ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

OLD SCHOOL !!! HEAVY LINE BREEDING ... mini 1 x jigsaw
  • 3 male and 1 female born 16-6-2010 breed by snoopbowl
    contact 0863225513 or ruttasaht_tommy@hotmail.com

MALE 1 FIRST PICK
    ไฟล์แนบ
    m1.JPG 71K
  • MALE 2 SECOND PICK
    ไฟล์แนบ
    m2.JPG 66K
  • MALE 3 THIRD PICK or LAST PICK MALE
    ไฟล์แนบ
    m3.JPG 64K
  • THE LAST ONE !!! FEMALE !!!
    ไฟล์แนบ
    f.JPG 74K
  • UKC.regist ... line breed of cairo dazz gewelz + dozer daisy

old school new style american bully !!!
  • JUNIOR ....MINI-ONE SON
    ไฟล์แนบ
    junior.jpg 94K
    minione.jpg 104K
  • :051: โตเร๊ว เร็วว เนอะ (^______________^)
  • สวัสดีคับหมอ น่ารัก จังเลย คับ ตัวกลมเชียว

ชอบตัวแรก จัง คับหมอ

หมอ ตั้ม คับ มี ภาพ สาย ของ มินิ 1 และ snow แล้ว ก็ hammer และ raino(ไม่รุ้เขียนถูกเปล่า)

พอดีผม จะ ทำ เพ็ด ออนไลยน์ ของ ARMY อ่ะ คับ ถ้ายังไง ช่วยหาให้ผมหน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ:o030:
  • SWISS FONDUE ...JIGSAW DAUGHTER
    ไฟล์แนบ
    swiss.jpg 73K
    jigg.jpg 54K
  • หวานน จัดให้ตี้หน่อยเร๊ววว !!! ลองหาดูในไฟล์เก่าๆอ่ะ

ตัวนี้เห็นแล้วร้องงง นึกว่าหมู !!! snoop bowl จัดหนักกก

หล่อนชื่อนัง " BeYoNc'E " ตัวนี้เทพได้อีก 555
    ไฟล์แนบ
    byon1.JPG 80K
  • โปรโมทให้ SnOoP BoWl เค้าหน่อย ช่วงนี้ทีเด็ดพี่แกเยอะ !!!
    ไฟล์แนบ
    P1110975.JPG 79K
    P1110973.JPG 81K
    byon2.JPG 75K
  • ส่งมาทางนี้เลยนะคับ
    khajohn-003@hotmail.com

ขอบคุณคับ
  • mini one ---- lil one x gypsy
    jigsaw ---- lil g x nikita

gypsy and nikita direct from dazz n gewelz !!!
    lil one direct from dozer n daisy
    lil g from double cairo
    SNOW (junior mom)from double cairo too !!!
    NINA ROSE(swiss mom)from LUNCH BOX x HOT POCKET
  • หวาน จัดให้หน่อยนะคับ อยากได้ เอามาให้หมด เลย จะเอาไปทำเพ็ดออนไลน์ อ่ะ:002:

ส่งมาทางในบอร์ดเลยก็ได้ นะคับ:002:
  • :006: ชอบ First Pick ครับหมอ ตัวนี้อยู่หาดใหญ่เปล่าครับ :006:
  • แจ่มมากเลยครับพี่หมอ เห็นเค้าว่าไอพวกตาห่างๆนี้โตขึ้นหัวใหญ่เบ่อเริ้ม จริงเปล่าครับ สุดยอดๆๆเลย:006::006:
  • m1ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ทำไมต้องใช้มือบีบหน้าเพื่อให้มันดูดีขึ้นด้วยครับ

ถ้าให้แฟร์ก็วางมันลงแล้วถ่ายด้านหน้ากับด้านข้างมาสิ

เบื่อพวกขายหมาหลอกลวงจริงๆ แถมยังมีลิ่วล้อมาคอยเลียขาอีกต่างหาก
  • คุณผี ครับ เค้าต้องการ จะให้เห็น หน้าลูกหมาชัดๆ ครับ และลูกหมามันเล็กอยู่การประคอง 2มือ เป็นการดี ที่
    สุดแล้ว นะครับ ผมถามจริง ๆ คุณ รู้เรื่องบ้างหรือเปล่า ดีแต่วิจารณ์ชาวบ้าน ชาว ช่อง
    คนเค้าทำมาค้าขาย แล้วเค้ามาขายไม่ได้โกงอะไร
    ระวังนะครับเวรกรรมมันมีจริง ชอบนักตัดการทำมาหากินคนอื่น สักวันคุณก็อาจจะถูกตัดถูกรังแกถูกเหยียดหยาม
    ในค่าขาย เรื่องธุรกิจ แม้เงินที่จะ ต้องใช้ภายใน บ้าน แล้วคุณจะนึก ถึงคำผม
    ขอให้สนุก ต่อการ ตัดถอนคนอื่น ต่อ ไปเถอะ ผี นักวิจารณ์
    จากลุงผี
  • ไอ้ผีตัวแรก
    ก็เป็นพวกเดียวกันค้าขายก็ต้องสนับสนุน
    หรือมรึงจะให้ไปวิจารณ์ว่ะไอ้เวร
    คนแบบมรึงกูว่าเพื่อนไม่คบแน่ว่ะและกูเดาว่ามร฿งเป็นคนปากห้อยด้วย
    แมร่งเห็นปากดีนัก
  • ประคองห่าเหวอะไรวะ แหกตาดูรูปลูกหมาตัวสุดท้ายให้ชัดๆ จริงๆมันก็ทุกรูปแหละถ้าไม่ลำเอียง

ไอ้พวกลิ่วล้อเลียขาซะแฉะเลย

ผมว่าเวรกรรมีจริงแหละ พวกคุณระวังให้ดี

ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียแค่ไม่อยากให้คนอื่นถูกหลอก ถ้าอยากขายก็ขายให้มันตรงไปตรงมาสิวะ
  • JunIoR PedigrEE ^^

:m000::m090:
    ไฟล์แนบ
    jrpedigreerezise.jpg 93K
  • SWiss PeDiGrEE ^^

:m124:
    ไฟล์แนบ
    swisspedigreerezise.jpg 87K
  • มึงเป็นอะไรของมึงว่ะไอ้ผี มึงเป็น เปาบุ้นจิ้น เหรอว่ะ
    แมร่งไปเล่นละครที่อื่นนู่นไปไอ้สาด
  • หวาน แล้วไหนทางแม่ ARMY อ่ะ
  • ขอบคุณครับสำหรับทุกๆคอมเมนท์ ... ท่านผี น้องตี้ ท่านโดม น้องโต้ง :m001:

พอดีถ่ายวีดีโอไว้ด้วย แต่ยังลงไม่เป็น ... เดี๋ยวส่งให้ทำนะหวานนน :m008:

รอซัก 2 วันจะโพสให้ดูนะครับ ส่วนที่โชว์หัวก็เพราะอยากจะโชว์ present จุดเด่นๆ ของลูกสุนัขครับ ... ยังไงมีอัพเดทต่อแน่ๆครับ:m010:
  • jigsaw เป็นสุนัขที่บรีดโดย pratt ซึ่งเป็นเจ้าของ abkc champ kingkamali ซึ่งทั้ง jigsaw และ kingkamali มีแม่เป็นตัวเดียวกันคือ nikita ... ซึ่งเป็น producer ทางแม่หมาสาย dazz gewelz ... :m001:

ส่วนทาง mini one ก็ได้ทั้ง dozer daisy dazz gewelz ...:m001:
    ไฟล์แนบ
    king1.jpg 31K
    king2.jpg 44K
  • ส่วนชุดนี้จัดให้ท่านเอกรัตภูมิ ซิตี้ !!!:m027:

หน้าแหลมแฟร๊บบบบ แต่บอดี้สุดๆ :m008:
    ไฟล์แนบ
    P1110987.JPG 83K
    P1110982.JPG 86K
  • pokemon and kingkamali ... สวยกันคนละแบบ
    ไฟล์แนบ
    king pok.jpg 74K
  • :m077:
    ไฟล์แนบ
    bo1.jpg 56K
  • :m053:
    ไฟล์แนบ
    bo2.jpg 56K
  • :m075:
    ไฟล์แนบ
    bo3.jpg 52K
  • :m096:
    ไฟล์แนบ
    bo4.jpg 55K
  • แวะมาทักทายคร้าบ

ไม่ได้เข้ามานานเลยทีเดียว อิอิ
  • ว๊ากกกกก..โบ เกม่อน มันยังไม่ตาย..!!
  • สึกแล้วรึครับทิดเอ๊กซ์ ...