ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ถ้าพี่บิวจะกรุณาแวะมารับ น้องก็ไป แต่คอยอยู่ที่เชียงใหม่เน้ออออเจ้า
  • อยากจะไปแต่พัทยา แล้วหัวใจที่ลืมไว้ที่เชียงใหม่ล่ะป๋า เอาไงดี??
  • จะบ้าหรือปล่าวบอส งานที่นครสวรรค์จะไปทำไมละพัทยา สรุปมาหรือไม่นั่น ... ถ้าติดงานก็ไม่เป็นไร แค่เคืองเท่านั้นเองพี่ชาย ... :020:
    ไฟล์แนบ
    dfghty43.jpg 59K
  • เจอกันครับบึ๊กบัง วันเสาร์สบายมาก เฉยฉิบ ไม่ได้ทำงาน เด๋วจะทิ้งตัวแบบมาฟฟฟฟฟๆๆๆๆให้ดู เตรียม น้ำ เนื้อ น้อง ไว้แล้วกันนะครับพี่ชาย...5555555555+
  • น้องเตย หวใจพี่ที่ลืมทิ้งไว้ที่เชียงใหม่ หากไม่มีใครยอมดูแล ก็เอาโยนให้หมาแดกได้เลย ฮ่าๆๆๆ

งานบิ๊กบัง ต้องหาคนนั่งข้างๆไปเป็นเพื่อนว่ะ ขับทางไกลคนเดียวกลัวหลับใน
  • .... ไอ้ดรีม (เด็กว่าวป๋าไง) 5555 ... มันนั่งข้างๆรับรองไม่ง่วง แต่ขอเตือนมางานบิ๊กบัง อย่าพกใครมาดีที่สุด มาหาเอาข้างหน้า เพราะที่นี่สาวๆหัวใจเหงาๆเพียบวะป๋า 5555 :020: ไอ้ลื่น ออนเอ็ม ด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0901.jpg 89K
    fwedfewd.jpg 78K
    20100204100804_nok_ko555%20(Custom).jpg 68K
    _mg1_jpeg-55.jpg 82K
  • ออนอยู่นะครับบึ๊กบัง
  • ไอ้สาวหัวใจเหงาๆ อ่ะ จะมีเหลือมาทางนี้บ้างมั๊ยนะ บิ๊กบัง

:o040:
  • ไอ้พวกไม่รักครอบครับ..ไอ้พวกผิดศีลนอกรีดประเพณี..!! กรูรับไม่ด้ายยยยยยยยยยยยยย
  • :032: ผมก็เห็นด้วยกะพี่บิวมากๆๆๆเลยครับ มีของดีอยู่ข้างตัวไม่รู้จักดูแลกัน...55555+
  • เหรอออออ?? ผมอยากเป็นคนดี เหมือน พี่บิวจัง

:m036:
  • พระเอกที่สุดอ่ะพี่บิว
  • เฮ้ย...นี่มันตี 3 แล้วเหรอวะเนี่ย..??
  • พี่น้องครับ ขอประชาสัมพันธ์ นะครับ เนื่องจากวันเสาร์นี้ เรามีนัดกันที่ bullrock kennel
    ก้อขอแจ้งข่าวอีกนิด สำหรับพี่น้องที่จะมาร่วม สังสรรค์กัน ในวันพรุ่งนี้ เราด้ายจัดเตรียมเวทีขนาด 8 เมตร!!
    พร้อมนักร้องรับเชิญ ที่เคยออกอัลบั้ม อีก 2 ท่าน ..( แม่เจ้า!!) แล้วยังมีการประกวดร้องเพลงด้วย
    ขอบอกว่า งานนี้ ไม่เล็ก สำหรับอาหาร เหมือนเดิม BBQ ซีฟู้ด แล้วพบ กันวัน พรุ่งนี้คร้าบ........
    ..................................................................สำหรับผู้ที่ยังไม่แจ้งความจำนงว่าจะมาร่วม สนุก ...แจ้งด่วนครับ
    :m001:
  • 8 เมตรจะเอามาทำไม..??
    ก็เพราะว่า 6 เมตรมันไม่มีออกงานหมด ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • ยิ่งใหญ่อลังการถึงขั้นตั้งเวที8เมตรเลยหรือเนี่ย

อะพอดีเลย เฮียเหลียงยังไม่ได้ลงขันเอาชุดเวที เครื่องเสียงไปเลยละกัน 5555:027:
  • เอามาทำไมใหญ่นักวะ เกะกะ เอา พริตตี้มาดีกว่า เกะกะพริตตี้ดีกว่าเกะกะเวทีนะเว๊ยยยยยย
  • ใช้หัวคิดกันหน่อย ใช้เงินไม่เป็นอีกแล้วไอ้พวกนี้ NGO จริงๆ
  • โหไม่ไปแล้วยิ่งใหญ่ขนาดนี้แสดงว่าคนต้องเยอะ อาหารก็ต้องแดกกันเยอะแล้วกูสั่งกุ้งแม่น้ำด้วยแม็ทนี้ดูแล้ว

ตายคาตีนแน่กูไม่ไปล่ะ ไปซื้อร้านป้าแอ๋วปากซอยดีแฟ่อิ่มเดียวคนเดียว150 ดีมั้ย ซามูไร
  • ไม่ดีครับ เฮียไม่มาผมคงไม่หนุก เพราะมีเฮียคนเดียวที่ เข้าใจผม...........
    ไฟล์แนบ
    ichibun.jpg 23K
  • ได้ งั้นซามูไรประกาศหดงานเล็กๆพอเวทีไม่ต้องนั่งมองหน้ากันก็พอแล้ว
  • เฮ้ย..อะไรวะจัดหนักๆก็ไม่ได้ อ่ะ ลดเหลือ เสือ 8 ผืน กับ นีออน4เสาพอไม๊..??
  • เฮียอยากจะนั่งมองหน้าใครหรอเฮีย...???
    ส่วนเรื่องกุ้ง จะเอากุ้งอะไรยังไง เดี๋ยวนู๋จะตื่นไปเลือกให้เฮียตั้งแต่ตี 5 เลย
    แล้วเรื่องเวที เครื่องเสียงคงยกเลิกไม่ได้หรอกคะ บิ๊กชิว อ่ะเล็กๆไม่...หย่ายๆเท่านั้น
    :m075:
  • :027:ตั้งเวทีหเหนื่อยมากเลยวันนี้...
  • ตอนนี้ ศิลปินตลก 2 คณะ คอนเฟริ์ม แล้วนะครับ..
    ส่วนใครที่จะสมัครประกวดร้องเพลง ลงชื่อไว้เลยนะครับเพื่อไม่เป็นการ ชุลมุล ตอนเริ่มงาน

จึงเรียนมาเพื่อทราบ.
    ไฟล์แนบ
    DSC01548.jpg 74K
  • เนื่องในโอกาสอะไรว่ะเนี่ย !!!
  • ป๋าจองมุมสงบๆ มืดๆ ใกล้ๆ กุ้งแม่น้ำ ให้ 1 ที่จิ
    จะไปนั่งนิ่งๆ ยิ้มน้อยๆ หายใจแผ่วๆ หยิบกุ้งเบาๆใส่ปาก
    รับรองว่างานนี้ไม่มีปาก ไม่มีเสียง โอเคร????
  • พรุ่งนี้ใครว่างเชิญเป็นเกียรติในงานพิธี ลูกหมาใกล้อายุครบ 1เดือนครับ
  • Waka Waka จะครบ 1 เดือนแล้วววววว..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC07002.jpg 53K
  • งานนี้ท่าทางแพง กรูแกล้งป่วยดีกว่า
  • ป่วยได้ไง ไอ้กอฟ ลงทุนขับรถขึ้นมาจากหาดใหญ่เลยนะวันนี้ อย่าติ๋ม..!!!
    และขอลงประกวดร้องเพลงด้วย ในเพลง อัน เลิฟ เลเบิล......

ประกวดตั้งชื่อตัวนี้ด้วยดิ....งานนี้การประกวดเพียบ..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC07038.jpg 53K
  • ลูกหมา กี่ตัวบาทค่ะ ซื้อ1แถม2ได้ไม๊ค่ะ สนใจค่ะ...!!!

ไอตัวนี้... Jonathan

รางวัลชนะได้ไรเนี่ย..
  • เห้ย หมาหรือเขียดว่ะ
  • จัดชื่อนี้ไป Española.ภาษาสเปน แปลว่า ชาวสเปน ให้มันหน่อย แชมป์บอลโลก
    เข้ากะ WAKA waka
  • ตื่นมาวันนี้รู้สึกมึนๆ ไม่ค่อยมีแรง เหมือนไข้จะขึ้นหวะ
    แต่ใจ มี...
  • หรือจะเรียก ว่าไอ้เทิด ดีพี่บิว

:o018:
  • เทิดก็มาเหรอวะไอ้ อาร์ต...!!!! 400 ชื่อที่ลงประกวด ตอนนี้ Española. ติดอยู่อันดับ 1
    ตกลงเอาชื่อนี้นะ พ่อคนมีใจ...........................

เหลียง เพื่อนรัก หมาชุดนี้นี่มึงเป็นคนสั่งให้กรู Breed มึงยังมาออกตัวว่ามันเป็นเขียดอีกเหรอ..??
    ไฟล์แนบ
    DSC06993.jpg 52K
  • ในฐานะเจ้าเมืองฝ่ายเหนือข้าขอตั้งชื่อให้เจ้าว่า เมาคลี ซึ่งแปลว่าเขียด 5555
  • ชื่อไอ้ปาดดีกว่า เข้ากับคอนเซป
  • SHAKIRA.. CONFIRM !

เย็นนี้เจอกันครับ :005:
    ไฟล์แนบ
    Copy of Picture 131.jpg 51K
  • อิจฉาๆๆ...กินเผื่อด้วยน๊า
  • อยากดูตลกง่ะ!!!
  • พี่ น้องหมาพี่ ท้องจะแตกมั้ยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (แซวเล่นไม่ว่ากันน่ะคับ)
  • ทุกอย่างถูจัดเตรียมไว้อย่างเรียบร้อย..นับ 10 เมนู
    ปลานึ่งผักเผา+แจ่วอิสาน
    ปลาหมึกผัดกะปิกระเทียมโทน
    หมูป่าผัดยี่หร่า
    ผักฉ่าปลาฉลาม
    บั้นท้ายห่านทอดกระเทียม
    ปลาทอดซอสส้ม
    หมูย่าง BBQ BULLY WHEY
    หมึกกระดองหมักซอสย่าง+น้ำจิ้มรสเด็ด
    กุ้งแม่น้ำย่างเปลวไฟควันไม้โอ๊ค
    ...ปิดเกมส์ด้วยแกงเขียวหวาน+ขนมจีนแปดริ้ว

ขอทุกท่านเดินทางโดยปลอดภัย เจอกันที่งานนะครับ..

บิ๊กชิว
  • แต่ละเมนูเด็ดๆทั้งนั้น..ป่านนี้เหล่าทวยเทพทั้งหลายคงเมาปลิ้นแล้วมั้งครับ...

:028::028::028::028::028::028::028::028::028::028::028::028::028::028:

เสียดาย..เสียดาย..วีซ่าไม่ผ่าน......
  • ...ไอ้สาด...แม่งมีงานไม่ชวนกูเลยนะมึง ไอ้เพื่อนเลว ...:016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016::016:
    ไฟล์แนบ
    dfghty44.jpg 59K
  • ผลการประกวดร้องเพลง...
    รางวัลที่ 1 โทรศัพย์มือถือ Nokia
    รางวัลที่ 2 เครื่องเล่น DVD
    รางวัลที่ 3 หม้อหุงข้าว

1 และ 2 เรา(บิ๊กชิว & เดอะหนวด)กวาดเรียบ
    รางวัลที่ 3 แม่ค้าส้มตำต่างอำเภอคว้าไป
    งานหน้ามีคำสั่งจากประธารชุมชน ห้ามไอ้ 2 ตัวนี้ลงประกวดเด็ดขาด..!!
  • บัง...เสาร์หน้าเราค่อยเจอกันนะเพื่อนรัก
    ปล.มีประกวดร้องเพลงด้วยป่าว ถ้ามีกรูจะเอา เดอะหนวด คูลแคมป์ ส่งประกวด..มันส์แน่
  • ตื่นแล้วครับท่าน ด้วยอาการหมากินสมอง
    เปิด facebook อัพเดทข่าวสารยังเจอไอ้ตัวนี้ มาหลอกหลอนอีก
    B.B.Crew ชื่อนี้มีแต่ความสนุกจิงๆ
    ไฟล์แนบ
    37760_126505434060948_100001044775597_161036_260701_n.jpg 89K