ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แต่ถ้าตำแหน่งรัสเชียที่สวยที่สุดนะตอนนี้ต้องมอบให้กับเอ็งว่ะคิน
    เทียบกับบูลลี่สมัยนี้ได้เลย
  • ** ขอบคุณคร๊าบๆๆน้าเคนที่ชม......แต่ตัวที่น้าเอกเอามาโชว์นี้ดิโดน

สงสัยจะอนาคตไกลวะน้าๆ ....ลุกกะทิสู้ไม่ได้เลยแบบนี้ๆๆๆ **
  • เออไหนเอามาดู้บ้างดิว่ะคิน
    ถ้าความลับส่งมาทางเมลก้ยังดี
  • โหพี่เอก สามสีสวยโคตร ๆ เลย :063:
  • CommentAuthorTek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...
    .................................................................................................
    หมายความ ว่า ไงที่ไอ้เต็กเชียงใหม่พูด
  • :006:สวัสดีครับท่กทาย...........น้องสีสวยดีนะครับ..........ครับผม:062::063:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment27.jpg 29K
  • ไปเห็นมายังวะคิน เฮียบอกจะโพสให้ดู ยังไม่โพสเลย
    อยากเห็นอยู่เหมือนกัน ไม่ว่างเข้าไปดูเลยว่ะ

ดีแชมป์ ตัวสามสีนี้ มีเจ้าของแล้วครับ
    ตัวอื่นก็ไม่แพ้กันนะแชมป์

ดีครับโรมัน เมื่อไรเราจะได้เจอกันตัวเป็นๆซะทีเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3733.jpg 105K
  • ลงในเฟสไว้แล้วนะพีเอก
  • เอามาลงทุกตัวดิ
  • ใกล้กลับกรุงเทพแล้วนะครับพี่
    ผมยังมีชีวิตอยู่นะครับ
  • เพื่อเป็นการยืนยันว่ายังมีชีวิตอยู่
    ไฟล์แนบ
    1233.jpg 64K
  • เดี๋ยวกลับเครื่องนี้ครับพี่วันพุธนี้
    ไฟล์แนบ
    1242.jpg 63K
  • นึกว่าตกเครื่องสูญหายไปแล้วซะอีก
  • ขากลับเอามาฝากพี่สักลำนะ
    พอดีฮาจิอยากได้
  • ข้าวหลามหรอ
  • เอามาฝาก
    หมาใครไม่รู้
    เจ้าของมันไม่สนใจ
    55555
    THE CROW กีกาพยายม
    AKA E-CRAW นิกเนม อีคร้าว 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3800.jpg 97K
  • แม่นแล้วอีคร้าว
    มาแอบถ่ายจนได้นะเอก
    ไฟล์แนบ
    DSC03604.JPG 59K
  • ถ้ตัดหูหน้าแม่งคงโคตรโหดอะพี่
    มาร์คกิ้งสี ใช่ the crow เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3798.jpg 104K
  • ใครชอบเล็กๆจิ๋วๆบ้างคราบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    deucex4.jpg 55K
    eesig.jpg 17K
  • :004: ชอบ The Crow จังเลย :004:
  • ขอบคุณครับคุณ Hammer_Hadyai
    ตอนนี้ the crow(หรือ อีคร้าว) อายุ 7 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3794.jpg 95K
  • สวัสดีครับ พี่เคน พี่เอก และ พี่ๆชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พี่เคน THE CROW โดนเลยพี่ :o036:

พี่เอก ว่างๆยางเนื้อ จิบ เบี้ย กันดีกว่า อิอิอิอิอิ:m026:
  • เอ็งอย่ามาจุดชนวน
    พลาดหลายงานแล้วนะเนี้ย
    ขอบคุณทุกคำติชม
    แต่จะเอาไปปล่อยแล้วเอกเห่าเก่งจิงๆๆ
  • เอ็งว่างหรือวะจ้อน เค้ารอกันอยู่เนี่ย
    เอาซักหน่อยมั้ยล่ะ จัดๆๆๆๆๆๆ

ไอ้แว้นโต ผมก็เห่า
    ของผมมันเห่า ยากันยุงไม่จุดให้มัน
    ของพี่ มันเห่าอะไรล่ะ
    ไฟล์แนบ
    dahmer-male-bully-pit-bull-razors-edge-5.jpg 50K
  • สวัสดีครับ พี่เคน พี่เอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พลาดครั้งเดียวเอง แต่ ต่อไ ขอสัญญาด้วยเกียรติของลูกเสือสำรองว่าจะไม่พลาดอีกแล้วครับพี่:o010:

เสาร์เย็นว่าไงพี่ จัดเลยดีฝา พร้อม พร้อม 55555:o028:
    ไฟล์แนบ
    1v.jpg 14K
  • 5555 เอากันแบบนี้เลยนะ
    ฉีดเข้าเส้นกันไปเลย5555
    คนอื่นพร้อมมั้ยยยยย
    ไฟล์แนบ
    alunanewgina.jpg 39K
  • เอาตัวไรมาลงว่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC01868.JPG 55K
  • :013:สวัสดีครับคุณ เอก และ คุณเคน และ คุณ โอม และทุกท่าน:006:

:005:ทำอะไรกันน่ะ อยากไปแจม ด้วยจังเลยครับผม.......หิวอ่ะ:031:
    ไฟล์แนบ
    20090804205155_IMG_1718.jpg 55K
  • ฝรั่งมันเรียก มินิเจอร์บลูลี่ว่ะพี่55555
    ถ้าอีปั๊กกี้มันตัดหู ผมว่าก็เหมือนกะอีตัวที่ผมโพสแหละ

ดีครับโรมันเสาร์นี้ว่าจะมิตติ้งเล็กๆกันซักหน่อยอะครับ
    เดี๋ยวนี้พี่โอมแกอยู่ที่เพรชบรณ์แล้ว
    ว่างๆ ไปเที่ยวหาแกได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    095.1.jpg 69K
  • พี่น้องครับ
    สมาชิกถามมาเรื่องวันเสาร์นี้ครับ
    เขี่ยบอลแล้วคนรอเต๊ะครับท่านสมาชิก
    ว่าไงครับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    deucex42.jpg 55K
  • ผมไม่เคยมีปัญหา
    มีแต่ตัณหา
    จัดไปอย่าให้เสีย
    แล้วใครจุดฉนวนแล้วไม่มามีเคือง
    ไฟล์แนบ
    reDSC02918.jpg 68K
  • น่ากินจัง :m059:
    ไฟล์แนบ
    mikelandstipsy4-1.jpg 63K
  • ** เอารูปกะทิมาให้ชมล่าสุด 46 วัน เฮียเพิ่งถ่ายวันนี้เอง

พร้อมด้วยกะทิ 555555555 ที่ยังไม่หายดี **
    ไฟล์แนบ
    DSC09660_resize2.JPG 42K
    DSC09654_resize2.JPG 44K
    DSC09651_resize2.JPG 42K
    DSC09650_resize2.JPG 41K
  • คินเดี๋ยวนี้เลี้ยงตัวตุ่นด้วยหรอ
    แต่รูปตัวสุดท้ายชอบว่ะ
    ขอได้เปล่า
  • ** ก็แม่หมามันแค่นั้นนะพี่ จะเอาอะไรไปใหญ่นะ

ออกมาได้ก็บุญแว้วนะ........ **
  • โทษทีนึกว่าแม่นแคระ555555555
  • ได้สีแม่มันหมดเลยหรอคิน
  • อยากกินเนื้อย่างอะ
  • อะไรตายอดแวะมาดิ
    เชิญนะเนี้ย
  • มาดิพี่ยอด
    พวกผมโต๊ะเล็กๆ
    เบียร์ เย็นๆ
    เนื้อแน่นๆ ลิ้นไปโดนนี่ละลายเลยนะ5555
  • กระทู้หายขออาศัยด้วยคนดิน้าๆๆทั้งหลาย 55555 แล้วเค้าอัฟกระทู้ขึ้นมายังไงหว่า สงสัยยอดเอฟ 1 ตกแน่ๆๆเลยกระทู้ผมหมุดหลุดเนี่ยพี่มาร์ค555
  • สมควรโดนตากล้า
  • สวัสดีครับ พี่เคน พี่เอก และ พี่ชาว E/S BKK ทุกท่าน:o030:

พี่เอกเดียวส่งรูปลูก E-BAY แบบ UP-DATE ให้ชมนะ ถ่ายรูปเมื่อวานนี้:o043:
    ไฟล์แนบ
    images2.jpg 3K
  • จัดมาจ้อน
    เอาตัวจริงมาดู ด้วยนะเว้ย
    แล้วก็เช็คเมลด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3721.jpg 87K
  • สุดยอดคับ พี่เอก

ถ้าเหลือเก็บแบ่งมา พิดโลกบ้างนะคับ พี่เอก:o030:

บูมคับ:o010:
  • ถ้าสนใจ โทรมาคุยเลยบูม
    พี่สบายๆอยู่แล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_37332.jpg 105K
  • วันก่อรนท้องแทบแตก
    คราวหน้าเอาแบบนี้ดีกว่านะทุกท่าน
    ผมว่า ok เลย ไม่ต้องทำไม่ต้องล้าง5555
    อิ่มกันเต็มที่คราบบบบบ
    เหมาะ สะหรับ คอเนื้อ ทั้งหลาย หมูก็มีนะ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    65465.jpg 9K
  • สวัสดีพี่ๆอีสไซด์ทุกๆท่าน แวะมาทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    elegane2.jpg 75K
  • ดีครับกิต สบายดีนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3757.jpg 90K
  • ซัดโพนยางคำกันท้องอืดตายหมดแล้วมั้งเนี่ย
    หายเงียบกันหมดเลย