ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • :m113:และแล้วก็เสร็จ คอกหมาเทพ อิๆๆๆ ล้อเล่งนะ :m113:
    ไฟล์แนบ
    165.jpg 72K
    เมีย.jpg 89K
    พัดลม.jpg 77K
    พัด2.jpg 67K
    ประตู1.jpg 101K
  • .
    ไฟล์แนบ
    ประตู2.jpg 70K
  • ทาย ซิ ผม เป็น ใคร!!..55+:o003:
  • อ่ะ!! บอก ก็ ได้.....

ผม ชื่อ เก๋าโต้ง คัฟ.............อิอิ

(ก้อ ไอ้ โต้ง เอง แหละ คัฟ)...55+

เปลี่ยน ล๊อกอิน ไหม่ คัฟ......เก๋า โต้ง...แนว ดี..อิอิ....
  • :o015:แล้ว ตู จะรู้ไหม่เนีย:o015:
  • ถึงบ้านระ
  • คอกหมาหรือคอกวัวคับ มันจะสูงไปถึงไหนคับ
    มันสูงเกิน เอาแค่พอดีก็น่าจะพอนะ

เรื่องหน้าใหญ่ไม่มีใครเกิน:o028:
  • แหม..เปลี่ยนชื่อได้กวนมากเลยวะโต้ง....
  • แฮะๆๆ ..

กวน แค่ ไหน ก้อ นับ ถือ พี่ ศักดิ์..เช่ล เดิม จร้า..

อิอิ
  • :m001:และแล้ว ก็เข้าอยู่ได้แว้ววววว:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSC00068.JPG 83K
    DSC00090.JPG 110K
  • ดีใจด้วยนะบอย..ที่ทำคอกสำเร็จ

โต้ง ยังไงพี่ก็รัก..

น้องหล้ายังมีชีวิดอยู่หรือไม่..ใครรู้ช่วยตอบที:013:
  • พี่สรุปหมอบอกว่ามันติดชื้อ ฉีดยาไป 1 เข็ม เอายามากิน แล้วหมอแนะนำให้เอาขมิ้นกับน้ำมันมะกอก หมักไว้ต้อนกลางคืน แล้วเช้าล้างออก เดียวก็หาย
  • แสดงว่ามันไม่ได้แพ้ยุงดิ
  • :006:สวัสดีครับพี่บอย คอกใหม่เสร็จแล้วหรอครับอยากไปดูเป็นแบบอย่างจัง:063:
    :013: และคุณ บูม บายดีกันนะครับ ถึงคุณ หล้าด้วยนะครับ 15 นี้เจอกันนะครับผม:013:
    ไฟล์แนบ
    1943.jpg 118K
  • ข่าว ด่วน คัฟ....

พี่ หล้า เป็น เอดส์......

1.เอดส์ ข้าวหลามตัด
    2.เอดส์ โพแดง
    3.เอดส์ โพดำ.
    4.เอดส์ ดอกจิก

เป็น ครบ 4 ชนิด เลย!!..55+
  • สวัสดี ดี ยาม ค่ำ คืน น๊ ค๊าบ ........

1.)พี่ บอย คอก หมา เสร็จ แล้ว หรอ ค๊าบ ยิน ดี ด้วย ค๊าบ ( สติ๊ก เกอร์ ใหม่ สวย วุ้ย)

2.)พี่ บูม พัก นี้ ไอ้ โก้ ไป ทัม วัคซีน มา เลย ไม่ ได้ ไป เล่น ด้วย น๊ ค๊าบ (เรส มูล คง คิด ฮอด ผม มาก มาย)

3.)พี่ ๆ ตะ พาน หิน สบาย ดี ไหม ค๊าบ ดู แล้ว ฝึก 3 วิ ทุก วัน เลย (โดย เฉพาะ พี่ เติ้ล)

4.)พี่ หล้า ค๊าบ พัก นี้ ไม่ ได้ เห็น ชื่อ "bombe" เข้า มา โพส ใน กระ ทู้ นาน แล้ว น๊

5.)พี่ โต้ง มา โดย นาม ใหม่ ของ เค้า ที่ มี นาม ว่า "kao_tong"

.........................................................................................................................................
  • สบายดีคับ พี่ยศ

ฝนที่ กำแพงตกมั่งเปล่าคับ:o028:

แล้วเจอกันที่ จุดหมายคับ :o061:
  • น้อง อัฐ หาย ปัย ไหน มา คัฟ เนี้ย!!

