ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update Shutter(4month) Macro(3month) แผลตัดหูหายแล้วค๊าบ
  • Update Shutter(4month) = Captain X KJNANEAR : Macro(3month) = Bobby X Jeeja
    แผลตัดหูหายแล้วค๊าบเอารูปมาให้เพื่อนๆ พี่ๆ ดูเล่นกันครับ
    ไฟล์แนบ
    s4m3_5.jpg 123K
    s4m3_8.jpg 123K
    s4m3_4.jpg 90K
    s4m3_6.jpg 107K
  • ตามมาชม สวยวันสวยคืนเลยเนอะ
  • ขอบคุณค๊าบ สวัสดีครับป้าพร ตื่นแต่เช้าเชียว ผมยังไม่ได้นอนเลย เคลียงาน ฮือๆๆ

สวยด้วยเบตาดีนครับ ฮ่าๆ ตุ่มมหากาฬ ขยันขึ้นทุกวัน ต้องทาๆๆๆๆ แทบจะอาบเบตาดีนเลยก็ว่าได้ครับ
  • :063:หมาแดงตัดหูสวยมากๆครับ
  • สวยทั้งคู่
  • สวัสดีคับ numnanum โฟกัสแม่นจังเลย

เด็กๆสวยทั้งคู่เลยนะครับ แต่ดูโตมาเจ้าสีบลูท่าจะเหนื่อย โดนเร้ดโนสอัดแน่ๆ
  • ขอบคุณครับ คุณ WOOT , คุณ tom_pitbull

สวัสดีครับ yut_scubapit ที่โฟกัสแม่นเพราะเอาขนมล่อครับ ฮ่าๆๆ ถ้าไม่เอาขนมมาล่อ เนียไม่ได้นิ่งเลย
    เมื่ออาทิตย์ก่อนเจ้ามาโครโดนบางแก้วผสมอัดไปครับ ที่หัวเย็บสองเข็ม ส่วนที่ตา สามรู ไม่ลึกมาก และโชคดีที่ไม่เข้าตา โดนซ้อมแต่เด็กเลย
  • Shutter เป็นตัวเมียใช่ป่ะ มันเป็นพี่น้องกับเจ้าปาเกียวของผมแน่เลยสี่เดือนเหมือนกัน(CaptainxKjnanear) สิบเจ็ดโลแล้วรูปปัจจุบันมันยังไม่ได้ถ่ายไว้
  • file ใสมักๆ ครับ focus โดนเต็มตาเลยครับ ไม่ทราบว่า ใช้กล้องรุ่นไหนครับ ให้ทาย น่าจะเป็น กล้องใหญ่แน่ๆ
  • :004: หมาสวย แล้วก็ถ่ายสวยครับ ชอบๆ :004:
  • คุณ chichi พ่อปาเกียวอะไหนบอกจะจัดเมาชุดใหญ่ไงป๋า
    ผมคนเลี้ยงปาเกียวตอนเด็กๆรอนานละป๋า รอจนหายอยากละ อยู่บ้านทุกวันนะพี่ร้านไหนก็ได้ ดื่มไม่มากหรอกเป็นพิธี
    พี่ chichi เข้ามาหากันบ้างมีของเล่นใหม่ของดีให้ดู รีบมาหละถ้าได้อ่านแล้ว เดวมันจะไม่อยู่ อยากรู้รีบมาดู ติดต่อกลับด่วน

จาก ... ยีนส์ลุ่ยคลอง13
  • @Chichi : พี่น้องกันแน่เลยครับ โห ปาเกียว สิบเจ็ดโลเลยหรอครับ กินเก่งมากเอารูปมาอวดด้วยนะครับ ส่วนชัตเตอร์ สิบสามโลเองครับ เล่นทั้งวันเลย

@Mea_1412 : กล้องไม่ใหญ่ครับพอดีมือ D700 ครับ ส่วนเลนส์ก็ 50 1.8 เลนส์ถูกคุณภาพสุดคุ้มค๊าบ

@Hammer_Hadyai : ขอบคุณครับ
  • คุณผี จะให้ดูไรหรอ ได้ข่าวมีน้องพิทมาใหม่ใช่Gotti ป่ะ เคยแวะเข้าไปหาแล้วเอาเจ้าปาเกียวไปด้วยไม่เจอใครเลยทั้งคน ทั้งพิทเลย
  • @numnanum : รูปปาเกียวตอนสามเดือน ใจเดียวกันเลยครับ ตอนนั้นผมสนใจลูกของBobby x Jija อยู่ จะเอามาเป็นเพื่อนปาเกียวเหมือนกันแต่กลัวดูแลไม่ทั่วถึงเลยได้ปาเกียวไว้ตัวเดียวเองครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00883.JPG 110K
  • รูปร่างหน้าตา หล่อเหลาเอาการครับ
    ผมชอบพิทบูลทรงนี้จัง สภาพผิวหนังและขนดูดีมากๆเลย ชอบทรงหูตัวแดงครับ
    สิ้นเดือนนี้จะเอาเด็กๆไปตัดหูซักสองตัวเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    up_13.jpg 47K
  • @Chichi ปาเกียวน่าร๊ากมากๆๆๆ หน้าตาเหมือนเจ้าชัตเตอร์เลย ตัวผู้นี่เองถึงว่าผมไม่เห็น ตอนผมไปเอาเจ้าชัตเตอร์เห็นแต่ตัวผู้ลายเสือ ตัวเดียวเอง
    ส่วนลูกบ๊อบบี้จีจ้าผมก็หาเพื่อนให้เจ้าชัตเตอร์ครับ

@Weerasch สภาพขนตุ่มนี่ก็ขึ้นๆยุบๆครับ คอยทาเบตาดีนทุกวันเลย ชอบไปขุดดิน แช่น้ำ ส่วนตัดหูผมเอาไปตัดกับหมอหนุ่ย ซอยวัดไผ่ตันครับ ฝีมือดีไม่ผิดหวังจริงๆครับ เอารูปมาอวดด้วยนะครับหลังจากตัดหูแล้ว