ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • :001::001:พี่ตาล อยู่สวนไหนของชลคับพี่

ไม่รู้จักอะคับ โทษที่นะคับ

รบกวนอีกหน่อย ผมถักสายเองคับ

พอไช้ได้ แต่เป็นเส้นแรกยังไม่สวยเท่าไร่:024::024:
  • เอ้า มา รวมพลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาใครหัวโตๆ ตัวสีน้ำตาล ^ ^ ชอบๆ
  • อยากเห็นตัวจริงต้องมางานครับ ไนท์
    เจ้าของชื่อ คุณโอ๊ตครับ

ตอบให้ครับน้องเก่ง พี่ตาลอยู่พนัสนิคมครับ

คลนัดมาเลย คุยกันวันไหนร้านไหน อิอิ

อาทิตย์ผมไม่อยู่นะ แอบไปหัวหินหน่อย
  • ไปอีกแระ ไปทัวร์ไกลจังนะพ่อหนุ่ม555+
  • นิดนึงครับ คล
    ชีพจรลงเท้าช่วงนี้ 555

คล ตกลงเอาไอ้โบ้ มาป่าวเนี่ยะะะ
  • อืมบ้านน้องน้ำเอง เดี๋ยวจูงจากบ้านไปเลย5555+
  • :005::005:มีเวลาอีกไม่มากแล้วนะคับ

เตรียม น้องหมาให้พร้อม

แล้วเจอกันคับ :029::029:

---ขอบคุณคับพี่แต๊ก :063::063:
  • ตอนนี้อยู่หัวหิน ครับพี่น้อง
    ยังต้องย่องลงมาเล่นเน็ทของที่โรงแรมเลย

ถ้าไม่ได้เข้าเหมือน ขาดๆอะไรไป 555

ถูกครับเก่ง ต้องรีบฟิตไว้นะครับ
    อาทิตย์หน้าแล้ว
  • วันนี้เฝ้าร้าน เฝ้าบอดคับ5555+
  • หายไปไหนกันหมดครับ ชาวชลบุรี ทำไมเงียบเหงากันจังเลยครับ
  • hecktor & somcheng
    ไฟล์แนบ
    DSC06198.JPG 58K
    DSC06091.JPG 62K
    DSC05838.jpg 56K
    DSC05835.jpg 56K
    DSC05813.jpg 43K
  • ดีคับชาวชลบุรีคนหน้าตาดี
    คลอกแล้ว!!!!!!!Function x 911
    ไฟล์แนบ
    320.jpg 97K
    662.jpg 94K
    663.jpg 102K
    000.jpg 69K
  • ไอ้กอล์ฟ มัยมันมีแค่ ตัวเดียวอ่า

เอามาให้ดูหลายๆตัวดิเพื่อน
  • มาแล้วครับ ปีศาจน้อย
    555 ดีใจด้วยครับกอล์ฟ
    ออกมากี่ตัวครับ ว่าง ๆ ต้องขอเข้าไปชมหน่อยแล้ว
  • - - ออกซะทีลุ้นกันนาน5555+
  • มุกมารายงานตัวแล้วค่า
    พอดีช่วงก่อนหน้านี้ติดสอบ ตอนนี้สอบเสร็จแล้ว
    เห้ออออ คิดถึ๊ง คิดถึง พิตบูลชลบุรีจิงจี๊งงงงง
  • เจ๊ พร เอาสุดหล่อมาด้วยนะ 15 นี้อ่ะครับ

หายหน้าหายตา ไปนานเลยนะน้องมุก
    อุตส่าแซว ก็แล้ว ยังไม่ยอมออกมาอีก

15 นี้ เจอกันนะจ๊ะ น้องมุก
  • สบายดีกันหรือเปล่า ข่าวคราวไม่เคยรู้
  • โห พี่ พังพอน

เฮกเตอร์หล่อมากๆคับ

ส้มเช้งบิ๊กขึ้นเยอะเลย

แล้วเจอกันนะคับ
  • อาทิตย์นี้

คลายร้อนกัน 2 ตัว

ณ.สะพานใหม่ บางทราย
    ไฟล์แนบ
    612.jpg 95K
    413.jpg 91K
    323.jpg 81K
    227.jpg 90K
    159.jpg 100K
  • อากาศดีมากครับ
    ไฟล์แนบ
    1310.jpg 60K
    1212.jpg 93K
  • แค่ 2 ตัวยังจะเอามะไหว

ซนมาก ๆ
    ไฟล์แนบ
    1010.jpg 74K
    916.jpg 90K
    89.jpg 85K
    715.jpg 87K
  • ปล่อยน้องหมาวิ้งได้สบายเลย

ไม่มีหมานอกซักตัวครับ

แล้วเจอกัน อาทิตย์นี้คับพี่
  • น่าสนุกนะ น้ำทะเลหรือครับ
  • ครับพี่มาร์ค

น้ำทะเลครับ
  • โห สถานที่น่าสนใจมากๆ ครับ
    เห็นแล้วอยาก ไปด้วยจัง
  • ล่าสุดครับ น้องบิ๊กกับเจ้า Junior confirm ครับ
    น้องโฟร์ค กับเจ้า kingspade confirm ครับ

คุณ ว๊ะ พัทยา กำลังตัดสินใจอยู่
    น้องมุก เกือบ จะชัวร์แล้วครับ ยังไงบอกพี่ด้วยนะ
  • แล้วถ้าฝนมันดันตกวันอาทิตย์จะทำไงดีหว่า
    คิดแผน 2 ด้วยนะช่วงนี้ฟ้าฝนเอาแน่ไม่ได้เลย

พี่ตาลครับ
  • แผน 2 ตอนนี้กำลังหา สาวๆ ไว้ปักตะไคร้อยู่ครับ 5555

ตอนนี้บอกตรง ๆ เลยครับ no plan B ครับ ลุ้นเอาอย่างเดียวเลย

แต่ว่าวันเสาร์ช่วงเย็น ๆ จะไปจัดเตรียมสถานที่กันครับ สนใจมาไหมครับ พี่ตาล
  • ฝนตกก็นั่งมันกลางฝนอ่ะแหละ:015:
  • เอาก็เอาวะตกก็ช่างมันเลย
    เวลาละเอาเป็นเวลาแดดอ่อนๆนะ
  • 555+ มันตกมาก็เตรียมร่มมาด้วยล่ะคับ
  • :063:เมื่อวานเจอพี่แต๊ก..ใน..ม. ตกใจคิดว่าใครเดิน.ดุ่มๆๆเข้ามา

เดี๋ยวถ้ายังไงจะบอกพรรคพวกให้นะพี่..เมื่อวานไม่เจอใครเลยหายกันหมด...
  • :001::001:มากันเยอะๆ นะคับ

แต่...... กลัวฝนตกอ่ะคับพี่

คนไม่เปงไร ห่วงน้องหมา เพราะต้องนั่งหลังกระบะ:031::030:
  • :024::024:น้องหมาที่รับไปเลี้ยงที่ฝนจาง

ตัวที่เอาไปจาก ปั๊ม ปตท. บางทรายเปงไงบ้างคับ

อัพเดตรุปหน่อยคับ อยากเห็น

รบกวนท่านที่รับไปดูแลด้วยคับ:065::063::063:
  • อันนี้ต้องถามทาง พี่หนวด ดูครับ

ไม่รู้เหมือนกัน ว่าเป็นไงบ้างแล้ว
  • ตอนนี้ confirm มาอีก สองท่านแล้วนะครับ

พี่เดียว กับเจ้า ฟาเบี้ยน ลูกชายสุดหล่อ
    และ ก็คุณซิน กับเจ้า 911 ครับผม
  • พี่แหย๋วหายไป เลย มาเม้มเร็ว...[รู้นะแอบดูอยู่5555]
  • เจ้าคลมันรู้ได้ใงวะ!!!... ว่ามาแอบดู 555

ตกลงวันเสาร์มาเตรียมสถานที่กันนะครับ

คลมันกินเยอะต้องใช้แรงเยอะๆ....แล้วเจอกันนะครับพี่น้อง:m060::m060::m060::m060:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0588-1.JPG 116K
  • คร๊าบบบบผม เดี๋ยวไปช่วยลากสายไฟ5555+
  • วันเสาร์ไปกันกี่โมงครับอาจแว๊ปๆไปช่วย
    ส่วนวันอาทิตย์ถ้ารถอยู่คงเข้าไปเพราะตอนนี้แผนโคราขพับไปแล้วไม่ได้ไปไหนแล้วครับ
  • สวนนี้ใช่ไหมครับอิๆๆๆ
    ดูรู้เรื่องไหมนี่
    ไฟล์แนบ
    Image3.jpg 65K
    Image.jpg 49K
    Image2.jpg 99K
  • 5555
    ว่าแล้วเหมือนกัน ว่าพี่แหย๋ว ต้องแอบดูอยู่ห่างๆ อย่างห่วง ๆ

แผนที่สุดยอดไปเลยครับ ผมคิดว่าน่าจะใช่นะครับ
    วันเสาร์กี่โมงครับ พี่แหย๋ว คล บอกด้วยนะครับ
  • อันนี้เป็น sample ป้ายงานครับ
    แต่ยังมีแก้ไข อะไรอีกนิดหน่อย

เป็นยังไง ติชมได้นะครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    meeting-pit-120x400cm_1.jpg 95K
  • ยินดีเลยครับ คุณแจ๊ค ถ้าวันเสาร์มาก่อนก็ได้
    วันอาทิตย์ จะได้ไม่เขิน กัน

อันนี้ ไป copy กระทู้ิีอื่นมา อิอิ
    ไฟล์แนบ
    741974192[1]32.jpg 42K
  • ลงชื่อคนที่ไปครั้งแรกหน่อยครับ(อิๆหาพวกก่อน)
  • แต๊กไปทะเลไม่ชวนยังพอทน แต่ไอ้ที่ไป ม.ไหนมันไม่ชวนเนี่ยแค้นสุดเลย
  • พี่แต๊ก...ครับ ผมไม่ได้ไปแล้วนะครับ ต้องขอโทษด้วย

พอดีหยุดยาว..ก็เลยกลับลงใต้ พร้อมเจ้าของบริษัทครับ

ต้องขอโทษด้วยจิงๆๆ
  • เรื่องหมาที่ไปอยู่ ฝนจาง คิดว่าน่าจะสบายดี

เพราะ ก่อนให้ไป ผมก็ได้บอกกับเจ้าของใหม่ว่า ถ้ามันมีปัญหาอะไรให้โทรมาบอก

นี่ก็เงียบไปเลย น่าจะสบายดี หรือไม่ก็ ตายไปแล้ว อิอิ

ไว้ยังไง ว่างจะไปถ่ายรูปมาให้ดูครับ