ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :o002:aon_patriot เอย เอาเราประจานอีกแว้ววววว 3 วิเป็นเหตุ จิๆๆ :o002:
  • :m125:บูม เอ๊งก็ยุ้ให้พี่เอามาเลื่อยเลย ที่ถามนะว่าดีไหม เพราะว่าไอ้ตัวเล็กเอามาต้องรออีกต้อง ปีกว่านะเวย แล้วแม้งไม่รู้ว่าเอามามันจะตายปล่าว
    โตขึ้นจะสวยไหม ราคามันไม่แรง จิๆๆนะแต่พี่ขี่เกียดรอวะ กัวแม่ง เดี้ยงวะ แต่แม่งได้ทุกอย่างเลยนะ ทั้ง ใบ UKC ทั้งสี ทั้งราคา เอาไงดีวะเนี้ยแม่งเอยยยย คิดไม่ตกจิๆๆ:m125:
  • :m024:แล้วที่จะให้ไปเอาหมาเนี้ย หมาไรอีกไอ้น้อง ไม่จะไม่ตรอง คอนเซ็ปน้า ผิดวัตถุประสงร์ปล่าว บูม ราชาหมาแดงน้า:m024:
  • :o001:วันนี้มีคติสอนใจมาฝาก พี่ๆๆน้องๆๆคับบบบ:o001:
  • :o003:โรค ร้าย มี ทาง รักษา โรค อิจ ฉา รักษา ไม่ หาย:o003:
  • ตื่นแต่เช้าเลยนะบอย สงสัยจะตื่นเต้นคอกใหม่
  • :o061:คับบบบบบบบบบบบ พี่ ตื่นเต้น สิพี่ ทรายเต็มบ้านเลย เพราะบ้านผม มันต้องเข้าทางหน้าบ้านไง นอนบนดน กินกลางทรายเลยต้อนเนีย แต่ก็ดีใจ ทำในสิที่เรารัก จิปะ พี่:o061:
  • :o003:อัพเดช ลูกชายพี่ บาส มาให้ดู:o003:
    ไฟล์แนบ
    DSC00048.JPG 82K
  • ไม่ต้องห่วงน่ะค่ะพี่บาส..แอลอยู่กับหนูสบายดีมากๆๆดีเกินคาดที่คิดเลยล่ะ..บางวันแม่หนูเอาเป็ดมาให้แอลกินด้วย..อยู่ที่นีกินดีมากๆๆ
  • จากก่อนหนูไม่ค่อยชอบหมาเท่าไหร่แต่พอเห็นแอลแล้วก็รู้สึกรักน่ะเพราะเห็นแล้วไม่ดื้อเท่าไหร่เชื่อฟังเจ้านายอย่างดี..อย่างนี้จะไม่ให้รักได้ไงค่ะจริงมั๊ยพี่บาส.
  • พี่ บาส มันเริ่มกินแล้วคับ มา 2 วันแลกมันไม่กินเลย ต้อนนี้กินแว้วววคับ ต้องอัดให้ปึก เดียวมาดูกัน อีก 1 อาทิศ
  • ไม่ต้องไปองไปอัดอะไรมันหรอกคับ แค่มันกินแล้วขี้็น่าจะดีใจได้แล้วนะคับ:o034:

เอาไปโชว์คนเขามากๆระวัง จะเจอลูกชิ้นนะคร้าบ:o028:

ขำคิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ได้เลยคับพี่ เติ้ล เดียววันนี้ผมโทหานะคับ

ได้ข่าวว่า พานหินนี้ ไปทานสุรากันไกลนะคับ (เรื่องใจต้องยกให้ ตะพานหินคับ):063:

ผมได้ข่าวมาคับ :o028:
  • บูมแต่ตัวนี้จะมาฆ่า LEO
    ไฟล์แนบ
    DSC07288[1]2.jpg 76K
  • ห้องนี้ใจร้ายกันจัง อะไรก้อฆ่า ๆ ๆ
  • นี้ก็ของผมคับ พอได้เปล่าคับ พี่สัก:o018:
    ไฟล์แนบ
    untitled222222.JPG 98K
  • :m113:อัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:m113:
    ไฟล์แนบ
    157.jpg 90K
  • :m001:เดียวอัด บลูลี่เวย์ มึงเอยไอ้แอล สุกโกย แน่ ไอ้น้อง บูม:m001:
    ไฟล์แนบ
    11152.jpg 75K
  • เอา เดโก้มา เป็นอาหาร ของดีน่า อ่ะ ดิ พี่..55+

กล้ามสวยดี อ่ะ พี่ เต้...........

มะวานปัยตามหาร้านkim2ช.ม. แม่งปวดขาหมดเรียๆ...
  • เฮ้ย บอยอัดให้บึกนะไม่ใช่อัดให้อ้วน...
  • ไช่คับ พี่สัก เดียวไอ้แอลแม่งเป็นหมูนะคอยดู

อะไรจะเว่อร์ปานนั้น เดียวคอยดูเบาหวานจะแดกเอานะคับ ท่านประทาน
  • >>>>>>>คุณโต้งครับไป jj ไม่บอกจะฝากดูราคาของให้หน่อยอะ วันนี้ไปอีกเลย.......
  • :o003:อย่างว่า หน้าใหญ่จนจะเข้าบ้านตัวเอง ไม่ได้อยู่แล้วเนีย มากไปไม่มีใครว่า ขาดไปเดียวโดน...ด่าเดอ:o003:
  • >>>>>>>พี่บอย....จัดรูปไอ้แอลอีกพี่ ชอบหน้ามันอะสุดไปเลย......
  • สวัสดีดีค๊าบ........!

สมาชิก เก่า แต่ มา ใหม่ ค๊าบ ราย งาน ตัว

หลัง จาก หาย ไป นาน มี คน เรียก ร้อง อยาก ให้ ผม โพส กระ ทู้ บ้าง

(ไม่ ได้ หาย ไป ไหน มอง ความ เคลื่น ไหว แบบ เงียบ ๆ) เข้า มา ทุก วัน แหละ ค๊าบ แต่ ไม่ โพส

วัน นี้ ฝน ตก สง สัย นอน สบาย อีก แล้ว สิ เรา ฮิ ฮิ ...........บ๊าย บ่าย ค๊าบ พี่ ๆ ทุก คน

~~~อยาก อับ เดจ โกโก้ ลง ให้ ดู แต่ ไม่ มี กล้อง รอ แบบ รอ กล้อง ประ ธาน ก่อน(*-*)
  • อ้าว นึกว่าตายไปแล้ว ไอ้น้องอัฏ

ได้ข่าวว่า ไอ้โก้ สวยไม่เบาเลยรึ เอามาลงให้ดูบ้างนะคร้าบ
  • วันนี้เสร็จ แล้ววววจ้า
    ไฟล์แนบ
    158.jpg 84K
  • พรุ้งนี้จะเอาภาพเต็มๆๆมาให้ดู
  • :o008:ต้องไปก็รูปลูกชายคับบบ:o008:
    ไฟล์แนบ
    220.jpg 105K
  • :m001:อัดขนากนี้ไม่บึกให้มันรู้ไปปปปปปปปปปปปป:m001:
    ไฟล์แนบ
    อาหาร.jpg 63K
  • :o023:อนาคตไอ้แอล :o023:
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 41K
  • ไอ้แอล..แดรกแบบบูฟเฟ่เลยแฮะ...
  • 55+...:m001::m001::m001::m001::m001:

ก็ ไม่ สวย หรอก ค๊าบ "ไอ้ โก้" ก็ แค่ หมา แดง บ้าน ๆ (RAD GO ~ หมา แดง ไม่ มี วัน ตาย)

ฝาก ด้วย ค๊าบ หมา ใคร หาย มี คน มา ประ กาศ หา เจ้า ของ อยู่ ลง รูป มา ด้วย (เต็ม รถ เลย)
    ไฟล์แนบ
    134757galleryspanky008[1].jpg 45K
    dog1[1].jpg 35K
  • นั่นดิถ้าอิจฉาหมานี่จะน่าเกลียดผป่าวน้า
  • ฝากข่างถึงพี่น้องพิษโลกถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเตรียมพบกับปีศาจน้อยแนวคล้าย ๆ ในรูปนี้ครับ

แล้วแจ้งความคืบหน้าไปทราบเป็นระยะ ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    l_72da61d4c3da4da48517d7833be6dcf02.jpg 37K
  • ข่าวดีมา เร็วจัง ครับ พี่ บาส
    ..................................ขอให้มี แนวนี้มังนะ พี่ :o027:
    ไฟล์แนบ
    firekracker14mons3.jpg 96K
  • :o019:คุณ แอล จะต้องรับทานอาหาร ว่าง สัก 2-3 วัน เหมือนกับเฮียเหลียง บอกซะแล้ว ให้ แดรกแบบ บูฟเฟ่ ไม่ชอบ คงต้องดัด สันดานกันใหม่
    แล้วคับ พี่น้อง คงไม่สายในการดัด:o019:
  • :o010:สงสารอยู่ในใจ ทำไปเพราะหน้าที่:o010:
  • ไอ้สามสีนั่นมันลูก"โซลจาบอย"นะเพ่...

เป็นพี่ชายนังบลูม่ามัน แต่สถิตอยู่ที่เมกานู้นนนนน....
    ไฟล์แนบ
    20090204011202_head.jpg 31K
    DSC05529.JPG 53K
    DSC055282.JPG 58K
  • :o018:จะให้ทำไง:o018:
  • มันเป็นสามสีตัวแรกที่ผมว่าแมร่งสวยโคตรอ่ะ อยากได้แบบนี้

เพชรได้แนวที่เพชรชอบมันมีอยู่แล้ว
  • อรุณสวัส.....คัฟ..
  • โต้ พี่ว่ามันใหญ่ได้อีก อย่างนี้ต้อง บลูลี่เวย์ 2 ปุก เห็นทันตาแน่ๆๆเลย
  • จัด ปัย คัฟ.
    ไฟล์แนบ
    09082010826-small.jpg 35K
  • ผม ว่า ตัว จิง มันใหญ่ กว่า ใน รูป นะ..
  • เอามันคับ
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 86K
  • :o003:ทำเล่นๆๆ คับพี่:o003:
  • >>>>>>>>>>มาแล้วคราบบบบ.....ช้าไปหน่อยขอโทษนะครับพี่ อิอิอิ.......
  • >>>>>>>>>>ไอ้โต้งน้องรัก อย่ากวนตีนมีเรื่องอะไรรีบเล่ามาเร็วๆ.........ฮาฮาฮา5555++++++