ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Size เล็ก....เสียดายแฟนไม่ให้ตัดหู
  • :002::022::002:
    ไฟล์แนบ
    101.JPG 105K
  • :002::022::002:ใจอยากได้ RES Big Size
    ไฟล์แนบ
    107.JPG 119K
  • :002::022::002:รอโอกาส ..ก่อน
    ไฟล์แนบ
    106.JPG 98K
  • ท่าแลบลิ้น
    ไฟล์แนบ
    104.JPG 71K
  • :012::012::012:ไม่ค่อยได้ออกกำลังกาย
    ไฟล์แนบ
    103.JPG 121K
  • ตัดน่ากลัวนะครับ เป็นแบบนี้ก็ น่ารักดีคร้าบ
  • ลูกชายผมตัวใหม่ในอนาคต คงจะไม่ตัดเหมือนกันครับ
    1'อยากให้มันสื่อสารผ่านหูและสีหน้า ตามธรรมชาติของมัน
    2'ไม่อยากเห็นมันเจ็บ สงสารมันอ่ะ
  • แบบนี้ก็สวยแล้วครับ
  • เจ้าของเก่าจำได้รึเปล่าครับ.
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment6.jpg 6K
    GetAttachment1.jpg 5K
    GetAttachment4.jpg 14K
  • หน้าตาเอาเรื่อง น่ารักดีครับ
  • ไม่ต้องตัดหรอกครับ อิอิ น่ารักดีชอบๆ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้พิทปทุม8.jpg 16K
    tig4.jpg 66K
  • ไม่ตัดก็สวยได้ครับ หมาจะสวยก็สวยที่หมาครับไม่เกี่ยวตัดหู:021:
  • ไม่ต้องตัดหลอกครับพี่แบบนี้สวยแล้วครับ สวยแบบไม่ต้องตัดหูไงครับ คนในบอร์ดเยอะแยะไปครับที่ไม่ใด้ตัดอะครับ ท่าคิดไปอีกแง่นึงก็ไม่ต้องเจ็บไงครับ อย่างไงก็พิทบูลเหมือนกันครับ สวยเหมือนกันทุกตัวครับครับ
  • แล้วแต่คนชอบ แต่ตามมาตฐาน ตัวผู้ผมว่าต้องตัด เหมือนบางแก้ว ใครเขา ตัดหูตัดหางกันบ้าง ระ เขาเรียกสเปรก มันตรงรุ่น ไงคับ
  • ผมว่าเมื่อก่อนเขาก็ไม่ใด้ตัดหูพิทบูลเพื่อความสวยงามหลอกมั้งพี่ คงเป็นเพราะเรื่องเวลาเขาเอาลงไปกัดกันกลัวจะเสียเปรียบ ต่อสู้
    ละมั้งพี่ที่ผมคิดอะนะ เรื่องสวยงามหรือเรื่อง แฟร์ชั่น ค่านิยม ความสวยงาม ผมว่ามาทีหลังนะครับพี่ เพราะฉนั้นผมว่าจะตัดหรือไม่ตัดก็
    แล้วแต่ชอบนะครับผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ บางคนก็ว่าไม่จำเป็น บางคนก็ว่าไม่ตัดมันตะหงิดใจ สรุปแล้ว สวยหมดนั้นแหละครับขอให้เป็นพิทบูล แต่หมาตัวนี้รูปทรงมันเหมือนนักสู้จริงๆ :063: :013:
  • อย่าตัดเลยคับหมาสภาพนี้เสียดายตังแย่เลย
  • ดูดีแล้วครับ
  • พูดได้คำเดียวว่า...แหล่ม :005:
  • เนี่ยละคับพิทบูลสมส่วนเเล้ว กล้ามก้อ ดีอีกด้วยงิ
  • สวย เอาเรื่องครับ..:063: