ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล 8 เดือน
  • ตอนพิทบูล 8 เดือน หนัก30กก. อยากถามผู้รู้ว่าเมื่อเขาโตเต็มวัย หน้าตาจะเป็นแบบไหน แล้วหัวจะโตมากกว่านี้หรือป่าว ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02760.JPG 83K
  • ของผมก็ 8 เดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    5555.JPG 96K
  • หัวใหญ่ไม่ใหญ่ มันขึ้นอยู่กับสาย ของมันครับ แต่มันต้องใหญ่กว่าเดิมแน่ แต่มากรึป่าวอันนี้ไม่รู้ 8เดือนแล้วเริ่มฝึกกล้ามดีกว่าครับ หัวใหญ่ไม่มีกล้ามก็ไม่สวยอยู่ดี ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม5.jpg 16K
    tig3.jpg 66K
  • ขอบคุณCommentAuthorindyunzenzer มากนะครับ
  • รบกวนถามคุณ indyunzenzer หน่อยครับว่า จะสายไปไหมหากจะตัดหูตอนอายุเท่านี้ สาเหตุที่ไม่ได้ตัดตอนเขาเด็กๆเพราะสงสาร ขอบคุณครับ
  • ตัดตอน นี้น่าสงสารกว่า มากครับ เพราะแผลจะหายช้าและเจ็บมากๆ ครับ
  • เห็นด้วยกับกระทู้บนครับมันจะเจ็บมากนะครับ ไม่ตัดก็สวยได้แน่นอน เลี๊ยงดีๆครับ รอชมอยู่ๆ ส่วนตัวผมชอบแบบไม่ตัดหูครับ ชอบเวลาที่หมาเราแสดงอารมณ์ดูแล้วน่ารักดี ผมชอบเดิมๆครับลองมองดีๆครับ หมาไม่ตัดหูก็เทพได้ครับ ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับเราครับสู้ๆครับ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม6.jpg 16K
  • ของผมนี่มันก็6เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0093.jpg 54K
  • ขอขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ ได้ฟังแบบนี้ผมไม่ตัดแล้วครับ