ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ราชาหมาแดงตัวจริง
  • เขาผู้นั้นคือ เหลียงวังเวงนักเลงพระประแดง บรุษหนุ่มผู้สยบหมาแดง โดยไม่ต้องมีสายจูง
    สั่งนั่ง คอย หมอบ ด้วยสัญญานมือเพียงอย่างเดียว

เขาจะมาสาธิตเทคนิคการฝึกเบื้องต้นให้พี่น้องชมเป็นขวัญตาในวันเลี้ยงปีใหม่ของเรา :005::006::006:
    ไฟล์แนบ
    DSC03382.JPG 49K
  • โฉมหน้าชัดๆ ของหมาจอมซ่าส์ที่โดนกำราบอย่างราบคาบ
    ไฟล์แนบ
    DSC03403.jpg 46K
  • เจ้าของตำแหน่ง Popular Vote อันดับหนึ่งในเพดดีกรีออนไลน์
    สุนัขยอดนิยมอันดับหนึ่ง ทั้งประจำวันและประจำเดือน หมายเลขประจำตัว 111
    ไฟล์แนบ
    DSC03387.jpg 53K
  • เรื่องจริงไม่ได้โม้ เห็นมากะตา :030:
    ไฟล์แนบ
    DSC03386.jpg 48K
  • หล่อ เก่ง กวนทีนนน
    ไฟล์แนบ
    DSC03388.jpg 47K
  • เจอตัวจริงกับเขาได้ 20 ธันวานี้ แน่นอน

มาเฟียรายงาน

แถมให้อีกหน่อย หลังจากเอฟวัน เปอร์ฟอร์มานซ์มาถึง
    เราก็จัดการเปิดถุงให้สุดหล่อเรดแมคชีนทดสอบเป็นตัวแรก
    โดยการให้กินแบบหักดิบ เปลี่ยนอาหารทันทีทันใดไม่ผสม
    เพราะเจ้านี่เปลี่ยนอาหารเมื่อไร ขี้แตกกกกกกกกกกกก

แต่ผลปรากฏออกมาเป็นตามรูปครับพี่น้อง

จบข่าว ไปละ ง่วงนอน ราตรีสวัสครับทุกท่าน

ซี ยู ทู มอ โฮ่ :030::030::030:
    ไฟล์แนบ
    DSC03376.JPG 105K
    DSC03389.jpg 53K
  • เย้ยยยยยย เรียงรูปผิดวะ ขี้อยู่บนหัวเลย
    ขออภัยนะเฮียเหลียง ฮ่าๆๆๆ :030:

ขอโทษจิงๆครับผม ไม่ได้เจตนา ห้ามด่านะเว๊ย ไปละ :001:
  • หล่อจริงๆเลย หมา เนี้ย คนจูงเกือบสู้ไม่ได้เลย:m094:
    ไฟล์แนบ
    20080305155815_a410590.jpg 73K
  • โอว๋ หล่อล่ำ ทั้งคู่ :o040: คนก็แรง หมาก็แดง แต่ท่าสยบหมาแดงนี่เข้าท่าดีแหะ :017: สงสัยต้องขอคำปรึกษาซะแล้ว:o028:
  • เท่ห์ ๆ ๆ

หมาสวย ดี ลูกพี่:006:

รองเท้าก็สวยนะ จิ๊กโก๋เค้าใส่กัน ไอ Converse เนี่ยะ 555+:001:
    ไฟล์แนบ
    converse.jpg 7K
  • ขอบคุณท่านมาเฟียที่แวะ มาเยี่ยม เรดไบเล่ย์ มันก็แค่หมาแดงที่เป็นสี โซลิค เรด(แดงทั้งตัว) ก็แค่นั้น ท่านที่ติดต่อมาเรื่องขอ ผสม ผมขอบอกเลยว่าตอนนี้ไม่มีโครงการรับ ผสม แต่ถ้ามีตัวเมีย เจ๋งๆ ก็ไม่แน่ครับแต่ค่าตัวมันแพงน่ะ เสือกได้ ป๊อบปูล่าโหวต(ต้องโก่งค่าตัวหน่อย) ไบเล่ย์ เป็นลูกหมาที่เกิดจาก โจโจ้ ของเฮียใหญ่ และ เจลลี่บีน ของ เก่ง กำแพงเพชร หางคด ฟันเหยิน ตามกฎกระทรวง ใครที่นิยม บ้าเห่อ ตามกระแส หมา คอเล็ค ไม่แนะนำให้เลี้ยงอาจโดนติ จนลมปานแตกซ่าน ตายห่าเอาได้ครับ สำหรับผมไม่สน กรูจะเล่นของกรูแบบนี้ 555 ฮาเล่ย์ เดวิสัน เต็มคัน ยังเลาะแม่งซ่ะเหลือแต่โครง เลี้ยงหมาหางคดแต่ใจไม่คด ก็โอเคน่ะ เลี้ยงอย่างรับผิดชอบ ก็เพียงพอแล้ว ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    20081028143819_DSC09958.jpg 91K
  • สนัขท่านใดถ้ากิน F1 แล้วภ่ายออกมาไม่เหมือนในรูปผมกล้าท้าให้นำ
    อุจระหมาไปทิ้งที่ ม.คาซาลีน่า ถ.นิมิตรใหม่ได้เลยครับ :028:(เพราะไม่ใช้บ้านผม)
    พร้อมรับของปลอบใจเป็นสื้อยืดสวยๆ 1ตัวที่พี่มาร์ค(ถ้าเป็นผู้ชายแนะนำให้ขอที่พี่นภา)
    เพราะพี่มาร์คชอบให้แต่ผู้ฉิง (เป็นลูกค่ามา 5-6 ปีแล้วของเสื้อตัวนึงครับขี้หมาไม่ต้องครับผมมีแล้ว)

โจ คลอง 8 ครับ

:019: ล้อเล่นนะพี่มาร์ค
  • กาบซาหวัดดีตอนเช้าๆครับพี่น้อง เช้านี้อากาศแถวคลองสามวาสดชื่นมาก
    พี่น้องอยู่ทางบ้าน นั่งดื่มกาแฟมองรูปขี้หมารสชาดเป็นอย่างไรบ้างครับ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ฮา ................................ :030:
  • เหลียง เป็นตัวของตัวเองเหลียงผิดตรงไหน
    ไม่ค่อยจะคุยเลยนะท่าน แต่ยอมรับวะ ฝึกได้ยังงัยว่ะ

ฮาเลย์ คันนี้ขี่แล้วทรมานหัวใจ รถดีๆ พี่เล่นซะ
  • ท่านโจ ถ้าจัดโปรโมชั่นสะสมก้อนอึ ครบสิบโล ส่งชิงรางวัลไม่รู้จะเวิร์คหรือเปล่า
    แต่ทำได้ขึ้นหน้าหนึ่ง ดังแน่ๆ ฮ่าๆๆ
  • เส้นเอ็นที่ลำคอ กล้ามเนื้อที่ชัดเจน หน้าอกที่แน่น กล้ามขาหลังที่เต็มไปด้วยพลัง หัวกระโหลกที่มหึมา และฟันที่เหยิน ห่งที่หงิก ทำให้เจ้า RED BAILEY เป็นสุดยอดหมากฎกระทรวงที่ดีที่สุดขึ้นมาได้ทันที สวยงามมากมาย ไม่เห็นนานใหญ่ขึ้นเยอะ น่าจะแลกครุถังได้หลายใบ555

วันงานปลายปี มีเดินแบบป่าว เฮียเหลียงพักนี้ดูหน้าใสนะ

ส่วนป๋านี่เป็นอะไรกะอึเนี่ย บอกว่าใช้ดีเค้าก็เชื่อแล้ว555 เปิดมาแต่ละดอกสะท้านทรวงจริงๆ แล้วดูเวลาถ่ายภาพหมาภาพคนนะอย่างเบลอ ถ่ายอึทีชีดเปรี๊ยะ:032:
    ไฟล์แนบ
    hughu.jpg 43K
  • :006:555+ รูปสุดท้ายนี่ พี่ยุทธ หน้าตาอย่างฮาเลยพี่ เฮียเหลียงเค้ามีวิธีการฝึกหมาที่ดีเด่นระดับประเทศ ผมได้รับเทคนิคนี้มาจากเฮียเหลียง แต่เค้าบอกว่า อย่าบอกใครนะ ผมอดไม่ได้จริงๆเฮียเหลียง ผมต้องขอโทษ ณ ที่นี้ด้วย ว่าที่เฮียเค้าฝึกหมาได้ดีแบบนี้เพราะ ให้กินโปรตีนเยอะ เช้าตีนซ้าย บ่ายตีนขวา พอตกเย็นๆ สองขาคู่ แบบนี้หมาจะไม่เชื่อฟังได้ไง:001: ฮ่าๆๆ เราไม่ได้คุยกันนานเลยนะครับเฮีย คิดถึ๊ง คิดถึง ส่วนพี่มาร์ค ดันเอารูป ขี้ มาลง ซึ่ง ณ ขณะที่ผมกำลังพิมพ์อยู่นี่ผมเพิ่งกินข้าวเสร็จ เห็นแล้วจะอ้วกอ่ะพี่:027: สุดๆไปเลย แค่นี้นะคับ หมดคำcomment แว้ว แต่หมาพี่ท่านเท่ห์มาก:063:
  • ตัวจริงมันก็ไม่เท่าไหร่หรออกพี่น้อง แต่อาศัยคนถ่ายรูปฝีมือระดับเทพ หมาก็เลยได้อนิสงค์ไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC03406.JPG 51K
  • สวยครับเฮียชอบแบบนี้เลยครับแดงๆๆ
  • หมาหล่อ มากๆๆๆๆคับ มีลูกขายไหมคับ ชอบPicbullมา5ปีแล้วคับ แต่ไม่มีพื้นที่ให้เขา ตอนนี้ซื้อบ้านใหม่แล้วเลยอยากได้มากๆคับ