ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ลูก มอนเตอร์ คับ เป็น ลำใส้อีกแล้วคับ
    หมอบอกว่าผมพามันไปเล่นข้างนอก ไม่ได้นะช่วงนี้เพราะวัคซีนยังไม่คบ
    พอพาไปมันก็เลยติดเชื้อคับ

โต้ง แตงไทย ตายแล้วนะคับเพื่อน
  • เสียใจด้วยนะบูม :022: เต้สาวลาวนะใช่ที่ลงรูปให้ดูรึเปล่า
  • หล้าตัวนี้ใช้ระบายอารมได้ดีมาก อิ.อิ.. ทืบมันอย่างเดียว จนกว่าจะหายเหนื่อย...แต่ต้องไปกันหลายๆคนนะ ตัวตัวสู้บอไหวอะ ไอ้ตัวนี้เป็นมวย....5555555....
    ไฟล์แนบ
    1_display[19]3.jpg 86K
  • พี่ศักและพี่น้องทุกท่านถ้าผ่าน จ.เลย แวะบ้านผมได้นะเดี๊ยวผมพาเที่ยวกินน้ำเย็นๆอาบน้ำอุ่นวันนั้นฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย วันต่อไปจะมีบิลใบเสร็จส่งถึงมือภรรยาท่านถึงบ้าน..ฮา.ฮา..5555... สำหรับนายหล้าส่งสองใบกันพราด อิ.อิ..
    ไฟล์แนบ
    1_display[16].jpg 22K
  • ประทานหาย....ไครรู้บ้างอะ....
  • เสียใจ ด้วย น้องบูม พาโว ตัวร้าย
    ไฟล์แนบ
    RIP-13110832482.jpg 11K
  • อีเพรชหายไปนานเลย นึกว่าเป็นโรคลำไส้แดกไปแล้ว......555555""""
  • ว่าไงละ เจ๊ เต้ :m082:

ฟ้าขาว เจ๊ ปีนี้ ได้ ไป บอลโลก ปะ ผม ดู คู่ ชิง ไม่เห็น มี เลย อะ :m117:

หมา เจ๊ อะ อัฟ รูป มา ชม มัง ดิ อยาก เห็น อะ :m006:
  • วันอาทิต-วันจัน ได้เห็นแน่คอยดูละกันจะ...อึ้งอะ อิ.อิ...
  • ฟ้า-ขาว แชมป์โลกไม่ได้บอกว่าปีนี้ ฮาฮา...ปีหน้าได้เห็นแน่ๆๆๆ....
    ไฟล์แนบ
    m61804[1][1]2.jpg 30K
  • อึ้งอะ .... อึ้ง ที่ อด ดู ชิมิ :o009:
  • กร้ากกกกกกกกกก...พี่เต้ ถ้าน้องคนนั้นเป็นมวย ผมคง ต้องยอมแล้วล่ะพี่.......หยอง อ่ะ..บรื๋ออออออ:o071:

แหม๋เข้าใจพูด วันนั้น ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย..วันต่อไป บิล ถึงมือเมีย...โด่ ยังงี้ก็ ตายสถานเดียว ดิพี่........:o016:

เสียใจด้วย นะ บูม...ถ้ามันเป็นของเรา ก็ต้องเป็น ของเรา ถ้ามันไม่ใช่ของเรา ก็คือไม่ใช้ ของเรา
    พี่จะเป็นกำลังใจให้เสมอ ครับ:o015:

เฮ้ย พี่เต้ สงสัย ท่านประทาน....จะเป็นไข้ หัด สงสัยไม่รอดแน่พี่ อิอิ..:o011::o023:

.
    ไม่เข้ามานาน เลย นะพี่เพชร:o037:

ผมรู้ว่าพี่เต้ ชอบอาร์เจน. แต่ใจลึกๆ เชียร์ สเปน ชิมิ..ฮิ้ววววววววว:o055:

พี่ศักดิ์ เราจะไปเที่ยว จ.เลย กันวันไหนดีพี่...:o039:
  • :m019:อ่าว....เวณ กรรม ทัม มัย ยัง งั้น ว๊ เนี่ย

โห่ เสีย ใจ ด้วย คร๊าฟ ตา บูม แม่ง สวย โคตร ๆ อ๊ รับ ประ กัน ได้ เลย

แม่ เจ้า ทัม มัย ต้อง เป็น "แตงไทย" ด้วย ว๊ เนี่ย (เป็น ผม น๊ ร้อง ไห้ สัก 7 วัน)......:m049:
  • :m003:นอนกันยังคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ:m003:
  • ยังคร้าบบบบบบบบบบบบ:o011:
  • :o035::o035::o035:
  • อึ่งจริงๆ เอาแรมโบ้มาดูสิไปถึงไหน ได้ข่าวว่าจะย้ายค่ายไปอยู่คอกหมาแดงอะ...จริงบอ.......
  • มาแล้วประธาน...รอดแล้ว ฮาฮาฮา.....
  • รู้ได้ไง เราแอบเชียกระทิงอยู่แบบเงียบๆ....อิ.อิ..
  • :o051::o052::o051::o052::o055::o055:
  • ขอบคุนทุกกำลังใจคับ

ถ้าหมาทุกตัีวที่ผมเอามาเลี้ยงผมใส่ใจดีทุกอย่าง
    แต่ผมมาพลาดเรื่องแบบนี้เป็นครั้งที่ สอง แล้วคับ
    ตัวต่อไปผมจะไม่ให้พลาดแล้วคับ
    แล้วก็ใกล้จะได้มาแล้วคับ ผมบอกได้เลยว่า สวยกว่าแตงไทยอีกนะคับ
    เดียวคอยดูกันนะคร้าบ ที่ผมเอามาใหม่เพราะจะเอามาแทนตัวที่เสียไป และ
    จะทำให้ดียิ่งๆ ขึ้นไปคับ
  • :063::063::063::063::063:...เป็นกำลังใจ อีก คน ครับน้อง:o015:
  • ไปเลย มันก็ ไม่ถึงสิ..:013::013:
  • เดี๋ยวจะขี่แมงกาไซไปหาเต้ หล้าไปด้วยกันรึเปล่า
    ไฟล์แนบ
    20091113135859_7631-2.jpg 57K
  • ระวังไข่ถลอกนะครับท่าน
  • แวะมาเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentiii.jpg 41K
  • พี่ศัก-เพื่อนหล้า ถ้ามาโทรบอกน้องนะ...น้องจะคอย ชิมิ.ชิมิ....
    ไฟล์แนบ
    1_display[17].jpg 113K
  • มั้ย ดั้ย มา หลาย วัน!!

เสีย จัย ดั้ว นะ บูม...เพื่อน!!!

เป็น กำลัง จัย หั้ย คัฟ...................ต้อง สู้ ต่อ ปัย นะ!!:o052:
  • ได้กำลังใจจาก พี่ๆน้าๆ และเพื่อนพ้อง
    จะให้ บูม ท้อได้งัยละคับ

นี้มันแค่เริ่มต้นคับ ข้างหน้าอีกยาวไกล ผมจะไปให้ถึง

สู้ เพื่อลูกๆที่เลี้ยงอยู่คับ
  • ถ้า พี่สัก พี่หล้า ไปเมืองเลย แวะมารับผมบ้างนะคร้าบ
    เดียวผมจะไปดึงตัวนี้มาอยู่ บ้านคับ:o028:
    ไฟล์แนบ
    show7.jpg 57K
  • แมงกาไซของพี่ กะเป๋ามันใส่ได้แค่ลูกหมาอ่ะครับบูม..
    ไฟล์แนบ
    20100126222956_20100126080347_Vespa-VW-Bike[1].jpg 114K
  • พี่รถจ๊าบจริงๆ นอนสะบายเลย
    ไฟล์แนบ
    1_display[23].jpg 13K
  • บูมนั้นสุนัขหรือควาย ฮาฮาฮา ใหญ่จริงๆ.......
  • ไปกันหมดเลย ครับ ทั้ง พิดโลก ทั้ง พานหิน
    ...ไปทิ้ง ตัวกัน คร้าบบบบ............:o037::o048:
  • พี่เต้ ผมต้องขอโทษ ด้วย นะพี่ เรื่องรูปนกแก็ก กับนก กรามช้างอ่ะพี่
    รูปมันอยู่ในกล้อง แล้ว หลานชาย มันเอาไปเล่น ลบ หมดเลย
    ผมต้องขอโทษ จริงๆครับ...ยังงัย พี่สนใจ พันธุ์ไหน ก็ สั่ง มาได้เลย พี่ เด๋วจัดให้.....:o030:
  • ปัย ด้วย นะ คัฟ............

โหๆๆๆ ของ ดี เมืองเลย!!............ว้าว ว ว ว ว ว..........
  • ท่านประธาน หายไปไหน คร้าบบบบบบบบบบ......
    เมียไม่ให้เล่น เน็ต รึงัยพี่......................:o003:

หายเงียบเลยนร้า..............:o037:
  • นกกกหรือนกกาฮังงงง......ตัวนี้เลยสวยมาก......
    ไฟล์แนบ
    1_display[1].jpg 7K
  • ไม่เป็นไรหล้า กลับพิโลกเจอกันนะ...
  • พิดโลกหลับหรือยัง
  • ครับพี่....นกอาไร แพงโคตร..............ยังจะซื้อ อีกหรอเพ่...:o018:
  • จะซื้อ นกไรกันคับ เห็นคุยว่าแพงๆ
    อยากรู้จัง ผมมีนกตัวหนึ่งคับอยู่ที่บ้านเสียงมันสุดยอดเลยคับ
    ถ้าพี่ เต้ สนใจผมลดให้พิเศษคับผม บอกได้คำเดียวว่าไม่แพงเลย

อย่าลืมติดต่อกับมานะคับ ใครสนใจบอกได้เลยนะคร้าบ
  • อยาก ดั้ย นก.อุษณี อ่ะ.....อิอิ

หา หั้ย น่อย ดิ...บูม+++55+
  • คงหายากนะคับ เพื่อนโต้ง

มีนกกระจิบ กระจาบ นกเอี้ยง นกพิราบ นกกระหลอด เป็นต้นคับ (ล้อเล่นนะคับ)

พี่เต้ผมได้ไอ้นี้มาคับ สนใจเปล่า
    ไฟล์แนบ
    127752273633470.jpg 71K
  • ที่ บ้าน มี หลาย กระ บอก คัฟ.........แบบเนี้ย!!!

แต่ ใช้ ไม่ เป็น........ส่วน มาก เอา ไว้ ขว้าง มะม่วง หลัง บ้าน อ่ะ...!!!

..........อิอิอิอิอิ........
  • เลี้ยงหมา เล่นปืน ขี่ฮาร์เลย์ เหมือนกันเลย..
  • จัดมาให้ไววววว....พี่อยากได้....น้ำลายไหลเลยบูม.......
  • พี่น้องท่านไหนมีของพวกนี้ รับตลอด 24 ชั่วโมงคราบบบบ......
    ไฟล์แนบ
    dscn2488fz5[1]2.jpg 85K
  • พี่ศักเบื่อปืนแล้วอย่าลืมน้องนะ แบ่งให้น้องจั๊กหน่อย.....
  • :063:สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆโอ้โห....... กระทู้นี้ไปไวดีจังเลยครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    Picture 7312.jpg 54K