ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์ BULLY WHEY
  • เอ่อ... พี่บิว ถ้าหาไอ้สิ่งที่พี่อรต้องการ ให้พี่อรกินแล้วได้ผลเมื่อไหร่ อย่าลืมแบ่งมาให้เตยกินมั้งนะท่านพี่ พลีสสสสส
  • น้องอร จะรีบผอมไปไหนอย่างงั้นอ่ะดีแล้ว พวกเรามันต้องทรง บลูลี่ 55555+
    น้องเตย...เรื่องทำผอมเนี่ยไม่ยาก ลองตกงานดูซัก 2 เดือนก็เห็นผลแล้ว เอามะเดี๋ยวจัดให้..ว๊ากกก
  • ใช่พี่ เราต้องทรงบูลลี่จริงไหมเจ๊...5555+
  • ไว้จัดมาสักหน่วย
    จะเอามาฟิตพวกที่บ้านสักหน่อย
    แต่ถ้าเรื่องล้างหน้า ไม่ต้องนะ หน้าเค้าขาวอยู่ละ 5555
    ไฟล์แนบ
    f040341cmuozu.jpg 48K
  • ผลิตภัณฑ์นี้ไม่เหมาะสำหรับการนำไปล้างหน้า..!!!
  • คุณผีครับต่อไปจะพูดเอาใจพี่มาร์คเช็คข่าวให้ดีดีน่ะครับ 555 จ๋อยเลย
  • ผลงาน BULLY WHEY แผล่บๆๆ :m073:

ตามที่ตกลงกันไว้ BULLY WHET ใช้ฟรี 3 ปี :o069:อิอิ
    ไฟล์แนบ
    truck13.jpg 36K
    truckm13.jpg 23K
  • น้าส่งมาอีก3 OK
  • big chill

ชื่อ+น่าตา ดูน่ากลัว

แต่การทำตัว ดูน่ารัก
  • สอบถามครับสินค้าอันนี้ กับบลูลี่แม็กต่างกันยังไงหรอครับ....พอดีอยากจะหาส่วนเสริมทำ สุนัขมีกล้ามพร้อมการออกกำลังกายไปด้วยอะครับตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ครับ รบกวนพี่ๆแนะนำทีครับ
  • ท่านได้สิทธินั้นเดี๋ยวนี้ครับ แมททิว..!!

แหม...น้องอรน่ารักอย่างนี้เอาไปเลย 5 ปี 8 เดือนเลยน้อง ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    ไฟล์แนบ
    111113.jpg 103K
  • คุณ indyunzenzer ลองไล่อ่านดูความคิดเห็นด้านบน ๆ เลยครับ...ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณครา้บบ..ตอนนี้สินค้ายังมีอยู่รึป่าวครับ
  • พี่นางฟ้า โดนตัวไหนกัดนิ้ว
    หรือน้าบิวทำมิดีมิร้าย
  • เด๋วจัดรูปให้นะพี่บิว รอซักแปบพี่...ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปmacuเลย ยุ่งๆนีส...หน่อยพี่... / My.
  • สินค้ายังมีอยู่ครับ โอนเงิน ส่งชื่อ-ที่อยู่ทาง SMS จัดส่งให้ได้เลยครับ..
    ไฟล์แนบ
    DSC02526.jpg 55K
  • เอ่อ พี่ครับ

ผมมีปัญหาตรงที่หมาผมใหญ่ทุกอย่่าง(ขา คอ ตูด)ยกเว้นหัวเนี่ย

ต้องกินอาหารเสริมไรดี
  • เรื่องหัวนี่คงไปขยายอะไรมันไม่ได้หรอกครับ คงยากส์..!!
  • น้าผีจ๋อยแดกคับ....เจอพี่น้องเค้าเข้าใจกัน

ปล.เด๋วผมจะอุดหนุนคับ..พอดีสอบถามไปทางเตยแล้วคับผม(เห็นว่าจะสั่งให้คับ)...ขอบคุณมากคับ
  • ได้ครับ Kwan_Fha ไม่มีปัญหา แต่ก่อนจะส่งไปฝากบอกน้องเตยด้วยว่า ให้ส่งหมูกรอบ 3 รสฝีมือแม่มาก่อน 5555+ แบบว่าเนียนมาก

และสำหรับทุกท่านที่ไว้ใจในตัวสินค้าและมี ออร์เดอร์ มาไม่ขาด ขอบคุณมากครับสำหรับลูกค้า
    และขอบคุณอย่างสูงสำหรับพื้นที่ Pitbull zone.
    ไฟล์แนบ
    IMG_47202.jpg 95K
  • โอนเงินให้แล้วนะครับพี่ 1700 บาท 2 กระปุก
    จัดส่งตามที่อยู่ที่ sms ไปนะครับ

อำนาจ

ขอบคุณครับ
  • และแล้ววก็ได้สั่งซะที 555+ขอบคุณพี่มากครับ พี่คุยดีมากๆๆเลยให้คำแนะในการใช้อย่างดีเลยครับ

ผมอ้น..คนที่โทรไปหาพี่ตอนเกือบๆเที่ยงนั้นแหละครับ 555+ ที่อยู่ แมกไม้ สายไหม อ่าแหละ อิอิ
  • ขอบคุณมากครับ อ้น..สินค้า 3 วันถึงมือแน่นอน.!!
  • ป็อป จากเชียงใหม่ ขอ 4 กระป๋องนะครับ รับที่กรุงเทพวันเสาร์ Seacon Square นะครับ จะโทรไป Confirm เวลารับของอีกทีครับ
  • แล้วเจอกันครับ..คุณ ป๊อป

ขอบคุณครับ
  • ได้รับ สินค้าเรียบร้อยแล้วครับได้ไวมากๆๆๆๆ..ขอบคุณมากครับได้วันนี้เมื่อตอน 11.30ครับ หอมมากครับ แพ๊คเกตจิ้ง ทำได้ดีมากครับจะอุดหนุนต่อไปแล้วจะหมดกระปุกแรกมะไหร่จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ ผม
  • ขอบคุณมากครับ indyunzenzer ..
    แพ๊คเกตจิ้ง ที่ว่าเจ๋ง แต่เรื่องคุณภาพข้างในเจ๋งกว่า รัปปะกันความมันส์ภายใน 2 อาทิตย์..!!
  • จัดไปครับพี่แล้วอ้นจะรอชม อิอิ เลี๊ยงอย่างดีเลยครับผม อ้นถามอย่างนึงครับพี่ ถ้าเราให้เค้ากินเช้า เย็นเลยนี่จะไปเร่งเค้ามากไปรึป่าวครับนอกจากเปลือง ฮ่าๆแต่ตอนนี้ อ้นทำตามที่บอกนะครับคือให้ตอนเช้า อย่างเด่ว ผสมกับ เอฟวัน หมูเนื้อแดงมีน้ำนิดๆคลุกกัน

เลยอยากถามว่าถ้าให้เช้าและ เย็นในวันเดียวกันเลยจะเป็นไรรึป่าวครับ เพราะอ้นเล่นฟิตเนท อ้นยังซัดเวย์เช้าเย็นเลย อ่า แต่ของหมาไม่มั่นใจกลัวแรงไปขอบคุณคร้าบบ
  • พี่บิวครับ...มีบัญชีแบงค์กรุงเทพ...อะปล่าว...ว่าจะลองซัก 2 กระป๋อง...
    อุดหนุนของ ป๋าไปแล้ว...จะอุดหนุนของพี่บ้างอะ..(ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ..แต่ถ้ามีก็จะโอนให้พรุ่งนี้ครับ)
    ....พอดีว่าตอนกลางวันทำงานออกไปโอนไม่ได้ครับ...ผมมี ATM แบงค์กรุงเทพ ..ตอนเย็นเลิกงานไปโอนง่ายดี...
    suthontr@gmail.com
  • ได้ครับอ้น..ไม่มีปัญหา ถ้าไม่กลัวมันเป็นปอป ฮ่า ๆ ๆ ๆ

สำหรับคุณ suthontr ผมไม่มีแบงค์กรุงเทพครับ แต่ก็สามารถโอนผ่าน ATM ต่างธนาคารได้เลยครับ
    ยังไงโทรหาแล้วกันนะครับ เพื่อความสะดวก...ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    M11111.jpg 60K
  • พี่บิวครับ โอนเงินให้แล้ว และmail สลิป ที่อยู่ให้แล้วครับ
    suthontr@gmail.com
  • ได้เลยพี่บิว เดียวอ้นจัดเลย 5555+....แต่อ้นกะว่าตอนเช้าจะให้ปริมาณเวย์เยอะกว่าตอนเย็น คงได้เนอะพี่
  • ขอบคุณครับ suthontr ของจะถูกจัดส่งภายใน 3 วันทำการนะครับ...

ได้เรื่องอย่างไร รายงานผลด้วยนะครับ อ้น...
  • จัดไปครับพี่บิว...ตอนี้4เดือนกว่า นิดๆครับ ว่ายน้ำ +วิ่ง+เดินครับ หมดกระปุกแรกมะไหร่จะรายงานให้ดูครับผม
  • อายุ4เดือนกว่าๆให้ทานอาหารเช้าเย็น+บลูลี่เวย์+ออกกำลังวิ่ง+เดิน เกือบทุกวัน แล้วมาดูกัน555+
    แต่ตอนนี้เอฟวันจะหมดแว้วว
  • แอบมาโด๊บตั้งแต่เมื่อไรวะอ้นพี่ใช้มาร่วมเดือนแล้วอ้วนแน่แต่ต้องออกกำลังกาย
  • นั้นแน่พี่มุกใช้เหมือนกันนี่หว่า555+เงียบเลยนะ อิอิ
    ใช้มาได้อาทิตนึงละครับแจ่มมากๆๆพี่ไม่อยากพูดมากเดียวคนอื่นอ่านแล้วไม่เชื่อ...แต่ต้องออกกำลังกายอะพี่...อ่านแล้วเป็นเวยคล้ายของอ้นกินแล้วอ้วน+กล้ามเลยอะแต่ออกกำลังเยอะหน่อย
  • ขอสอบถามสั้นๆ นิดนีงครับ

กระปุก นึง ระยะเวลานานเท่าไหร่ถึงจะหมด 1 กระปุกครับ

อยากอุดหนุนครับ ลองมาขุนลูกชายดูบ้าง
  • 1 กระป๋องใช้ได้ 40-45 วัน/1 มื้อ แต่ถ้าใช้ 2 มื้อ ก็ลดลงตามส่วนครับ..
    ไฟล์แนบ
    6662.jpg 72K
  • Shorty boy ทดลองใช้ Bully Whey เป็นเวลา 3 อาทิตย์ กินวันละ 1 มื้อ(1 ช้อนโต๊ะพูน)
    Shorty boy อยู่ในคอกกว้าง 1.50 x 3 เมตร และไม่ได้รับการออกกำลังใดๆทั้งสิ้น
    ไฟล์แนบ
    5555.jpg 74K
  • พี่บิว....ของที่ส่งมาให้ได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับพี่.....
    ไฟล์แนบ
    DSC_0026.jpg 85K
  • จัดการได้เลยครับ ช่างวี...
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16380&page=1#Item_27
  • ทาง เชียงใหม่ หากท่านใดสนใจติดต่อ น้องเตย ได้เลยนะครับ..
    ที่เบอร์ 086-7288957

ทาง หาดใหญ่ ติดต่อ น้องหวาน(คลีนิค หมอตั้ม)
    ที่เบอร์ 081-4782236 และ พี่ริ้งค์ 081-5998331
  • ขอบคุณมากคับพี่..เมื่อวานให้เตยจัดมาแล้ว 2
    อัตราส่วนในการใช้คือ1 ช้อนโต๊ะเต็มๆ ต่อ 1มือก็เพียงพอใช่มั๊ยคับ
    แล้ว1กระป๋อง ใช้ได้นานเท่าไหร่(ยังไม่ได้ของคับเลยถามไว้ก่อน เหอๆ)..มาแล้วจะได้จัดให้ถูกต้อง....ขอบคุณค้าบบบบบบ
  • ใช่ครับ 1 ช้อนโต๊ะพูนๆ
    1 กระปุกใช้ได้ 40-45 วัน..หลังการใช้ประมาณ 2 อาทิตย์ เป็นอย่างไรช่วยรายงานด้วยก็ดีนะครับ

ขอบคุณครับ
  • 2 อทิตย์ แล้วแสดงผลเมื่อไหร่จะรีบแจ้งให้ทราบทันทีคับ... :063: :063: :063: :063: :063:
    ไฟล์แนบ
    471.jpg 14K
  • สวัสดีค่ะ สมาชิก ใหม่ค่ะ
    ที่สอบถามว่า สุนัขพันธุ์ปั๊ก ทานได้มั้ย อะค่ะ
    วันนี้โอนเงินไปให้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ 850 บาท 1 กระปุก
    ขอลองก่อนนะค่ะ ถ้าเห็นผลเมื่อไหร่ค่อยสั่งเพิ่มเติมนะค่ะ
    ที่อยู่ค่ะ
    คุณฤทธิรงค์ เปรี้ยวน้อย
    s.r.bulldog & pug
    88/65 หมู่ 4 หมู่บ้านแกรนด์การ์เด้นเพลส
    ต.บ้านไร่ อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000
    086-3001078
  • ขอบคุณครับ..ของอาจล่าช้านิดหน่อยเนื่องจากติดวันหยุดยาวนะครับ
  • เอามาลงให้พี่บิวดูซักนิดครับตอนนี้เกือบหมด1ประปุก+กับการออกกำลังกาย

ก่อนใช้เวย์ครับ
    ไฟล์แนบ
    2105.jpg 91K
    1165.jpg 124K
  • หลังใช้ไปแล้วประมาน3อาทิต ควบกับว่ายน้ำและวิ่งคับ
    ถ่ายตอนไปรวมกับพี่ๆกลุ่มปทุมคับ..ไว้อ้นจะถ่ายเก็บเป็นส่วนๆระยะใกล้ไว้ให้พี่ดูครับ แต่โดยรวมถือได้ผลดีมากกล้ามเป็นสัดส่วนขึ้นจริงๆครับ คอนเฟิม
    ไฟล์แนบ
    3415.jpg 74K
    2320.jpg 75K
    2227.jpg 77K
    ทิกอ้น.jpg 45K