ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • ฝากซื้อด้วยเสี่ย เลือกกลิ่นด้วยด้ายป่าวววววว:018:
  • เห็นมั้ยประธานกรูบอกแล้ว
    พูดให้กระจ่างๆหน่อย
    พี่เหน่งจะฝากซื้อ
  • ขอโทษทีครับ...ถุงที่ฝากซื้อคือ....ถุงขยะสีดำครับ!!!!!!
  • อ้าว :025:ผมนึกว่าถุงดับกลิ่นในตู้ผ้า จะเอากลิ่นลาเวนเดอร์อ่ะ:011:
  • จะเอาฮาไปไหนครับพี่น้อง

นี่ดูนี่เอาซับนรก มาฝากฮาดี...

http://www.youtube.com/watch?v=L21lhWsu8QQ&feature=related
  • โหๆๆๆๆ++

พี่ เติ้ล ฟัง เพลง แนว นี้ หรอ คัฟ......

ฮา เลย!!!
  • พี่เติ้ล มรึงเอาอะไรมาให้ดูวะ แมร่งมีแต่ขี้ ขี้ ขี้...
  • ประธานเติ้ล กรูไปดูตัวที่จะฆ่าไอ้หมีมาแล้วโคตรโดน
    เออ.. กิ๊กลพบุรีจะขายน้องLEOหว่ะเอาไงดี จะไปดูตัวมั้ย
  • เสี่ยก้ออออ..... ว่าป่ายยยยยย
  • เจ้าหลุยส์ การ์เซียใช่ป่ะ อึม!!!!ถ้าเป็นเช่นนั้นก็อย่ารอให้มันโตเลยท่าน

อย่างนี้ต้องรีบไปจัดการ สอยมันมาไว้ในครอบครองซะก็หมดเรื่อง...
  • :013:สวัสดีครับพี่ๆ ตะพานหิน มาทักทายตอน 4 ทุ่มครับผม วันนี้รอดูบอลรอบดึกครับพี่:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC000492.jpg 123K
  • NO.หลุยส์ การ์เซีย
    แต่กรูไม่รู้ว่าชื่ออะไรหว่ะ
  • สวัสดีครับโรมัน
    ไม่นอนก่อนแล้วค่อยตื่นมาดูล่ะ
    รักษาสุขภาพด้วย
  • เงียบจังพี่...ติดงาน รึ ว่าติดหญิง กันคร้าบบบบบบบ:o037:
  • ติดหญิงแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    5bxman5d20picture_0016.jpg 106K
  • ผมว่าติดหญิงนะ ฟันธง
    เป็นตัวอย่างไม่ดีเลยยยน๊า อิอิ:030::062:
    บรรยายตามภาพ(ว่ามีสาวๆกี่คน)อิอิ

พี่ศักดิ์มี 2 พี่แมทมี 1 พี่เจี๊ยบมี 1 พี่เติ้ลมีแต่สาวลีโอค๊าบบบบบบ อิอิ (แซวกันไป)
    ไฟล์แนบ
    20100307125526_IMG_1809.jpg 93K
  • ติดหญิงที่ไหน..ไม่มีนะที่บ้านนีอ่ะ.
  • ถ้าอย่างนี้ บูม ยอมตายคานมเลยคับ:o027:

ผมชอบปืนมากกว่านะคับ จัดว่าสวยเลยละคับ บอกนี้
  • หายไปวันสองวัน โดนซะเละเลยแฮะ

พอดีช่วงนี้โดนผีอำหนักไปหน่อย...
    ไฟล์แนบ
    งุงิ.jpg 24K
  • ดูดิ..น่ากลัวป่ะ

เพราะเหตุนี้เลยทำให้ไม่ค่อยมีเวลาว่างจุ๊..จุ๊..
  • อย่างมรึงรึจะกลัว ไอ้ประธาน...:o023::o023:
  • เอ่ออออ.......!!!!

กลัวเมียมาเจอครับฮิ้วววว....
    ไฟล์แนบ
    8Y8I.jpg 38K
  • เอ้อ...กรรม...
    ไฟล์แนบ
    IMG_2907.jpg 81K
  • อยากมีเงินมากๆจัง
  • แมร่ง ไปไหนกันหมดว่ะ:044::026:
    ไฟล์แนบ
    DSC000231.JPG 66K
  • เงียบจังพี่...:o018::o060:
  • เออนั่นดิ หายไปไหนกันหมด
  • มีของมาฝาก....:o065:
    ไฟล์แนบ
    งูเห่า12.jpg 92K
  • ว้าว..มันออกมาจากหัวแกใช่มั้ยนายหล้า

เออ..ดีแล้วจะได้เลิกเจ้าชู้ซักที....
  • ไม่ได้หายไปไหนครับแต่ไม่ว่างอ่ะ ทำงานครับทำงาน

ผมคนทำงานนะครับพี่ศักดิ์ จะได้มีเงินเยอะๆไง

ถ้าอยากเจอก็มาหาที่บ้านดิ..
  • พี่เติ้ล อยากมีเงินมาก ชิมิ ชิมิ :018:
    ไฟล์แนบ
    0013.jpg 86K
  • พี่บาสเป็นงัยมั้ง ได้ผลป่าว
  • เรียบร้อยโรงเรียนแอนด์ ครับพี่เหน่ง นี่ เทย่าก้อเป็นฮีทอีกตัวแล้ว ไม่รู้จะเอางัยดีอ่ะพี่
  • เอาไงดีพี่บาส เครียดว่ะ อยากไปนู้นมากเลย ทำไมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:002:

นี่มันคืออุปสรรคของชีวิตเราใช่ไหม ทำไมผมต้องจนด้วยว่ะนี่:002:
    ไฟล์แนบ
    M4-M12.jpg 29K
  • ใจเย็นๆเป้ จะได้ไม่เครียด
  • :063:สวัสดีครับผม พี่ๆทุกท่าน ภาพนี้น้าเจี้ยบเท่มากครับผม:063:
    ไฟล์แนบ
    PICT00652.jpg 46K
  • เมื่อคืนเ_าหนักไปหน่อย มัวสนุกจนเพลินเลย

วันนี้แฮงค์โคตรๆปวดหัว ปวดท้อง ตาลาย มือไม้สั่นไปหมดแล้ว

ต้องขอตัวไปนอนฝันดีก่อนนะพี่น้อง.....
  • มาคิดดูนะเป้ ผมว่าเราเลี้ยงหมาเพื่อผ่อนคลายนะ เราทำที่เราสบาย ๆ ดีกว่ามั้ย เอาขึ้นไอ้ แฟรชบอย เลยเป็นงัยสบาย ๆ ไม่ต้องเคลียด
  • มาเมื่อไหร่บอกด้วยนะเป้
    ไฟล์แนบ
    DSC_0279.jpg 116K
  • เป้ จน แล้ว ใคร จะ รวย ละ ครับ ........... :030:
  • บ้านนี้ มีแต่ คนขี้เมา วู้............
    เข้ามาทีไร เมา ทู้กกกกกกกก ที.....:o065::o024:
  • ก็ว่ากันไปพี่บาส แค่เสียดายโอกาส เพราะอยากเก็บสายTI ไว้มากที่สุด ขุนพลในมือพวกเรา เข้ากับสายนี้ได้เกือบทั้งนั้น แต่เรา.....:002:
    พี่แมน ก็ว่าไปนั่น จนจาแย่อยู่แล้วเนี่ย ต้องไปยืมตังค์ พี่เสี่ยแมทกับพี่เสี่ยเติ้ลหน่อยแล้ว อิอิ (สดุ้งแล้วมั้งน่ะ)
  • ไปไหนกันหมดว่ะ หรือว่ายังค้างอยู่
    ไฟล์แนบ
    20091217140544_P1010571.jpg 100K
  • งั้น..วันนี้เราไปกินนมสดกับขนมปังปิ้งเพื่อสุขภาพกันดีกว่า:015::015::015:

มีร้านนึงน่าสนใจมากชื่อร้าน:030:"หัวนม":030:แถวโพทะเลใครสนใจก็ตามมาเด้อ....
  • แต่ร้านนี้ไปกินนมได้อย่างเดียวนะท่านศักดิ์:012::012::012:

ท่านจะเอานิ้วไปเขี่ยนมเล่นแบบร้านก่อนไม่ได้นะ..!!!!

ไม่งั้นมีหวังได้รับโปรตีนจากแหล่งอื่นนอกจากนมโคแน่ๆ....:060::060:
  • ถ้าเลยไปหน่อย จะเป็นร้านฐานนม ใช่มั้ยพี่เติ้ล...
  • ถะ ถะ ถะ ถูกต้องคร๊าบบบบบ

อยากรู้จริงๆว่าไอ้สองร้านนี้ใครตั้งชื่อให้มันวะ

แมร่งตั้งชื่อร้านซะหิวนมเลยตู....
  • แวะมาเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment13.jpg 40K
  • สบาย ดี กัล รึ ป่าว คัฟ......

แวะ มา ทัก ทาย คัฟ.....

เอ้า ชน แก้ว.คัฟ พี่ๆๆ........อิอิอิ...