ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเครื่องวิ่งสุนัข มือ2 สภาพดีครับ
  • ลักษณะเครื่องวิ่งเป็นแบบนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    P1010910.JPG 94K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ทั่นสรเทพ..ทั่นมีเวลาให้ลูก ๆ ทั่นด้วยเหยอออออ อิ อิ
  • ได้ของเล่นใหม่แล้วหรือครับคุณปอ...:020:
  • พื้นอย่างด้วย... ดีจังเลยครับ

ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับ?
  • ถามหน่อยครับ แบบในรูปที่วิ่งเป็นวงกลม
    หมาจะวิ่งเหรอครับ??? อะไรคือ แรงจูงใจ ?
    แล้วรัศมีสักเท่าไหร่ครับ ถึงไม่มึน
    เห็นแล้วน่าสนใจครับ
  • เวียนหัวกัน พอดี
  • ติดที่หลังคาบ้านซิ วิ่งรอบบ้านน่าสนุกออค