ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีการค้นพบรหัส ลับ ในเพลง ....
  • http://www.jabchai.com/main/view_joke.php?id=1622

รู้รึเปล่าว่าเพลง Jingle Bells ที่เราฟังกันมีรหัสลับซ่อนอยู่
    แบบไปอ่านเจอมาแล้วขนลุกเลยครับ
    ไม่น่าเชื่อว่าสมัยนั้นจะซ่อนกันได้ลึกลับขนาดนี้
    หลังจากภาพโมนาลิซ่า
    ของดาวิซี่ถูกเปิดเผย รหัสที่ซ่อนอยู่ในเพลงนี้ก็ถูกค้นพบ

และเป็นที่ฮือฮากันมากในขณะนี้
    และผมก็ได้ไปเจอเว็บหนึ่งเค้าทำตัวอย่างมาให้ดูว่า
    มันซ่อนยังไง
    รับรองว่าอึ้งกันแน่
    เพราะไม่คิดว่ามนุษย์จะได้คิดได้ซ ับซ้อนขนาดนี้

ลองไปดูกันครับ
    ตั้งใจฟังดีๆนะครับ มีอยู่จิงๆๆ
  • รู้รึเปล่าว่าเพลง Jingle Bells ที่เราฟังกันมีรหัสลับซ่อนอยู่
    แบบไปอ่านเจอมาแล้วขนลุกเลยครับ
    ไม่น่าเชื่อว่าสมัยนั้นจะซ่อนกันได้ลึกลับขนาดนี้
    หลังจากภาพโมนาลิซ่า
    ของดาวิซี่ถูกเปิดเผย รหัสที่ซ่อนอยู่ในเพลงนี้ก็ถูกค้นพบ

และเป็นที่ฮือฮากันมากในขณะนี้
    และผมก็ได้ไปเจอเว็บหนึ่งเค้าทำตัวอย่างมาให้ดูว่า
    มันซ่อนยังไง
    รับรองว่าอึ้งกันแน่
    เพราะไม่คิดว่ามนุษย์จะได้คิดได้ซ ับซ้อนขนาดนี้

ลองไปดูกันครับ
  • :025:ขนลุกจริงๆ กำแท้ๆตู....:025:
  • จริงๆ เลยครับ แทบช๊อค
    แน่นอน ทำไปได้
  • 555+ อยู่คนเดียว ขวัญหนี ดีฝ่อไปหมด 555+
  • แม่งโคตรหน้ากลัวเลยอะไรจะขนาดนี้ขนลุกเชียว
  • แทบช็อคเลยตู ดูมัน ทำกันได้
  • กริ๊ดดดดดดดดดดด

ตกใจหมดเลยอะ ทำกันได้หรอนะเนี้ย
  • บ้า ตกใจหมดเลย
  • คลายเครียดครับทุกท่าน รักทุกคนครับ
  • คนเป็นโรคหัวใจ ผมขอเตือนน่ะครับ ว่าให้ระวังนิดนึง (อย่าเปิดเสียงดังลำโพงดัง)

ปล. ด้วยความจริงใจ
  • :026::026::026:
    :022:
  • :002:ตกใจหมดเลย:028: