ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • มีอะไรให้ช่วยเรืองงาน mitting โทรบอกด้วยนะแต็ก

***** ไปกันเยอะๆนะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้อง จะได้รู้จักกันไว้ครับ ********
  • :005:ยังไงคราวนี้

วันที่ 15 ไม่พลาดแน่...พี่พังพอน - พี่หมู

ไปรึ ป่าวครับ อยากเห็น เฮกเตอร์-ส้มเช้ง

ไม่รุว่าบิ๊กกันถึงไหน ---

พอใจรายงานตัว --- หมาบ้าน ๆ

แต่รักเหมือนครอบครัว...
    ไฟล์แนบ
    DSCF4383.jpg 75K
  • น้องหมา ชื่อ พอใจ ครับ
  • สวัสดีครับ พี่หนวด
    หายหน้าหายตา ไปเลยนะครับ พี่

ยังไงผมต้องลาก เจ๊แกมาให้ได้ครับ
    แล้วเจอกันครับ ทุกๆคน

ผมอยากให้มากันเยอะ ๆ นะครับ
    ถ้าเพื่อนๆคนไหน ที่ไม่ได้เข้ามาเล่นในบอร์ด
    ผมขออนุญาติ ฝากไปบอกเพื่อนๆ ด้วยนะครับ
  • อันนี้ภาพบรรยากาศเก่า ๆ เอามาให้ชมกันอีกครั้ง ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12629&page=
  • วันที่ 15 ถ้าผมไม่มีธุระอะไร ขออนุญาติไปร่วมด้วยนะ พี่น้อง

ไอ่หนวด มรึงนี่ทุกทีเลยนะ ไอ่หน้าแมว คำก้พังพอนสองคำก้พังพอน มันชักยังไงนะ มรึงเนี่ย555:026:
    ไฟล์แนบ
    bew-AF-49.jpg 72K
  • พี่ยุทธครับ ยังไงผมต้องโทรไปชวนอยู่แล้วครับ
    งานนี้ จะขาดพี่ไม่ได้นะครับ พี่ยุทธ

มาให้ได้ นะครับ
  • แหง่ววววววว 15ไม่รู้จะกลับมาจากโคราชยัง
    เซงเลย

อ้อถามหน่อยครับสายจูงใหญ่ๆที่ชลซื้อได้ที่ไหนครับในชลเนี่ย
    สายสานน่ะครับ
  • คุณ Ku_John

อ้าว ไม่อยู่หรอครับ
    ถ้ากลับมาทันยังไง มาให้ได้นะครับ
  • ไปโคราชตั้งแต่วันที่ 12 น่ะครับ
    เซงจิตเอ้อแต่ว่าสวนนี่อยู่ตรงไหนครับ
  • รายละเอียดของสถานที่ อยู่ในกระทู้นี้ ประมาณหน้าที่ 7 , 8 , 9 ครับ

เดี๋ยวขอผมหาก่อนเดี๋ยวจะเอามาโพสให้ชม นะครับ
  • ดีพี่ๆพิทบูลชลทุกคน...
    หนูชื่ออยพี่เปงเพื่อนกับน้ำ
    เพิ่งเลี้ยงพิทบูลพี่
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะพี่
    ยังไงหนุจะลงรุปตัวน้อยให้ดูวันหลังคะ
  • แล้วตกลงสายจูง
    แบบถักที่ชลนี่ซื้อได้แถวไหนครับ
    สายใหญ่หน่อย
  • ลองดูที่จตุจักร ชล สิครับ น่าจะมีอยู่เหมือนกัน
    ส่วนของผม ซื้อที่ เซ็นทรัลชล ครับ แต่มันมีให้เลือกน้อย

ลองหาในเว็บ ของคุณ Kim ที่ขายปลอกคอ ดูสิครับ สั่งซื้อไม่ยาก
    หรือที่ จตุจักรกรุงเทพ (เห็นว่าที่นี่ ของพิท โดยเฺฉพาะ แต่ก็ยังไม่เคยไปเหมือนกันครับ)

ลองดูนะครับ แต่แนะนำซื้อที่มันสำหรับ pit โดยเฉพาะครับ
    ไม่งั้น แปปเดียวก็พัง
  • สวัสดีครับ น้องออย ยินดีที่ได้รู้จักครับ

เพื่อนน้องน้ำนี่เอง

แหม นานๆจะมีผู้หญิง เลี้ยงพิท (หลงเข้ามา) สักคน 555

อย่าลืม เอารูปมาลงให้ดูนะครับ แล้ว 15 นี้เจอกันครับ

ปล สองสาวในภาพ หายไปเลยนะครับ
    ยิ่งคนซ้าย หายหน้าหายตาไปเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC_3741-1.JPG 88K
  • แล้ว ก็น้องคนนี้ด้วย หายหน้าหายตาไปเลยนะ
    ใครเจอ ฝากบอกหน่อย ว่าสมาชิกในบอร์ดเค้า คิดถึงกันครับ
    ไฟล์แนบ
    1112.jpg 76K
  • สายถักซื้อแบบดีๆเลยนะคับ ไอ้อันละ100อย่าไปซื้อนะ โบโบ้มันสบัดทีเดียวไปมันทั้งสปิงเลย - -*
  • เนื่องจากตอนนี้สมาชิก ในบ้านเราเริ่มเยอะขึ้นเรื่อย ๆนะครับ
    ยังไงเข้ามาก็แนะนำ ตัว พร้อมรูปถ่ายกันสักนิดนะครับ

เพื่อน ๆ จะได้รู้จักกันอย่างทั่วถึงนะครับ
    ไม่ต้องกลัวนะครับ ในนี้ผี ไม่ค่อยดุครับ โพสได้เลย

อันนี้เป็นรูป ผม(คนขวามือ ) ถ่ายกับคุณลุง (คนกลางครับ)
    :001: จึ๊ยยยยส์ แซวแกหน่อย พักนี้ไม่ค่อยเข้ามาทักทายพวกเราเลย :001:
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-388.jpg 81K
  • 555 ไอ้โบ้ มันต้องโซ่เส้น หย่ายยยย ๆ ใหญ่ ๆ คล
    มันแรงดี เหมือนพ่อมันครับ :013::013::013:

คล จัดอีกสัก หนึ่ง :027: ดิครับ
  • ติดภาระกิจส่วนตัวเดี๋ยวมีตัวแทนนะครับท่านแต๊ก
  • ผมชื่อ...ปิก..นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    ไฟล์แนบ
    1113.jpg 69K
  • ตัวแทนคุณมุก ใครหรอครับ

ปิ๊กรูปนี้เท่ ดีว่ะ

แซวขนาดนี้ป๋า ยังไม่ยอมเข้ามาเลย
  • น้องแต๊ก ตอนนี้ ป๋าติดงาน ไม่มีเวลาเข้ามาหรอก หุหุ

แล้วงานบ้าน น้าบิว(bigchill) ไปได้เลยนะทุกท่าน เฮฮาปาตี้ รับรองความมัมส์

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16759&page=1#Item_0
  • ขอบคุณครับ..พี่แต๊ก..
    รูปตอนไปปายมาพี่
  • ขอบคุณครับ พี่หนวด ที่ชวนไปเที่ยวบ้านพี่บิว
    ว่าแต่ว่า พี่ร้องเพลงรึเปล่า (เพราะถ้า พี่ร้องผมไม่ไปนะ 555 ล้อเล่นนะครับพี่หนวด )
  • 15 นี้ใครรับปากแล้วไม่มาเป็นหมัน
    ส่วนสายจูงสั่งพี่ได้เลยถักเองกะมือราคาเด๋วคำนวนแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

089-5432737
    ไฟล์แนบ
    DSC_2630-1.jpg 106K
  • สวัสดีคับ ชาว pit chon

เก่งมารายงานตัวแล้วครับ

พร้อมกับ นาโนด้วย

15 นี้ เจอกานคับ
  • ขอลงรูปนิดนึงนะคับ
    ไฟล์แนบ
    ส.jpg 47K
    รูย่อ.jpg 50K
  • โห พี่ตาลแช่งกันอย่างนี้เลยหรอครับ
    แล้วเจอกันครับ น้องเก่ง

ดีครับ ช่วยกันบิ๊ว เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เรากันหน่อย

