ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีลูกกวนตัวมีผัวกวนใจ
  • เบื่อค่ะมันออกมาตั้งเจ็ดตัว พ่อมันก็ไม่รับผิดชอบทำหนูท้องแล้วก็หนีกลับพัทยาเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0559.jpg 47K
  • ต้องแอบมานั่งหลบมุมค่ะ..เหนื่อย!..มันกินกันทั้งวันเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0564.jpg 55K
  • แม่จ๋า..หนูหิวอีกแย้ว..หม่ำๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0555.jpg 42K
  • แม่จ๋า..หนูยังไม่อิ่มเลยอ้ะขอกินนมหน่อยดิ้
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0544.jpg 49K
  • เหอะๆๆ มันก็เป็นเรื่องเป็นราวได้ดีจริงๆ น่ารักดีครับ ด้วยความเคารพ
  • ฮาดีครับ 555+ น่ารักทุกตัวเลย
  • หนูไม่ง้อแม่แล้วล่ะ พ่อบุญธรรมหนูซื้ออาหารเม็ดมาให้หนูกินแล้วล่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0558.jpg 53K
  • โปรยเป็นให้อาหราไก่เลยน่ะพี่
  • ไม่ใช่โปรยครับ ตอนแรกก็ให้มันกิกันดีๆนี่แหละแต่ความซนของมันนี่สิ มันเล่นกันซะจนเป็นอย่างที่คุณเห็นนี่แหละ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0520.jpg 45K
  • :o001: หมาเด็กเนื้อนุ่มนะครับ แร่ๆดีๆทำจิ่มจุ่ม น้ำจิ้มดีๆโหย น้ำลายไหล วู๊ดดดน่ากินๆ ลองดิ
  • อยากกินจริงหรือครับงั้นยกให้ทั้งครอกเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0172.jpg 47K
  • ขายไหมคับ ราคาเท่าไรผมอยู่ พัทยา โทร 083-7039030