ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++++ Update 3 Month Gotti Line puppy 1 male and 1 female For sale +++++
  • ฝากให้พี่ ๆ ที่โทรมาขอดูรูปล่าสุดครับ

ตัวนี้ตัวผู้ครับ ตัดไหมแล้ว สามเดือนเต็ม

089 - 6646168

:m011:
    ไฟล์แนบ
    pd.jpg 37K
  • ตัวเมียครับ คุณเอ ลองดูๆ

สนใจยังไงคุยกันครับ

:o020:

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    sb.jpg 47K
  • คุณ nemoniczero
    ฟิน สบายดีป่าวครับ
  • ดีครับ ใครครับเนี่ย มัฟฟินสบายดีครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มเติม ๆ ตัวเมีย ๆ

:m047:
    ไฟล์แนบ
    a.jpg 71K
  • :019:
    ไฟล์แนบ
    pd2.jpg 43K
  • :o027:
    ไฟล์แนบ
    pd3.jpg 48K
  • สมมุตินะครับ สมมุติตัวผู้นี่ 8000 ได้ไหมพี่ คือไม่กล้าโทรไป แต่ถ้าพี่บอกเป็นไปได้ ล่ะก็ได้เจอกันชัวคับ
  • สวยครับ :063: :063: :063:
  • ขายแพงชิบหาย แถมไม่สวยด้วย
  • พี่รัก...ภัทเองพี่...เอารูปมัฟฟิ่นให้ดูบ้างดิ pitfeever@hotmail.com อยากเห็น ขอบคุณมากครับ