยงเดียวจะให้ค่าอาหาร แต่ขอแวะมาชมมาเล่นกับมันเป็นครั้งคราว

งานงอกสิครับทีนี้ รู้สึกว่าจะดุตั้งแต่เด็กๆ - - แต่นิสัยดีนะไม่ขี้เยี่ยวมั่ว

แต่เจ้าบีบี้ กำลังอยู่ในช่วงฝึกครับ ขี้นอกห้องเป็น หล่ะ เหลือ ฉี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_7621.jpg 109K
    IMG_7615.jpg 108K
    IMG_7611.jpg 104K
    IMG_7600.jpg 105K
  • ชลบุรี...บอดร์เงียบๆครับๆๆ ทักทายกันหน่อย
  • คุณ Glof 911 อยู่ตรงไหนของพนัสครับ อาทิตย์นี้กลับบ้านจะแวะไปชมซะหน่อย
  • คิดให้ดีก่อนนะไนท์ เลี้ยงยาวเลยนะ

แต่ก็แล้วแต่นะ ถ้าเราเลี้ยงไหวก็โอเค

แล้วก็ ใบเพ็ดมาแล้วนะครับ ถ้าว่างก็เข้ามาเอาได้เลยนะ ไนท์ บิ๊กด้วยนะ

เอ้า ส่งเสียงหน่อย ครับ ชาวพิทชล
  • เอารูปสมาชิกใหม่ของบ้านมาให้ชม เจ้าจูเนียร์ มาให้พี่ๆๆน้องๆๆชาวชลบุรีได้ชมกัน
    ไฟล์แนบ
    13072010177.jpg 65K
    13072010176.jpg 63K
    13072010175.jpg 63K
    13072010174.jpg 59K
    11072010169.jpg 70K
  • โห น้องบิ๊ก
    เจ้าจูเนียร์ มันกินดีอยู่ดี จริงๆ มีเสื้อใส่ด้วย
    เห็นแล้วสบายใจครับ :063::063::063:
  • โห น้องบิ๊ก
    เจ้าจูเนียร์ มันกินดีอยู่ดี จริงๆ มีเสื้อใส่ด้วย
    เห็นแล้วสบายใจครับ :063::063::063:
  • ฺBig หมามันร้องไหมเวลาใส่กรง ขับถ่ายเป็นที่เป็นทางดีไหม

เจ้าบีบี้ดื้อมาก อยู่ที่บ้านพี่ แต๊กเหมือนหงิ๋มๆ ขอบอกว่าเจ้าบีบี้ตัวนี้ แสบมากครับ อยากได้หมาดื้อๆ ได้สมใจเลย - -"

แต่รู้สึกได้ถึงความผอมลง เพราะย้ายที่อยู่ใหม่กินน้อย พยายามให้มันกินนมเยอะๆ กับหาอ่ะไรมาคลุกๆให้มันกินกับ F1
  • 555 บอกแล้วว่ามันซ่า มากๆ
    ช่วงจากนี้ไปสำคัญนะ หมาจะใหญ่ไม่ใหญ่ อยู่ที่สายพันธ์
    และการเลี้ยงดูช่วง 2 - 8 เดือนนี้และ

ส่วนวันอาทิตย์นี้ จะขึ้นไปเที่ยว โชคชัย4 ร้านพี่มาร์ค
    มีผู้ใดสนใจบ้างครับ ไปกันๆ
  • นี่ปู่ย่า ลูกหมาชุดนี้
    ไฟล์แนบ
    Liger line Alana.jpg 49K
    Badboy.jpg 13K
  • ตามด้วย ตายาย ครับ
    ไฟล์แนบ
    Killer.jpg 7K
    1161758347.jpg 51K
  • หวัดดีชาวไก่หงอยเงียบเหงา ช่วงนี้ท่านเงียบจัง
    ตำแหน่งหน้าตาดี ยกให้เชียงใหม่ก็แล้วกัน ฮ่าๆๆๆ
  • เอ้า แต๊กรวมตัววันไหนกันแจ้งเลย รอฟังอยู่ผมพร้อมเสมอ 5555+
  • ไนท์จูเนียร์ไม่ดื้อเลยมึนมากๆๆ ไม่ขี้ใส่กรงอะถ้าปวกเขาจะร้อง แล้วปลอยไปก็ไปขี้แล้วกลับมานอนต่อ
  • สวัสดี พี่น้องชาวชล หายเงียบกันเลย
    เอาไงกันดีล่ะ คล นัดกันวันไหนดีล่ะ อยากเมาแล้วเนี่ยะๆๆๆๆ
  • หมาผมเป็นปอดชื้น...คออักเสพ ....แต่ขาเพลีย....ซิ พี่..แต๊ก งงเหมือนกันเดินไม่ค่อยไหวเลย

เมื่อวานพาไปหาหมอมาแล้ว ได้ยากลับมาเพียบเลย
  • หมอที่ไหนครับ นั่น
    ยังไงก็ให้กินยาตามที่หมอให้มาก่อนล่ะกันครับ
    ถ้าหมายังกินข้าวกินปลาอยู่ ก็ยังไม่น่าห่วง เท่าไหร่

พยายามอย่าให้ขาดหรือลืมนะครับ
    สู้ สู้ ครับ
  • อยาก พาหมาไปเที่ยวจังเลยครับ +++
    ช่วงนี้ เงียบเหมากันหมด
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-348.jpg 82K
  • เอ้า อยากไปไหนไหนกันล่ะโหวตๆ พี่แจ๊คพี่แหย๋วเป็นไงกันมั้งนัดที่เลยตาแต๊ก คลพร้อมเสมอ
  • ไม่ว่างนะครับพักอยู่บ้านยาว

เกิดอุบัติเหตุครับ - -เซงชิบรถวีโก้พังเละ
  • หมอที่พี่...แนะนำแหละครับ แต่อาการก็ดีขึ้นหน่อยแล้วใจชื้นขึ้นมาหน่อย

รบกวนอีกอย่างนึงครับ มีอาหารหรือยาตัวไหนที่เสริมแคลเซียมบ้างครับ หมอบอกว่าหมาผมขาดแคลเซียม

ขอบคุณครับ
  • กำน้องไนท์ เอารถไปบวกกะอาไรมาล่ะเนี่ย
  • บวก กับ กระบะ Vigo มาครับ เลี้ยวโค้งแถว พัทยา นี้แหละครับไม่รู้ฝั่งโน้นมันตกใจกลัวหรือยังไง เสียหลักมาชนผมอ่ะ ขับมาไวซะด้วย

ตอนตี 2 :022:
  • :001::001:หวัดดีครับ คนหล่อ และสวยด้วยทุกคนนะครับ

พี่แต๊กคับ มีงานที่ไหนป่ะ ไม่ได้เข้ามาบ่อยเท่าไรนะ

ยุ่งกับโปรเจคอยู่ ไม่รู้จะจบมั๊ยเนี่ย

ยังไงก้อดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ :030::030:
  • พี่แต๊กคับ

ลูกหมาแข็งแรงดีมั๊ยพี่
  • ตกลงเอาไงน้องๆถึงวันนัดแล้วนะเว้ยยยย
    โทรบอกด้วยนะน้องแต๊ก
  • พี่แต๊ก มีมิสติ้งแล้วบอกด้วยนะ

ยังไม่มีเวลาไปเอาใบเพดเลยพี่ ฝากเกบไวก่อนนะ
  • เอาและ กระแสเริ่มแรงขึ้นเรื่อยๆแล้ว
    ดีครับ วันไหนยังไง เดี๋ยวแจ้งอีกที

คราวนี้ไม่มีเบี้ยวแล้ว
    เตรียมตัวเตรียมใจกันให้พร้อมนะครับ
    ไนท์เป็นไงบ้าง ถือว่าฟาดเคราะไปครับ
  • อือฟาดไปครับ

เซงรถพัง :022:
  • สวัสดีครับ
    ผมแจ๊ค
    เพิ่งเริ่มเลี้ยงเหมือนกันอยู่แถวอ่างศิลาครับ
  • ยินดีที่รู้จักครับ แจ๊ค
    บ้านหลังนี้มี 2 แจ๊คแล้วครับ 555

ตกลงอาทิตย์หน้าเลยไหมครับ หยุดยาวด้วย
  • ผมอยากไปเจอเพื่อนๆแล้วครับเจ้านายยยยบยย
    ไฟล์แนบ
    mafie.jpg 76K
  • เอารูปเก่าๆ มาให้ชมกันครับ
    mafie&muffin
    ไฟล์แนบ
    mafie2.jpg 79K
    muffin1.jpg 63K
  • วันนี้ พามาเฟียไปเที่ยวแถวบ้านมาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9282.jpg 123K
  • ดีครับ ชาวพิตชลบุรี ช่วงนี้งานเยอะมากเลยครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเลย
    เดือนหน้างานน่าจะเบาบางมั่งแล้วล่ะครับ
    แล้วจะมาเยี่ยมใหม่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    432.jpg 38K
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16251&page=2#Item_28
    เอามาให้ชมกันครับ มิตติ้งเล็กๆที่พลา
  • สวัสดีครับ ชาวชลบุรีทุกท่าน

แต็ก เมื่อคืน เมาป่าว