ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :m109:....โอ้ย! ตัว นั้น ก้อ ลาก ยาง ตัว นี้ ก้อ ลาก เตา (โก้ ขอ ลาก เจ้า นาย ดี กว่า)
  • ผม ขอ ออก ความ เห็น นิด ๆ ...........................................!

พี่ ๆ ค๊าบ วัน ไหน อา กาศ ดี ๆ เย็น ๆ "พวก เรา ไป นั่ง กิน นม ที่ ริม น่าน กัน ไหม"

จะ ได้ อวด ลูก ๆ ตัว เก่ง ก่อน ที่ จะ ฟิต ร่าง กาย ให้ กล้าม ขึ้น เต็ม เหนียว อ่ะ ค๊าบ

เลี้ยง หมา หา เพื่อน@มี พิท มี เพื่อน ........(ประ ธาน ว่า ยัง งัย ค๊าบ สน ใจ ไหม ?)

----ถ้า สน ใจ บอก วัน และ เวลา ให้ แน่ นอน ด้วย น้อง อยาก ไป -----(สาว เยอะ นะ คน รัก ครอบ ครัว)
  • วานนี้ใครไปทามบูญกันมี่งคับ

เอาบุยมาเผื่อบ้างนะคับ ดูหมาไปไหนไม่ได้เลย เต็มไปหมด:o008:

ไอ้น้อง อัฎ มึงไม่พาหมามึงมาหา ตู เลยนะรอทุกวัน (วันนี้เจอกันที่เดิม)

ใครว่างงานก็แวะเข้ามาเล่นที่บ้านผมมั่งนะคับ คิดถึงทุกคน

พี่หล้า กินงูเห่าคนเดียวสงสัยตายแล้วม้าง(:o028:) เงียบไปเลยนะ พี่หล้า คิดฮ้อด หลายๆเด้อ
  • ทำบุญไม่ค่อยถนัด ถนัดแต่ทำบาป...
  • ซะงั้น พี่เรา

เงียบจางเลยบ้านเรา:o013:
  • รู้สึกว่าจะมากไปแล้วนะนี้ พี่บอย :o028: (เต็มบ้านเลย)

ภาพที่ผมดึงเมียมันดูไม่ค่อยดีเลยนะคร้าบ เสื้อยืดเลย

ผมดึงแฟนผมมาถ่ายรูปนะคับ ไม่ได้ทะเลาะกัน:o001:
  • :o008:ขำๆๆ:o008:
  • อ้าวเป็นแฟนกัน เราก็คิดว่า........
  • บูมน้องสาวเสื้อดำน่ารักจัง....อิอิอิ ( หื่นจริงๆ...ฮาฮา.... ) ฉายาใหม่...
    ไฟล์แนบ
    11fEB07B[1].jpg 40K
  • พี่ศักผมเตรียมตัวไปหาพี่แล้วนะ คิดฮอดอย่างแรงงงงง....ฮาฮาฮา.....
    ไฟล์แนบ
    IMG_0790[2].JPG 70K
  • บูม กองทัพ หมาแดง ตัวที่ แฟนนาย อุ้ม อะ เด๊ด สุดๆเลย :o027:

ตาเต้ ที่ บ้าน ท้อง ระเบิด ยัง ออก มา กี่ ตัว ครับ ถ้าออกแล้ว โชร์ มัง นะ อย่า ซุ้ม อิอิ :m037:
    ไฟล์แนบ
    hip55.jpg 57K
  • ยังยังไม่ออกเลยตัวนี้มันท้อง 9 เดือน...ฮาฮา....ได้ข่าวว่าจะไปเอาหมาพี่เหน่ง เอามายังอย่าซุ้มๆเดี๊ยวให้ไอ้ตี๋อัดตู...ซะ อิอิอิ.
    ไฟล์แนบ
    Ichiban4[2].jpg 32K
  • ได้เลยครับผม คุณบูม เดียวพุ้งนี้จัดให้
    ไฟล์แนบ
    DSC0002022.jpg 71K
  • :029:
    ไฟล์แนบ
    Picture 954.jpg 79K
    Picture 952.jpg 74K
  • แวะมาทักทายครับ ช่วงนี้ทีมงานพิดโลก พอมีลูกหมาแดงบ้างมั้ยครับ
  • ใครช่วยบอกเสี่ยบูมเพลาๆมือหน่อยนะครับ

เสียเล่นเหมาซะหมาจะหมดพานหินแล้วครับ แบ่งไว้ให้ผมเล่นมั่ง.....
  • มีธุระจะปรึกษาและขอความร่วมมือจากท่านบอยหน่อย เดี๋ยวว่างๆจะโทรหาเน้อ...:009::009::009:
  • ขอบคุนคับ พี่ยศ
    ยังไงก็คุยกันกับพี่ บอย เลยนะคับ

กร่างดีจังเลยคับผม
  • โทรบอกกรูด้วย555
  • ไอ้ตี๋ รายงานตัวด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    bb5[1].jpg 48K
  • พี่ เต้ คัน ตูด อะ ดิ ตามหา น้อง ตี๋ :o028:555+

..........................................................................
    ไฟล์แนบ
    newpics004-1.jpg 51K
  • ฝากรูปเรสโน๊ต
    จากคุณโยนครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    DSC022643.jpg 55K
  • รูปพ่อแม่ประกอบ
  • ดูเอานะ
    ไฟล์แนบ
    0405201011012.jpg 100K
  • อีกตัวไม่ชอบไม่ว่าแต่เค้าฝากขายเป็นสายกัดเลยเอามาให้ดู
    ไฟล์แนบ
    P72500332.jpg 34K
  • ราคาถูกพันกว่าบาทถ้าชอบก็บอกคุณโยว่าหมาสายกัดของคุณบีป
    ไฟล์แนบ
    P72500362.jpg 37K
  • มีอีกชุดแต่เป็นหมาสามสีพึ่งออกได้6วันแม่มีใบพ่อมีใบราคาไม่แรงรูปถ่ายแล้วยังไม่ลงราคาไม่แพงมี8ตัวผู้5เมีย3พ่อเป็นสามสีแม่ลายเสือหลักพันคุยกันกับคุณโยแล้วกันนะหลับฝันดีนะพี่น้องพิทโลก
  • อีเพรชรู้ดีนะการคัน:o016: สงสัยจะโดดบ่อยยย.....ฮาฮาฮา.:o028::o023: วันนี้คุยกับพี่เหน่ง จะไปเอาลูกหมาพี่เหน่งเมื่อไรลงรูปให้ดูด้วย ฮาฮาฮาอีเพรช....
    ไฟล์แนบ
    20090423151947[1]2.jpg 57K
  • :o010:สุดยอด เป็นพระเอกกับเขาบ้างแล้วววววววววววววววววววววโว้วววววววววววววววววววว เป็นผู้ร้านในสายตาชาวบ้านมานานนน
    ให้มันรู้ซะบ้างว่าไฝเป็นไฝ:o010:
  • พิทบลูจับโจนลงหน้า 1 เลยนะคับบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSC00002.jpg 55K
    DSC00001.jpg 81K
  • :m113:เป็นผู้ร้ายในสายตาชาวบ้านมานานน แม้งงงงงเอย โค-ตา-ละ สะใจเลยยยยยยยยยย :m113:
  • เอ่อ..ทำไมตอนข่าวไม่ดีแมร่งลงพาดหัวใหญ่ล่อไปซะครึ่งหน้า แต่พอได้เป็นพระเอกเสือกลงให้แค่กรอบเล็ก..???

แต่ก็ดีนะท่านบอยที่เค้ายังอุตสาห์ลงข่าวให้อิอิ.....
  • เขาคงว่างงานมากคับ พี่เติ้ล (สงสัยอยากเป็นนักข่าว)

ผมนึกว่าหมาเขาหลุดไปง้าบหัวใครเข้าแว้ว

ผมพาหมาไปข้างนอก คนก็เข้ามาถามว่าไช่ไอ้พันธุ์ที่มันกัดคนเปล่า ผมต้องอธิบายซ้ำแล้วซ้ำเล่าแทบทุกวัน
    ว่าหมามันก็ดุทุกตัวละคับแต่เราจะทำไงให้มันเป็นหมาที่ดีได้

พิทบูลคือ มันเป็น จิตใจเทวดา ในร่างปีศาจ มันคือสิ่งที่ผมมีแล้วภูมิใจที่สุดคับ
  • พิดบูลจับโจร:063::063::063:
  • บ้านนี้เงียบอีกแล้วคับท่าน...
  • บูม มาแว้วคับ พี่สัก

ยังสำบายดี ที่พิดโลกคับ
    :o051::o052:
  • พี่เต้ ไปขี่รถกินลมกันดีเปล่าคับ พี่ นี้รถผม
    ไฟล์แนบ
    suni_br02b2.jpg 54K
  • สวยงามมากๆบูม งานเนียนสุดๆชอบมากๆๆๆๆ.....
  • บูมขี่ไปกินลมพี่ไม่ไปนะ...แต่ถ้าขี่ไปกินเบียพี่ไปได้ตลอดครับ ฮาฮาฮา5555......
  • เมื่อวานไป คอนวรรณ มาพาเพื่อนไปซื้อหมามาน้องๆ ที่นั้นต้อนรับเป็นอย่างดี เลยเก็บภาพมาฝากกัน เดอพี่น้องชาว พิอ,โลก
    ไฟล์แนบ
    557.jpg 86K
    476.jpg 68K
    378.jpg 81K
    2109.jpg 62K
    1170.jpg 90K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    1050.jpg 79K
    928.jpg 86K
    824.jpg 100K
    734.jpg 77K
    628.jpg 73K
  • พี่น้องพิดโลก ช่วยไปห้องสุโขทัยหน่อย ช่วยดูสถานที่มีตติ้งซะหน่อย กำลังอยู่ขั้นตอนการเลือกสถานที่
  • ท่านบอยไปคอนหวันทางไหนหว่า ไมไม่ผ่านพานหินน้อ...

เดี๋ยวกลางเดือนหน้าจะชวนไปอีกเน้อ แต่จะมีแรงกลับรึป่าวไม่รู้นะอิ..อิ..
  • :o008:ไปมาสองวันติดแล้วคับพี่ จะแวะแต่กับมืดทุกที่เลย พาเพื่อนไปเอาหมาแดง คอกที่โชอยู่ที่บอดร์คอนหวันนะคับ เหมามายกคอกเลย:o007:
  • :o003:คอกนั้น เหลือ 2 ตัว:o003:
  • :o001:คิดว่าน้าจะเป็น วัน อาทิตนะเจอกันแน่ๆๆๆเลย ใครไม่ไปผมไป แว้วววววววเจอกันนะคับ เขาว่าพานหินเป็นถิ่นมีหอย:m024:
  • สวัสดี ครับ ทุกๆท่านผมชื่อหล้าครับ:o010:
    เพิ่งเข้ามา จะบอกว่ายังไม่ตายยยยยยยยยยยยย:o008:
    แค่งานมรันเยอะ ไม่มีเวลา + กับยังไม่ได้จ่ายค่าเน็ต อิอิ......:o008:..
    คิดถึงทุกคนครับ ขอย้ำว่าทุกคน....พี่บอยเด๋ววันนี้:o001:
    ผมมีงานติดตั้งที่หมู่บ้านวนาเลคโฮม กับ บ้านตำรวจหลังร้านมู่หลาน
    งานเสร็จแล้วจะเข้าไปหานะ....ไม่น่าเกินบ่าย 3 ครับพี่....จะชวนไปกินเบียร์ที่ บิ๊กซี:o065:
    ห้ามเบี้ยว ด้วย(จุดมุ่งหมายมีไว้พุ่งเสียบบบบบบบบบบ):o037:
  • พอดีผมมีคำถามอยากจะถามพี่น้องพิทบลู พิดโลกอย่างนึงนะครับ
    คือว่าตอนนี้เราไม่ค่อยได้มาเจอกันเลย ผมเลยอยากขอเสนอว่า(เคยคุย กับพี่เต้+พี่บอยแล้ว)
    เราน่าจะนัดคุยกันสักวัน นั่งกินอะไรกันสักหน่อย อย่างเช่นร้านหมูกระทะ
    จะได้พูดคุยกันตามประสา เอาแบบว่ามากันเป็นคู่ หมู่ รึแบบครอบครัวก็โอเค ครับ....

และความคิดที่ 2 คือ เราน่าจะยกพลไปบุกรังชาละวัน นามว่าตะพานหิน กันสักครั้ง เอาแบบว่า ทั้งกลุ่มเลยนะครับ
    เอาแบบ เหย้า- เยือน น่ะครับ
    ใครมีความคิดเห็น เราลองซาวส์เสียงกันดูนะครับมันเป็นสิ่งที่ผมอยากทำและผมคิดว่า พี่ๆ น้องๆ หลายท่านก็คิดเหมือนกัน:o030:

..............ขอบคุณครับ...............
  • บูม มีขนาดนี้ สุดยอดครับ
    อย่างนี้ต้องเรียกว่ากองทัพ หมาแดงละครับ...........เยี่ยม
    เอาใจช่วยครับ....คือแบบว่ามีลูกหลานเมื่อไหร่..แบ่งมาราคา พี่น้องเด้อออออออออ:o037::o069:
  • พี่เต้.........นังโอเว มันป่องขนาดไหนแล้วพี่
    คลอดเมื่อไร ก้ อัฟ ให้ชมกันมั่งนะพี่
    ส่วนใครเอาตัวไหน ขอร้องพี่น้องทุกท่านไปเอากันวันเดวกัน นะ
    เพื่อความเสมอภาคครับ..:o013:
    แต่ที่แน่ๆ ตัวเฟิสต์ ของเสี่ยบูม เเหงๆ....ชิมิ...:o003: