ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • >>>>>พี่บาสอย่าลืมจัดให้น้องนะคราบบบ.......

>>>>>พี่เติ้ลเงียบจังอะ ต้องมาวค้างแน่ๆ.......

>>>>>พี่ศักโอกาสหน้า จัดฮาเล่มานะพี่......
  • จามาววววแล้วเนี่ย..:m026::m026:
    ไม่เห็นมีใครชวนไปกินนอกบ้านมั่งเลยอ่ะ:m125:
  • ปัยๆๆ กิน เหลล้า กัล!!

อิอิ....ชวน แร๊ว นร้า...
  • มันมา แน่ๆ อยู่ แล้ว มัง เสี่ย แมท :o045:
  • เสือ เสือ เสือ แล้วก้อเสือ บ้านเสี่ยแมทเค้าเลี้ยงหมาหรือเลี้ยงเสือกันแน่เนี่ย
  • เดี๋ยวศุกร์นี้มาดูตัวเป็นๆดีกว่า แมททิว แล้วจะรู้เลยว่าไอ้ที่รอมาเกือบ 2 ปีเนี่ย..รอทำไม..??
    ไฟล์แนบ
    316.jpg 82K
  • พี่บาสบ้านมันเลี้ยงหมูลายเสือต่างหาก
  • เห็นด้วยอย่างแรงคร้าบ
  • มารายงานตัวแล้วครับเพื่อนๆ...

ไปล่ะวันนี้งานเยอะครับ ขอทำงานเก็บตังค์ก่อน...

เผื่ออาทิตย์หน้าจะมีโอกาศได้หิ้วเทพกลับมาตะพานหินอีกซักตัว...
    :062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062:
  • สราด...แมร่งมาแว็บเดียวเอง ยังไม่ทันได้ชนแก้วเลย..:041:
  • พี่ คักด์ คัฟ....

ผม เป็น ห่วง สุขภาพ พี่ จัง....

ทาน ทุก วัน..เลย.
  • ผมขอเบอร์ ป๋า บาส ได้เปล่าคับ
    (บูมคับ)
  • 083-1613311 ครับบูม
  • ขอบคุณครับโต้งที่เป็นห่วง สุขภาพไม่เท่าไหร่แต่สมรรถภาพนี่สำคัญกว่า..
  • สมรรถภาพมันเป็นยังไงหล่ะ...ท่านศักดิ์ :024:

พอจะทำงานทำการไหวไหม...อิอิ :021:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2293.jpg 116K
  • อ้าว.......เสื่อมไปหนึ่งแล้วครับ เอ......หรือมันจะเสื่อมเป็นเชิงหว่า
  • เห็นเฉยๆแบบนี้ ยังไหวนะขอบอก..
  • สมรรถภาพ เสื่อม อ่ะ ป่าว พี่ เห็น รูป ข้าง บน อ่ะ..55+
  • :055:ตกครับพี่ตกทุกวันเลย เบื่อมากๆ:055:
  • โต้ง.อย่ามาดูถูกพยาชาลวัน อย่างพี่นะ...
    ไฟล์แนบ
    harley-davidson[1]2.jpg 41K
  • ดีครับพี่ๆำพานหิน
    บ้านนี้ครึกครืนกันจริงๆเลยครับ
    :006::006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    7.5-month6.jpg 66K
  • ถึงบ้านปลอดภัยนะพี่น้อง ตื่นแล้วแวะมาอับเดทด้วย

พี่เจี๊ยบหากว่างโทรหาผมหน่อยครับ
  • พี่แมท พี่เติ้ล ฟื้นกันรึยังพี่
  • เอะ วันนี้มันไปไหนกันหมดวะ
  • พี่เจี๊ยบ เรื่อง นั้น ถามให้ แล้ว นะพี่ แต่ยังไม่ มี ใคร สน เลย อะ ครับ

ว่างๆ อัป รูป ซี 9 มัง นะ พี่

....................................................( พี่ สัก ชลาวัน ยัง ดี พี่ ถ้า ชลา ทุกวัน แย่แน่ๆ 55+ )
  • ฟื้นแล้วครับเตย
    กลับมาถึงตี2เช้าทำงานโคตรเซ็ง
    ฝากให้ป๋ามาร์คด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00164.JPG 75K
  • ถ้าเซ็งมรึงก็ลาออกซะซิวะ!!!

จะได้ไม่ต้องตื่นแต่เช้าทุกวัน...
  • พี่มาร์คอย่าไปจิ้มอย่างนั้น... เดี๋ยวของเฮียเหลียงก็ขึ้นหรอก...555 :067:
  • อะไรขึ้นครับ..???
  • 15นี้ยังไงขอจิบ:042:พบปะพูดคุยกันกลุ่มพี่น้องสะพานหิน:021:แบบครบทีมนะครับ:063:แล้วเจอกันครับทุกท่าน:005:
  • แน่ใจนะพี่ยอดว่าแค่จิบ
  • พี่ยอด พิดโลก ก็ไปนะคับ

ได้ข่าวว่า คนแถวเมืองเลย ซ้อม สามวิ อยู่คับ (เจอกันแน่คับพี่เติ้ล)
  • แล้วพิดโลกล่ะ ซ้อมกันไปถึงไหนแล้ว
  • แวะมาเยี่ยมคัฟ.......อิอิ

3วิ!! ชิวๆๆ คัฟ....

ขอแค่1 วิก้อ พอ แร๊วมั้ง..55+:o003:
  • คำเตือน การดื่มสุราทำให้สมรรถภาพเสื่อม
  • นี้เลยคับ พี่สัก ภาพนี้สำหรับนักดื่มคับ
    ไฟล์แนบ
    1v.jpg 14K
  • แสดงว่าปากดื่มไม่ได้ เลยใช้หยดใส่ทางผิวหนัง..
    ไฟล์แนบ
    20100120113117_1179091139-Save-the-Whale-Picture-Gallery.jpg 20K
  • น้องอร แค่จิ้ม ไม่ขึ้นหรอก แกหงอยมานานแล้ว
  • :o028::o028::o028::o071:
  • พี่เติ้ล ป๋ามาร์ค เขาจะให้ทับกับตัวนี้คับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05811rs.jpg 15K
  • สวยดีนี่ครับบูม...
  • แสรดไอ้เสี่ย หมาตัวใหม่มรึงนี่ คำก็ฆ่าลีโอ สองคำก็ฆ่าลีโอ

เดี๋ยว"พาโวฯ"ก็แดรกเดี้ยงอีกตัวหรอกมรึง ของไอ้โอมันแรงนะ....
  • อย่าให้มัน เป็น พาโว เลย พี่ เติ้น

ปล่อยมัน โตมา เป็น เทพ ดี กว่า น่าลุ้น สุดๆ ตัวนี้ :m001:
  • จิ๊บๆครับตัวนี้ เทพจริงๆต้องไอ้หมีเท่านั้นครับ สุดๆ...

แล้วเพชรไปเอาลูกสาวเทพมาจากน้าเหน่งรึยังอ่ะ...

เอามาโชว์หน่อยดิ อยากเห็นซักหน่อย ตั้งแต่ชุดนี้เกิดยังไม่ได้เข้าไปดูเลย....
  • ต้องทำให้ได้แบบนี้วะบูม รับรองดังแน่....
    ไฟล์แนบ
    1672644_942b_625x1000.jpg 59K
  • ส่วนเป้าหมายของพี่คือ...

ซักวันถ้ามีโอกาศต้องหาไอ้นี่มาเลี้ยงให้ได้...
    ไฟล์แนบ
    20085902.jpg 80K
  • แหมบ้านนี้มีแต่ของน่ารักน่าชัง :006:
    ไฟล์แนบ
    dog11.jpg 46K
  • มันคือ"ไฮยีน่า"พันธุ์หนึ่งซุ่มติดตามมานานแล้ว

แมร่งหน้าตาอย่างกะหมานินจาในการ์ตูนเลย
    ไฟล์แนบ
    hyaena-main.jpg 16K
    hyena pets on couch.jpg 49K
  • ชอบของแปลกก็ไม่บอก :m010:
    ไฟล์แนบ
    kai.jpg 52K