งานนี้ จัดที่เดิมนะครับ สวนสาธารณะ บ้านน้องน้ำ ( เอ๋ เจ้าของเค้ารู้ตัวรึยังน้าาาา )
    สถานที่ โทรถามทาง กับผม หรือ น้องน้ำได้เลย
    084-638-6235 แต๊ก , 087-696-9292 น้ำ

อีกครั้งกับกิจกรรม ที่เราจะพบปะ สังสรรค์ กันนะครับ
    บรรยากาศ แบบกันเอง ๆ ครับผม

อีกอย่างนึงนะครับ
    สำหรับผู้ที่ สนใจ จะนำอาหารและเครื่องดื่มมารับประทานร่วมกันนะครับ
    รบกวนแจ้งล่วงหน้าก่อน ด้วยนะครับ

แล้วก็เรื่องสำคัญอีกอย่างนึงนะครับ
    สำหรับ ผู้ที่นำสุนัขมานะครับ
    ปลอกคอ และสายจูง และสายที่จะนำมาล่ามหมานะครับ
    อบ่าลืมเด็ดขาดนะครับ และต้องแข็งแรงด้วยนะครับ ( เผื่อเวลาใคร ดริ๊งหนักไปหน่อย )
  • ช่วยบอกรายละเอียดสถานที่คร่าวๆด้วยครับบริเวณไหนยังไง
    จะได้ไม่ต้องโทรถามกันทุกคนน่ะครับ
    ขอบคุณครับ
  • :066::066:ใครไปมั่งรายงาน ตัวด้วยคับ

พี่แต็กคับกี่โมงคับ:029::029:
  • :003::013:พี่ตาลคับ

สปริงซื้อที่ไหนคับ
  • สปริงซื้อที่ร้านพี่คิมครับที่อื่นเคยเจอแต่พี่ว่ามันไม่แข็งแรง
    ส่วนสายพี่ทำเองครับ
    ไม่รู้ว่าเก่งติดต่อน้องโฟล์คอยู่บ้างเปล่าอยากเห็นลูกไอ้สุเทพ
    ถ้าไงก็ช่วนมากันเยอะๆนะครับ
  • :021::021:ลูก911คลอดยังหว่าเด๋วจาไปชม
  • หวัดดีครับคุณ Jax

สถานที่ ตามลิ้งนี้นะครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12349&page=4

อยู่หน้าที่ 4 ของกระทู้นี้ครับผม

ส่วนเวลา เดี๋ยวพี่บอกอีกทีนะครับ เก่ง
    บอกเร็วไป เดี๋ยวลืมกันก่อน 555(ที่จริงยัง ไม่ได้กำหนด)
  • :022: แงๆ พักยาวไปไหนไม่ได้เลยผม งานนี้ดูๆแล้วคนจะมาเยอะด้วยแนะนำตัวในนี้แล้วกันเน๊อะไว้มีโอกาศเดียวเจอกัน

ผมชื่อ ไนท์ นะคร้าบ

Mail-msn: matuphum44@hotmail.com

086-1113667 begin_of_the_skype_highlighting              086-1113667      end_of_the_skype_highlighting

อยู่พัทยาคร้าบใครผ่านมาแถวนี้กริ่งกร่างมานะ แต่ช่วงนี้อยู่อ่าวอุดม พักรักษาตัวอยู่

เลี้ยงพิท 2 ตัวคร้าบบมีไรมาคุยสอบถามกันได้นะ:013::015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6039.JPG 122K
    IMG_7891E.jpg 54K
  • เฮ้ย ไนท์ ระยะทางไม่ใช่ปัญหา
    เดี๋ยวมีคนมาจากทาง พัทยาด้วย พี่แจ๊คไง
    มาพร้อมกันเลย

ลงรูป บีบี้ ให้ดูหน่อยครับ ไนท์
  • จัดถึงกี่โมงอ่ะครับ
  • ตอนนี้ที่คอนเฟริ์มแล้ว
    1.ผมเอง กับ นายมาเฟีย
    2.แฟลต เพื่อนผมที่บ้านบึง และชาวคณะนับร้อย กับ สุนัขอีก 4 ตัว
    3.เก่ง กับ นาโน
    4.พี่ตาลกับพี่วิ ( ส่วนหมายังไม่แน่นอน )
    5.คล กับ ไอ้โบโบ้ (555 ยัดเยียด )
    6.พี่แจ๊ค ณ แหลมฉบัง กับ นาย iron จมูกแดง ๆ
    7.เจ๊ขาใหญ่ ( เฮ้ยยยย ขาโหด ) กับนาย hector (เห็นบอกช่วงนี้กำลังหล่อ)
    8.คุณปิ๊ก ณ บางแสน
    9.พี่หนวด กีต้าเทพ กับ พี่ยุทธ สุดหล่อ ณ cool camp
    10.แหม ลืมเจ้าของบ้าน น้องน้ำ กับ พี่แหบ๋ว
    11.น้องธี กับ สุดสวย พอใจ
    12.น้องบิ๊ก กับ นาย Junior
    13.คุณกอล์ฟ แห่งหนองซาก กับ เพื่อนคู่ใจใน สไตร gotti line
    14.คุณโอ๊ต ฉายเดี่ยวตลอด
    15............... ที่เหลือ พวกเรารอคุณอยู่ครับ

ขอโทษนะครับ ถ้าผมตกหล่นรายชื่อใครไป รบกวนมาเติมต่อได้เลยนะครับ
  • รอ.....เตรียมความพร้อม
  • ตอบคุณ JAX ครับ

เวลาเริ่ม นี่ขอมาบอกอีกทีนะครับ (ขอคุยกับทางเพื่อน ๆ ก่อน)
    แต่เวลา เลิกนี่ ตอบได้เลยครับ ยาวววว ๆๆ แต่ไม่เกิน เที่ยงคืนครับ
  • หารูปบีบี้ไม่เจอสงสัยอยู่อีกเครื่่อง ยังไงเดวเอามาลงให้ดูนะคร้าบบ
  • ขอบคุณครับแต๊กที่ถามเลิกเพราะผมจะได้กลับมาทัน
    อันนี้ยูสเซอร์ใหม่ครับอันเก่าก็Ku_Johnแหละครับ
  • งานนี้ ไอ้คลจะพาหมาไปด้วยหรอวะ
  • พาตัวนี้ไปด้วยได้ป่าว
    ไฟล์แนบ
    DSC04411[1].jpg 85K
  • จัดมาเลย โอ๊ต อยากเห็นตัวเป็น ๆ ครับ
    ว่าแต่ว่าหุ่นพี่เค้า ขนาดนี้ สายจูงดีดี เด้อออ
    ยังสยองไม่หายเลย

ิอ๋อ นึกว่าใครคุณ Ku_John นี่เอง
    ตกลงว่ามาได้ไหมครับ ทันไหมเอ่ย
    เอ่อ โทษนะครับ ขอชื่อเสียงเรียงนามหน่อยครับผม

และขอแจ้งนะครับ
    งานนี้อยากให้เอาหมามาด้วยนะครับ
    สำหรับท่านที่ไม่ลำบาก นะครับ
    เพราะผมอยากจะให้พวกเราโหวต กันในงานสำหรับ B.I.S. (Best in show) แต่ของเราเรียก B.I.M #1 (Best in meeting #1)

สำหรับรางวัล กำลังหาสปอนเซอร์อยู่ครับ
  • อีก 1 ท่านนะครับ confirm มาแล้ว
    พี่ต้อม กับ เจ้า Ashi เรดโนสตัวเก่งครับ
  • พี่ตาล ผมมีเบอร์น้องโฟล์คอยู่ ไว้จะโทรไปชวนน้องเค้าครับ
    นี่เอารูปไปดูก่อนครับ meeting ครั้งล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    IMG_7341.JPG 90K
    IMG_7320.JPG 117K
    IMG_7301.JPG 80K
  • confirm อีกท่านนึงครับ
    พี่กร จากบ้านบึง พร้อมสมุนคู่ใจ ครับ

โทษทีครับ รูปพี่กร อาจจะไม่ค่อยชัด หน้ามืดเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7292.JPG 121K
  • ชื่อแจ๊คครับ
    ไม่แน่ใจว่าจะไปทันไหมครับแต่อยากไปครับ