ว่างๆๆ ปัย เที่ยว ด้วย กัล ดิ++

kao_tong..แปลว่า..เก๋าโต้ง..55+
  • หรอ โต๊ง คิดว่า กระทง สะอีก ไม่ เก่ง ปะกิต อะ 555+

......................................................................

ราชา หมาแดง อย่าลืม ใบ วัคซีน ผ่านมา ก็ เอามา ให้ ด้วย ครับ

.......................................................................

พี่ บอย ดีใจ ด้วย พี่ สมใจ ทั่ง หมา สมใจ ทั่ง คอก ครับ

.....................................................................

อัฎ อัปรูป หมา มัง ดิ พี่ ลืม น่า หมา เรา ไป แล้ว ว่ะ

.........................................................................

พี่ เต้ 14 นี้ เจอ กัน พี่ ( ไม่ติด ไม่เป็น ไร ครั้งน่า จัด สัก 2 โหล )

.............................................................................

หล้า ทำแต่ งาน ถ้าไม่รู้จะเอา เงินไป เก็บ ใว้ไหน เอามา ให้ พี่ ซื้อ หมา ก็ ได้ นะ 55+ ( อยากได้ อาวุธ หนัก )
    ไฟล์แนบ
    nino-1.jpg 79K
  • ทักทาย ทักทาย ไปแล้ววว ตาเต้เดี๋ยวโทรหา พอดีช่วง2-3วันนี้กำลังยุ่งๆ:001:
    ไฟล์แนบ
    f2d55.4.JPG 74K
    f2d55.3.JPG 56K
    f2d55.2.JPG 63K
    f2d55.JPG 75K
  • ตัวไรอะพี่เหน่ง
  • แหล่ม มากๆๆ เลย คัฟ พี่ เหน่ง...

ตัว นี้ เก็บ หรอ คัฟ..
  • ก็ตัว ที่ จะไป วิ่ง เล่น กะ เทพ กบ ของ พี่ แมท ไง ครับ 555+

...............................................................................จัดหนักๆ ยาวไปๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC07288[1]3.jpg 76K
  • หมาสวยๆๆทั้งนั้น:063:
  • >>>>>>>>>รับทราบครับพี่เหน่ง......คิดฮอดอยู่หลายวัน ช่วงนี้ฝนตกทุกวันรักษาสุขภาพด้วยนะพี่......

>>>>>>>>>พี่ถ้าว่างๆ.....ลงรูปตัวผู้หนึ่งเดียวในคอกดูบ้าง ลูกหลุยอะพี่ จัดมาจัดมา......
  • >>>>>>>>หวัดดีครับ zeeza ว่างๆแวะมาทักทายอีกนะครับ............
  • ดี คับ พี่ เต้ วัน ที่ 15

รู้ นะ คิด ไร ยู่

กะ จะ ลืม น้อง

เหมือน ที่ น้อง ลืม

โทรศัพท์ ใช้ ป่ะ นะ 5555+
  • โย้ยยยยยยย ตื่นแว้ววววววววววววววววววววว
  • อืม พี่ เต้ วัน ที่ 15

กิน:o003: เบียร์ ใหม่ นะ พี่

แต่ ขอ เปง 5 กระ ป๋อง อะ นะ 5555555+:o028:

เรา มี ดี ต้อง โชว์ นะ พี่:o065:
  • บูม แวะมาหาพี่ที่ร้านหน่อยนะ
  • ไปด้วยดิ...
  • >>>>>>>>>>>>>>>>>คุณน้องตี๋ครับ......ไครจะไปลืมได้ละไอ้น้องรักไปไหน ไปกัดอยู่แล้ว อิอิอิ.....[ คุณน้องเสือกรรู้ตัวอีก. ] ฮาฮาฮา555555++++++
  • >>>>>>>>>>>>วันที่ 14 น้องตี๋คุณเตรียมตัวเจอ กระป๋องด้วย ซ้อมไว้ๆ ฮาฮาฮา55555+++++++............
  • อยาก เจอ อย่าง อื่น มาก กว่า อ่ะ พี่ เต้!!55+

โทร หา น้อง น่อย ดิ...คิดฮอด++
  • ตอน นี้ ซ้อม ถึง เช้า ทุก วัน คัฟ...

3 วิ.. น่า ลอง...55+
  • มาแล้วครับทุกท่าน ผมยังไม่ตาย ทำงาน เก็บเงินไปคอนหวันครับ

สบายดีทุกคนนะคร้าบบบบบบบบ เด๋วเจอกัลงานนี้ มีมัน:o019:
  • >>>>>>>>>>มาจนได้นะนายคำหล้า อย่าลืมของฝากนะ........
  • >>>>>>>>>>น้องโต้งครับ รีบจัดมาๆให้ไวนิ.........

>>>>>>>>>>>ไอ้น้องโต้ง... อย่ากวนตีน มีเงินซื้ออย่างอื่นแต่ไม่มีเงินเติมโทรศัพโทรหาพี่ เดี๊ยววัน 15 พี่ก็ลืมไปรับซะเลยนิ.......ฮาฮาฮา55555++++++

>>>>>>>>>>รีบเติมเงินโทรศัพ โทรหาพี่ด่วนเลย เร็วๆด้วย...อย่าแอ๊กๆ....นะบัดนาวนิ.........
  • bombe retren...............

พี่ หล้า..คัฟ!! พี่ เต้ เค้า ว่า น้อง โต้ง กวน ตีน อ่ะ คัฟ!!:o035:

มั้ย จิง นะ!! โต้ง มั้ย เค๊ย มั้ย เคย!!....ชิมิๆๆ พี่..:o003:
  • แวะมาทักทายค้าบ

พิทบลูตาก
    ไฟล์แนบ
    DSCF06892.jpg 68K
  • :o001: โต๊ง ไม่ เคย กวน ตีน แต่ โต๊ง กวน เมีย 5555+

.......................... อาวุธ หนัก ยัง ไม่ มา ขอฝาก อาวุธเบา ก่อน นะ พี่ น้อง OTOP ไทย ช่วย ไทย ครับ :o036:
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0258.jpg 87K
  • เฮ้ย..หล้ามันยังอยู่ว่ะพี่น้องงงงง
  • โปรดทราบ ประมาณปรายเดือนนี้พิดบูลพานหิน
    จะบุกไปถล่มพิดบูลพิษณุโลก
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ...
  • :o069:ช่วยๆๆ มาหน่อย นะจะพี่ :o069:
  • :o003:เดียวจะเล่นซะให้แย่เลย :o003:
    ไฟล์แนบ
    s502.jpg 99K
  • จะเอาคืน 3 วิแง๊ะ..:o065::o065::o065:
    ไฟล์แนบ
    DSC001462.jpg 110K
  • :o003:มันพาดกันได้พี่ มาอีกที่ เหลือ 2 วิ:o003:
  • ดี คับ พี่ บอย@พี่ หล้า

เมา กัน ยู่ ป่ะ พี่ ถ้า เมา:o065:

เพื่อ ด้วย นะ พี่:o033: ฝัน ดี

ทั้ง 2คน แต่ อย่า แย้ง

กัน ฝัน นะ พี่ ....ขาวๆๆ อะ:o023:
  • ผมว่าถ้าจะซื้อหมาตัวเมีย พี่บอยจัดตัวนี้ไปเลยพี่ :o001:
    ไฟล์แนบ
    F32.jpg 103K
    f332.jpg 104K
  • เชียร์เต็มที่คับพี่

แต่ดูแล้วคงไม่มีตังค์ซื้อหรอก เพราะเอาเงินไปทามคอกหมาหมดแล้วคร้าบ

:o028::o028::o028::o058: