ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • :o037:หมดแล้วคร้าบ
    เก็บตกงานของเดือนที่แล้วนะครับ เอาลงพร้อมกันเลยนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    SDC10845_resize.JPG 91K
    SDC10844_resize.JPG 96K
    SDC10843_resize.JPG 89K
    SDC10842_resize.JPG 104K
    SDC10841_resize.JPG 81K
  • หมดแล้วจ้า
    ไฟล์แนบ
    SDC10853_resize.JPG 79K
    SDC10850_resize.JPG 107K
    SDC10849_resize.jpg 69K
    SDC10847_resize.JPG 102K
  • อยากไปแจม บ้าง คับ 55+
  • แต่คืน นี้ กลุ่ม ผม ก็มีคับ 55+ ไม่รู้ ยาวถึง ดูบอลเลยดีมั้ย 55+
  • รอบดึกคนมาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย เสียดายที่กลับก่อน...
    ไฟล์แนบ
    SDC10956_resize.jpg 111K
  • ถ้าอยากแจมก็เชิญได้ทุกเมื่อเลยนะคะพี่ตี้ เชียงใหม่ยินดีต้อนรับค๊า
    ไฟล์แนบ
    SDC10960_resize.jpg 78K
  • :029:โอ้วเสียดายจริงๆหนุกหนานกันน่าดูฮ่าๆๆๆๆ :m045:ฝากหาคู่ให้ลูกสาวด้วยครับฮีทมาได้ 2 วันแล้วอยากได้ในราคาผสมไม่แรงเกินนะครับหรือใครมีข้อเสนอยังไงว่ามาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1400.jpg 103K
  • มึงกลับก่อนก็ดีแล้วไอ้เต็ก ไม่มีใครเค้าต้อนรับมึงหรอกไอ้ชิปหาย
  • เสียดายเมื่อคืนกลับก่อน:m009: เพราะกลัวของหลังรถจะพังนะคับ(เจอพี่สมพงแล้วกลัวจะได้กลับเช้า5555555):m045:
    สนใจแบบแดงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆใหญ่นิดหน่อยไหมคับ:m001: มาคุยกันได้นะคับ มีลูกมันให้ดูsizeด้วยคับอยู่ที่บ้านคับ0848056364เอารูปพ่อกับแม่มันไปดูด้วยแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    toorup2.jpg 100K
    DSC07451.jpg 67K
    colaลูกอาโน.jpg 98K
    IMG_17382.jpg 117K
    IMG_19423.jpg 93K
  • ผ่านไปเกือบสองเดือนยังแค้นไม่หายอีกเหลือ น่าสงสารเนาะที่ต้องเก็บกดอยู่ฝ่ายเดียว...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04063.JPG 124K
  • ใจเย็นพี่น้อง กระทู้บ้านเราเพิ่งกลับมาคึกคัก หลังจากเหงากันอยู่นาน เรามามันส์กันดีกว่ามั๊ยท่าน
  • แน่ใจนะพี่เก่ง ว่ากลัวเช้า พอถึงเวลาเข้าจริงๆออกแนวเช้าไม่กลัวซะมากกว่าม๊าง ท่านหัวหน้าแซ้บ 555+
  • อยากไปด้วยจังคราวหน้าไม่พลาดแน่.....ฮึฮึๆๆๆๆ
    พี่เก่งว่างก็มาเอาเครื่องวิ่งได้แล้วถ้าช้าคิดเงินน่ะพี่ตอนนี้ให้เอาไปใช้ก่อนโลดฟรีด่วน
    ไฟล์แนบ
    watermark copy.jpg 110K
  • ขอบอกตามตรงครับว่าเชียงใหม่ยังไม่คึกคักเท่าที่ควร เมื่อวานนี้ได้ไปมิตติ้งมา

ก็พอนับได้ว่ามาร่วมกันแค่ราวๆ ยี่สิบคนหรือสามสิบคนรอบดึก ปีที่แล้วผมกล้าพูด

ว่าผมเป็นตัวตั้งตัวตีในการรวมสมาชิกแค่สิบจากหนองเขียวให้เฉียดร้อยได้ แต่ปีนี้

ได้ปล่อยวางเพราะเดินทางไปต่างประเทศและเปิดบริษัทเป็นของตัวเองจึงไม่มีเวลา

มานําเชียงใหม่อีกต่อไป แต่เมื่อเห็นตอนนี้ก็อยากจะแนะนําพี่ๆ น้องๆ เพื่อให้มีความ

คืบหน้าขื้น มันเป็นเรื่องธรรมดาที่หลายๆ คนอยากวางตัวเป็นผู้นําของกลุ่ม ไม่ว่าใครคน

ไหนก็มีสิทธ์ได้ แต่ถ้าจะนําต้องนำจริงๆ นำขื้นไปอีกระดับนึ่งไม่ใช่ถอยหลังหรืออยู่กลับที่

ขอให้ทุ่มเทครับ ยกตัวอย่างเช่นให้ระบุวันเวลาก่อนมีมิตติ้งในแต่ละเดือนเพื่อให้มีสมาชิกทั้งเก่า

และใหม่เข้ามาร่วมกันคับครั่งอย่างสมํ่าเสมอ หลายคนก็อยากจะร่วมด้วยเหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่เพราะสื่อ

กันแค่ในมิตติ้งแคบๆ ใจจริงแล้วผมอยากให้เชียงใหม่มีผู้นําโดยการคัดเลือกจากสมาชิกทุกคน เพราะผู้นําเป็น

สิ่งสําคัญมากในความเคารพนับถือและการนําความสําเร็จมาสู่ในแต่ละสมาคม ผมยินดีที่จะสระสิทธ์

แต่ยังไงก็อยากเห็นเชียงใหม่พิทบูลเติบโตขื้นอย่างต่อเนื่องครับ บอลแพ้เมาแล้วไปนอนก่อน...:020:
  • กูเห็นมีแต่มึงคนเดียว ที่เสร่ออ่ะไอ่เต็ก มึงเป็นผู้นำต่อนี่แหล่ะดีแล้ว
  • พี่น้องครับ ผมอยากไปเชียงใหม่อีกครับ

เลิกทะเลาะกันเถอะครับ มีอะไรก็เคลียร์กันให้จบ เราเดินทางมาไกลมากแล้ว ผมเสียดายครับ น้าผีเลิกเขี่ยได้แล้ว มีอะไรคาใจ ล๊อคอิน เปิดอกคุยเลยครับ จะได้จบๆ เอาให้รู้กันไปเลย ใครไม่ชอบนิสัยใคร จะได้เคลียร์กันนอกรอบให้มันจบ การแอบด่าทำให้เกิดความหวาดระแวงกันเอง ไม่รู้จบครับ หากท่านแน่จริง เปิดเผยตัวแล้วด่ากันซึ่งๆหน้าไปเลย กรูไม่ชอบมรึงตรงไหน มรึงปรับปรุงได้ไหม เอากันแบบนี้เลย คนที่โดนเพื่อนด่า หากปรับปรุงตัวได้ก็ปรับปรุง หากขอโทษได้ก็ขอโทษ การขอโทษมันไม่ทำให้เสียศักดิ์ศรีหรอกครับ แต่มันคือสปิริตครับ ไม่อย่างนั้นมันก็ลากยาวไปแบบนี้ จนทำให้คนอื่นเสียบรรยากาศ

ผมอยากเห็นกลุ่มเชียงใหม่เดินหน้าต่อไปอย่างมั่นคง พวกเรามีงานใหญ่รออยู่ ทั้งงานประกวด งานลากน้ำหนัก และล่าสุด เพาะกายหมา

