ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการพ่อพันฟรี
  • องการพ่อพันแบบเอาไหนก็ได้ข้อไห้สายเลือดแท้ก็พอครับจะเอไว้เป็นแฟนกับหมาที่บ้านนะครับเพราะตอนนี้อายุได้1ปีแล้วนะครับไครต้องการจะปลดระวางพ่อหมาก็ช่วยอนุเคราะด้วนะครับเอาแบบเปลียนเจ้าของได้นะครับและไม่กัดไก่ด้วยนะครับ0813747625ครับครอบคุณากครับ
  • หรือเอาเป็นค่าอาหารก็ได้นะครับและแถบปริมณฑลนะครับหรือตังแต่กทมลงไปถึงนครสวรรค์นะครับ
  • ง่ายๆแบบนี้เหรอ
  • เดี๋ยวนี้กระทู้แบบนี้เยอะแฮะ
  • ช่างกล้าเนอะ ของฟรีใครเค้าจะให้ ไปหาตามวัดง่ายกว่ามั้งคุณ
    คนเลี้ยงเค้าก็ไม่ได้มาฟรี ๆ อาหารก็ต้องซื้อ ไม่อายชาวบ้าน ก็อายตัวเองบ้างก็ได้นะ ี
    "ผมอ่านแล้วมันหงุดหงิดอ่ะ คิดได้ไงอยากได้พ่อพันธ์ฟรี"
  • มีแต่หลังอานพอแทนกันได้มั๊ยคับ...ผมไม่เครียด...มาเอาไปได้เลย...5555....
  • ก็จริงอย่างที่เค้าว่านะครับ อย่ามักง่ายดิ้ครับ แต่มันก็คงมีนะครับคนที่มักง่ายอย่างพวกคุณ ก็ไอ้พวกที่มันมักง่ายอย่างคุณไงเอาเค้ามาเลี้ยงได้แต่พอเบื่อแล้วก็ทิ้งขว้างอย่างไม่สนใจ คุณเองก็คงเหมือนกันได้มาฟรีๆ เมื่อเบื่อแล้วก็คงทิ้งขว้างมันแบบไม่ใยดีเช่นกัน
  • ผมข้อโทษด้วยครับ
  • ดีครับ เปิดเผย และแสดงความเห็น กันอย่างตรงไปตรงมาแบบนี้

ขอชื่นชมทั้งสองฝ่ายครับ:063::063::063:
  • ลูกผู้ชายตัวจริงท่าน kaisorn :o010::o010::o010: นับถือ
  • ครับนับถือเหมือนกันครับ ต้องขอโทษเหมือนกันนะครับถ้ากล่าวอะไรรุนแรงออกไป
  • สังคมพิทบูลต้องการคนแบบนี้ละครับ
    โลกนี้ไม่มีใครร้อยเปอร์เซนต์อยู่แล้ว ทุกคนมีสิทธิผิดพลาดกันได้
    ถูกใจไม่ถูกใจก็พูดกันตรงๆ ดีกว่าทนฝืนความรู้สึกแล้วไปแอบด่าเขาตามที่ต่างๆ

:039::039::039:
  • :o001: อิอิมาทีหลังแต่อยากคอมเม้น สุนัขใครๆก็รักอย่างกับลูก ค่าอาหาร ค่าตัวหมาอีก มันผูกพันแนบแน่นกัน ไม่มีใครให้ง่ายๆหรอกครับ ตามวัดลูกหมาเป็นพรวน ไม่เห็นมีใครไปช่วยแบ่งเบาวัดเลยอ่าครับ ถ้าเป็นญาติให้กันก็ว่าไปอย่างนึง แล้วถ้าคนมาขอแบบนี้เค้าจะมั่นใจใด้ไงว่าคุณจะมีปัญญาเลี้ยง แค่เงินจะรับเค้าไปเลี้ยงยังไม่มี กลัวจะโดนปล่อย ตามมีตามเกิด เพียงแค่เอาน้ำเชื่อมาหาเงินเท่านั้น ขอโทษทีพูดแรงนะครับ แต่รู้สึกวิตกตามประสาคนเลี้ยงหมา เพราะคนที่เห็นแก่เงินมันเยอะสมัยนี้ เลี้ยงด้วยผูกผันจะทำธุรกิจก็ไม่ว่า มันคือชีวิตนะค้าขายทางชิวิต แต่ให้มันลำบาก มันไม่ใช่ไก่ใช่ปลานะว้อย...อยากใด้น้ำเชื้อก็ลงทุนหน่อยจะใด้เห็นคุณค่าแห่งชีวิตของหมาบ้าง
    :o010: เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบต่อสังคม นะครับ ขอโทษคำเขียนอย่างแรง :o030:
  • กรุณาอ่านให้ละเอียด ก่อนที่จะออก คห. ก็ดีครับ จขกท.เขาต้องการหมาที่ปลดระวาง เพื่อเอามาเป็นเพื่อน เป็นแฟน หมาที่บ้านเขา หาก จขกท.ต้องการแค่นําเชื้อ เชื่อว่าหาพ่อดีๆ ของ สมช.มาทับไม่ดีกว่าเหรอ ทับแล้วก็แล้วกัน เสียค่าทับ แต่ไม่ต้องมาเสียค่าอาหารเลี้ยงดูต่อไป..

ส่วนการบริจาคหมาที่เลี้ยง ให้กับผู้อื่น บางทีเจ้าของเดิมก็มีสาเหตุจำเป็น หลีกเลี่ยงไม่ได้ ต้องการให้ฟรีๆ มีเยอะแยะหลายๆ เวป ไม่ใช่เฉพาะพิทบลู..
  • ผมว่าน่าจะมีนะ ทับฟรีเนี่ย เห็นหลายทีแล้วอ่ะ จริงๆครับ
  • :006:น่าจะมีนะคับสำหรับคน ที่เลี้ยงไม่ไหวหรือไม่มีเวลาให้เขาเลยต้องมาให้ก็ยังดีกว่าปล่อยเขาแบบไม่ใยดี สู้เอาไปให้คนที่เขารักจิงๆดีกว่าคับ
  • คือหมาผมเลี้ยงไว้นะครับเอาไว้เฝ้าสวนและไก่ที่บ้านต่างจังหวัดนะครับและทำงานอยู่ที่กทมนะครับคนที่เลี้ยงเขาก็ไม่รู้ว่าหมามันจะเป็นฮีตตอนไหนนะครับและจะเอาไปผสมตอนไหนนะครับผมจึงโพสไปแบบนั้นนะครับผมต้อวการไปปล่อยไว้ด้วยกันเลย ผมอาจจะคำง่ายเกินไปนะครับขอโทษพี่ๆน้องๆไนเว็บนี้อีกครั้งครับไม่มีเจตนาอะไรแอบแฟงเลยครับ
  • ต้องการพ่อพันธุ์ฟรี ก็ผสมเองดิ