ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :013: ครอบครัว การค้า เรียน เลยไม่มีเวลาตามข่าว เข้า บอร์ด เหมือนเมื่อก่อน นานๆมาที ครับ พี่ น้อง ผอง เพื่อน ขอใช้ อิงลิช นิดส์ๆนะครับ เพราะจะก๊อปปี้ กระทู้ไปให้ บรีดเดอร์ และ เพื่อน ที่เมกาดูด้วย เค้าอยากเห็นพัฒนาการ น่ะครับ.:063:
    She is almost 13 months and of course she is my pride :006:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2475.JPG 80K
    DSCF2474.JPG 70K
    DSCF2473.JPG 106K
  • :005: Is she a chubby girl ?
    ไฟล์แนบ
    DSCF2479.JPG 83K
    DSCF2478.JPG 78K
    DSCF2477.JPG 105K
    DSCF2476.JPG 105K
  • :063: thanks for all comment.see you girls n guy :063:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2484.JPG 76K
    DSCF2483.JPG 76K
    DSCF2482.JPG 89K
    DSCF2480.JPG 109K
  • หน้าตา ถอดแบบ ค่าย เมืองคาวบอย เลยนะครับ พี่ตี๋
    ไฟล์แนบ
    PicassoinHtown2.jpg 18K
  • มิ เสียแรง ที่ ติดตาม ดู ครับผม
    ไฟล์แนบ
    PicassoXSweetPeafemale2.jpg 21K
  • หนาใหญ่ได้ใจ

มีลูกขายหมดในพริบตาแน่นอน
  • she is beatyful girl verynice and toostrong
    I like so much.
    The onwer have a lot lucky
    tee_mustang you very very lucky
  • She is Beautyful & Sexy Girl!!
  • หนาได้ใจจริงๆ

ชอบมากนัง YALLY B :o040:
    ไฟล์แนบ
    0022.jpg 84K
  • อยากได้มาเป็นลูกสะใภ้ จังครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06501 -1 ok.jpg 86K
  • ขึ้นกับพ่อ( นอก )ตัวไหน..ลูกออกมาขายราคา 30000-50000 ก็ขายหมดครับ
  • :063::063::063:ohhh! she is sexy girl .
  • :063::063:
    สวยจัง น่าฟัดมากๆ
  • หวัดดีพี่ตี๋ ลูกสาวสวยมากเลยพี่
    หายเศร้าแล้วดิเรื่องมัสแตงก์
    มีลูกสาวช่วยให้หายเหงา
    เลี้ยงอะไรบ้างอะพี่ ไมมันหนาได้ใจจริงๆ
  • bring her to otto ^^ 555
    ไฟล์แนบ
    otto pic5.jpg 75K
  • สวยมากเลยคับ ผมดูตั้งแต่ตอนเด็กๆแล้วคับ มาอัพตอนนี่ตกใจเลยคับ มาจริงๆด้วยคับ
  • สวัสดีครับคุณตี๋ หายไปนานมากเลย Yally B เข้าโค้งแรกได้สวยงามมาก
    เลยครับ ไม่เคยคิดมาก่อนว่า 13 เดือนจะได้ขนาดนี้ ยอมรับว่าเป็นเร็ดโนส
    ตัวเมียที่หลายคนต้องจับตามองตอนนี้เลยก็ว่าได้ ดูแลได้ดีมากครับ...:063::020::063:
    ไฟล์แนบ
    17.JPG 105K
  • Yally B สวยมากเลยครับ
    อย่างที่คุณ TEK ว่าครับดูแลได้สุดยอดมากเลยครับ
  • ตัวนี้ใส่กะroboของทางรามา3น่าจะมันนะครับ
  • :004: สุดยอดครับ พี่ตี๋ เสียดายพลาดโชว์ตัวที่งานหาดใหญ่ อดยลโฉมงามเลย :004:
  • Tek CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...

^
    ไอ้ตี๋ ไอ้เต๊กมันด่ามึงว่ะ
  • สวยมาก ครับ พี่ตี๋ สวยงาม จริงๆ อวบ อึ๋ม ได้ ใจ
  • ไอ้เหี้ยเต๊กมึงเป็นคนเหี้ยอะไรกันแน่เดี๋ยวชมเดี๋ยวด่าเอาให้แน่ซักอย่างไอ้ควายอย่าตอแหล :o019:
  • WOW .... so nice bro!...:020:
    ไฟล์แนบ
    01544848 copy2.jpg 48K
  • นัง เยลลี่ พึ่ง13เดือน เองเหรอวะนี้ ท่าทางยังได้อีกเยอะนะ นายหัวตี๋:006::065:
  • สวยสมราคาเลย จารย์ตี๋ จะรอๆๆๆนะ555 ไว้คุยกันใน TAGGED ครับจารย์
    ไฟล์แนบ
    th_BoyDance.gif 45K
  • :006::006::006::006:

สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆจริงๆ
  • สวยงามมากครับ จะติดตามชมเรื่อยๆครับ
  • ไอ้เต๊กพี่ตี๋เขานำเข้าYally Bมาหนักหัวพ่อมึงเหรอไอ้สัด
    เดี๋ยวพี่ตี๋เขาก็นำหมาเข้ามาอีกโว้ยไอ้บ้านนอกเต๊ก
  • ชาวนาคนหนึ่ง หลังจากไปทำความสะอาดคอกม้า
    ออกมาก็พบว่านาฬิกาพกของตนได้หล่นหายไปเสียแล้ว
    นาฬิกาพกเรือนนี้มีความหมายต่อเขาอย่างมาก ด้วยเป็นของขวัญที่แม่ของเขาทิ้งไว้ให้
    เขารีบวิ่งกลับไปที่คอกม้า รื้อหาจนทั่วบริเวณแทบพลิกแผ่นดินหา แต่ก็หาไม่พบ ?
    เขาเดินออกมาจากคอกม้าด้วยเหงื่อที่ท่วมตัว
    มองไปเห็นมีเด็กกลุ่มหนึ่งกำลังเล่นกันอยู่แถวนั้น
    เขาจึงได้คิดว่าอาจเป็นเพราะตัวเองแก่แล้วหูตาฝ้าฟาง ทำให้หาไม่เจอ
    แต่เด็กๆ หูตายังแหลมคม น่าจาหาเจอก็เป็นได้
    เขาจึงเรียกเด็กๆ มาแล้วบอกว่า" เด็กๆ ถ้าใครหานาฬิกาพกของลุงเจอ ลุงจะให้เงินคนนั้นหนึ่งเหรียญ"เด็กๆ พากันวิ่งกรูเข้าไปในคอกม้า จนเวลาผ่านไปนานโข
    ตอนที่เด็กๆ เดินกลับออกมาจาก คอกม้าทีละคน
    ต่างมีสีหน้าผิดหวังที่หานาฬิกาพกไม่เจอ
    ขณะที่ชาวหน้ากำลังถอดใจคิดจะเลิกหานั่นเอง
    ก็มีเด็กคนหนึ่งมากระซิบกระซาบบอกกับเขาว่า" ผมจะลองเข้าไปหาดูอีกครั้งหนึ่ง แต่คราวนี้ขอให้ผมเข้าไปคนเดียวเท่านั้น"ชาวนามองตามหลังเด็กชายไปอย่างไม่มั่นใจ
    คิดในใจว่า..พวกเราแทบจะพลิกคอกม้าหายังไม่เจอ ?แล้วลำพังเด็กคนเดียว จาหาเจอได้อย่างไร?เด็กคนนั้นเข้าไปตั้งนาน ก็ยังไม่กลับออกมา ชาวนาเริ่มสิ้นหวัง
    ในขณะชาวนาคิดจะเลิกรอและจากไปนั่นเอง เด็กชายคนนั้นก็เดินออกมาจากคอกม้า
    ในมือของเขาถือนาฬิกาพกเรือนหนึ่ง
    ชาวนาถามด้วยความแปลกใจว่า " เจ้าหาเจอได้อย่างไร" เด็กชายบอกว่า " พอเข้าไปข้างใน ผมก็ไม่ได้ทำอะไรเลย เพียงแต่นั่งเงียบๆ อยู่ที่พื้น ไม่นานผมก็ได้ยินเสียง ติ๊กตอก ติ๊กตอก จากนั้นผมก็เดินตามเสียงไป แล้วผมก็เจอนาฬิกาเรือนนี้" ข้อคิดเตือนใจ ขณะที่เรากำลังยุ่งวุ่นวายอยู่กับชีวิตหรือหน้าที่การงาน
    บางครั้งก็จำเป็นอย่างมากที่จะต้องสงบจิตใจมาคิดตรึกตรองดูว่า
    สิ่งที่เรากำลังทำอยู่นั้น ถูกต้องและเหมาะสมดีแล้วหรือเปล่า
    และนี่ก็อาจเป็นความหมายที่แท้จริงของคำโบราณที่ว่า " บนเส้นทางของชีวิต บางครั้งก็ควรตึงเครียด บางครั้งก็ควรผ่อนคลาย"

ชัยชนะใดๆ ในโลกนี้ ไม่ยิ่งใหญ่เท่า.....ชนะใจของเราเอง

ขอบใจเพื่อนคนที่ส่งเมล์นี้มาให้อ่าน ขอชื่นชมผู้ที่คิด เรื่องสั้น ข้อคิด สอนใจ เรื่องนี้
  • คุณเต๊กก็พูดถูกแล้วไงครับ พวกที่นำเข้าหมามาคือพวกน่าสมเพช ยิ่งมองยิ่งอุบาทว์ลูกตา แหวะๆ
  • ฝากให้อีกหนึ่งเรื่องเล่าสอนใจครับคุณตี๋...:020:

มีผู้ชายคนหนึ่งป่วยเป็นโรคมะเร็งขั้นสุดท้าย เค้าจะมีชีวิตอยู่ได้เพียงแค่ไม่ถึงหนึ่งเดือน

บางทีเค้าก็คิดน้อยใจว่าเหล้าก็ไม่ดื่ม กลางคืนก็ไม่เที่ยว ระวังสุขภาพตัวเองมาตลอด

แต่ทําไมเขาจึงต้องมานอนรักษาอยู่ที่โรงพยาบาลทั้งๆ ที่คนอื่นเที่ยวๆ เล่นๆ ไปวันๆ

ยิ่งชายคนนั้นยิ่งคิดก็สับสน พร้อมร้อนรนด้วยความโกรธ เกลียดและอิจฉาคนทั่วๆ ไป

แต่พอรู้ว่าคิดไปก็ยิ่งโทรม มันไม่มีอะไรดีขื้น ยังไงเขาก็ฝืนพรหมลิขิตไม่ได้จึงตัดสิน

ใจออกจากโรงพยาบาลเพื่อทําทุกอย่างในสิ่งที่เค้าอยากจะทําในหนึ่งเดือนที่เหลือนั้น

ปรากฏว่าเขาใช้ทุกนาทีทําทุกสิ่งทุกอย่างที่เค้าคาดฝันไว้ได้อย่างสําเร็จ ไม่ว่าจะเป็นทางด้าน

ครอบครัว การงาน เพื่อตัวเองและอื่นๆ อีกมากมาย พอก่อนที่ผู้ชายคนนี้จะสิ้นลมหายใจ

เค้าได้บอกกับคนที่เขารักด้วยความภูมิใจว่า "ทําสําเร็จแล้ว เค้าสามารถทําความฝันทุกอย่าง

ให้กลายเป็นจริงได้ภายในหนึ่งเดือน ทั้งๆ ที่คนธรรมดาบางคนยังคิดหรือไม่สามารถทําได้

แมัจะพยายามมาตลอดชั่วชีวิตก็ตาม" เรื่องเล่าของผมเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "ความสั้นความยาว

อายุไขของคนเรานั้นไม่สําคัญ มันสําคัญตรงที่ว่าเราใช้มันให้มีประโยชน์และคุ้มค่าหรือเปล่า"
  • บ่นเหี้ยไรไอ่เต๊ก มึงด่าเค้าแล้วยังจะมากวนตีนอีก
  • สมเพชพวกนำเข้าหมาชิปหาย [คิดเหมือนพี่เต๊ก]
  • โอ้ว์.....ไม่มีคำพูดอะไรนอกจากคำว่า สวยชิปหายเลยหว่ะท่าน..!!
    หัวสวย
    ทรวดทรง งดงาม
    ที่สำคัญ สีนี้โคตรโดน....
  • :063:ขอบคุน ครับ ท่าน
    ไฟล์แนบ
    065-1.jpg 91K
  • สาวสวยหุ่นสะบึม อกเป็นอก หัวเป็นหัว ตูดเป็นตูด ถ้าเป็นคนต้อง "Shakira" Beauty & Sexy Girl; Waka Waka!! Let's go!!
  • ว่าแต่ว่าเม้นต์ขนาดนี้ มีหลานๆ เมื่อไหร่คิดถึงคนเชียงใหม่บ้างเดอ...เอ้ออ้าย!!
  • สวยจัดพี่ตี๋
  • สวยมากๆๆครับ เป็นไอดอน ได้เลยสำหรับ Yally B ผมเลี้ยงแต่บูลลี่ พอวันหนึ่งได้มีโอกาสเลี้ยงเรดโนส ซื้อมาด้วยความสงสาร แต่ตอนนี้รักหมดใจครับ
  • หมานอกหมานำเข้าถ้าไม่สวยก็เสียโง่แหละพี่น้องครับ
  • :063:ขอบคุน สำหรับทุกคำติชม ครับ พี่ น้อง นี่ น้องชายต่างแม่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    0282.jpg 64K
  • VERY'''''CooL CooL CooL''' YELLY B:048::048::048:
    เทรินได้ดีมากคร้าบพี่ตี๋
  • ขอบคุณ พี่ตี๋มากครับสำหรับความรู้และข้อมูลของ yally B

Nae
  • นานๆมาทีนะแต่ของเค้าแรงจิงพี่ตี๋อะไรมันจะใหญ่ขนาดนั้นนนน
    เด๋วตอนปลดทหารจะกลับไปเยี่ยมอีกแล้วกันไปรอบนี้คงไม่มีงูให้ตีแล้วนะพี่
    ไฟล์แนบ
    IMG0352A.jpg 15K
    IMG0282A.jpg 13K
  • พี่ตี๋ครับ นัง YallB ไม่สน เจ้า Tango ของค่ายrama3 บ้างเหลอครับ
    ถ้าคู่นี้นะ....สุดยอดดดด

nae