ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อุปการะลูกพิทบูล
  • รับอุปการะลูกพิทบูลกะโหลกใหญ่หน้าเหลี่ยม ดั้งหัก ปากทู่ ตัวสั้น ไม่จำกัดเพศ ไม่จำกัดเงื่อนไข โทร 081 6974321..อิ..อิ..
    ไฟล์แนบ
    r-61833213.jpg 106K
  • *** โห้ๆๆๆๆเล่นง่ายๆๆเลยเนอะ 555..+++****
  • :o001: อยากบริจาคอ่ะ แต่ไม่มีตามสเปกอ่ะ อดใด้บุญเลย เห้อ:o017:
  • ถามเฉยๆนะ

ทำหมันแล้วเอาไหมครับ....
  • เล่นง่ายจริง ๆ แล้วหมาจะกินอะไรว๊ะเนี่ย:o029:
  • เป็นคนขี้กลัว..อ่ะ..ไม่กล้าเลี้ยงหมาที่โตมาแย้ว...กลัวมันงับเอาอ่ะ...ขนาดจะเลี้ยงเสือยังต้องเอามาแต่เล็กๆเลย...อิ..อิ
    กลัวก็กลัว..แต่ม่ายรู้เปนไร..ชอบของแรงๆอ่ะ...พิทบูลยังชอยหน้าหด..โหด...เลย..
    ส่วนเรื่องเลี้ยงหมาจะกินอารายไม่ต้องกังวล..เสือก็กินอาหารเม็ดของหมา..ซาหรุปว่ามีกินน่ะ.
  • ใครมีรูปน้องพิทต้า..เอ๊ย...พิทบูลน่ารักๆที่ขาดคนอุปการะโพสต์มาเถอะ..หลายๆคนรอดูอยู่อ่ะ
    มีคนรออุปการะอยู่เยอะ..ไม่เชื่อดูกระทู้อื่นๆก่อนหน้า สิ..
  • เอาไปเลี้ยงเป็นเพื่อนไอ้ตัวนั้นเหรอครับ หรือว่าแค่หาอาหารกลางวันให้มัน
  • ฮา กันไปพี่น้อง
  • ...+++555+++...ม่ายรู้ครายเปนอาหารคราย..ลองดูโซ่สายจูงของน้องเสือดิ
    ยังเล็กกว่าของน้องพิทเยอะเลย....แล้วอย่างนี้ครายจะกินครายอ่ะ...แต่เค้าว่า...
    ถ้าเปนน้องพิทตัวผู้นะ..คงได้เสียกัน...มีลูกพิทลายเสือแท้ออกมาอิ..อิ..
  • พิทลายเสือแท้ แท้ครับ...55555...:m117:
  • :o040:อยากกินจัง
    ไฟล์แนบ
    Picture 0035.jpg 110K