ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • สวัสดีคับ พี่ยศ สบายดีนะคับ ผมบูม นะคับ

เมื่อไรจะมีข่าวดีบ้างละคับพี่

ทางโขทัยเขาจะมีแล้วนะคร้าบ
  • อยากไปหาเต้ แต่ช่วงนี้ฝนตกบ่อยกลัวเปียกอ่ะ..
    ไฟล์แนบ
    048-padang-harley-davidson-outing.jpg 97K
  • พี่ สัก ผมมีคนนี้ไปด้วยได้เปล่าคับ
    ไฟล์แนบ
    overkill-bicycle-chopper.jpg 73K
  • ปั่นตามพี่ให้ทันก็แล้วกัน..
    ไฟล์แนบ
    Sportster.jpg 33K
  • บูม เด๋วขอหลังไมค์ ได้ป่ะ...
    อยากได้เหมือนกัลลลล..................เปิดเท่าไร จ๊ะ:o036:
  • อยากได้อะไรกันจ๊ะ:030::030:
  • ตอนนี้ ปืน ไม่ได้อยู่ที่ผมแล้วคับ
    ปืนไปอยู่ อยุธยาแล้วคับ
    พอดีน้องมันร้อนตังค์คับ มันเอามาปล่อยให้ผม 16,000 บาทคับ

มันมีประวัติไม่ค่อยดีคับ เลยไม่อยากให้เล่นคับ

ถ้าใครอยากได้ ของดีๆใจเย็นๆกันนะคับ เพื่อมีน้องๆผมมันร้อนตังค์
    เพราะช่วงนี้ บอล เล่นพวกมันเข้าแล้วละคร้าบ
  • เรื่องเงินปรึกษาพี่ได้ แต่ช่วยไม่ได้.5555
  • โอ๊ะ พี่ศักดิ์ก็ เนาะ.....
    ละตกลงจะพึ่งได้มั้ยเนี่ยยยยยยยย...........:o011::o069:.
  • :m072:แรมโบ้มา และ ล่าสุด 5 เดือน กว่าๆ

:m058:ไ ปถึงไหน หรือไม่ ไป ก็ ไม่ รู้ 555+

............................................................... ส่วนเรื่อง ย้ายค่าย ใครสนใจ จริง :047:โทร มา ดี กว่า ครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    5 m.jpg 87K
  • พี่เพชร..

เป็นไงบ้างสบายดีนะครับ

ในรูปลูกใครอ่าครับ
  • เล่นปืนกันด้วยเหรออ หุหุหุหุ
    ไฟล์แนบ
    25062010(004).jpg 105K
  • oh h h ..on!!!!...........พี่ บอย เล่น อา วุธ สงคราม เลย รึ เนี้ย!!!
  • เอา ว่ะ!!!

มีของดี เรา ก้อ ต้อง โชว์...........
    ไฟล์แนบ
    images[9]3.jpg 3K
  • ไหน ๆ พี่ โต้ง ก็ เอา ปืน ใหญ่ มา ตั้ง แล้ว ...."เอา ลูก กระ สุน ไป"

ลูก นี้ มี ใบ รับ ประ กัน ว่า ของ แท้ และ ใหญ่ พอ ดี กระ บอก ......:m046:
    ไฟล์แนบ
    imagesCASZLSS4.jpg 3K
  • โหๆๆๆ...น้อง อัฐ คัฟ......ใหญ่ มากๆๆ 2 ลูก เนี้ย!!!...55+:o027:
  • พี่ บอย ถือปืนนี้หุ่นให้เลยนะคับนี้ เหมือนโจร มากคับ:o028:

โต้ง แล้วใครมันจะไปยกลูกใส่ละเพื่อน เห็นลูกปืนวางอยู่ หนักแทนคนยกเลยคับ
  • อยาก เห็น evoion ของ พี่ เต้ จัง!!!

อัฟ รูป หั้ย ดู น่อย นร้า คัฟ................
  • ลูกปืนจะด้านไหมนั่น
  • :o003::o003::o003::o071:
  • :005:สวัสดีครับพี่ ๆพิทบลูพิษณุโลกทุกท่าน:062::063:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment20.jpg 37K
  • หวัดดีคับ พี่ยศ เมืองซากังราว ฝนตกบ้างเปล่าคับ

:o013:
  • หวัดดีครับพี่ๆน้องๆชาวสองแควทุกๆท่าน:029::029::029:

วันนี้รบกวนขอความคิดเห็นจากทุกๆท่าน ที่บ้านตะพานหินกันหน่อยนะครับ...
  • :o060:คับ หวัด ดี คับ พี่ๆ ตะ พาน หิน

ทุก คน วัน งาน:o023: นุก มาก เลย คับ

ดูพี่ๆ ตะ พาน หิน เปง กัน เอง ดี คับ

วัน นี้ ก็:o033: ฝัน ดี ทุก คน นะ คับ
  • :m003:ไป กทม. แล้วววววววว จะเอาเก็บถาพสวยๆมาฝากเดอพี่น้องงงงงงงงงง:m003:
  • :o001:เอาแรงเขาไว เวลาขอแรงใครเขาก็มา จิงไหม่คับ:o001:
  • :o028:มีหมาเป็นเพื่อนดีกว่ามีเพื่องหมาๆๆ ใช่ มิๆๆๆๆๆๆ:o003:
  • :o060:โย๊ยยยยยยยยยยย นอนแว้ววววววเดอ:o060:
  • พี่ บอย จัด ภาพ มาแบบ เต็มที่เลยนะ.....:o037:

ไม่ได้ไป เสียดายวุ้ยยยยยยยยย:o004::o004:
  • สมน้ามหน้า..5555
  • เงี๊ยบ เงียบบบบบบบบบบบ................:o004:
  • เขาอยู่กรุงเทพกันหมดแล้วครับ
  • มาแล้ว ตอนเย็นๆเจอกัดอีกรอบ......
    ไฟล์แนบ
    bb03-copy[1].jpg 56K
  • โหป๋า ผมรู้แล้ว...
    อย่าซ้ำเติม ดิคร้าบบบบบบบบบบบ
    ก็รู้อยู่ ว่า ใครๆก็อยากไป แต่มันมีเหตุจำเป็น เลยอดไป คร้าบบบบบบบบบบ:002::002:
  • พี่เต้ สงสัย จะชอบนก จริงๆแฮะ........:o018::o003:.
  • สวัสดีครับ เอาภาพตัวประกันมายั่วซะหน่อย หุหุหุ

พอดีผมไปเดินในงาน เจอยากูซ่า หลงทางมาจากแดนไกล ไม่มีเสื้อผ้าใส่ อิอิ

พี่มาร์ค เลย เรียกมาอบรมกันยกใหญ่ :032:

ล้อเล่นนะครับท่าน มางานนนี้ ไม่มีผิดหวัง ได้ทั้งมิตรภาพและความรู้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ทุกๆท่านจากกลุ่มพิษณุโลก

ผมโจครับ
    ไฟล์แนบ
    พิษนุโลก.jpg 114K
    rdfa.jpg 111K
  • อยากสักมั่งจังวุ้ย แต่งบน้อย แฮะๆๆ
  • คุณพี่ท่านไม่น่ามายั่วกันเลยครับ...
    ไม่มีคำพูดใด เกินคำว่าเสียดายอีกแล้วครับ พี่....

แต่ที่แน่ๆ...หุ่นท่านประทานผม..บังเฮียเหลียงมิด เลย ครับพี่.....คริคริ.....
    ขอบคุณครับที่พี่นำภาพมาฝาก:o030:
  • พี่ บอย โคตร เท่ร์ เลย คัฟ...

อยาก สัก มั้ง อ่ะ....
  • แวะมาเยี่ยมครับ ชาวพิษณุโลกยินดีที่ได้เห็นตัวเป็นๆทุกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_09372.jpg 109K
  • ด้วยความยินดี ครับ เฮียเหลียง............:015:
  • ท่านประธานอยู่ไหนเนี่ยยยย..........
    ถ่ายรูปมามั่งป่ะ..ครับ อยากเห็น:o040:
    จัดมา ชุดใหญ่เลยนะ:o019:
  • พิดโลกมีงาน รีบบอกแต่เนิ่นๆเลยนะครับ ไม่พลาดแน่ ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมครับ
  • ได้คับ ป๋า ขอขอบคุน ป๋า มากคับที่ให้การต้อนรับอย่างดี

เมื่อคืนถ้าไม่ติดปัญหานิดหน่อย ว่าจะไปโชว์เสียงซักนิดนะคับ

สนุกมากคับ
  • เมื่อคืน อดดู เฮียเหลียง ร้องเพลงเลยคับ

เมื่อคืน พี่บิว ร้องเพลงเพราะมากคับ

เมื่อคืนสนุกมากคับ สุโค้ย
  • ประธานครับ...จัดรูป กทม. ให้จั๊กดอก....
  • พี่ๆทุกคนเป็นกันเองมาก ให้คำปรึกษาทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงิน:o003: เป็นเทพ จิงๆๆ ผมกับมาโดนรังสีเทพ ป่วยเยยเนี้ย ขอเวลาสักวันพักก่อนนะคับ เดียวจะเอาภาพและ วีดีโอที่อัดไว้มาให้ดูแบบเต็มๆๆเลย ยังคิดถึงงานอยู่เลยสนุกมาคคคคคคคคคคคคคคคคคคค มีอีกก็จะไปอีก:o010:
  • :o071:ขอเวลานอนก่อนนะคับบบบบบบ:o071:
  • :o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025: