ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • หวัดงับบบสบายดีกัน บ่ ชาวชลบุรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ แต็ก ไปกันวันไหน

ตราวนี้ไม่พลาดแน่ ๆ

พลาดไปหลายที......

อยากเจอชาว PIT ชล

ไงจะเข้ามาบ่อย ๆ ครับ

ช่วงนี้ เซง กับโปรเจค..555+
  • แนะนำตัว

ผม เจ คับ เพื่อน ธี - เก่ง

ว่าง ๆ จะเอา น้องมา มาให้

ชมคับ------- บ้านอยุ บางวัวคับ
  • พี่แต๊ก จัดมิสติ้งได้แล้วงับ ชาวชลบุรี เรียกร้องเยอะแล้วพี่ๆๆๆๆๆๆ
  • หมาพี่ # redkato ล่ำดีจัง ^ ^ อยากได้

เอาภาพอุบัติเหตชนประสานงามาให้ชม ไว้เป็นอุทาหรณ์นะครับ เมาไม่ขับ
    ไฟล์แนบ
    38285_413512694258_804419258_4318882_5985374_n.jpg 87K
    34904_413513109258_804419258_4318884_6952165_n.jpg 80K
  • คันไหนของไนท์ล่ะเนี่ยยับ ทั้งคู่ พี่แจ๊คไปเที่ยวไหนมาละเนี่ย ป่าพรึบเลย อิอิ
  • วีโก้สี ดำ ของ ผมครับ - - ซิ่งไปหน่อย หลุดโค้ง กระบะมันเข้าโค้งไม่ดีเหมือนรถเก๋ง เน๊อะ คันสูงใหญ่ แถ่ไปนึกว่าโตเกียวดริฟ

แล้วไม่รู้เวรกรรมไรวันนั้นรถคันขาวสวนมาพอดีเป๊ะ โครมเข้าให้อย่างจัง - -"
  • เจ็บกันมากหรือเปล่าครับเนี่ย
  • ผมก็ช้ำๆตามร่างกายเป็นอาทิตย์หล่ะยังไม่หายดีเลยแล้วก็เอ็นข้อเท้าฉีก

อีกฝั่งก็ช้ำตามร่างกายแต่ไม่เป็นไรเหมือนกันครับ
  • - -*สงสารคันที่ สวนมา
  • โห แอบหายไป 2 วัน กระทู้เต็มเลย
    ไนท์ รถโคตรเละเลยว่ะ ยิ่งกว่าที่คิดไว้อีกนะเนี่ยะ

พอดีผมก็อพึ่งฟื้นไข้ กลับมาครับ
    ไม่ได้เข้ามาอัพเดทเลย ตอนนี้ค่อยยังชั่วหน่อยแล้ว

พร้อมลุยๆ ครับ
  • ยินดีที่รู้จักครับ พี่.. แจ๊ค ผมอยู่บางแสนครับ
    ขับรถกลับจากทำงานทางนั้นทุกวัน อ่างศิลาอยู่ตรงไหนหรือครับเพื่อแวะทักทายแล้วเปลี่ยนความคิดกัน

......มาผมดีขึ้นเยอะแล้วครับพี่..แต๊ก..เรี่ยวแรงหมากลับมาแล้ว ใจชื้นขึ้นมาเชียว
    ขอบคุณที่แนะนะครับ
  • ผมอยู่ไม่ถึงอ่างศิลาครับผมอยู่แค่แถวๆหลังวัดเสม็ดน่ะครับ
    ถ้ามีมีทติ้งแถวๆบางแสนอีกน่าจะได้เจอกันครับ
  • โอเคครับท่าน
  • สวัสดีครับ ผมก็อยู่ชลบุรี ครับ นครสัตหีบ
    เพื่อน ตาหนึ่ง_ปลาร้า ครับ
    ใครที่เป็น เพื่อนตาหนึ่ง ก็เหมือนเป็นเพื่อนกะผม
    ใครเป็น โจทย์ตาหนึ่ง ก็เคลีย กันเองเด๊อะ
    และนี่ เด็กผม ครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0263_resize.jpg 73K
  • กระจกมองข้างยังใช้ได้ ไนท์ 5555
  • ดีแล้วไนท์ เอามาไว้เตือนสติ เพื่อนๆเราด้วย
    ยังไงก็หายเร็ว ๆ นะครับ
    นี่ พี่ก็พึ่งออกมาจาก โรงพยาบาลเหมือนกัน อยู่ดีดี ป่วยซะงั้น

หมาหายดีก็ดีใจด้วยครับ tidmuk

สวัสดีครับ คุณ tonpong
    ใช่ พี่หนึ่งที่อยู่พลา รึเปล่าครับ
    สามสีสวยดีครับ โตเป็นหนุ่มเลย

และก็ยินดีต้อนรับ น้องเจ ด้วยนะครับ
    เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆ นะครับ

โห พี่ยุทธ ยังอุตส่ามองเห็นอีก
    ผมเห็นมันแทบจะไม่มีตรงไหนใช้ได้เลยอ่ะครับ
    เห็นแล้วสยองแทนเลย ไนท์ เอ้ยยยยย
  • ขอบคุณที่ชี้แนะพี่ยุทไม่ทันสังเกตุเลยนะเนี่ย - -"