ฝาก คุณใหญ่ คุณเคน คุณสมพงษ์ คุณเต็ก น้องเตย และอีกหลายๆท่าน ทำอย่างไรก็ได้ครับให้กลุ่มของเรา กลับมาสนุกสนานกันเหมือนเดิมด้วยเถอะครับ

หากยังเห็นผมเป็นสมาชิกของกลุ่มเชียงใหม่ โปรดรับฟังข้อเสนอของผมสักนิดเถอะครับ
    ขอบคุณหลายๆครับ

มาร์ค
  • :006:สู้ๆ คับ เชียงใหม่

เอาใจช่วย:013::062:
  • เซ็งว่ะพลาด2งานแล้วกรูมัวแต่พาอีชิวชิว ไปประกวดแต่ก็ถือว่าคุ้มชิวชิวจบแชมป์ประเทศไทยแล้วเน้อ
  • พี่เต็กพล่ามไรวะ ปล่อยวางมั้งพี่
  • มีทติ้งรอบหน้าขอแบบฟูลทีมได้ป่ะพี่น้อง คิดถึงบรรยากาศมันส์จัง
  • ปล่อยวางมาสองเดือนแล้ว ควรมีใครทําอะไรสักอย่าง ปล่อยไว้อย่างนี้คงไม่ดีแน่น้องฟู่
    เชียงใหม่นั้นมาไกลไม่อยากให้มาหยุดกันแค่นี้ ในเชียงใหม่มีสมาชิกเลี้ยงพิทบูลเยอะมาก
    แต่บางครั้งเราต้องกระตุ้นเค้าถึงจะมาร่วม ก่อนนี้พี่เคยแทบบังคับให้จูงหมามากันด้วย มีพิทบูลเยอะๆ
    คนผ่านไปผ่านมาก็ให้ความสนใจ เราก็จะได้สมาชิกใหม่เพิ่มขื้นเยอะ ถ้าน้องเตยจัดมิตติ้ง
    ครั้งหน้าพี่อยากให้ระบุวันเวลาไว้ทางบอร์ดสักอาทิตย์สองอาทิตย์ที เพราะบางครั้งต่างจังหวัดอย่าง
    ลําพูน ลําปาง แม่ฮ่องสอน หรือสุโขทัยก็จะได้วางแผนมาร่วมด้วย รับรองฟูลทีมแน่นอนครับ

ส่วนเรื่องพูดเสียดกัน อย่างที่พี่ Mark บอกขอให้พอได้แล้วครับ เรื่องมันจบไปนานแล้ว ทุกวันนี้
    สังคมพิทบูลเชียงใหม่ก็แคบอยู่แล้ว ไม่จําเป็นต้องมาจ้องเจาะยางกัน มันไม่ได้ส่งผลกระทบถึงผมหลอก
    ยิ่งแวะมาด่ามากๆ มันเดือดร้อนไปถึงภาพพจน์ของกลุ่ม ทั้งๆ ที่หลายคนไม่มีส่วนร่วมด้วย ขอบคุณครับ...
  • เรื่องลากน้ำหนักไปถึงไหนแล้วครับ พี่สมพงษ์ หายไปไหน
    คุณเก่ง คุณใหญ่ คุณเคน ฯลฯ ฝากด้วยครับ

ตอนนี้ทางหาดใหญ่เขากำลังจะทำสนามลากแล้วนะครับ
    จะมีชาวมาเลย์มาร่วมแข่งกับพวกเราด้วย อีกหน่อยขึ้นเหนือลงใต้เดินสายแข่งหมา มันส์ละพี่น้อง
  • * himawari
    * CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | July 13, 2010, 12:15 am

มีทติ้งรอบหน้า ขอแบบฟูลทีมได้ป่ะพี่น้อง คิดถึงบรรยากาศมันส์จัง
    ---------------------------------------------------------------------------------------
    รอบหน้าไม่ พลาด หวะเตย!!! ตี วีซ่าไว้ รอ ละ ~~~
  • เฮอออ...

อยากไปมั่งจังงง... รถเสร็จก่อนนะครับแล้วจะไป 110%

ตอนนี้มีแต่แมงกาไซ สวนรถยนต์กำลังปั้น ยกเครื่องลงอีแก่อยู่ หน้าจะไม่เกิน 2 อาทิตย์ครับผมมมม...

(Project: Hachiroku TE71 วาง 4age ฝาลายขับหลังแท้จ่าาาาา)

:o043:
  • ผมเองก็แต่งคันนี้ไปเยอะเหมือนกัน กว่าจะทําท่อให้มันดังเหมือนฮาเลย์
    ไม่ใช่ง่ายๆ cc น้อยเหลือเกิน แต่ขอบอกครับว่าลุยภูเขามันส์สุดๆ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02662.JPG 107K
  • :m045:บางสิ่งบางอย่างปล่อยวางมันได้ก็ดีครับ คนเรามีสองด้านเสมอ ไม่มีใครเพอเฟค100% หรอกครับ:m019: เรามาช่วยผลักดันกลุ่มเราให้เดินหน้าต่อไปดีกวาครับทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ007.jpg 53K
  • :m075:อ้ายหนึ่งxl ครับ ปลอกคอแบบบลูตัสใส่คราวตี้แล้ว แพงก่อครับ หาซื้อตี้ไหนได้พ่องกา

มีทติ้งครั้งหน้าคิดว่าถ้า เฮาเปลี่ยนเป็นกึ่งๆ ปาร์ตี้ ที่ร้านอาหาร จะดีก่อ
    วันนั้นคุยคร่าวๆกับพี่เล็กไว้ เปิ้ลบอกปักหมุดได้ คนสันจรผ่านไปมาเยอะ จัดประกวดหมาสุขภาพดี 2-3รางวัล

ส่วนเครื่องดื่มหรือว่าอาหารก่อเอาเป็นจ่ายสดเลย ใครสั่งมาเป็นชุดก่อจ่ายสดเลย

พี่ๆน้องๆ เห็นว่าไงมั่งคร้าบ :m102: เดียวผมจะลองเข้าไปถ่ายรูปสถานที่มาก่อนเน้อครับ

(ลานthikpark ฝนตกมา2รอบละ เหล้าเข้าปากกำลังติดลม ตกทุกที:m057: )
  • อีกใจนึงอยากไปที่ห้วยตึงเฒ่า แต่ปัญหาคึอมันปิดไว อยากเอาแบบเตาย่างซักอัน ย่างไส้ ย่างรวม ห้วยตึงเฒ่าเอาหมาลงเล่นน้ำได้ด้วย ถ้าไปห้วยตึงเฒ่าคงต้องเลื่อนเวลาไปให้ไวขึ้น ไม่รู้ว่าพี่ๆน้องจะสะดวกกันรึเปล่าครับ

ใครมีความคิดเห็นยังไงบอกด้วยเน้อคร้าบ:o067:
    ไฟล์แนบ
    SDC10627_resize.JPG 115K
  • http://www.vdowatch.com/%E0%B9%84%E0%B8%AD%E0%B9%89%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B8%B5%E0%B9%89%E0%B8%A2%E0%B8%A7%E0%B9%80%E0%B8%87%E0%B8%B4%E0%B8%99-3005.htm

พึ่งหาเจอ เอามาฝาก สนุกมากครับ ไอ้เขี้ยวเงิน
  • ฮั่นแน่... KSR ก็มีเหมือนกันครับ (คันขวานะ)

ปรกติจะเป็น Big Bike แต่ช่วงนี้แว้นไปแว้นมา กับ ไอ่ตัวเล็กเนี้ยครับ :013:

ภาพนี้ตอนขี่เล่นๆไปที่บ้านรักไทยครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    ksr.jpg 72K
  • มีแต่ KSR คันแต่งสวยๆ ทั้งนั้นเลย สงสัยต้องหาเรื่องเสียตังค์อีกแล้ว...

ผมให้ห้วยตึงเฒ่าหนึ่งคะแนนเสียงครับ เอาเตาไปย่างกินกัน ใครจะหมักหมูหมักไก่
    ไส้ อาหารหรือเอาข้าวมาด้วยก็ได้ ท่านใดมีเบียร์ก็นํามา มีเหล้าก็เอามา มีนํ้าเปล่าก็ดี
    คนละนิดคนละหน่อย อิ่มท้องแน่นอนครับ ส่วนหมาก็ปล่อยให้มันเล่นนํ้ากัน น่าสนุกดีครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC04035.JPG 123K
    DSC02823.JPG 107K
  • รูปชิวชิวมาแล้วเน้อฝากหื้ออ้ายแม็กตวยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    37919_1360649984814_1488504406_30951220_4834109_n.jpg 98K
  • ภาคเหนือเรา มีไทยแลนด์แชมป์ เพิ่มอีกตัวแล้วเน่อ...เป็นตัวเมียเสียด้วยดิ....... ชิว ชิว ลูกสาวอ้ายแม็ค.... รอดูหลานโตยเน่ออ้ายแม็ค.... งานนี้ ได้ ตำแหน่งไทยแลนด์แชมป์ พร้อมกับ Best OF Breed ด้วย คะแนนสะสมตอนนี้น่าจะอยู่อันดับต้นๆ ของประเทศแล้วครับ.... ท่านใดเลี้ยงสายประกวด อยากทำตำแหน่ง ก็ติดต่อมาได้เน่อ....
  • ดีใจกับพี่เอ็ดด้วยครับผมไม่ผิดหวังจริงๆที่มอบชิวๆให้พี่ดูแล ฟู่แอบไปไม่ชวนกันเลยนะ งานนี้ต้องฉลองกันหน่อยแล้วหละมั้ง ฮ่าๆๆๆ
  • ไอ้ TEK มึงนี่แม่งทำตัวน่าหมั่นไส้จริงๆ จะโชว์ไปถึงไหนครับเนี่ย ใครๆเค้าก็รู้แล้วว่ามึงเี่นี่ยมัยเพอร์เฟคเย็ดเข้ อ่านๆแล้วก็สงสารเพื่อนๆเชียงใหม่จัง 55555 เมื่อไหร่มึงจะเลิกโชว์อ๊อฟสักทีกูเห็นแล้วรำคาญจริง ผมเรียกคนได้เป็นร้อย ผมแจ๋ว ผมเก่ง ผมเป็นผู้นำ ผมโอ้ยแมร่งเอ้ยยยยยยยยยยย เท่ห์ฉิบหาย มึงเดินทางบ่อยๆ เครื่องบินแม่งก็ตกกันบ่อย ทำไมไม่มาเป็นเครื่องลำที่มึงนั่งวะ หะเจ็ดเข้
  • ตอบน้อง ปราย ปราย!! ปลอกคอบลูตัส ตัวที่ เป็น สแตน นั้น คนรู้ จัก ซื้อมา ฝาก จาก กทม อะจ๊ะ แต่ ผมคิดว่า ร้าน พี่แดง รักสัตว์น่าจะมี นะ!! [แต่ไม่สนับสนุนให้ใช้ อะครับ เพราะมันแข็งแรงจริง แต่ เป็นการทรมารมัน อะ เหมือนยิ่งลาก หมุดตรงปลอกคอ จะยิ่งรัด รัด รัด รัด โอ้ว แม่เจ้า ได้เลือด!! สังเกตุ วันงาน ผม ใส่ กลับด้านไว้เพื่อไม่ให้ หมุด มันแทงคอ บลูตัส อะจ้า]

ปล.ส่วน เรื่องห้วยตึงเฒ่า ข้าพเจ้า ขอค้าน 1 เสียง เพราะ ปิดเร็ว ถ้าอยู่ ค่ำๆๆ กลัวผี ดึกลง น้ำ~~ และ ชื่อไม่เป็น มงคล

ถ้า ชื่อ ห้วยตึงหนุ่ม งี้ ถึง จะไป ~~!~!
  • สายประกวด มาประกวดกันดีกว่านะครับ... จะได้คึกครื้นนนนน หน่อยยยย ครับ มีงานประกวดบ่อยๆ คึกคักดีนะครับ อย่าปล่อยให้เงียบเหงานะครับ เอาหมาสวยๆ มาประกวดกันหน่อยนะครับ ช่วงนี้ มีคนถามหา สายประกวดกันมากขึ้นเยอะเลยครับ จากการที่ไปประกวดมา เอาน้องชิว ชิวไปลุย บางกอกมา มีแต่คนรุมล้อม อยากได้ลูกสุนัข ไปประกวดกัน เรทติ้งดีขึ้นเยอะเลยครับ คอนเฟริ์ม ครับ

จัดไปอีกรูป.............
    ไฟล์แนบ
    IMG-6798.jpg 88K
  • ไอ้เต๊กกลับไปแสดงหนังเกย์ของมึงเถอะ
  • ป๋าคับตอนนี้เรากำลังรอย้ายพื้นที่ใหม่คับรอคนดูแลพื้นที่เค้าทำพื้นที่ให้เรียบร้อยก่อนจะได้รู้ว่าเราจะเหลือพื้นที่เท่าไรแล้วก็จะทำรางลาก สปริงโพล เอาไว้ในพื้นที่เลยใครอยากเล่นก็ไปเล่นได้เลยอะคับ(แบบส่วนสนุกอะคับ)เพราะเค้ามาคุยกับผมเมื่อวันเสาร์นี้เองคับป๋า ถ้าตกลงเรื่องพื้นที่ได้แล้วคงต้องขอแรงชาวเชียงใหม่ทุกคนนะคับ เรื่องรางลากคงต้องปรึกษาคุณจอนท์กันอีกที่คับ แล้วได้เรื่องยังไงจะส่งข่าวนะคับป๋าเหมื่อยมือละคับบบบบบบบบบ:030:
  • ดีใจด้วยนะฟู่เอาเชียงใหม่ก็มีไทยแลนด์แชมป์เย้เย้เย้เย้เย้เย้เย้เย้เย้ยเย้:013::013::013:
  • ขอแสดงความยินดึกับชิว ชิวลูกสาวคุณแมคด้วยนะครับ
    สําหรับ Best of Breed ระดับประเทศ นี่ล่ะสิ่งที่เชียงใหม่ต้องการ
    ผมก็ยังงงคุณแมคอยู่ว่าปล่อยแม่หมาตัวนี้ไปได้ยังไง ???

ส่วนคนไหนมีปมด้อยก็ขอให้ปล่อยมันไปตามยถากรรมครับ
    เศษสวะของสังคมมันไม่ใด้อยู่ในสายตาของผมอีกต่อไปแล้ว...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05024.JPG 114K
  • สมาชิกท่านใดขาดเช็คชื่อมีทติ้งครั้งหน้า ขอปรับเป็นเบียร์ซักลังจะดีมั๊ยน๊า อยากให้เชียงใหม่กลับมาคึกคักเหมือนเดิม ช่วยๆกันหน่อยนะคร๊าบบ
    ไฟล์แนบ
    104722.jpg 108K
    10442.jpg 105K
  • งานที่หาดใหญ่มันส์มากกกเลยพี่น้อง แต่เตยไม่ได้เอากล้องไป 555 เลยไม่มีรูปมาอวดกันเท่าไหร่ กลับมาก็ป่วยซะก่อน คราวที่แล้วเป็นผู้จัด คราวนี้ไปดูงานเค้ามา โอ้ แม่เจ้า เค้าจัดได้สุดยอดเลยท่าน เก็บไว้เป็นกรณีศึกษาได้เลยนะ สงสัยกลุ่มเราคงต้องคุยกันยาววว 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_47293.jpg 92K
    10133.jpg 95K
  • เอาเป็นยึดบัตร์ VIP เลยก็ได้ครับ อดได้ลด 20 % ถ้าไม่มาเอาบัตร์
    สมาชิกน็อรทเทอร์นพิทบูล ในสถานที่่บันเทิง ยกตัวอย่างเช่น
    ร้านอาหารแบบคุณไก่ พรรณนิภา กุหลาบแดง Non Z ครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC06397.JPG 62K
  • เย้ๆๆๆๆ ดีใจว๊อยยยย เชียงใหม่จะมีสนามลากแล้ว

ตูจะได้หาเรื่องขึ้นเหนือ แล้วล่องใต้ เดินสายแข่งหมา
  • แสดงว่าบีเจ Making Comeback แล้วใช่มั้ยครับพี่ Mark...?
    เชียงใหม่จะได้มีโอกาศเห็นไมเคิล จอร์แดนของหมาลาก...

น่าสนุกดีครับ สงสัยต้องโทรไปปรึกษาคุณ John ซะแล้ว
  • อย่าลืมเอาบีเจ มาด้วยนะค่ะ
  • บีเจอายุสี่ปีแล้วครับ

ขามันบาดเจ็บเรื้อรังเหมือนเจ้าของเลย โอกาสกลับมาลงสนามค่อนข้างเลือนรางครับ
    แต่กำลังมองหาตัวแทนมันอยู่ครับ
  • มึงนั้นแหละไอ้สวะสังคม ไอ้ TEK ไอ้สลัด ไอ้หน้าหนังไข่ ไอ้เกย์ ไอ้ขี้เก๊ก ไอ้แม๊กโดนัล ไอ้KFC ไอ้พิซซ่าฮัท รวมๆแล้วแม่ง JUNK ไงไอ้สลัดมึงเข้าใจมะ มึงคิดว่าคนที่เชียงใหม่เค้าลืมเรื่องมึงแล้วหรอไอ้หน้าหนังไข่ ทำเนียนได้ตลอดนะมึงเนี่ย แม่งสุดยอดจริง หน้าด้านหน้าทนมากกก ขอบอก คนอารายหัวคารารวยจริงๆ ยอมรับความทุเรศของตัวมึงบ้างเหอะ แม่งเอ้ย ไอ้หน้าหนังไข่ ไม่มีใครเค้าอยากจะมานั่งด่ากพมึงหรอก มึงรู้ตัวเอาไว้ด้วยเขาเบื่อรำคาญมึงจะตายห่า โชว์อยู่นั้นแหละ จะโชว์เหี้ยไรนักหนาวะ บ้านมึงเค้าเลี้ยงมึงมาให้มีปมด้อยหรือไง หรือสมัยก่อนไม่มีจะแดก พอมีเข้าหน่อยโชว์สะ มึงนั้นแหละไอ้ปมด้อยของสังคม มวลมนุยษ์ชาติเค้าเบื่อกับพฤติกรรมมึงมากมึงจงรู้ไว้นะ มึงลองเลิกพฤติกรรมส้นตีน ส้นตีนมึงดูสิ ไม่มีใครมาด่ามึงแน่ ไอ้หน้าหนังไข่ มองยังไงหน้ามึงก็เหมือนลูกกระโปกจริงๆ เพราะฉะนั้นกูจะเรียกมึงว่าไอ้หน้าหนังไข่ 555555555 ขอบคุณสวัสดีครับ
  • น่าเสียดายมากเลยครับพี่ Mark สองปีที่แล้วยังลากได้อย่างสบายๆ อยู่เลย...