ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปรัชญาหมาพิทบลู
  • ...... กู พิทบลู ไม่ใช่ หมา แต่กู เป็น ยอดหมา ..... กู พิทบลู ถ้ามึงไม่เลี้ยง มึงไม่รู้หลอก ว่า อะไรคือ กู เพราะกูคือพิทบลูไม่ใช่ หมา แต่กูเป็น ยอดคือหมา ที่กูบอกว่ากูเป็นยอดหมาเพราะถ้าพวกมึงๆๆๆ ที่คิดจะเลี้ยงกู พวกมึงต้องเป็นยอดคน เลี้ยงกูอะง่ายแถมกูยังตายยาก แต่มึงอะถาม ตัวเองก่อน ว่ามึง ใช่ตัวจริงป่าว พร้อมรับกูเป็น 1 ในครอบครัวมึงไหม กูรักมึงหมดหัวใจ แต่ถ้ามึงคิดว่าพวกมึงไม่ใช่ ก็ กลับไปทางที่พวกมึงมา ขนกูไม่นิ่มสวย ตัวกูไม่หอมฟุ้ง ขนาดตัวกูก็ไม่ใช่ตุ๊กตา ที่พวกมึงจะเอาไว้แค่เดินโชร์ น่ากู ก็กวนตีน มึงจะรับได้ป่าว แต่กูไม่เคย สนใจ ว่าน่าพวกมึง จะเป็นไง จะหล่อ จะสวย จะจน จะรวย หรือ แดกกล้วย มึงจะเป็นโจร มึงจะเป็นเจ้าพ่อ หรือ มึงจะถีบ 3 ล้อ มึงจะชอบร๊อก หรือ ฮิปฮอป หรือร้องหมอรำ ชอบกินข้าวยำ หรือจะกินข้าวซอย จะเป็นเด็กเสี่ย หรือเป็น เด็กดอย เด็กแว๊น หรือ เด็กสก๊อย หรือ จะเป็น พวกเด็กเหอหะมอย อยากเลี้ยงกูตามแฟชั่น แต่พวกมึงคิดนิด1 ก็คงดี เพราะพวกก็ อยู่กับ มึงเป็น 10 ปี แต่ถ้าพวกมึงๆๆๆได้เป็นนาย กูแล้วกู ก็ รักมึงจนวันตาย กูเดอะพิทบลู ทำได้ทุกอย่างที่ หมาทั่วไปทำได้ แต่หมาทั่วไปแม่งทำไม่ได้แบบกู 555+ ... กูดุอย่างเสือเมื่อมีภัยมาไกล้มึง ---กูเชื่องอย่างแมว เล่นเป็นเพื่อนยามมึงเหงา...กูจะเฝ้าเอาใจไม่ห่างมึง และขอย่ำบนโลกนี้มีเพียงความตายที่พลากกูจากมึง...........หากมึงต้องการ สิ่งใด แม้ ชีวิตกูก็ยอมแลกได้ ขอแค่มึงเพียงพอใจ....หากมึงไม่รักกูแล้ว ถ้ากูยังมีลมหายใจ กูก็ยังรักมึงตลอดไป เพราะกูมีดี ที่หัวใจ แล้วมึงละว่าไง รับกูได้ไม แล้วอยากฝากบอก ไอ้พวกที่ปากดี ไม่เคยรู้จักกูดี แต่แม่งปากดีด่ากูฉิหาย ว่ากูเสียๆหายๆ ว่ากูเป็น หมานรก หมาโหดฆ่านาย โธ่ไอ้พวกควายคิดได้ยังไง ถึงกูเป็นหมากู ก็ รักนาย กูพร้อมยอมตายแค่นายสั่งลุย ดีกว่าพวกมึง นั่งดูตะลึง แอบทำหูพึง ปากค่อยนินทา จำคำ กูไว้ ไร้คำนินทา เวลาโจมตี กูไม่เห่าแต่กูกัด กู จะฟัดไม่เลี้ยง เอาให้มึงเดียง ถ้ามึงรู้ไม่จริงอย่าเอามาเห่า เดียวโดนเป่า กลายเป็นผี ไร้ตัวตน จน ปัญญา จะมาทำความดี กูเดอะ พิทบลู กูนี้ ไง ยอดหมา กูเดอะพิทบลู คาวนี้คงรู้จักกูแล้วนะไอ้ชาติหมา !!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    30-01-10_1019[1].jpg 104K
  • 555+ แร็พเปอร์
  • ไปใส่ทำนองHipต่อปะ เข้าหวะ ชอบ..ตอนด่าพวกปากดีแมร่งยิ่งโดนใจเด็กhip แต่ดีเขียนว่าหมามันน่ากลัวไอพวกห่านี่ไม่เคยเลี๊ยง
  • เหมาะกับการเปนหมานักรบจริงๆๆเนอะ

เลี้ยงไว้เหอะค่ะ

ถ้าคุนรัก พิทบลูจริง

คิดว่ามันก้อรักคุนเช่นกัน
  • :m011:ขอรับ ต้องขอโทษที่นะครับ

ที่ไม่ได้ขอกะผมก้เพียงขอมา ให้เพื่อนหมาเขา

ดูคุณ catpit ก้ทำเป้น ซีเรียลได้ เราก็พวกรักพิทบลุ

ขอคุณ catpit จงอย่าโกรธขอโทที

อิอิ....(กวนต่อ)
  • นั่นไง!!!!

เอาลูกกูมาขายอีกแล้ว555+

เหนมั้ยหละ ก๊อปเขามา โดนเลย

ทีหลังทำไรปรึกษาตูก่อนดิ

TT
  • ทำอัลบั้มเลยคับ...เด่วซื้อเลย...ชอบๆ..หาคนทำ beat box ด้วยดิ อย่างหล่ออะคับ...
  • พี่ๆน้องๆกัน แต่อ่านกี่ทีก็เจ๋งนะ
  • สุดยอดเลยค่ะ
  • ใส่ทำนองทำเนื้อร้องและเซฟเป็นลิงค์โทนให้หน่อยเด้ครับพี่น้อง
    ชอบ ๆ
  • ใส่บีท
    แล้วแบ่งๆกันฟังด้วยนะคะ
    เอาใจช่วย ผลงานดีๆต้องสนับสนุน
    ดีกว่าพวกหน้าตาดี แต่ลิปซิงเนาะ
    อิอิ
  • ใครไม่เคยสัมผัส ไม่รู้หรอกคับ
  • ฮิป..ฮอฟดีค่ะ
  • :m028:ขอบคุณ ทุกท่านที่ ชอบ

:m090:ส่วนเรื่องใคร สนใจ นำข้อความไปใช่ หรือ นำไป ทำดนตรี บอกกัน ได้เลยนะ ครับ ยินดี ครับ:m087:

...............................................................................................................................:m047:
  • 555++++ ไอ้ลาว peerasil มึงไม่มีปัญาคิดหรือไง ถึงใด้ไปแอบโขมยความคิดคนอื่นเค้ามา 5555+++++++

สมแล้วที่มึงเป็นไอ้ควายอยู่อีสาน
  • เจ๋งดีๆ ชอบๆ