ตอนนี้โอเคหล่ะ พักฟื้นมา 2 อาทิตย์แหนะทำให้รู้เลย ช้านิด ช้ากว่ากัน 10-20 นาทีเท่้านั้นแหละ

คิดแล้วน่าเจ็บใจนักรถพัง :022:

ตอนนี้ มะหมา เลยอยู่ห้องเป็นเพื่อนผมทั้งวันไม่ได้ไปไหนเลยเจ้าบูบู้

ส่วนเจ้าบีบี้ แม่รับเลี้ยงครับอยู่พัทยามี บริเวณวิ่งเล่นช่วงเช้า สบายๆกินดีอยู่ดีครับ
  • หวัดดีคร๊าฟ ห้องนี้ คึกคักจังเรย อิอิ

โห รถพี่ Darkknight

เป็นหนักเกิน แต่คนไม่เป็นไรก้อ ดีแร้วแหละคัฟ

^^
    ไฟล์แนบ
    4542.jpg 121K
  • สมาชิก พิทบลูชล คนหน้าตาดี
    วันจันทร์ ที่จะถึงนี้ ว่างกันรึเปล่าครับ

พาหมาไปเล่นน้ำที่ ระยองกันไหม
  • อืมนะ ผมหยุดด้วยล่ะสิ
  • ฮึ....น่าสนใจ
    บริเวณไหนดี ก็เริ่มตั้งแต่หาดพลา หาดแม่รำพึง
    หาดสวนสน บ้านเพ จนไปถึง
    หาดแม่พิมพ์ อ.แกลง โน๊น
    หาดไหนดีครับ คุณแต๊ก
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0264_resize.jpg 75K
  • มีใครไปมั่งครับเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSCF86542.JPG 85K
  • ไม่ได้อยู่ชลคับ แต่ไปแจมด้วยได้มั้ยคับ
  • 6 เดือนแล้วครับ ของผม หกเดือนตัวยังเล็กอยู่เลย

ฝากพี่ชลบุรี่ติชมกัน
    ไฟล์แนบ
    22202.jpg 79K
    11482.jpg 68K
  • :m001::m001::m001:
    1000พันกะทู้กว่าๆแล้ว......สวัสดีครับทุกคน

หยุดยาวไปเที่ยวใหนกันบ้างครับ:m012::m012::m012::m012:
  • ไม่อยู่ชลก็มาได้ครับเชิญพบปะสังสรรค์กันได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นพูดคุยกัน

ได้ใช่ป่าวพี่แต๊ก - -:025:

เห็นสุนัขหลายๆท่านแล้วดูแข็งแรงสมบูรณ์ดี เจ้าบูบู้ผม วันๆนอนอยู่เฉยๆในห้องน่าสงสารเดววันไหนจะเอารูปมาให้ชมกันครับ 6 เดือนแระ
  • ใช่เลยไนท์ ไม่ว่าเป็นใครมาจากไหน
    ก็สามารถมาแจมกันได้ครับ

ตกลงว่าวันจันทร์นี้ ผมกับแฟลต จะพาน้องหมาไปเที่ยว ทะเลที่ระยองกันนะครับ
    น่าจะเป็นที่ หาดสวนสน บ่ายโมงเป็นต้นไป

ขอเชิญพี่ๆน้องๆ ที่ว่างและไม่รู้จะไปไหน
    พาน้องหมาไปเที่ยวกันวันหยุดนี้นะครับ

เบอร์ผม 084-638-6235
    Pitbull go to the SEA !!
  • อ้าวหายไปไหนกันหมดครับ

ตกลงมีใครจะไปมั่งครับ
  • โอ้โห หายกันไปเรียบเลย
    สงสัยจะไปเที่ยวกันหมดแล้ววววว ชาวชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    huey.jpg 118K
  • :022: พึ่งเข้ามาอ่าน แวะมารับได้ป่าว 555 ไม่ทันแล้วแน่เลย

ีรถพังขาเดี้ยง อยู่ห้อง

ช่วงวันหยุดยาวๆก็ไปพักผ่อนกานให้สนุกนะครับพี่น้องกลับมาเอาภาพมาให้ชมกันบ้างไปเที่ยวไหนกัน

เดวผมหายหล่ะจะไปตามเก็บสถานที่เที่ยว ^ ^
  • 6 ถ้าจำไม่ผิด 6 เดือน ไม่ก็ 5 - -

Update เจ้าบูบู้ คร้าบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7900E.jpg 83K
  • ท่าทางไนท์ จะอยู่บ้านใช่ไหมวันนี้
  • นี่เอารูปมาให้ดูกันครับ วันนี้ไปเที่ยวทะเลมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0248.jpg 117K
  • อะ กว่าจะย่อเสร็จ
    สนุกมากเลยครับ วันนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0253.jpg 86K
    IMG_0251.jpg 90K
    IMG_0250.jpg 106K
    IMG_0247.jpg 121K
    huey2.jpg 116K
  • อ้าว

สงสัย เ้ข้าวัด

เวียนเทียนกันหมดเเล้ว
  • ไว้ทัวร์แถวในจังหวัดแล้วจะเอาไปแจมครับ
    พอดีตอนนี้เจ้าตัวเล็กพึ่งตัดหูมาด้วยแผลยังโดนน้ำไม่ได้
  • วุ้ๆๆๆ เข้าเวปได้แว๊ววววววว
    หวัดดีจร้าชาวพิทชลทุกคน

แต๊ก หายป่วยยังนิ
    น้องน้ำ+พี่แหย๋ว บายดีป่าวจ๊ะ
    น้องที พี่ส่งเมล์ไปแล้วนะ เมล์พี่อ่ะ แอดด้วยเน้อออออออออ
  • น่าไปน่าไป ^ ^
  • น้องพร จร้า เมล์ พี่ ดู แล้ว ไม่ มี อะ ครับ ว่างๆ ส่ง มา ให้ ด้วย นะ คิดถึง ลูกสาว อิอิ :030:

.....................................................................................................................
    ไฟล์แนบ
    newpics004-15.jpg 51K
  • เอาสแตมป์ลุยสวนมาอัพให้คนชลดูกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF86782.JPG 122K
    DSCF86732.JPG 119K
    DSCF86652.JPG 108K
    DSCF86632.JPG 97K
    DSCF86622.JPG 100K
  • สวัสดียามเช้า ครับชาวชลบุรี

คุณ Ku_John เลี้ยงเจ้าแสตมป์ ได้สมบูรณ์ดีครับ
    โตขึ้น เบ้อเริ่มแน่เลยครับ
    มีโอกาส คงได้เจอกันนะครับ
  • ตามหาคนหายคับ
    ผู้ใดพบเจอ ทั้งสองคนนี้ โปรดแจ้งมาที่ผมด้วยนะครับ 555

ปล ผมจะชวนเค้าดื่ม ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC_3834-1.JPG 94K
  • ออยแยกคีรียินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะ
    น้ำออยเองเพื่อนอ๊อฟอะจำได้ปะ
    มีมิตติ้งที่ไหนบอกด้วยนะอยากไปเจอคนที่รักพิทบูลเหมือนกันอะคัฟ
  • ครับพี่พอน

พี่แต็กไปเที่ยวระยองกัน น่าสนุกเนอะ เหอะ ๆๆๆ

ผมไปเที่ยว เพชรบูรณ์มา ไม่ว่างไปอะคับ

ตอนนี้ พอใจ ฮีส มาเลือดเต็มบ้านเลย

เช็ดทุกวัน .... นานมัยอะพี่ กว่าจะหาย
  • เป็นไงบ้างครับ เพชรบูรณ์ หนาวป่าว
    ไปที่ไหนมาล่ะ ครับ เขาฆ้อ รึเปล่า

ฮีส มาก็ประมาณ 10 กว่าวันอ่ะครับ
    ระวังให้ดี เด้ออออ ช่วงเวลาที่เลือดเค้าใกล้จะหมดอ่ะครับ
    เผลอไปล่ะก็ ป่องแน่นอนครับ ( เด่วท้องไม่มีพ่อนะ ) 555

สวัสดีครับ คุณ ออย
    เพื่อนใครเอ่ย ?
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • :030:ขอบคุณพี่แต็ก

ไปเยี่ยม ยาย อะครับ

ไม่มีเวลาไปไหนเลย ฝนตก

อากาศเย็นสบายดีคับ ช่วงนี้

ภูเขาเขียว มองไปไหนเจอแต่ต้นไม้...น่าเอาหมาไปวิ่งเล่นมาก

จะมี มิ้ดติ้งวันไหนอีกคับ

เป็นวันอาทิตย์ จะดีมากๆคับยังไง

จะรอนะพี่ ไม่รีบ 555+
  • แป๊บๆสิ้นเดืิอนอีกแล้วเน้อพี่ แต๊ก 555 เอาสิ้นแบบว่า 31 เลยนะพี่เดวโทรไปหา
  • ได้เลยครับ ไนท์ สบายๆ ครับ
    ส่วน มิตติ้ง รอกันอีกนิดนะครับ :016::016::016:

ตอนนี้ ผมอยากขอแรงเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ หน่อยครับ
    ใครที่คิดว่า พร้อมขอแรงสนับสนุน หน่อยครับ (ทางใด ก็ได้นะครับ ทั้งแรงกายหรือทุนทรัพย์ก็ได้นะครับ)
    จัดแต่เพียงผู้เดียว สงกะสัยว่าจะไม่ไหว อ่าครับ :012::022::002:
    เดียวจะนัดวัน ประชุมก่อนนะครับ ว่าจะเอายังไง

ส่วนที่ประชุมก็ คล จัดไป Hermess ณ บางแสน :032::065:
  • ยังไม่ได้หายไปไหนเลยนะเนี่ย วันเวียนอยู่เนี่ย แต๊กเอานัดล่วงหน้ามั้งนะ วันก่อนล่อตื่นมาอีกทีบ่าย3 -*- เดือนหน้าจัดเลยรวมพลๆ